ผลบอล

พนันออนไลน์
Time Home Score Away HT Handicap
GIBRALTAR: Gibraltar Cup
15/04 - 01:45 Glacis United 1 - 1 Mons Calpe
SAN MARINO: Campionato Sammarinese
15/04 - 01:45 Cosmos 1 - 2 Pennarossa 1 - 1
EUROPE: Champions League - Play Offs
15/04 - 02:00 ดอร์ทมุนด์ 1 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 1
15/04 - 02:00 ลิเวอร์พูล 0 - 0 เรอัล มาดริด 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Mineiro
15/04 - 02:00 Boa 1 - 4 Tombense 1 - 2 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Paranaense
15/04 - 02:00 Rio Branco PR 0 - 1 Londrina 0 - 1 0.5/1
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
15/04 - 02:00 Sanarate 1 - 0 Antigua 1 - 0 0
KUWAIT: Premier League
15/04 - 02:00 Al-Fahaheel 0 - 3 Al Qadisiya 0 - 1 1.5
SAUDI ARABIA: Division 1
15/04 - 02:00 Al-Hazem 1 - 0 Al-Shoalah 1 - 0 0.5/1
15/04 - 02:10 Arar 1 - 0 Al Najoom 0 - 0
ECUADOR: Liga Pro - First stage
15/04 - 02:30 LDU Quito 0 - 0 Manta 0 - 0 2
EGYPT: Premier League
15/04 - 02:30 Pyramids 1 - 0 Misr Lel Makkasa 1 - 0 0.5/1
EGYPT: Egypt Cup
15/04 - 02:30 อัล อาห์ลี 1 - 1 Al Nasr 1 - 0 1.5
15/04 - 02:30 Zamalek 2 - 1 Haras El Hodood 1 - 1 1/1.5
ECUADOR: Serie B
15/04 - 03:00 Chacaritas 0 - 0 Santo Domingo 0 - 0 0/0.5
15/04 - 03:00 Ind. Juniors 0 - 0 Gualaceo 0 - 0 0/0.5
15/04 - 03:00 Half time LDU Portoviejo 0 - 1 Atl. Porteno 0 - 1 0
COLOMBIA: Copa Colombia
15/04 - 03:30 Llaneros 0 - 0 คาร์ทาเกน่า 0 - 0 0.5/1
PERU: Liga 1 - Apertura
15/04 - 03:30 Sport Huancayo 0 - 0 Alianza Lima 0 - 0 0
TOGO: Championnat National
14/04 - 22:00 AS Togo-Port - Anges de Notse
14/04 - 22:00 Binah - Semassi
14/04 - 22:00 Dynamic Togolais - Entente II 0
14/04 - 22:00 Gbohloe-Su - Gomido 0
14/04 - 22:00 Maranatha - OTR
14/04 - 22:00 Sara Sport - Ifodje
MALI: Premiere Division
15/04 - 00:00 USFAS Bamako - Onze Createurs 1
BRAZIL: Campeonato Capixaba
15/04 - 01:00 Estrela do Norte - Vilavelhense
SPAIN: Tercera Division - Group 7 - Relegation Group
15/04 - 01:00 Paracuellos Antamira - Real Aranjuez 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
15/04 - 01:00 Coria C.F. - Conil 0
SPAIN: Tercera Division - Group 13 - Promotion Group
15/04 - 01:00 Aguilas FC - Cartagena B 0
BRAZIL: Campeonato Brasiliense - Second stage
15/04 - 01:30 Gama - Luziania 0.5
15/04 - 01:30 Taguatinga Esporte - Unai EC 0
SPAIN: Tercera Division - Group 7 - Relegation Group
15/04 - 01:30 ยูดี ซานเฟอร์นันโด - El Alamo 0
BRAZIL: Campeonato Piauiense
15/04 - 01:45 Tiradentes-PI - River-PI 1
SAN MARINO: Campionato Sammarinese
15/04 - 01:45 Tre Fiori - Cailungo
BRAZIL: Campeonato Sul-Matogrossense - First stage
15/04 - 02:00 คอสตาริกา - Comercial MS 0/0.5
KUWAIT: Premier League
15/04 - 02:00 Al Salmiya - Kazma SC 0
BRAZIL: Campeonato Amazonense
15/04 - 02:30 Nacional-AM - JC 1.5
BRAZIL: Campeonato Matogrossense
15/04 - 03:00 Dom Bosco - Nova Mutum
15/04 - 03:00 Luverdense - Acao
BRAZIL: Campeonato Sergipano
15/04 - 03:50 Confianca - Sergipe 0.5/1
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
15/04 - 04:00 Guastatoya - Santa Lucia 0.5/1
15/04 - 04:00 Municipal - Malacateco 1.5
BRAZIL: Campeonato Capixaba
15/04 - 04:30 Real Noroeste - Pinheiros
15/04 - 05:00 Rio Branco ES - Desportiva Ferroviaria
BRAZIL: Copa do Brasil
15/04 - 05:00 America MG - Ferroviario 1
ECUADOR: Liga Pro - First stage
15/04 - 05:00 U. Catolica - Emelec 0
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
15/04 - 05:00 Leones Negros - Alebrijes Oaxaca 0
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League
15/04 - 05:00 โตรอนโต้ เอฟซี (Can) - Club Leon (Mex) 1/1.5
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Qualification
15/04 - 05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ (Bra) - Ind. del Valle (Ecu) 0.5/1
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Qualification
15/04 - 05:15 Fenix (Uru) - Montevideo City (Uru) 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Baiano
15/04 - 05:30 Vitoria - Doce Mel 0.5/1
COLOMBIA: Copa Colombia
15/04 - 05:30 Valledupar - โบค่า จูเนียร์ 0.5
BRAZIL: Campeonato Paraibano
15/04 - 06:00 Treze PB - Atl. Cajazeirense 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Paulista
15/04 - 06:00 Sao Caetano - Novorizontino 1
PERU: Liga 1 - Apertura
15/04 - 06:00 Cesar Vallejo - Carlos Mannucci 0/0.5
USA: NWSL Challenge Cup Women
15/04 - 06:00 Orlando Pride W - Gotham W 0
BRAZIL: Campeonato Maranhense
15/04 - 06:30 Moto Club - Sampaio Correa 0.5/1
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
15/04 - 07:00 Zeledon - Grecia 0
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League
15/04 - 07:00 Club America (Mex) - Olimpia (Hon) 1.5
15/04 - 07:00 Philadelphia Union (Usa) - Saprissa (Cos) 1
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
15/04 - 07:05 Venados - Atlante 0/0.5
ARGENTINA: Copa Argentina
15/04 - 07:10 San Martin S.J. - Racing Club 1
BRAZIL: Campeonato Gaucho - First stage
15/04 - 07:30 Aimore - Internacional 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Goiano
15/04 - 07:30 Goias - Aparecidense 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista
15/04 - 07:30 Sao Paulo - Guarani 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Pernambucano
15/04 - 07:30 Sport Recife - Academica Vitoria 1.5/2
BRAZIL: Copa do Brasil
15/04 - 07:30 ABC - Botafogo RJ 1/1.5
15/04 - 07:30 America RN - Cruzeiro 1
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Qualification
15/04 - 07:30 Atl. Nacional (Col) - คลับ ลิเบอร์ตาด (Par) 0.5
SOUTH AMERICA: Recopa Sudamericana
15/04 - 07:30 พัลไมรัส - Defensa y Justicia 0.5
