รายการถ่ายทอดสด

18/11/2017
01:00
ลีลล์
1 - 1
แซงต์ เอเตียน
18/11/2017
02:45
อาเมียงส์
VS
โมนาโก
18/11/2017
02:30
สตุ๊ตการ์ท
VS
ดอร์ทมุนด์
18/11/2017
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
โบลตัน วอนเดอเรอส์
18/11/2017
03:00
คิโรน่า
VS
เรอัล โซเซียดาด
18/11/2017
03:30
ปอร์โต้
VS
Portimonense
18/11/2017
04:15
Guarani
VS
Luverdense
18/11/2017
06:30
Juventude
VS
Figueirense
18/11/2017
07:00
Indiana Pacers
VS
Detroit Pistons
18/11/2017
07:00
Washington Wizards
VS
Miami Heat
18/11/2017
07:30
Brooklyn Nets
VS
Utah Jazz
18/11/2017
07:30
Cleveland Cavaliers
VS
Los Angeles Clippers
18/11/2017
07:30
Toronto Raptors
VS
New York Knicks
18/11/2017
08:00
Chicago Bulls
VS
Charlotte Hornets
18/11/2017
08:00
San Antonio Spurs
VS
Oklahoma City Thunder
18/11/2017
08:30
Dallas Mavericks
VS
Minnesota Timberwolves
18/11/2017
10:00
Sacramento Kings
VS
Portland Trail Blazers
18/11/2017
10:30
Denver Nuggets
VS
New Orleans Pelicans
18/11/2017
10:30
Los Angeles Lakers
VS
Phoenix Suns
18/11/2017
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
กัมบะ โอซาก้า
18/11/2017
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เซเรโซ โอซาก้า

ผลบอล

Time Home Score Away HT Handicap
AUSTRIA: Erste Liga
18/11 - 00:30 BW Linz 0 - 1 Wattens 0 - 0 0/0.5
18/11 - 00:30 Hartberg 0 - 0 A. Lustenau 0 - 0 0.5
18/11 - 00:30 Ried 2 - 0 Kapfenberg 1 - 0 1/1.5
18/11 - 00:30 Wacker Innsbruck 3 - 0 FAC Wien 1 - 0 1.5
GERMANY: 2. Bundesliga
18/11 - 00:30 Arminia Bielefeld 1 - 2 Braunschweig 1 - 0 0
18/11 - 00:30 Darmstadt 0 - 2 Sandhausen 0 - 1 0/0.5
FRANCE: Ligue 1
18/11 - 01:00 ลีลล์ 1 - 1 แซงต์ เอเตียน 1 - 1 0/0.5
AUSTRIA: Regionalliga East
18/11 - 01:00 First Vienna 0 - 0 Mannsdorf 0 - 0 0/0.5
18/11 - 01:00 SK Rapid Vienna (Am) 1 - 1 St. Polten (Am) 1 - 1 1.5
DENMARK: Superliga
18/11 - 01:00 Helsingor 0 - 0 Hobro 0 - 0 0.5
EGYPT: Premier League
18/11 - 01:00 Zamalek 1 - 0 Al Nasr 1 - 0 1/1.5
GERMANY: 3. Liga
18/11 - 01:00 Hallescher 2 - 0 Preussen Munster 2 - 0 0
18/11 - 01:00 VfL Osnabruck 2 - 1 Aalen 2 - 1 0/0.5
18/11 - 01:00 Wehen 0 - 0 Hansa Rostock 0 - 0 0.5/1
GERMANY: Regionalliga North
18/11 - 01:00 Half time St. Pauli II 2 - 1 Braunschweig II 2 - 1 0
GERMANY: Regionalliga Nordost
18/11 - 01:00 Meuselwitz 0 - 1 Furstenwalde 0 - 1 0
GERMANY: Regionalliga Sudwest
18/11 - 01:00 FSV Frankfurt 1 - 0 Mainz II 1 - 0 0.5
18/11 - 01:00 Walldorf 0 - 0 Freiburg II 0 - 0 0
MALTA: Premier League
18/11 - 01:00 Gzira 2 - 0 Naxxar Lions 1 - 0 1.5
PERU: Primera Division - Clausura
18/11 - 01:15 Half time Sport Huancayo 1 - 1 U. San Martin 1 - 1 1/1.5
AUSTRIA: Regionalliga East
18/11 - 01:30 Schwechat 0 - 1 Ebreichsdorf 0 - 1 1/1.5
18/11 - 01:30 Traiskirchen 1 - 0 Bruck Leitha 1 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division 2
18/11 - 01:30 Znojmo 0 - 1 Olympia Prague 0 - 1 0.5/1
