ผลบอล

พนันออนไลน์
Time Home Score Away HT Handicap
SINGAPORE: Premier League
25/11 - 18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 0 Young Lions 1 - 0 2
TURKEY: Turkish Cup
25/11 - 19:00 Hatayspor 2 - 2 Karacabey Belediyespor 0.5/1
SERBIA: Serbian Cup
25/11 - 19:30 Javor 1 - 1 FK Vozdovac 0/0.5
25/11 - 19:30 Sp. Subotica 1 - 1 Mladost 0.5/1
IRAN: Persian Gulf Pro League
25/11 - 19:40 Gol Gohar 1 - 1 Foolad 1 - 1 0/0.5
ALBANIA: Superliga
25/11 - 19:45 Apolonia Fier 0 - 3 Partizani 0 - 1
25/11 - 19:45 KF Tirana 0 - 0 Bylis 0 - 0 1
25/11 - 19:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 2 Kastrioti 0 - 1
IRAN: Persian Gulf Pro League
25/11 - 19:45 Esteghlal F.C. 1 - 0 Machine Sazi 0 - 0 1
25/11 - 19:50 Saipa 1 - 0 Nassaji Mazandaran 0 - 0 0
ASIA: AFC Champions League
25/11 - 20:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย (Chn) 0 - 0 Yokohama F. Marinos (Jpn) 0 - 0 0/0.5
CHILE: Primera B
25/11 - 20:00 Barnechea 2 - 1 Magallanes 2 - 1 0/0.5
ENGLAND: Professional Development League
25/11 - 20:00 วีแกน แอธเลติก U23 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด U23 0 - 0 0
IRAN: Persian Gulf Pro League
25/11 - 20:00 Aluminium Arak 0 - 0 Mes Rafsanjan 0 - 0 0
KUWAIT: Premier League
25/11 - 20:00 Yarmouk 0 - 0 Al Jahra 0 - 0 0.5/1
MONTENEGRO: Montenegrin Cup
25/11 - 20:00 FK Podgorica 1 - 2 Zeta 1 - 1 0
PALESTINE: West Bank League
25/11 - 20:00 Wadi Al-Nes 0 - 0 Tubas 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: FNL
25/11 - 20:00 Akron Togliatti 0 - 0 Spartak Moscow 2 0 - 0 0/0.5
25/11 - 20:00 D. Bryansk 0 - 2 Chertanovo M. 0 - 0 0/0.5
25/11 - 20:00 F. Voronezh 0 - 0 Veles Moscow 0 - 0 0
25/11 - 20:00 Omsk 1 - 0 Tomsk 1 - 0 0/0.5
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
25/11 - 20:00 Kagera Sugar 1 - 0 Biashara Mara United 1 - 0 0/0.5
25/11 - 20:00 Mwadui 3 - 4 Gwambina 2 - 3 0/0.5
VENEZUELA: Segunda Division - Clausura
25/11 - 20:00 Lara Deportiva 1 - 1 Fundacion AIFI 0 - 1
ZAMBIA: Super League
25/11 - 20:00 Kabwe 0 - 0 Lusaka Dynamos 0 - 0 0
25/11 - 20:00 Kitwe United 0 - 0 Nkwazi 0 - 0 0/0.5
25/11 - 20:00 Zanaco 2 - 0 ZESCO 1 - 0 0
CHILE: Primera B
25/11 - 20:30 Half time San Felipe 0 - 0 Cobreloa 0 - 0 0
ITALY: Serie C - Group C
25/11 - 20:30 Half time Bisceglie 0 - 0 Monopoli 0 - 0 0.5
ITALY: Coppa Italia
25/11 - 20:30 Half time ปาร์มา 2 - 1 Cosenza 2 - 1 0.5/1
EUROPE: Premier League (Crimea)
25/11 - 21:00 Krymteplytsia 0 - 0 SKCHF Sevastopol 0 - 0
INDIA: ISL
25/11 - 21:00 Goa 0 - 0 Mumbai City 0 - 0 0
ITALY: Serie C - Group A
25/11 - 21:00 Como 1 - 1 Olbia 1 - 1 0.5
25/11 - 21:00 Giana Erminio 2 - 0 Piacenza 2 - 0 0/0.5
25/11 - 21:00 ยูเวนตุส U23 0 - 0 Grosseto 0 - 0 0/0.5
25/11 - 21:00 Lucchese 0 - 1 AlbinoLeffe 0 - 1 0/0.5
25/11 - 21:00 Pergolettese 0 - 1 Pro Vercelli 0 - 1 0/0.5
ITALY: Serie C - Group B
25/11 - 21:00 Gubbio 0 - 0 Triestina 0 - 0 0/0.5
25/11 - 21:00 Mantova 0 - 0 Arezzo 0 - 0 0.5
ITALY: Serie C - Group C
25/11 - 21:00 Palermo 0 - 0 Turris 0 - 0 0/0.5
25/11 - 21:00 Vibonese 1 - 1 Foggia 1 - 1 0
MOLDOVA: Divizia Nationala
25/11 - 21:00 Speranta Nisporeni 1 - 0 Zimbru Chisinau 1 - 0 0
PALESTINE: West Bank League
25/11 - 21:00 Jabal Al Mukaber 0 - 0 Merkaz 0 - 0 1
TURKEY: Turkish Cup
25/11 - 21:00 Gaziantep 1 - 0 Serik Belediyespor 1 - 0 0.5/1
SAUDI ARABIA: Division 1
25/11 - 21:25 Al-Nahda 0 - 0 Al-Hazem 0 - 0 0.5/1
TURKMENISTAN: Yokary Liga
25/11 - 17:00 Energetik - Ahal
25/11 - 17:00 FC Asgabat - Altyn Asyr
25/11 - 17:00 Merw - Nebitci
POLAND: Polish Cup Women
25/11 - 18:00 Bydgoszcz W - Gdansk W 0
ARMENIA: First League
25/11 - 19:00 Urartu 2 - Ararat-Armenia 2
BULGARIA: Third League - North-East
25/11 - 19:00 Dunav Ruse - Ludogorets III
HUNGARY: NB III - East