COLOMBIA: Copa Colombia
15/04 - 07:40 Leones - Real Santander 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista
15/04 - 08:00 Ituano - Botafogo SP 0.5
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
15/04 - 08:00 Sacachispas - Comunicaciones 0.5/1
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
15/04 - 08:00 Real Madriz - Managua FC 0/0.5
MEXICO: Liga MX - Clausura
15/04 - 09:00 Juarez - U.A.N.L.- Tigres 0.5
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
15/04 - 09:05 Pumas Tabasco - Cancun 0/0.5
RUSSIA: Youth League - Relegation Group
14/04 - 14:00 Finished Ufa U19 6 - 0 Tambov U19 0 - 0 1
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group
14/04 - 15:00 Finished Comuna Recea 3 - 1 Metaloglobus Bucharest 0 - 1 0
RUSSIA: PFL - Group 2
14/04 - 15:00 Finished Chita 1 - 1 Zenit 2 1 - 0 0.5/1
RUSSIA: Youth League - Relegation Group
14/04 - 15:00 Finished Ural U19 1 - 0 Dynamo Moscow U19 0 - 0 2/2.5
TAIWAN: Premier League
14/04 - 15:00 Finished CPC 2 - 0 Red Lions 0 - 0 0
14/04 - 15:00 Finished NTUS 0 - 3 Taipei Tatung 0 - 1 2
HUNGARY: NB III - Centre
14/04 - 16:00 Finished Ujpest II 1 - 1 Szegedi 1 - 0 1
JAPAN: J1 League
14/04 - 16:00 Finished เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 0
KAZAKHSTAN: Premier League
14/04 - 16:00 Finished Ordabasy 1 - 4 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 1 0/0.5
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group
14/04 - 16:00 Finished CSM Slatina 0 - 0 Ripensia Timisoara 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: Youth League - Championship Group
14/04 - 16:00 Finished ซีเอสเคเอ มอสโก U19 8 - 1 Akhmat Grozny U19 3 - 1 1
14/04 - 16:00 Finished Rubin Kazan U19 0 - 3 คราสโนดาร์ U19 0 - 1 1
14/04 - 16:00 Finished เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก U19 3 - 1 Sochi U19 1 - 0 1/1.5
RUSSIA: Youth League - Relegation Group
14/04 - 16:00 Finished Konoplev Academy U19 0 - 6 Arsenal Tula U19 0 - 2 0.5/1
UKRAINE: Druha Liga
14/04 - 16:00 Finished Karpaty 1 - 3 Karpaty Halych 0 - 0 0
WORLD: Club Friendly
14/04 - 16:00 Finished Sparta Prague B (Cze) 4 - 3 สโลวาน ลิเบเรก (Cze) 2 - 1
AUSTRALIA: NPL NSW
14/04 - 16:30 Finished Sydney Olympic 0 - 1 Wollongong Wolves 0 - 1 0
ITALY: Primavera 2
14/04 - 16:30 Finished เบเนเวนโต้ U19 2 - 2 โฟรซิโนเน่ U19 0 - 0 0
AUSTRALIA: A-League
14/04 - 16:35 Finished แอดิเลด ยูไนเต็ด 3 - 1 Macarthur FC 1 - 1 0
ASIA: AFC Champions League - Qualification
14/04 - 17:00 Postponed Daegu (Kor) 0 - 0 เชียงราย ยูไนเต็ด (Tha) 0 - 0
14/04 - 17:00 Cancelled Pohang (Kor) 0 - 0 ราชบุรี (Tha) 0 - 0
JAPAN: J1 League
14/04 - 17:00 Finished คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 1 1.5/2
14/04 - 17:00 Finished สากัน โตสู 0 - 1 กัมบะ โอซะกะ 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: Premier League
14/04 - 17:00 Finished Kaspij Aktau 1 - 1 K. Almaty 1 - 1 1.5
POLAND: III Liga - Group IV
14/04 - 17:00 Postponed Avia Swidnik 0 - 0 Jutrzenka Giebultow 0 - 0 1/1.5
RUSSIA: Youth League - Championship Group
14/04 - 17:00 Finished โลโคโมทีฟ มอสโก U19 2 - 0 FK Rostov U19 1 - 0 1
RUSSIA: Youth League - Relegation Group
14/04 - 17:00 Finished UOR U19 5 - 5 Chertanovo M. U19 2 - 3 0/0.5
SOUTH KOREA: Korean Cup
14/04 - 17:00 Finished Ansan Greeners 0 - 1 Asan 0 - 0 0
14/04 - 17:00 After Penalties Busan Kyotong 3 - 2 Gwangju FC 0 - 0 1/1.5
14/04 - 17:00 Finished Cheongju 1 - 2 Gangwon 0 - 0 1/1.5
14/04 - 17:00 Finished Daejeon 1 - 2 ซูวอน ซัมซุง 1 - 1 0.5/1
14/04 - 17:00 Finished Gimcheon Sangmu 1 - 0 Jeju Utd 0 - 0 0.5
14/04 - 17:00 After Penalties Gimhae 2 - 1 Bucheon FC 1995 0 - 0 0.5
14/04 - 17:00 After Extra Gyeongnam 3 - 1 Mokpo City 0 - 0 1/1.5
14/04 - 17:00 Finished Incheon 0 - 3 Anyang 0 - 1 0/0.5
14/04 - 17:00 Finished Pocheon 0 - 2 Yangju 0 - 0 0/0.5
14/04 - 17:00 Finished Seongnam 1 - 0 Busan 1 - 0 0.5/1
14/04 - 17:00 After Penalties Suwon City 1 - 2 Jeonnam 0 - 1 0/0.5
TURKEY: 3. Lig Group 1
14/04 - 17:00 Finished Fatsa Belediyespor 2 - 1 Manisaspor 1 - 1
TURKEY: 3. Lig Group 2
14/04 - 17:00 Finished Agri 1970 3 - 1 Tepecik 1 - 0
ARMENIA: Premier League
14/04 - 17:30 Finished Van 0 - 3 Pyunik Yerevan 0 - 1 0/0.5
JAPAN: J1 League
14/04 - 17:30 Finished นาโงย่า แกรมปัส 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 0
SOUTH KOREA: Korean Cup
14/04 - 17:30 Finished เอฟซี โซล 0 - 1 Seoul E. 0 - 0 0
TURKEY: 1. Lig
14/04 - 17:30 Finished Menemenspor 2 - 2 Samsunspor 1 - 1 1
ARMENIA: First League
14/04 - 18:00 Finished Ararat-Armenia 2 0 - 5 BKMA 0 - 0
ESWATINI: Swazi MTN Premier League
14/04 - 18:00 Finished Milling Hotspurs 4 - 0 Mhlume 0 - 0
14/04 - 18:00 Finished Young Buffaloes 2 - 1 Malanti Chiefs 0 - 0
ITALY: Coppa Italia Primavera
14/04 - 18:00 After Extra ลาซิโอ U19 3 - 2 เวโรน่า U19 1 - 2
KAZAKHSTAN: Premier League
14/04 - 18:00 Finished Tobol 1 - 0 Kaisar Kyzylorda 1 - 0 1/1.5
NORTH MACEDONIA: 1. MFL
14/04 - 18:00 Finished Makedonija GP 2 - 1 Borec 1 - 0 0.5/1
14/04 - 18:00 Finished Pelister 3 - 2 Sileks 2 - 2 0
14/04 - 18:00 Finished Shkendija 1 - 0 Akademija Pandev 0 - 0 1.5
14/04 - 18:00 Finished Shkupi 0 - 1 Belasica 0 - 1 2
14/04 - 18:00 Finished Struga Trim & Lum 1 - 1 Rabotnicki 1 - 0 0/0.5
14/04 - 18:00 Finished เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 1 Renova 1 - 1 1
POLAND: Division 1
14/04 - 18:00 Finished Puszcza 0 - 4 Radomiak Radom 0 - 2 0/0.5
POLAND: Division 2
14/04 - 18:00 Finished Lech Poznan 2 2 - 5 Pruszkow 0 - 3 0.5
14/04 - 18:00 Postponed Polkowice 0 - 0 Ol. Grudziadz 0 - 0 0
14/04 - 18:00 Postponed S. Rzeszow 0 - 0 Garbarnia 0 - 0 0