GERMANY: Regionalliga West
18/11 - 01:30 Rodinghausen 0 - 0 Wiedenbruck 0 - 0 0/0.5
18/11 - 01:30 RW Essen 0 - 0 Dortmund II 0 - 0 0/0.5
NETHERLANDS: Eredivisie Women
18/11 - 01:30 Achilles 29 W 0 - 0 PEC Zwolle W 0 - 0
18/11 - 01:30 Heerenveen W 1 - 0 Excelsior/Barendrecht W 1 - 0 2/2.5
18/11 - 01:30 VV Alkmaar W 3 - 1 Den Haag W 3 - 1 0/0.5
ROMANIA: Liga 1
18/11 - 01:45 Poli Iasi 0 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 0 - 0 0.5/1
ENGLAND: Premier League 2
18/11 - 02:00 เวสต์แฮม U23 0 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U23 0 - 1 0.5
ENGLAND: Premier League International Cup
18/11 - 02:00 อาเซนอล U23 0 - 0 FC Porto B 0 - 0 0/0.5
FRANCE: Ligue 2
18/11 - 02:00 Bourg Peronnas 0 - 0 Valenciennes 0 - 0 0
18/11 - 02:00 Chateauroux 0 - 0 Tours 0 - 0 0
18/11 - 02:00 Clermont 0 - 0 Auxerre 0 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 GFC Ajaccio 0 - 0 Le Havre 0 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 Nancy 1 - 0 AC Ajaccio 1 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 Quevilly Rouen 0 - 0 Orleans 0 - 0 0
18/11 - 02:00 Reims 0 - 0 Paris FC 0 - 0 0.5
18/11 - 02:00 Sochaux 0 - 0 Nimes 0 - 0 0
FRANCE: National
18/11 - 02:00 Cholet 0 - 2 Concarneau 0 - 2 0/0.5
18/11 - 02:00 Creteil 0 - 0 Boulogne 0 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 Dunkerque 0 - 0 Lyon Duchere 0 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 Red Star 0 - 0 Rodez 0 - 0 0.5/1
NETHERLANDS: Eerste Divisie
18/11 - 02:00 Cambuur 1 - 0 Sittard 1 - 0 0.5
18/11 - 02:00 Den Bosch 0 - 0 Volendam 0 - 0 0/0.5
18/11 - 02:00 Eindhoven FC 1 - 0 Maastricht 1 - 0 0.5
18/11 - 02:00 FC Emmen 0 - 0 Almere City 0 - 0 0.5/1
18/11 - 02:00 G.A. Eagles 0 - 0 Dordrecht 0 - 0 0.5/1
18/11 - 02:00 Graafschap 0 - 0 Nijmegen 0 - 0 0
18/11 - 02:00 Oss 0 - 0 Helmond 0 - 0 0
18/11 - 02:00 Waalwijk 1 - 0 Telstar 1 - 0 0/0.5
SWITZERLAND: Challenge League
18/11 - 02:00 Aarau 0 - 0 Servette Geneve FC 0 - 0 0/0.5
DJIBOUTI: Division 1
17/11 - 19:00 ASAS - Dikhil
17/11 - 19:00 Bahache/UD - Arta / SIHD
LIBYA: Premier League
17/11 - 19:30 Al Shat - Olympic Azzaweya
BURUNDI: Ligue A
17/11 - 20:00 Atletico Olympic - Ngozi City
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
17/11 - 20:00 Singida United - Lipuli
DJIBOUTI: Division 1
17/11 - 21:00 AS Kartileh - Port
MAURITANIA: Super D1
17/11 - 21:45 Police - Riadh
CYPRUS: Division 2
17/11 - 23:00 Paeek - Paralimni 0.5/1
GUINEA: Ligue 1
17/11 - 23:00 Atletico Coleah - Elephant Coleah
17/11 - 23:00 Hafia - Ashanti GB
17/11 - 23:00 Kaloum Star - Kamsar
MAURITANIA: Super D1
17/11 - 23:45 Garde Nationale - Teissir dAtar
BOTSWANA: Premier League
18/11 - 00:00 Uniao Flamengo - BDF XI
CYPRUS: Division 2
18/11 - 00:00 Zakakiou - Anagennisi Derynia 0/0.5