25/11 - 19:00 Debrecen II - BVSC-Zuglo 1
25/11 - 19:00 Fuzesgyarmati SK - Putnok
HUNGARY: NB III - Centre
25/11 - 19:00 Monori - Honved II
HUNGARY: NB III - West
25/11 - 19:00 Szabadkikoto - Erdi
HUNGARY: NB I Women
25/11 - 19:00 Kelen W - Haladas W 3
NORTH MACEDONIA: 2. MFL
25/11 - 19:00 Drita - Teteks 0/0.5
25/11 - 19:00 FK Skopje - Ohrid 1/1.5
25/11 - 19:00 Kozuv Gevgelija - Sloga Vinica
25/11 - 19:00 Osogovo - Bregalnica Stip
25/11 - 19:00 Plackovica - Pobeda
25/11 - 19:00 Sasa - Rosoman 83
25/11 - 19:00 Tikves - Kit Go Pehchevo
25/11 - 19:00 Vardari Forino - FK Korab
25/11 - 19:00 Veleshta - KF Gostivar 0/0.5
25/11 - 19:00 Vellazerimi - Kadino Skopje
RUSSIA: Youth League
25/11 - 19:00 Dynamo Moscow U19 - Chertanovo M. U19 2/2.5
DR CONGO: Ligue 1
25/11 - 19:30 Don Bosco - JSK
ZAMBIA: Super League
25/11 - 20:00 Lumwana Radiants - Young Green Eagles
SPAIN: Tercera Division - Group 2
25/11 - 21:00 เรอัล ลาวิเลส - SD Navarro CF 1
QATAR: Division 2
25/11 - 21:15 Shamal - Al-Waab 0
DR CONGO: Ligue 1
25/11 - 21:30 Mazembe - Groupe Bazano
GERMANY: Regionalliga West
25/11 - 21:30 Dusseldorf II - B. Monchengladbach II 0/0.5
QATAR: Division 2
25/11 - 21:30 Al-Shahaniya - Al Mesaimeer
RUSSIA: FNL
25/11 - 21:30 Volgar-Astrakhan - SKA Khabarovsk 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
25/11 - 21:45 Betis B - เรอัล มูร์เซีย 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 13
25/11 - 21:45 Cartagena B - Deportiva Minera
CYPRUS: First Division
25/11 - 22:00 อโปเอล นิโคเซีย - Doxa 0.5/1
CYPRUS: Cyprus Cup
25/11 - 22:00 ลาร์นาค - AEL Limassol 0/0.5
25/11 - 22:00 Ermis - Nea Salamis 0/0.5
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
25/11 - 22:00 Anadia - Valadares Gaia 0.5/1
25/11 - 22:00 Estrela - Oriental Dragon 1
PORTUGAL: Liga Revelacao U23
25/11 - 22:00 Portimonense U23 - CD Cova da Piedade U23 0.5/1
ROMANIA: Liga 2
25/11 - 22:00 Petrolul - Gloria Buzau 0/0.5
RUSSIA: FNL
25/11 - 22:00 FK Krylya Sovetov Samara - FK Chayka 1.5
SERBIA: Serbian Cup
25/11 - 22:00 Metalac - ปาร์ติซาน เบลเกรด 2
SPAIN: Tercera Division - Group 10
25/11 - 22:00 Sevilla FC C - San Roque
SPAIN: Tercera Division - Group 13
25/11 - 22:00 Aguilas FC - EDMF Churra 1
25/11 - 22:00 Cartagena FC - Mazarron CF 0
GREECE: Super League
25/11 - 22:15 Asteras Tripolis - Smyrnis 0/0.5
KUWAIT: Premier League
25/11 - 22:30 Al Salmiya - Al Kuwait 1
RUSSIA: FNL
25/11 - 22:30 Shinnik Yaroslavl - Baltika 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
25/11 - 22:30 ยูอี โอลอต - Barcelona B 0/0.5
ALBANIA: Superliga
25/11 - 22:45 Kukesi - Laci 0/0.5
25/11 - 22:45 Teuta - Vllaznia
BELGIUM: Jupiler League
25/11 - 23:00 Cercle Brugge KSV - Mouscron 0.5
CROATIA: 1. HNL
25/11 - 23:00 Istra 1961 - Osijek 1/1.5
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
25/11 - 23:00 Ceske Budejovice - Bohemians 1905 0
ESTONIA: Esiliiga
25/11 - 23:00 Flora U21 - Elva 0.5/1
25/11 - 23:00 Maardu - Tammeka U21 2
25/11 - 23:00 Parnu JK Vaprus - Nomme Utd 0/0.5
GUINEA: Ligue 1
25/11 - 23:00 Flamme Olympique - Satellite
ISRAEL: Ligat ha'Al
25/11 - 23:00 Hapoel Hadera - Sakhnin 0
MALTA: Division 1
25/11 - 23:00 Marsaxlokk - Vittoriosa
PALESTINE: West Bank League
25/11 - 23:00 Al Khaleel - Ahli Al-Khalil 0/0.5
POLAND: III Liga - Group I
25/11 - 23:00 Wikielec - Polonia Warszawa 1
POLAND: III Liga - Group III
25/11 - 23:00 Kluczbork - Brzeg 0/0.5
RUSSIA: FNL
25/11 - 23:00 T. Moscow - Krasnodar 2 1
SLOVENIA: Prva liga
25/11 - 23:00 Celje - มาริบอร์ 0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
25/11 - 23:00 Marino de Luanco - Valladolid Promesas 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
25/11 - 23:00 Villarreal B - ซีดี อัลโคยาโน่ 1
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