POLAND: III Liga - Group IV
14/04 - 18:00 Finished Cracovia 2 1 - 2 Chelmianka Chelm 1 - 0 0
TAIWAN: Premier League
14/04 - 18:00 Finished Taichung 0 - 1 Taiwan Steel 0 - 0 1
14/04 - 18:00 Finished Taipower 0 - 0 Hang Yuen 0 - 0 0
TURKEY: 3. Lig Group 1
14/04 - 18:00 Finished Malatya 3 - 1 Alemdag 1 - 0
UKRAINE: Druha Liga
14/04 - 18:00 Finished Yarud Mariupol 1 - 1 Balkany 0 - 0
ZAMBIA: Super League
14/04 - 18:00 Finished Kitwe United 2 - 1 Nkana 0 - 1 0.5/1
SLOVAKIA: Slovak Cup - Final Stage
14/04 - 18:30 Finished Banska Bystrica 3 - 2 Dun. Streda 1 - 1 1
GREECE: Football League
14/04 - 19:00 Finished Almopos 0 - 1 O. Volos 0 - 0
14/04 - 19:00 Finished Apollon Pontou 2 - 2 Pierikos 1 - 1
14/04 - 19:00 Finished Aspropyrgos Enosis 3 - 0 Ialisos 0 - 0 0.5
14/04 - 19:00 Finished Kalamata 2 - 0 Asteras Vlachioti 1 - 0 0.5/1
14/04 - 19:00 Finished Kallithea 2 - 3 Rodos 0 - 1 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Niki Volos 1 - 1 Santorini 1 - 0 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished PAE Egaleo 1 - 3 Episkopi 1 - 2 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Panserraikos 1 - 0 Veria 0 - 0 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished PO Triglia 3 - 2 Kavala 2 - 1 0.5
14/04 - 19:00 Finished Thesprotos 3 - 1 Kozani 2 - 1 0.5/1
ITALY: Primavera 2
14/04 - 19:00 Finished นาโปลี U19 2 - 2 สเปเซีย U19 0 - 0
KAZAKHSTAN: Premier League
14/04 - 19:00 Finished Atyrau 2 - 2 Zhetysu Taldykorgan 0 - 1 0/0.5
RUSSIA: PFL - Group 2
14/04 - 19:00 Cancelled Zenit Irkutsk 0 - 0 Zvezda St. Peterburg 0 - 0
RUSSIA: Youth League - Relegation Group
14/04 - 19:00 Finished R. Volgograd U19 3 - 3 Khimki U19 2 - 1 0
SYRIA: Premier League
14/04 - 19:00 Finished Al-Sahel 2 - 1 Al-Ittihad 1 - 1 0
14/04 - 19:00 Finished Al Shorta 0 - 1 Al Karamah 0 - 1 0
14/04 - 19:00 Finished Al Wahda 0 - 0 Foutoua 0 - 0 0
14/04 - 19:00 Finished Horriya 1 - 0 Hottin 0 - 0 0
14/04 - 19:00 Finished Jableh 2 - 3 Harjaleh 2 - 1 0
14/04 - 19:00 Finished Tishreen 1 - 1 Al Jaish 0 - 0 0
14/04 - 19:00 Finished Wathbah 1 - 1 Al Taliya 1 - 0 0
TURKEY: 3. Lig Group 1
14/04 - 19:00 Finished Cankaya FK 1 - 2 1928 Bucaspor 0 - 1 1
14/04 - 19:00 Finished Edirnespor 1 - 0 Arnavutkoy Bl. 0 - 0 0
14/04 - 19:00 Finished Kemerspor 2003 3 - 0 Belediye Derince 1 - 0
14/04 - 19:00 Finished Kizilcaboluk Spor Kulubu 4 - 2 Hopaspor 2 - 2
14/04 - 19:00 Finished Nevsehirspor 2 - 0 Payasspor 1 - 0
14/04 - 19:00 Finished Ofspor 1 - 1 Diyarbekirspor 1 - 0 1
TURKEY: 3. Lig Group 2
14/04 - 19:00 Finished Cengelkoy SK 0 - 0 Karaman Bld. 0 - 0 0
14/04 - 19:00 Finished Darica Genclerbirligi 0 - 2 Yozgatspor 1959 FK 0 - 1
14/04 - 19:00 Finished Halide E. 3 - 1 Fethiyespor 2 - 1 0.5/1
14/04 - 19:00 Finished Iskenderun 1 - 1 Kahta 1 - 0
14/04 - 19:00 Finished Kutahyaspor 6 - 1 Ceyhanspor 3 - 1
14/04 - 19:00 Finished Nazillispor 5 - 2 Tekirdagspor 2 - 1
14/04 - 19:00 Finished Tokatspor 0 - 2 Yomraspor 0 - 0
TURKEY: 3. Lig Group 3
14/04 - 19:00 Finished Arhavispor 0 - 3 Erbaaspor 0 - 2 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Batman Petrolspor 2 - 0 Icel 1 - 0
14/04 - 19:00 Finished Carsambaspor 0 - 2 Osmaniyespor 0 - 0
14/04 - 19:00 Finished Catalca 1 - 0 Isparta 32 Spor 0 - 0 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Cizrespor 0 - 0 Erokspor 0 - 0
14/04 - 19:00 Finished Karsiyaka 1 - 0 Sile Yildizspor 0 - 0 1
14/04 - 19:00 Finished Soma Spor 1 - 0 Altindag Bld. 0 - 0 1.5
14/04 - 19:00 Finished Yalovaspor 2 - 1 Golcukspor 0 - 0
TURKEY: 3. Lig Group 4
14/04 - 19:00 Finished Adiyamanspor 2 - 1 Silivrispor 1 - 0
14/04 - 19:00 Finished Aksaray Bld. 2 - 2 Duzcespor 1 - 0 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Bergama Bld. 0 - 1 Kestel 0 - 0 0/0.5
14/04 - 19:00 Finished Kelkit 1 - 0 52 Orduspor 0 - 0
14/04 - 19:00 Finished Kirikkale Buyuk Anadolu 0 - 3 Karakopru 0 - 2
14/04 - 19:00 Finished Kozan 2 - 1 Siirt Ozel 0 - 0
14/04 - 19:00 Finished Modafenspor 0 - 2 Bursa 0 - 1 0.5/1
14/04 - 19:00 Finished Muglaspor 3 - 0 Bayrampasa 1 - 0 0/0.5
UKRAINE: Druha Liga
14/04 - 19:00 Finished Peremoga Dnipro 0 - 4 Metal Kharkiv 0 - 3 0
14/04 - 19:00 Finished Tavriya 1 - 1 MFC Metalurh 0 - 1 0
14/04 - 19:00 Finished Volyn Lutsk 2 0 - 1 Chernihiv 0 - 1 0
ARMENIA: Premier League
14/04 - 19:30 Finished Alashkert 1 - 0 Urartu 0 - 0 0/0.5
ARMENIA: First League
14/04 - 19:30 Finished Shirak Gyumri 2 0 - 4 West Armenia 0 - 0
DR CONGO: Ligue 1
14/04 - 19:30 Finished AC Rangers 1 - 4 Mazembe 0 - 0
ITALY: Serie D - Group F
14/04 - 19:30 Postponed Vastogirardi 0 - 0 Campobasso 0 - 0
ITALY: Serie D - Group G
14/04 - 19:30 Finished Muravera 4 - 0 Afragolese 3 - 0 0
14/04 - 19:30 Finished SS Nola 1925 2 - 3 Torres 0 - 2 0
MALAWI: Super League
14/04 - 19:30 Finished Mighty Wanderers 4 - 1 Ntopwa 0 - 0
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1
14/04 - 19:30 Finished Monastir 3 - 1 Etoile Sahel 1 - 1 0/0.5
14/04 - 19:30 Finished Sfaxien 0 - 0 Olympique Beja 0 - 0 0.5/1
14/04 - 19:30 Finished US Tataouine 1 - 3 เอสเปรานซ์ 0 - 1 1
BULGARIA: Vtora liga
14/04 - 20:00 Finished Minyor Pernik 1 - 1 Pirin Blagoevgrad 1 - 0 0.5/1
CYPRUS: Division 2
14/04 - 20:00 Finished Achyronas Liopetriou 1 - 1 Alki Oroklini 0 - 0 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Anagennisi Derynia 1 - 0 ASIL Lysi 0 - 0 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Aris 2 - 0 Zakakiou 1 - 0 1.5/2
14/04 - 20:00 Finished Chloraka 1 - 1 Ayia Napa 1 - 1 1/1.5
14/04 - 20:00 Finished Othellos Athienou 1 - 0 Omonia Aradippou 0 - 0 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Thoi Lakatamias 4 - 2 Omonia Psevda 1 - 1 0.5/1