25/11 - 23:00 Azam - Young Africans 0
TURKEY: Turkish Cup
25/11 - 23:00 Adana Demirspor - Afjet Afyonspor
25/11 - 23:00 อันตาลยาสปอร์ - Pendikspor 1.5
UKRAINE: Persha Liga
25/11 - 23:00 Obolon - Zhytomyr 0
AUSTRIA: OFB Cup
25/11 - 23:15 ออสเตรียเวียนนา - Hartberg 0.5
GERMANY: Regionalliga West
25/11 - 23:30 Dortmund II - Rodinghausen 0.5/1
ITALY: Coppa Italia
25/11 - 23:30 โบโลญญ่า - Spezia 0.5/1
25/11 - 23:30 กายารี่ - เวโรน่า 0
25/11 - 23:30 อูดิเนเซ่ - ฟิออเรนติน่า 0
QATAR: Division 2
25/11 - 23:30 Al Markhiya - Al Muaidar 0
RÉUNION: Regionale 1
25/11 - 23:30 เอ็กเซลซิเออร์ - Saint-Pierroise
25/11 - 23:30 Jeanne d'Arc - Sainte-Marienne
POLAND: Polish Cup
25/11 - 23:40 Widzew Lodz - Legia 1.5/2
FAROE ISLANDS: Faroe Islands Cup
26/11 - 00:00 Vikingur - TB Tvoroyri
GERMANY: Regionalliga West
26/11 - 00:00 Fortuna Koln - Preussen Munster 0
26/11 - 00:00 Lippstadt - Oberhausen 1
26/11 - 00:00 Lotte - Alemannia Aachen 0.5/1
GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura
26/11 - 00:00 Coban Imperial - Santa Lucia 0.5/1
26/11 - 00:00 Municipal - Antigua 0
HUNGARY: Merkantil Bank Liga
26/11 - 00:00 Ajka - Dorogi 0/0.5
26/11 - 00:00 Debrecen - Szentlorinc 1/1.5
26/11 - 00:00 Gyirmot - Kazincbarcikai 0.5/1
26/11 - 00:00 Pecsi MFC - Debreceni EAC 0
26/11 - 00:00 Szeged - Gyor 0/0.5
26/11 - 00:00 Vasas - Nyiregyhaza 1/1.5
ISRAEL: Ligat ha'Al
26/11 - 00:00 Ashdod - Netanya 0
SWITZERLAND: Super League
26/11 - 00:15 บาเซิ่ล - Lausanne 0
26/11 - 00:15 เอฟซี ซิยง - Servette 0.5
SOUTH AFRICA: Premier League
26/11 - 00:30 Bloem Celtic - Black Leopards 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9
26/11 - 00:30 Maracena - Huetor Tajar 1.5
EUROPE: Champions League - Group Stage
26/11 - 00:55 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1
26/11 - 00:55 โอลิมเปียกอส - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5/2
FRANCE: Ligue 1
26/11 - 01:00 ล็องส์ - น็องต์ 1.5
BRAZIL: Campeonato Carioca B1 - Second stage
26/11 - 01:00 Audax RJ - Artsul 1
26/11 - 01:00 Goncalense - Campos AA
26/11 - 01:00 Marica - Sampaio Correa FE 1
26/11 - 01:00 Nova Cidade - Nova Iguacu 1
26/11 - 01:00 Olaria - Sao Goncalo 0
26/11 - 01:00 Rio Sao Paulo - Goytacaz 1
26/11 - 01:00 Serra Macaense - Angra dos Reis 0
26/11 - 01:00 Serrano FC - Bonsucesso
BRAZIL: Copa Paulista
26/11 - 01:00 Agua Santa - Nacional SP 0.5/1
26/11 - 01:00 Atibaia - Velo Clube 0
26/11 - 01:00 Botafogo SP B - Marilia 1
26/11 - 01:00 Ferroviaria - Comercial 0/0.5
26/11 - 01:00 Inter de Limeira - Audax-SP 0.5
26/11 - 01:00 Novorizontino - Rio Preto 0
26/11 - 01:00 Piracicaba - Primavera EC 0.5/1
26/11 - 01:00 Ponte Preta B - Portuguesa Santista 0
26/11 - 01:00 Portuguesa - Guarani B 1/1.5
26/11 - 01:00 Sao Bernardo - Juventus-SP 0
BRAZIL: Brasileiro U20
26/11 - 01:00 America MG U20 - Internacional U20 0
26/11 - 01:00 Botafogo U20 - Corinthians U20 0/0.5
26/11 - 01:00 Ceara U20 - Bahia U20 0
26/11 - 01:00 Fluminense U20 - Vasco U20 0.5/1
26/11 - 01:00 Goias U20 - Gremio U20 0.5/1
26/11 - 01:00 Sao Paulo U20 - Chapecoense-SC U20 1/1.5
26/11 - 01:00 Sport Recife U20 - Santos U20 0/0.5
COLOMBIA: Liga Women - Play Offs
26/11 - 01:00 Dep. Cali W - Millonarios W 1
GERMANY: 3. Liga
26/11 - 01:00 Bayern II - Ingolstadt 0/0.5
26/11 - 01:00 Kaiserslautern - Lubeck 0/0.5
26/11 - 01:00 Magdeburg - Hansa Rostock 0.5
26/11 - 01:00 SG Dynamo Dresden - Unterhaching 0/0.5
26/11 - 01:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ - Zwickau 0
ISRAEL: Ligat ha'Al
26/11 - 01:00 Beitar Jerusalem - Maccabi Petah Tikva 0.5
NORWAY: Toppserien Women - Relegation
26/11 - 01:00 Medkila W - Kolbotn W
PORTUGAL: Liga Portugal 2
26/11 - 01:00 CD Cova da Piedade - Benfica B 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
26/11 - 01:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน - Sabadell 0.5
26/11 - 01:00 ลาส ปัลมาส - ซีดี มิรานเดส 0
26/11 - 01:00 เรอัล ซาราโกซ่า - ราโย่ บาเยกาโน่ 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 2
26/11 - 01:00 Arenas Club - เลโยอา 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
26/11 - 01:00 เยย์ด้า - Llagostera 1.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
26/11 - 01:00 Linares - Granada CF B 0
TURKEY: Turkish Cup
26/11 - 01:00 ริเซสปอร์ - Utas Usakspor 1
GERMANY: Regionalliga West
26/11 - 01:30 Ahlen - Schalke II 0/0.5
26/11 - 01:30 Bonner - Straelen 0/0.5
26/11 - 01:30 RW Essen - Wuppertaler
26/11 - 01:30 Wegberg-Beeck - Koln II 0.5
26/11 - 01:30 Wiedenbruck - Homberg 0.5
BRAZIL: Campeonato Matogrossense - Play Offs
26/11 - 02:00 Uniao Rondonopolis - Pocone 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Piauiense
26/11 - 02:00 Julho Esporte - Flamengo PI
26/11 - 02:00 Picos - Piaui
26/11 - 02:00 Timon - Parnahyba 1.5/2
BRAZIL: Campeonato Rondoniense - Play Offs
26/11 - 02:00 Ji-Parana - Real Ariquemes
COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular
26/11 - 02:00 Bogota - Leones 0
ENGLAND: Championship
26/11 - 02:00 มิดเดิลสโบรห์ - ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5
26/11 - 02:00 มิลล์วอลล์ - เร้ดดิ้ง 0
FAROE ISLANDS: Faroe Islands Cup
26/11 - 02:00 07 Vestur Sorvagur - HB Torshavn 0
26/11 - 02:00 B36 Torshavn - AB Argir 0
26/11 - 02:00 NSI Runavik - Skala Itrottarfelag 0
GIBRALTAR: National League
26/11 - 02:00 Manchester 62 - Glacis United
SCOTLAND: Premiership
26/11 - 02:00 Hamilton - Aberdeen 1
SPAIN: Tercera Division - Group 2
26/11 - 02:00 Lenense - Caudal Deportivo 1.5
26/11 - 02:00 Union Club Ceares - Aviles Stadium
SPAIN: Tercera Division - Group 4
26/11 - 02:00 Santuxu - Real Sociedad C 0
SPAIN: Tercera Division - Group 13
26/11 - 02:00 Olimpico de Totana - Minerva 1
AUSTRIA: OFB Cup
26/11 - 02:25 First Vienna - Altach 1.5/2
BOLIVIA: Nacional B - Second stage
26/11 - 02:30 Chaco Petrolero - Cochabamba 1
26/11 - 02:30 Em Huanuni - Stormers
26/11 - 02:30 Fancesa - Tomayapo 1
26/11 - 02:30 Mariscal Sucre - Vaca Diez
26/11 - 02:30 Quebracho Villa Montes - Independiente Petroleros 1
26/11 - 02:30 Rosario Central - Oruro Royal 0
26/11 - 02:30 Satelite Norte - Libertad
26/11 - 02:30 Tiquipaya - Fatic 1
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura - Play Offs
26/11 - 02:30 ไลบีเรีย - Cariari Pococi 0/0.5
IRELAND: FAI Cup
26/11 - 02:30 Sligo Rovers - เดอร์รี่ ซิตี้ 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 13
26/11 - 02:30 Bullense - UCAM Murcia B 1
26/11 - 02:30 Muleno - Mar Menor
VENEZUELA: Segunda Division - Clausura
26/11 - 02:30 Llaneros - Yaracuy
ENGLAND: Championship
26/11 - 02:45 บริสตอล ซิตี้ - วัตฟอร์ด 0/0.5
26/11 - 02:45 โคเวนทรี ซิตี้ - คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0.5
26/11 - 02:45 สวอนซี - เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0/0.5
SCOTLAND: Lowland League
26/11 - 02:45 BSC Glasgow - East Stirlingshire 1
26/11 - 02:45 Stirling University - Bo'ness United
EUROPE: Champions League - Group Stage
26/11 - 03:00 อาแย็กซ์ - Midtjylland 1.5
26/11 - 03:00 แอตเลติโก มาดริด - โลโคโมทีฟ มอสโก 1.5/2
26/11 - 03:00 บาเยิร์น มิวนิค - เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2
26/11 - 03:00 อินเตอร์ มิลาน - เรอัล มาดริด 0/0.5
26/11 - 03:00 ลิเวอร์พูล - อตาลันต้า 0.5/1
26/11 - 03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย - ปอร์โต้ 0/0.5
COLOMBIA: Copa Colombia
26/11 - 03:00 Real San Andres - Dep. Pasto 0.5
PANAMA: LPF - Clausura
26/11 - 03:00 Chiriqui - Alianza
26/11 - 03:00 Costa del Este - Arabe Unido 0
PERU: Liga 1 - Clausura
26/11 - 03:00 Dep. Municipal - Llacuabamba 0.5/1