14/04 - 20:00 Finished Xylotympou 4 - 1 Kouris Erimi 4 - 1 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Ypsonas 1 - 4 Digenis Akritas 0 - 2 1
HUNGARY: NB III - West
14/04 - 20:00 Finished Veszprem 1 - 0 Tatabanya 0 - 0
ITALY: Serie C - Group A
14/04 - 20:00 Finished Olbia 3 - 0 Como 0 - 0 2
ITALY: Serie C - Group C
14/04 - 20:00 Finished Palermo 1 - 0 Foggia 0 - 0 0
ITALY: Serie D - Group A
14/04 - 20:00 Finished Arconatese 0 - 0 Bra 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Casale 1 - 1 PDHA 1 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Castellanzese 5 - 1 Chieri 5 - 1 0
14/04 - 20:00 Postponed Folgore Caratese 0 - 0 Imperia 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Fossano 2 - 2 Caronnese 1 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Gozzano 0 - 0 Saluzzo 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Legnano 2 - 0 HSL Derthona 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Vado 4 - 3 Sestri Levante 2 - 3 1
ITALY: Serie D - Group B
14/04 - 20:00 Finished Breno 0 - 1 Seregno 0 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Caravaggio 1 - 2 Villa Alme 1 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Crema 1 - 4 Brusaporto 1 - 2 0
14/04 - 20:00 Finished Fanfulla 2 - 0 Scanzorosciate 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished NibionnOggiono 0 - 1 Real Calepina 0 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Ponte San Pietro 2 - 1 USD Casatese 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Sona 2 - 1 Ciserano-Bergamo 1 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Tritium 1 - 1 Calvina 1 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Vis Nova Giussano 1 - 0 Franciacorta 1 - 0 1
ITALY: Serie D - Group C
14/04 - 20:00 Finished Ambrosiana 2 - 2 Adriese 1 - 2 0
14/04 - 20:00 Finished ArzignanoChiampo 2 - 0 San Giorgio-Sedico 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Belluno 2 - 2 Manzanese 0 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Chions 1 - 2 Campodarsego 1 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Cjarlins Muzane 3 - 0 Cartigliano 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Delta Porto Tolle 1 - 0 Virtus Bolzano 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Este 0 - 2 Caldiero Terme 0 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Feltre 1 - 3 Montebelluna 1 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Trento 4 - 1 Luparense 2 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Union Clodiense 1 - 3 Mestre 1 - 2 0
ITALY: Serie D - Group D
14/04 - 20:00 Finished Correggese 1 - 2 Aglianese Calcio 1 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Ghivizzano Borgo 1 - 2 Seravezza Pozzi 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Lentigione 2 - 0 Marignanese 2 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Mezzolara 1 - 1 Prato 1 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Real Forte Querceta 1 - 1 Forli 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Rimini 4 - 1 Pro Livorno 2 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Sammaurese 1 - 2 Fiorenzuola 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished SCD Progresso 2 - 1 Corticella 1 - 0 0
ITALY: Serie D - Group E
14/04 - 20:00 Finished Cannara 0 - 0 Tiferno Lerchi 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Follonica Gavorrano 0 - 1 ACN Siena 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Grassina 1 - 1 Sangiovannese 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Lornano Badesse 2 - 2 Ostia Mare 2 - 2 0
14/04 - 20:00 Finished Montespaccato 1 - 2 Flaminia 0 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Montevarchi Calcio 3 - 0 Foligno 2 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished San Donato 4 - 1 UC Sinalunghese 3 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Scandicci 0 - 0 Trastevere Calcio 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Trestina 0 - 1 Pianese 0 - 0 0
ITALY: Serie D - Group F
14/04 - 20:00 Finished Cynthialbalonga 1 - 1 ASD Pineto Calcio 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Porto Sant'Elpidio 1 - 4 Aprilia 0 - 0
14/04 - 20:00 Finished Recanatese 2 - 0 Montegiorgio 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Rieti 3 - 3 Fiuggi 2 - 3 0
14/04 - 20:00 Finished S. N. Notaresco 3 - 0 Castelnuovo Vomano 2 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished US Tolentino 1 - 1 Castelfidardo 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Vastese 1 - 2 Matese 0 - 2 0
ITALY: Serie D - Group G
14/04 - 20:00 Finished Calcio Giugliano 0 - 3 Cassino 0 - 2 1
14/04 - 20:00 Finished Gladiator 0 - 0 Savoia 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Insieme Formia 1 - 2 Vis Artena 0 - 2 1
14/04 - 20:00 Finished Nocerina 1 - 1 Monterosi FC 1 - 1 0
14/04 - 20:00 Finished Nuova Florida 0 - 2 Lanusei Calcio 0 - 1 1
ITALY: Serie D - Group H
14/04 - 20:00 Finished Altamura 1 - 0 Gravina 1 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Audace Cerignola 3 - 1 Puteolana 2 - 1 1
14/04 - 20:00 Finished Bitonto 2 - 0 Sorrento 2 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Fidelis Andria 1 - 0 Citta di Fasano 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Francavilla 0 - 1 Casarano 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Lavello 1 - 0 Brindisi 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Portici 1906 3 - 4 Picerno 2 - 3 1.5
14/04 - 20:00 Finished Taranto 1 - 0 A.C.D. Nardo 0 - 0 0
ITALY: Serie D - Group I
14/04 - 20:00 Finished ACR Messina 2 - 1 Dattilo 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished AS Acireale 0 - 1 Gelbison Cilento 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Biancavilla 1 - 0 Castrovillari 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Cittanovese 0 - 0 FC Messina 0 - 0 1
14/04 - 20:00 Finished Marina di Ragusa 3 - 2 Roccella 2 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Rende 3 - 1 San Luca 2 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished S. Agata 0 - 1 Paterno 0 - 0 0
14/04 - 20:00 Finished Troina 1 - 1 Santa Maria Cilento 0 - 0 0
ITALY: Primavera 2
14/04 - 20:00 Finished Cremonese U19 2 - 1 Pordenone U19 2 - 0
14/04 - 20:00 Finished โครโตเน่ U19 0 - 2 Cosenza U19 0 - 2 1.5
ITALY: Coppa Italia Primavera
14/04 - 20:00 Finished ฟิออเรนติน่า U19 2 - 0 เจนัว U19 1 - 0 0/0.5
POLAND: III Liga - Group IV
14/04 - 20:00 Finished Biala Podlaska 1 - 0 Wolka Pelkinska 0 - 0 0.5/1
SOUTH AFRICA: GladAfrica Championship
14/04 - 20:00 Finished Cape Town All Stars 2 - 3 Uthongathi 0 - 0
14/04 - 20:00 Finished Jomo Cosmos 0 - 0 Cape Town Spurs 0 - 0
14/04 - 20:00 Finished Steenberg United 1 - 1 Bizana Pondo Chiefs 0 - 0
14/04 - 20:00 Finished TS Sporting 1 - 1 Sekhukhune 0 - 1 0
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
14/04 - 20:00 Finished Simba 5 - 0 Mtibwa Sugar 3 - 0 1.5
TURKEY: 1. Lig
14/04 - 20:00 Finished Adanaspor AS 3 - 1 อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 0
UGANDA: Premier League
14/04 - 20:00 Finished Bright Stars 3 - 2 Wakiso Giants 2 - 1 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Police 3 - 0 UPDF 2 - 0 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Villa 0 - 0 Express 0 - 0 0/0.5
UKRAINE: Druha Liga
14/04 - 20:00 Finished Bukovyna 1 - 0 Nyva Vinnytsya 0 - 0 0
ZAMBIA: Super League
14/04 - 20:00 Finished Power Dynamos 1 - 1 Indeni 0 - 1 0/0.5
14/04 - 20:00 Finished Young Green Eagles 2 - 0 Zanaco 1 - 0 1
ESWATINI: Swazi MTN Premier League
14/04 - 20:30 Finished Black Swallows 3 - 1 Mbabane Swallows 0 - 0
14/04 - 20:30 Finished Manzini Wanderers 0 - 0 Mbabane Highlanders 0 - 0
14/04 - 20:30 Finished Royal Leopards 2 - 0 Denver 0 - 0
14/04 - 20:30 Finished Tambankulu 2 - 1 Moneni Pirates 0 - 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 3
14/04 - 20:30 Finished Iraklis Larissa 4 - 0 Makedonikos Foufas 0 - 0
14/04 - 20:30 Finished Sellana 0 - 1 Fikis 0 - 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 9
14/04 - 20:30 Finished Diagoras Vrachneikon 0 - 2 Aias Gastounis 0 - 0
ITALY: Serie D - Group A
14/04 - 20:30 Finished Lavagnese 6 - 2 Borgosesia 4 - 1 0
ROMANIA: Liga 2 - Championship Group
14/04 - 20:30 Finished Calarasi 1 - 5 Mioveni 0 - 3 0
SLOVAKIA: Slovak Cup - Final Stage
14/04 - 20:30 Finished Slovan Bratislava 5 - 1 Petrzalka 3 - 0 2
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Relegation Group
14/04 - 20:45 Finished Melilla CD 1 - 1 CP Almeria 0 - 0
ALBANIA: Albanian Cup
14/04 - 21:00 Finished Teuta 0 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 2 1/1.5
14/04 - 21:00 Finished Vllaznia 1 - 0 Laci 1 - 0 0
ASIA: AFC Cup - Qualification - Play Offs
14/04 - 21:00 Finished Bengaluru (Ind) 5 - 0 Nepal Army (Nep) 0 - 0
BULGARIA: Vtora liga
14/04 - 21:00 Finished Neftochimic Burgas 1 - 0 Strumska Slava 0 - 0 0/0.5
BULGARIA: Third League - South-East
14/04 - 21:00 Finished Chernomorets 1919 6 - 1 Rozova Dolina 4 - 0
14/04 - 21:00 Finished Gorski Izvor 0 - 2 Maritsa Plovdiv 0 - 1
14/04 - 21:00 Finished Levski Karlovo 2 - 0 Dimitrovgrad 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Rodopa Smolyan 0 - 0 Zagorets 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Sokol Markovo 2 - 0 Nesebar 0 - 0
BULGARIA: Third League - South-West
14/04 - 21:00 Finished Belasitsa 2 - 1 Bansko 2 - 0
14/04 - 21:00 Postponed Nadezhda Dobroslavci 0 - 0 Balkan Botevgrad 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Rilski Sportist 2 - 0 Perun 1 - 0
14/04 - 21:00 Finished Vladaya 3 - 1 Razlog 0 - 1
CAMEROON: Elite One
14/04 - 21:00 Finished Cotonsport 2 - 0 Canon Yaounde 0 - 0 0/0.5
14/04 - 21:00 Finished Dragon de Yaounde 2 - 2 Bamenda 0 - 1 0/0.5
CYPRUS: Cyprus Cup
14/04 - 21:00 Finished Anorthosis 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
14/04 - 21:00 Finished เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 0 1.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
14/04 - 21:00 Finished Usti nad Labem 1 - 0 Vysehrad 0 - 0 1.5
ENGLAND: FA Youth Cup
14/04 - 21:00 Finished แอสตัน วิลล่า U18 9 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน U18 6 - 0
GREECE: Gamma Ethniki - Group 8
14/04 - 21:00 Finished Pyliou 3 - 0 Pythagoras Kontakaiikon 0 - 0
ITALY: Serie D - Group G
14/04 - 21:00 Finished Latte Dolce 3 - 2 Carbonia 3 - 0 0
KAZAKHSTAN: Premier League
14/04 - 21:00 Finished Turan 0 - 1 Taraz 0 - 0 0.5/1
MONTENEGRO: Druga Liga
14/04 - 21:00 Finished Arsenal Tivat 0 - 0 Igalo 0 - 0 0
14/04 - 21:00 Finished Berane 1 - 1 Mornar Bar 1 - 0 0.5/1
14/04 - 21:00 Finished Bokelj 2 - 0 Jedinstvo 0 - 0 1.5
14/04 - 21:00 Finished Grbalj 1 - 2 Drezga 1 - 1 1/1.5
14/04 - 21:00 Finished Kom Podgorica 2 - 1 Ibar 1 - 0 0/0.5
POLAND: III Liga - Group IV
14/04 - 21:00 Postponed Stal Krasnik 0 - 0 Wiazownica 0 - 0 1.5
14/04 - 21:00 Postponed Wisla Pulawy 0 - 0 Siarka Tarnobrzeg 0 - 0 1.5
PORTUGAL: Taca Revelacao U23
14/04 - 21:00 Finished Leixoes U23 1 - 2 เบนฟิก้า U23 1 - 1 0
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group
14/04 - 21:00 Finished Concordia 3 - 1 Aerostar 2 - 0 1