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
26/11 - 03:00 Braga B - Merelinense 1
SCOTLAND: Lowland League
26/11 - 03:00 Cumbernauld Colts - Kelty Hearts
MALTA: Division 1
26/11 - 03:15 Swieqi - Marsa FC 1
PERU: Liga 1 - Clausura
26/11 - 03:30 Carlos Mannucci - Alianza Lima 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
26/11 - 03:30 คาร์ทาเกน่า - มายอร์ก้า 0/0.5
26/11 - 03:30 ฟูเอนลาบราดา - พอนเฟร์ราดิน่า 0/0.5
CHILE: Primera Division
26/11 - 04:00 Colo Colo - Curico Unido 0/0.5
COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular
26/11 - 04:00 Valledupar - Cortulua 0/0.5
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - 2nd Phase
26/11 - 04:00 FAS - Luis Angel Firpo 0.5/1
26/11 - 04:00 Municipal Limeno - 11 Deportivo 0/0.5
GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura
26/11 - 04:00 Xelaju - Comunicaciones 0/0.5
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura - 1st Phase
26/11 - 04:00 เรอัล โซเซียดาด - Platense 0/0.5
VENEZUELA: Primera Division - Second stage
26/11 - 04:00 Estudiantes Merida - Carabobo 0.5
BRAZIL: Campeonato Capixaba - Play Offs
26/11 - 04:30 Estrela do Norte - Vitoria ES
BRAZIL: Serie B
26/11 - 05:00 Nautico - Vitoria 0/0.5
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura - Play Offs
26/11 - 05:00 Jalapa U20 - Diriangen U20 1
26/11 - 05:00 Managua FC U20 - Real Madriz U20 1
BRAZIL: Serie A
26/11 - 05:15 Ceara - Sao Paulo 0/0.5
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Play Offs
26/11 - 05:15 Delfin (Ecu) - พัลไมรัส (Bra) 0.5
26/11 - 05:15 Ind. del Valle (Ecu) - Nacional (Uru) 1
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana
26/11 - 05:15 Bolivar (Bol) - Lanus (Arg) 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Roraimense - Second stage
26/11 - 05:30 Rio Negro - GAS
BRAZIL: Brasileiro U20
26/11 - 06:00 Palmeiras U20 - Athletico-PR U20 0/0.5
COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular
26/11 - 06:00 Huila - Llaneros 0/0.5
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura - 1st Phase
26/11 - 06:00 UPNFM - Marathon 0/0.5
MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura - Play Offs
26/11 - 06:00 Atl. Morelia - Venados 1
BRAZIL: Brasileiro U20
26/11 - 06:30 Cruzeiro U20 - Vitoria U20 0/0.5
BOLIVIA: Nacional B - Second stage
26/11 - 07:00 CD Kivon - Torre Fuerte
VENEZUELA: Primera Division - Second stage
26/11 - 07:00 Yaracuyanos - Trujillanos 0
VENEZUELA: Segunda Division - Clausura
26/11 - 07:00 Angostura - Universidad Central
BRAZIL: Serie A
26/11 - 07:30 Atletico-MG - Botafogo RJ 0.5/1
26/11 - 07:30 Coritiba - Corinthians 0/0.5
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - 2nd Phase
26/11 - 07:30 Chalatenango - Santa Tecla 0/0.5
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Play Offs
26/11 - 07:30 Internacional (Bra) - โบค่า จูเนียร์ (Arg) 0/0.5
26/11 - 07:30 คลับ ลิเบอร์ตาด (Par) - Wilstermann (Bol) 0.5/1
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana
26/11 - 07:30 Coquimbo (Chi) - Sport Huancayo (Per) 0.5/1
26/11 - 07:30 Fenix (Uru) - Independiente (Arg) 0.5
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura - Play Offs
26/11 - 08:00 Barrio Mexico - Puerto Golfito FC 0/0.5
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - 2nd Phase
26/11 - 08:00 Sonsonate - Atletico Marte 0/0.5
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura - 1st Phase
26/11 - 08:00 Real Espana - Real de Minas 0.5
MEXICO: Liga MX - Apertura - Play Offs
26/11 - 08:00 Puebla - Club Leon 0.5/1
PANAMA: LPF - Clausura
26/11 - 08:00 Independiente - Plaza Amador 0
COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular
26/11 - 08:05 U. Magdalena - Quindio
EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - 2nd Phase