14/04 - 21:00 Finished Gloria Buzau 0 - 0 Unirea Slobozia 0 - 0 0.5
14/04 - 21:00 Finished U. Cluj 1 - 1 Pandurii 1 - 1 1.5/2
14/04 - 21:00 Postponed Viitorul Tg. Jiu 0 - 0 Petrolul 0 - 0
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
14/04 - 21:00 Finished BASK 2 - 1 Sremcica 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Brodarac 0 - 1 Sindjelic Beograd 0 - 1
14/04 - 21:00 Finished BSK Borca 1 - 0 Radnicki Beograd 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Crvena Zvezda MML 3 - 0 Batajnica 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished OFK Beograd 0 - 1 Stepojevac Vaga 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Polet Dorcol 3 - 3 Jedinstvo Surcin 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Radnicki Obrenovac 3 - 1 Lokomotiva Beograd 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished TEK Sloga 3 - 1 Mladenovac 1 - 0
14/04 - 21:00 Finished Teleoptik 3 - 1 Lestane 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Zvezdara 2 - 2 Studentski Grad 0 - 0
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina
14/04 - 21:00 Finished 1. Maj Ruma 4 - 0 Sloga Conoplja 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Backa 1901 1 - 2 Dinamo Pancevo 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Hajduk 1912 1 - 2 Borac Sakule 1 - 0
14/04 - 21:00 Finished Kozara BVS 1 - 4 Becej 1 - 1
14/04 - 21:00 Finished Omladinac NB 1 - 1 Mladost GAT 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Radnicki 1912 3 - 0 Jedinstvo SP 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Stari Banovci 0 - 1 Sloboda NK 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Stari Grad 1 - 1 Feniks 1995 1 - 0
14/04 - 21:00 Finished Vojvodina Perlez 1 - 2 Radnicki Zrenjanin 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Vrsac 3 - 1 Tisa Adorjan 0 - 0
SERBIA: Srpska Liga - East
14/04 - 21:00 Finished Car Konstantin 1 - 0 Sindelic 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Medosevac 0 - 0 Paracin 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Moravac 0 - 6 Dunav Prahovo 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Morava Vladicin Han 1 - 0 Radnicki S. 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Radan Lebane 0 - 0 Trstenik 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Rembas 3 - 2 Pcinja 1 - 2
14/04 - 21:00 Finished Timocanin 12 - 0 Kablovi 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Toplicanin 0 - 1 SFS Borac 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Vlasina 0 - 1 Buducnost Popovac 0 - 1
14/04 - 21:00 Finished Zupa 0 - 3 Timok 0 - 2
SERBIA: Srpska Liga - West
14/04 - 21:00 Finished Bane Raska 0 - 3 Takovo 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Buducnost Arilje 1 - 1 Sloboda 0 - 1
14/04 - 21:00 Finished Gruza 1 - 3 Susica 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Josanica 1 - 1 Trepca 0 - 0
14/04 - 21:00 Finished Macva Bogatic 2 - 1 Mladi Radnik 1 - 1
14/04 - 21:00 Finished Sloga Pozega 4 - 0 Jedinstvo U. 3 - 0
14/04 - 21:00 Finished Sumadija Arandjelovac 0 - 2 Sloga Petrovac 0 - 1
14/04 - 21:00 Finished Zeleznicar Lajkovac 0 - 1 Buducnost Krusik 0 - 1
TOGO: Championnat National
14/04 - 21:00 Postponed Anges de Notse 0 - 0 Maranatha 0 - 0
14/04 - 21:00 Postponed AS Togo-Port 0 - 0 Entente II 0 - 0
14/04 - 21:00 Postponed Binah 0 - 0 Ifodje 0 - 0
14/04 - 21:00 Postponed Gbohloe-Su 0 - 0 Dynamic Togolais 0 - 0
14/04 - 21:00 Postponed OTR 0 - 0 Gomido 0 - 0
14/04 - 21:00 Postponed Unisport 0 - 0 Sara Sport 0 - 0
UKRAINE: Druha Liga
14/04 - 21:00 Finished Uzhhorod 3 - 0 Chaika 3 - 0 0
ASIA: AFC Champions League
14/04 - 21:30 Finished เปอร์เซโปลิส (Irn) 1 - 0 Al Wahda (Uae) 1 - 0 1
CROATIA: 3. HNL South
14/04 - 21:30 Finished Hrvace 1 - 2 GOSK Dubrovnik 0 - 0 1
14/04 - 21:30 Finished Jadran LP 2 - 0 Sloga Mravince 1 - 0
14/04 - 21:30 Finished Kamen Ivanbegovina 0 - 1 Vodice 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Neretva 2 - 1 Primorac Biograd 0 - 1
14/04 - 21:30 Finished Neretvanac 0 - 3 Urania Baska Voda 0 - 1 1
14/04 - 21:30 Finished OSK Otok 3 - 1 Uskok Klis 2 - 0 0
14/04 - 21:30 Finished RNK Split 3 - 0 Zmaj Blato 2 - 0 1
14/04 - 21:30 Finished Zmaj Makarska 2 - 0 HV Posedarje 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Division 2
14/04 - 21:30 Finished Blansko 2 - 0 Vlasim 2 - 0 0/0.5
14/04 - 21:30 Finished Hradec Kralove 3 - 0 Mas Taborsko 1 - 0 1.5
14/04 - 21:30 Finished Lisen 3 - 0 Dukla Prague 2 - 0 0
14/04 - 21:30 Postponed Trinec 0 - 0 Zizkov 0 - 0 1.5
14/04 - 21:30 Finished Varnsdorf 1 - 2 Chrudim 0 - 2 0/0.5
DR CONGO: Ligue 1
14/04 - 21:30 Finished Maniema 1 - 0 Renaissance 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished RCK 1 - 1 AS Vita Club 1 - 1
14/04 - 21:30 Postponed Sanga Balende 0 - 0 Simba 0 - 0
HUNGARY: NB III - East
14/04 - 21:30 Finished Balassagyarmat 1 - 0 Sajobabony 1 - 0
14/04 - 21:30 Finished BVSC-Zuglo 1 - 0 Jaszberenyi 0 - 0 0
14/04 - 21:30 Finished Eger SE 0 - 2 Cegledi 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Mezokovesd-Zsory II 1 - 5 DVTK II 0 - 2 1
14/04 - 21:30 Finished Putnok 3 - 0 Fuzesgyarmati SK 2 - 0
14/04 - 21:30 Finished SBTC 2 - 2 Debrecen II 1 - 0
14/04 - 21:30 Finished Senyo Carnifex 1 - 0 Gyongyosi 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Tallya 1 - 2 Hatvan 1 - 2
14/04 - 21:30 Finished Tiszafuredi 2 - 0 Tiszaujvaros 1 - 0 1
14/04 - 21:30 Finished Tiszakecske 1 - 0 Kisvarda II 0 - 0
HUNGARY: NB III - Centre