26/11 - 08:15 Alianza FC - Jocoro 0/0.5
26/11 - 08:30 Metapan - Aguila 0
HONDURAS: Liga Nacional - Apertura - 1st Phase
26/11 - 09:00 Olimpia - Vida 0.5/1
MEXICO: Liga MX - Apertura - Play Offs
26/11 - 10:06 Guadalajara Chivas - Club America 0
CHINA: Yi League
25/11 - 14:00 Finished Beijing Technology 2 - 0 Qingdao Red Lions 2 - 0
25/11 - 14:00 Finished จีน U19 0 - 1 Yunnan Kunlu 0 - 0
25/11 - 14:00 Finished Qingdao Jonoon 0 - 0 Xian Daxing Chongde 0 - 0
25/11 - 14:00 Finished Xian Youkeduo 1 - 2 Zibo Cuju 1 - 1
25/11 - 14:00 Finished Zhongchuang Hengtai 1 - 2 Nanjing Fengfan 0 - 1
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
25/11 - 15:00 Finished Shevardeni Tbilisi 2 - 0 Shukura 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: Youth League
25/11 - 15:00 Finished Ufa U19 0 - 0 UOR U19 0 - 0 0
25/11 - 15:00 Finished Ural U19 3 - 1 Khimki U19 1 - 1 0
UZBEKISTAN: Super League
25/11 - 15:00 Finished Nasaf Qarshi 3 - 0 Pakhtakor 1 - 0 0.5/1
JAPAN: J2 League
25/11 - 16:00 Finished โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: Youth League
25/11 - 16:00 Finished Arsenal Tula U19 1 - 1 Sochi U19 1 - 0 0/0.5
JAPAN: J1 League
25/11 - 16:30 Finished คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5 - 0 Gamba Osaka 2 - 0 1/1.5
UZBEKISTAN: Super League
25/11 - 16:30 Finished Kokand 1912 0 - 1 Lok. Tashkent 0 - 1 0/0.5
25/11 - 16:30 Finished Termez Surkhon 1 - 1 Buxoro 0 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Champions League
25/11 - 17:00 Finished กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ (Chn) 1 - 3 Vissel Kobe (Jpn) 0 - 1 0
25/11 - 17:00 Finished Jeonbuk (Kor) 1 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี (Aus) 1 - 0 1
25/11 - 17:00 Cancelled ซูวอน ซัมซุง (Kor) 0 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (Mys) 0 - 0
JAPAN: J1 League
25/11 - 17:00 Finished Kashima Antlers 1 - 4 Kashiwa Reysol 0 - 1 0.5
25/11 - 17:00 Finished Oita Trinita 0 - 1 Cerezo Osaka 0 - 1 0/0.5
25/11 - 17:00 Finished Yokohama FC 1 - 3 Shimizu S-Pulse 0 - 3 0/0.5
JAPAN: J2 League
25/11 - 17:00 Finished อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 3 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 0.5/1
25/11 - 17:00 Finished เธสปา คูซัทสึ 1 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 0.5
25/11 - 17:00 Finished เกียวโต แซงก้า 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 0 0/0.5
25/11 - 17:00 Finished มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 2 Giravanz Kitakyushu 2 - 0 0.5
25/11 - 17:00 Finished มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 0 0/0.5
25/11 - 17:00 Finished ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 3 Tochigi 1 - 0 0/0.5
25/11 - 17:00 Finished รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 0.5
25/11 - 17:00 Finished โตกุชิม่า วอร์ทิส 3 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 0.5/1
25/11 - 17:00 Finished วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 0 0.5
PORTUGAL: Taça de Portugal
25/11 - 17:00 After Extra Casa Pia 2 - 3 Nacional 0 - 1 1
RUSSIA: Youth League
25/11 - 17:00 Finished Akhmat Grozny U19 2 - 1 FK Rostov U19 2 - 0
25/11 - 17:00 Finished Konoplev Academy U19 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก U19 0 - 1
25/11 - 17:00 Finished Rubin Kazan U19 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก U19 0 - 0 0.5/1
25/11 - 17:00 Finished R. Volgograd U19 1 - 2 Tambov U19 0 - 0 0
SOUTH KOREA: K League 2 - Promotion
25/11 - 17:00 Finished Gyeongnam 1 - 1 Daejeon 0 - 0 0
TURKEY: 3. Lig Group 4
25/11 - 17:00 Finished Bergama Bld. 2 - 0 Kozan 1 - 0 0/0.5
TURKEY: Turkish Cup
25/11 - 17:00 Finished Bandirmaspor 0 - 1 Darica Genclerbirligi 0 - 1
25/11 - 17:00 After Extra Keciorengucu 1 - 2 Kocaelispor 0 - 1 0.5/1
25/11 - 17:00 Finished Tuzlaspor 5 - 1 Sultanbeyli 3 - 0
25/11 - 17:00 Finished เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 0 Etimesgut 0 - 0 1
TURKMENISTAN: Yokary Liga
25/11 - 17:00 Finished Kopetdag Asgabat 1 - 1 Sagadam 1 - 1 0/0.5
JAPAN: J1 League
25/11 - 17:30 Finished สากัน โตสู 0 - 1 เวกัลตา เซนได 0 - 0 0.5
25/11 - 17:30 Finished Shonan Bellmare 1 - 1 Sanfrecce Hiroshima 1 - 0 0.5
JAPAN: J2 League
25/11 - 17:30 Finished จูบิโล อิวาตะ 3 - 0 Ryukyu 1 - 0 0.5/1
ENGLAND: Professional Development League
25/11 - 18:00 Finished มิลล์วอลล์ U23 2 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ U23 1 - 0 0/0.5
EUROPE: Premier League (Crimea)
25/11 - 18:00 Finished Gvardeyets 6 - 1 Kafa 2 - 0
25/11 - 18:00 Finished Kyzyltash 0 - 2 TSK Simferopol 0 - 2
25/11 - 18:00 Finished Ocean Kerch 1 - 2 Yevpatoriya 0 - 0
MOLDOVA: Divizia Nationala
25/11 - 18:00 Finished Sf.Gheorghe 0 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0 - 0 1
POLAND: III Liga - Group I
25/11 - 18:00 Finished Ursus Warszawa 0 - 0 Zambrow 0 - 0 0
RUSSIA: FNL
25/11 - 18:00 Finished Neftekhimik 0 - 1 Nizhny Novgorod 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: Youth League
25/11 - 18:00 Finished สปาร์ตัก มอสโก U19 0 - 1 คราสโนดาร์ U19 0 - 1 0.5/1
25/11 - 18:00 Finished Zenit U19 4 - 0 FK Strogino Moscow U19 3 - 0 2
SPAIN: Segunda Division B - Group 5
25/11 - 18:00 Finished Real Madrid B 1 - 1 บาเรียเรส 1 - 0 0/0.5
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
25/11 - 18:00 Finished Ruvu Shooting 1 - 0 Tanzania Prisons 1 - 0 0/0.5
UKRAINE: Persha Liga
25/11 - 18:00 Finished Kremin 0 - 2 Alliance 0 - 0
25/11 - 18:00 Finished Mykolaiv 0 - 2 Ahrobiznes Volochysk 0 - 1 0
25/11 - 18:00 Finished Nyva Ternopil 2 - 0 Krystal 1 - 0 0/0.5
25/11 - 18:00 Finished Veres-Rivne 3 - 0 Hirnyk-Sport 2 - 0 0
25/11 - 18:00 Finished VPK-Agro 0 - 1 Metalist 1925 0 - 0 1
UKRAINE: Druha Liga
25/11 - 18:00 Finished Cherkashchyna 1 - 0 Yarud Mariupol 0 - 0
ZAMBIA: Super League
25/11 - 18:00 Finished Red Arrows 0 - 0 Indeni 0 - 0 0/0.5
POLAND: Division 1
25/11 - 18:30 Finished Puszcza 0 - 0 Termalica B-B. 0 - 0 0.5/1
SLOVAKIA: 2. liga
25/11 - 18:30 Finished L. Mikulas 2 - 1 Trebisov 1 - 0 1/1.5
TURKEY: Turkish Cup
25/11 - 18:30 Postponed Altinordu 0 - 0 Corum 0 - 0
25/11 - 18:30 Finished Eskisehirspor 2 - 0 Kastamonuspor 0 - 0
25/11 - 18:30 Finished Istanbulspor AS 0 - 1 Tarsus 0 - 1
SINGAPORE: Premier League
25/11 - 18:45 Finished Balestier Khalsa 2 - 2 Tanjong Pagar 2 - 2 0.5
25/11 - 18:45 Finished Geylang 0 - 3 Lion City 0 - 0 1
25/11 - 18:45 Finished Hougang 0 - 2 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0 - 1 1/1.5
UZBEKISTAN: Super League
25/11 - 18:45 Finished Bunyodkor 1 - 0 Sogdiana 0 - 0 0.5/1
CZECH REPUBLIC: Division 2
25/11 - 19:00 Finished Blansko 1 - 2 Hradec Kralove 0 - 0 0.5
HUNGARY: Merkantil Bank Liga
25/11 - 19:00 Finished Budaorsi SC 4 - 0 Haladas 2 - 0 0
25/11 - 19:00 Finished Kaposvar 0 - 4 Soroksar 0 - 2
25/11 - 19:00 Finished Siofok 2 - 1 Csakvari 1 - 0 0/0.5
25/11 - 19:00 Finished Szolnoki MAV 0 - 0 Bekescsaba 1912 0 - 0 0/0.5
KOSOVO: Superliga
25/11 - 19:00 Finished KF Llapi 0 - 2 Prishtina 0 - 0 0.5/1
25/11 - 19:00 Finished Trepca 89 4 - 2 FC Besa 3 - 1 1
MONTENEGRO: Montenegrin Cup
25/11 - 19:00 Finished Arsenal Tivat 0 - 1 Iskra 0 - 1 0/0.5
25/11 - 19:00 Finished Bokelj 0 - 6 Buducnost 0 - 4
25/11 - 19:00 Finished Decic 1 - 0 Sutjeska 0 - 0 0/0.5
NORTH MACEDONIA: Macedonian Cup
25/11 - 19:00 Finished Akademija Pandev 2 - 1 Shkupi 1 - 0 0.5/1
25/11 - 19:00 Finished Belasica 1 - 4 Makedonija GP 1 - 1 1.5
25/11 - 19:00 After Penalties Sileks 1 - 0 Shkendija 0 - 0 0.5/1
25/11 - 19:00 Finished Struga Trim & Lum 1 - 0 Renova 0 - 0 0.5/1