14/04 - 21:30 Finished Dabas-Gyon 0 - 1 Szekszardi 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Ferencvaros II 0 - 2 Ivancsa 0 - 1 0
14/04 - 21:30 Finished Korosladany MSK 0 - 5 Hodmezovasarhely FC 0 - 3
14/04 - 21:30 Finished Kozarmisleny SE 0 - 2 Honved II 0 - 2
14/04 - 21:30 Finished Majosi 0 - 3 Dunaujvaros PASE 0 - 1
14/04 - 21:30 Finished Monori 0 - 1 FC Dabas 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Paks II 0 - 1 Rakosmenti KSK 0 - 1
14/04 - 21:30 Finished Taksony 2 - 2 Vac 2 - 1
HUNGARY: NB III - West
14/04 - 21:30 Finished Balatonfuredi 0 - 1 SC Sopron 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished BKV Elore 1 - 4 Lipot 1 - 0
14/04 - 21:30 Finished Erdi 1 - 3 Szabadkikoto 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Gardony Varosi 3 - 2 Nagyatadi 2 - 1
14/04 - 21:30 Finished Komaromi VSE 2 - 1 Papai Perutz 1 - 0 0
14/04 - 21:30 Finished MOL Fehervar II 1 - 2 Nagykanizsa 1 - 1
14/04 - 21:30 Finished Mosonmagyarovari TE 2 - 1 Bicskei 1 - 0
14/04 - 21:30 Finished Puskas Academy II 0 - 2 III. Keruleti TVE 0 - 0
14/04 - 21:30 Finished Zalaegerszegi II 2 - 2 Menfocsanak 2 - 1 1
POLAND: Division 2
14/04 - 21:30 Finished Hutnik Krakow 4 - 1 Blekitni Stargard 2 - 1 0/0.5
RUSSIA: Youth League - Championship Group
14/04 - 21:30 Finished FK Strogino Moscow U19 0 - 4 สปาร์ตัก มอสโก U19 0 - 2 1/1.5
ANGOLA: Girabola
14/04 - 22:00 Postponed Petro Atletico 0 - 0 Academica 0 - 0 1
ASIA: AFC Champions League
14/04 - 22:00 Finished Pakhtakor (Uzb) 3 - 3 Tractor (Irn) 0 - 0 0.5
CYPRUS: Division 2
14/04 - 22:00 Finished Sotiras 1 - 3 Paeek 1 - 0 0.5/1
FAROE ISLANDS: Premier League
14/04 - 22:00 Finished TB Tvoroyri 2 - 4 07 Vestur Sorvagur 1 - 0 0.5/1
POLAND: Division 2
14/04 - 22:00 Finished Bytovia Bytow 2 - 3 KKS Kalisz 0 - 1 0/0.5
14/04 - 22:00 Postponed GKS Katowice 0 - 0 Elblag 0 - 0 1
POLAND: III Liga - Group IV
14/04 - 22:00 Finished LKS Lagow 2 - 1 Sandomierz 1 - 0 0.5/1
14/04 - 22:00 Finished Orleta Radzyn 2 - 6 Wisloka Debica 1 - 3 0/0.5
14/04 - 22:00 Finished Ostrowiec Swietokrzyski 0 - 1 Podhale Nowy Targ 0 - 0 0
14/04 - 22:00 Postponed Sokol Sieniawa 0 - 0 Lewart Lubartow 0 - 0 0
SOUTH AFRICA: Premier League
14/04 - 22:00 Postponed TS Galaxy 0 - 0 Orlando Pirates 0 - 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 4 - Promotion Group
14/04 - 22:00 Finished ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 - 1 Linares 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 12
14/04 - 22:00 Finished SD Tenisca 1 - 2 Santa Ursula 0 - 1
SWITZERLAND: Swiss Cup
14/04 - 22:00 After Extra Kriens 2 - 3 Servette 1 - 0 0.5/1
TOGO: Championnat National
14/04 - 22:00 Finished Unisport 0 - 3 ASC Kara 0 - 0
BULGARIA: Bulgarian Cup
14/04 - 22:30 Finished โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 2 0
HUNGARY: Hungarian Cup
14/04 - 22:30 Finished Kisvarda 0 - 1 Ujpest 0 - 0 0.5
IVORY COAST: Ligue 1
14/04 - 22:30 Finished ASI d'Abengourou 0 - 1 Academie de FAD 0 - 0 0/0.5
14/04 - 22:30 Finished Bassam 1 - 0 Sporting Gagnoa 0 - 0 0/0.5
POLAND: Polish Cup
14/04 - 22:30 Finished Cracovia 1 - 2 Rakow 0 - 1 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Second stage
14/04 - 22:30 Finished Juventud Torremolinos 2 - 2 Huetor Tajar 0 - 0 0
CROATIA: Croatian Cup
14/04 - 23:00 Finished Istra 1961 3 - 2 ริเยก้า 3 - 0 1
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
14/04 - 23:00 Finished ยาโบลเนช 1 - 0 สปาร์ต้า ปราก 0 - 0 0.5
GERMANY: Regionalliga West
14/04 - 23:00 Finished Wuppertaler 0 - 1 B. Monchengladbach II 0 - 0 0.5
HUNGARY: NB III - Centre
14/04 - 23:00 Finished Kecskemeti TE 3 - 0 ESMTK Budapest 2 - 0
POLAND: Division 2
14/04 - 23:00 Finished Lublin 0 - 1 Suwalki 0 - 1 0/0.5
14/04 - 23:00 Finished Ostroda 2 - 1 Skra 1 - 0 0.5/1
ROMANIA: Romanian Cup
14/04 - 23:00 Finished Univ. Craiova 3 - 0 Viitorul Tg. Jiu 1 - 0 2
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Promotion Group
14/04 - 23:00 Finished Velez 1 - 1 Almeria B 1 - 1 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Relegation Group
14/04 - 23:00 Postponed Estepona 0 - 0 Atletico de Porcuna 0 - 0 0
14/04 - 23:00 Postponed Motril 0 - 0 Loja 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
14/04 - 23:00 Postponed Ciudad de Lucena 0 - 0 Xerez D.F.C. 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
14/04 - 23:00 Finished Sevilla FC C 1 - 0 Lebrijana 1 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
14/04 - 23:00 Finished Cordoba B 3 - 0 Rota 2 - 0 1.5
SWITZERLAND: Swiss Cup
14/04 - 23:00 Finished Grasshoppers 1 - 2 St. Gallen 0 - 2 1
TURKEY: 1. Lig
14/04 - 23:00 Finished Balikesirspor 1 - 2 Istanbulspor AS 0 - 1 0.5/1
AUSTRIA: 2. Liga
14/04 - 23:30 Finished Grazer 3 - 0 FC Juniors 2 - 0 0
14/04 - 23:30 Postponed Liefering 0 - 0 Austria Vienna II 0 - 0 0.5
CYPRUS: Cyprus Cup
14/04 - 23:30 Finished Ol. Nicosia 4 - 2 AEL Limassol 3 - 1 0.5/1
GERMANY: 2. Bundesliga
14/04 - 23:30 Postponed โฮลสไตน์ คีล 0 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 0 0
14/04 - 23:30 Finished VfL Osnabruck 0 - 1 Regensburg 0 - 1 0/0.5
GIBRALTAR: Gibraltar Cup
14/04 - 23:30 Finished Lincoln Red Imps 2 - 1 Lynx 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Promotion Group
14/04 - 23:30 Postponed El Palo 0 - 0 Torredonjimeno 0 - 0
FRANCE: National
14/04 - 23:45 Finished Concarneau 1 - 1 Red Star 1 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Champions League
15/04 - 00:00 Finished Goa (Ind) 0 - 0 Al Rayyan (Qat) 0 - 0 1.5
FRANCE: Ligue 2
15/04 - 00:00 Finished Clermont 3 - 0 อาเมียงส์ 1 - 0 0.5/1
GERMANY: Regionalliga Sudwest
15/04 - 00:00 Finished Grossaspach 2 - 2 Alzenau 1 - 1 1/1.5