POLAND: III Liga - Group I
25/11 - 19:00 Finished Swit 0 - 0 W. Mazowieckie 0 - 0 1/1.5
POLAND: III Liga - Group II
25/11 - 19:00 Finished Elana Torun 2 - 0 Gornik Konin 1 - 0 2
25/11 - 19:00 Finished Sroda 0 - 1 Starogard Gdanski 0 - 0 0
POLAND: III Liga - Group III
25/11 - 19:00 Finished Gwarek Tarnowskie Gory 1 - 2 Warta Gorzow 1 - 2 0/0.5
POLAND: III Liga - Group IV
25/11 - 19:00 Finished Cracovia 2 1 - 2 Sokol Sieniawa 1 - 2 1
25/11 - 19:00 Finished Hetman Zamosc 2 - 7 Chelmianka Chelm 0 - 3 0
25/11 - 19:00 Finished Ostrowiec Swietokrzyski 1 - 0 Stal Krasnik 0 - 0 0.5/1
PORTUGAL: Liga Revelacao U23
25/11 - 19:00 Finished Estoril U23 1 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน U23 1 - 0 0/0.5
ROMANIA: Liga 2
25/11 - 19:00 Finished Aerostar 2 - 2 ASU Poli Timisoara 0 - 1 0.5/1
25/11 - 19:00 Finished Calarasi 1 - 0 Mioveni 0 - 0 0
25/11 - 19:00 Finished Comuna Recea 2 - 0 Pandurii 1 - 0 1
25/11 - 19:00 Finished CSM Slatina 2 - 1 Turnu Magurele 1 - 0 1
25/11 - 19:00 Finished Viitorul Tg. Jiu 1 - 0 Concordia 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: FNL
25/11 - 19:00 Finished Alania Vladikavkaz 3 - 0 Yenisey 2 - 0 0.5/1
25/11 - 19:00 Finished Tekstilshtik 0 - 2 Orenburg 0 - 2 1/1.5
SERBIA: Prva Liga
25/11 - 19:00 Finished Borac 1926 1 - 0 Zemun 1 - 0 1
SERBIA: Serbian Cup
25/11 - 19:00 Finished IMT Novi Beograd 2 - 1 Radnicki Nis 1 - 0 1/1.5
SAUDI ARABIA: Division 1
25/11 - 19:05 Finished Al-Kawkab 1 - 1 Al Adalh 0 - 0 0.5/1
25/11 - 19:15 Finished Al Bukayriyah 0 - 2 Jeddah 0 - 1 0
25/11 - 19:15 Finished Arar 1 - 1 Najran 0 - 0
CROATIA: 2. HNL
25/11 - 19:30 Finished Dugopolje 1 - 0 NK Dinamo Zagreb 2 0 - 0 0
25/11 - 19:30 Finished Opatija 3 - 2 Zapresic 1 - 1 0/0.5
25/11 - 19:30 Finished Rudes 4 - 2 Hajduk Split 2 1 - 0 0
CYPRUS: Division 2
25/11 - 19:30 Postponed Chloraka 0 - 0 Dighenis 0 - 0 1.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
25/11 - 19:30 Finished Dukla Prague 0 - 2 Chrudim 0 - 1 1
25/11 - 19:30 Finished Lisen 4 - 2 Vysehrad 0 - 1 1.5/2
25/11 - 19:30 Finished Prostejov 0 - 1 Usti nad Labem 0 - 0 0.5
25/11 - 19:30 Finished Trinec 2 - 0 Mas Taborsko 0 - 0 0.5/1
25/11 - 19:30 Finished Varnsdorf 1 - 3 Zizkov 0 - 3 1
25/11 - 19:30 Finished Vlasim 0 - 1 Jihlava 0 - 0 0
SERBIA: Serbian Cup
25/11 - 19:30 After Penalties Radnik 3 - 2 Cukaricki 0 - 2 0.5
25/11 - 19:30 Finished TSC Backa Topola 2 - 0 Napredak 1 - 0 1/1.5
SLOVENIA: Prva liga
25/11 - 19:30 Finished Tabor Sezana 1 - 1 Domzale 1 - 1 0
UKRAINE: Druha Liga
25/11 - 20:00 Postponed Dnipro Cherkasy 0 - 0 Nova Kakhovka 0 - 0
ZAMBIA: Super League
25/11 - 20:00 Postponed Forest Rangers 0 - 0 Buildcon 0 - 0
25/11 - 20:00 Postponed Power Dynamos 0 - 0 NAPSA Stars 0 - 0
UKRAINE: Persha Liga
25/11 - 21:00 Postponed Ch. Odessa 0 - 0 Volyn Lutsk 0 - 0
25/11 - 22:30 Postponed Prykarpattya 0 - 0 Kramatorsk 0 - 0
SAN MARINO: Coppa Titano
26/11 - 02:45 Postponed Cosmos 0 - 0 Tre Fiori 0 - 0
26/11 - 02:45 Postponed Folgore 0 - 0 Fiorentino 0 - 0
26/11 - 02:45 Postponed Murata 0 - 0 La Fiorita 0 - 0
26/11 - 02:45 Postponed Tre Penne 0 - 0 Domagnano 0 - 0
SCOTLAND: Lowland League
26/11 - 02:45 Postponed Gretna 2008 0 - 0 Gala Fairydean 0 - 0
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

7mscorethai บ้านผลบอล รายงานผลบอลสดทั่วโลกตลอด 24 ชั่วโมง

เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที ผลบอลล่าสุดเช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7m ผลบอลวันนี้ ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น 7mscoreดูบอลสดได้ทุกคู่ 7mบอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ผลบอล7mผลบอลสดวันนี้ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscore ที่นี่ที่เดียว ผลบอลสดๆ ดูผลบอลสด บ้านผลบอล