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
15/04 - 00:00 Finished Coban Imperial 2 - 2 Iztapa 0 - 2 0.5
LITHUANIA: I Lyga
15/04 - 00:00 Finished Banga 2 2 - 0 FK Panevezys 2 1 - 0 0/0.5
POLAND: Division 1
15/04 - 00:00 Postponed Termalica B-B. 0 - 0 Korona Kielce 0 - 0 0.5
SPAIN: LaLiga2
15/04 - 00:00 Finished ราโย่ บาเยกาโน่ 0 - 1 ซีดี มิรานเดส 0 - 0 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Promotion Group
15/04 - 00:00 Finished อันเทคัวร่า CF 0 - 0 Mancha 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Relegation Group
15/04 - 00:00 Finished CD Alhaurino 0 - 2 Jaen 0 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Second stage
15/04 - 00:00 Finished Alhaurin 4 - 2 Huetor Vega 1 - 1
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
15/04 - 00:00 Finished Puente Genil 1 - 1 Ceuta 0 - 0
15/04 - 00:00 Finished San Roque 0 - 1 Xerez CD 0 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
15/04 - 00:00 Finished Castilleja CF 1 - 1 Cabecense 1 - 0 0
15/04 - 00:00 Finished CD Gerena 3 - 0 อัลกอสซีเอฟ 2 - 0 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
15/04 - 00:00 Finished CD Utrera 2 - 0 Los Barrios 1 - 0 0
ECUADOR: Liga Pro - First stage
15/04 - 00:15 Finished Delfin 2 - 0 Macara 1 - 0 0/0.5
FAROE ISLANDS: Premier League
15/04 - 00:30 Finished Streymur 3 - 2 Toftir 2 - 0
GERMANY: Regionalliga West
15/04 - 00:30 Finished Fortuna Koln 1 - 1 Ahlen 1 - 1 0/0.5
15/04 - 00:30 Postponed RW Essen 0 - 0 Lippstadt 0 - 0 1.5
15/04 - 00:30 Finished Straelen 0 - 3 Koln II 0 - 1 0/0.5
LUXEMBOURG: National Division
15/04 - 00:30 Finished Fola 5 - 0 ดูเดแลงก์ 2 - 0 0
15/04 - 00:30 Finished Hesperange 7 - 0 UNA Strassen 4 - 0 1.5
15/04 - 00:30 Finished Mondorf 2 - 3 Jeunesse Esch 1 - 1 0/0.5
POLAND: Division 2
15/04 - 00:30 Finished Chojniczanka 6 - 0 Slask Wroclaw 2 2 - 0 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9 - Second stage
15/04 - 00:30 Finished Malaga B 3 - 0 CD Torreperogil 2 - 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
15/04 - 00:30 Finished Pozoblanco 2 - 1 Antoniano 1 - 1
SPAIN: Tercera Division - Group 17 - Relegation Group
15/04 - 00:30 Finished Atletico Monzon 1 - 0 Sabinanigo 0 - 0 0
SWITZERLAND: Promotion League
15/04 - 00:30 Postponed Bavois 0 - 0 Bellinzona 0 - 0 0
15/04 - 00:30 Finished Cham 1 - 0 Basel II 0 - 0
ASIA: AFC Champions League
15/04 - 01:00 Finished Al-Sadd (Qat) 1 - 1 Foolad (Irn) 0 - 0 1
15/04 - 01:00 Finished Al Sharjah (Uae) 1 - 0 อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะ (Irq) 0 - 0 0
15/04 - 01:00 Finished Al Wehdat (Jor) 0 - 0 Al-Nassr (Sau) 0 - 0 1.5/2
BRAZIL: Campeonato Capixaba
15/04 - 01:00 Finished SAO Mateus 1 - 2 Serra 0 - 1
15/04 - 01:00 Finished Vitoria ES 0 - 1 Rio Branco-VN 0 - 0
BRAZIL: Campeonato Pernambucano
15/04 - 01:00 Finished Central SC 1 - 1 Afogados da Ingazeira 0 - 0 0/0.5
15/04 - 01:00 Finished Vera Cruz 2 - 0 Salgueiro 1 - 0 0.5
FAROE ISLANDS: Premier League
15/04 - 01:00 Finished HB Torshavn 6 - 1 IF Fuglafjordur 0 - 0 3
15/04 - 01:00 Finished NSI Runavik 4 - 2 B36 Torshavn 2 - 1
15/04 - 01:00 Finished Vikingur 1 - 2 Klaksvik 1 - 0 1.5/2
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
15/04 - 01:00 Finished Deportivo Achuapa 1 - 1 Xelaju 1 - 0 0/0.5
IVORY COAST: Ligue 1
15/04 - 01:00 Finished Africa Sports 1 - 1 San Pedro 0 - 1 0.5/1
SPAIN: Tercera Division - Group 12
15/04 - 01:00 Finished Las Palmas C 3 - 2 Villa Santa Brigida 1 - 0 0
SWITZERLAND: Promotion League
15/04 - 01:00 Finished Etoile-Carouge 0 - 1 Sion II 0 - 1 0.5/1
PERU: Liga 1 - Apertura
15/04 - 01:15 Finished AD Cantolao 0 - 2 Cienciano 0 - 2 0.5
ANDORRA: Andorra Cup
15/04 - 01:30 Finished Inter Escaldes 1 - 2 Sant Julia 0 - 1 0.5/1
ARGENTINA: Primera C - Apertura
15/04 - 01:30 Finished Berazategui 3 - 1 El Porvenir 2 - 1 0.5
15/04 - 01:30 Finished Claypole 1 - 1 General Lamadrid 1 - 0 0
15/04 - 01:30 Finished Ituzaingo 2 - 1 Midland 1 - 1 0
15/04 - 01:30 Finished Laferrere 3 - 1 Victoriano A. 1 - 0 0/0.5
AUSTRIA: 2. Liga
15/04 - 01:30 Finished SK Rapid Vienna (Am) 2 - 5 BW Linz 1 - 2 1
BRAZIL: Campeonato Goiano
15/04 - 01:30 Finished Ipora 0 - 0 Vila Nova FC 0 - 0 1
SAUDI ARABIA: Division 1
15/04 - 01:35 Finished Al Jeel 0 - 1 Al Jabalain 0 - 1 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Piauiense
15/04 - 01:45 Finished Picos 1 - 1 AE Altos 1 - 1 0.5/1
SAN MARINO: Campionato Sammarinese
15/04 - 01:45 Finished Virtus 0 - 1 Tre Penne 0 - 0
SAUDI ARABIA: Division 1
15/04 - 01:45 Finished Al Draih 0 - 1 Al Thuqbah 0 - 1
BRAZIL: Campeonato Matogrossense
15/04 - 03:00 Postponed Acao 0 - 0 Uniao Rondonopolis 0 - 0
15/04 - 03:00 Postponed Dom Bosco 0 - 0 Cuiaba Esporte 0 - 0
15/04 - 03:00 Postponed Luverdense 0 - 0 Pocone 0 - 0
15/04 - 03:00 Postponed Operario VG 0 - 0 Gremio Sorriso 0 - 0
15/04 - 03:00 Postponed Sinop 0 - 0 Nova Mutum 0 - 0
ARGENTINA: Copa Argentina
15/04 - 04:30 Postponed Tigre 0 - 0 Independiente 0 - 0
BRAZIL: Campeonato Amazonense
15/04 - 06:30 Cancelled Manaus 0 - 0 Fast Clube 0 - 0
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

7mscorethai บ้านผลบอล รายงานผลบอลสดทั่วโลกตลอด 24 ชั่วโมง

เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที ผลบอลล่าสุดเช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7m ผลบอลวันนี้ ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น 7mscoreดูบอลสดได้ทุกคู่ 7mบอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ผลบอล7mผลบอลสดวันนี้ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscore ที่นี่ที่เดียว ผลบอลสดๆ ดูผลบอลสด บ้านผลบอล