SWAZILAND: MTN Premier League
18/11 - 00:00 Manzini Sundowns - Tambuti
GERMANY: Oberliga Bremen
18/11 - 01:00 Oberneuland - Werder Bremen III 1
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
18/11 - 01:00 Weiden - Ammerthal
MALTA: Division 1
18/11 - 01:00 Marsa FC - Mqabba FC
NAMIBIA: MTC Premiership
18/11 - 01:00 Orlando Pirates - Black Africa
NORWAY: Junior Elite Tournament
18/11 - 01:00 Midtjylland U19 - Brommapojkarna U19
PERU: Segunda Division
18/11 - 01:00 Sport Loreto - Sport Ancash
ENGLAND: Premier League U18
18/11 - 01:05 เชลซี U18 - ไบรท์ตัน U18
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord
18/11 - 01:30 Altludersdorf - Malchower
GERMANY: Oberliga Hamburg
18/11 - 01:30 Condor Hamburg - Vorwarts-Wacker
18/11 - 01:30 TuS Osdorf - Turkiye Wilhelmsburg
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
18/11 - 01:30 Pfeddersheim - Dudenhofen
FRANCE: National
18/11 - 02:00 Consolat - Les Herbiers 0
FRANCE: National 2 - Group B
18/11 - 02:00 Jura Sud - Annecy
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord
18/11 - 02:00 TB Berlin - Wismar
GERMANY: Oberliga Hamburg
18/11 - 02:00 Suderelbe - Sasel
GERMANY: Oberliga Niedersachsen
18/11 - 02:00 Cloppenburg - Heeslinger
SPAIN: Tercera Division
18/11 - 02:15 Subiza - Pamplona
SLOVENIA: Prva liga
18/11 - 02:20 มาริบอร์ - NK Olimpija Ljubljana 0
GERMANY: Bundesliga
18/11 - 02:30 สตุ๊ตการ์ท - ดอร์ทมุนด์ 0.5/1
AUSTRIA: Erste Liga
18/11 - 02:30 Liefering - Neustadt 0/0.5
BELGIUM: Jupiler League
18/11 - 02:30 Charleroi - KV Mechelen 0.5
BELGIUM: Proximus League
18/11 - 02:30 Lierse - Cercle Brugge KSV 0.5
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B
18/11 - 02:30 Tessenderlo - Spouwen-Mopertingen
BOLIVIA: Liga de Futbol Prof - Clausura
18/11 - 02:30 Wilstermann - Real Potosi 1
GIBRALTAR: Premier Division
18/11 - 02:30 Europa FC - Lynx
ITALY: Serie B
18/11 - 02:30 Frosinone - Avellino 0.5/1
POLAND: Ekstraklasa
18/11 - 02:30 Wisla - Pogon Szczecin 0
WALES: Division 1
18/11 - 02:30 Llanelli - Cwmamman United
18/11 - 02:30 Taffs Well - Monmouth
WALES: Cymru Alliance
18/11 - 02:30 Denbigh - Airbus
FRANCE: Ligue 1
18/11 - 02:45 อาเมียงส์ - โมนาโก 1
ENGLAND: Championship
18/11 - 02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0.5/1
18/11 - 02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ - โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0/0.5
ITALY: Serie C - Group B
18/11 - 02:45 Padova - Triestina 0.5/1
LEBANON: Premier League
18/11 - 02:45 Nejmeh SC - Salam Zgharta
POLAND: Division 1
18/11 - 02:45 Ruch - Stal Mielec 0
WALES: Premier League
18/11 - 02:45 Connahs Q. - Bangor City 0
18/11 - 02:45 Llandudno - TNS 1.5/2
SPAIN: LaLiga
18/11 - 03:00 คิโรน่า - เรอัล โซเซียดาด 0/0.5
ARGENTINA: Superliga
18/11 - 03:00 Argentinos Jrs - Colon Santa FE 0
ARGENTINA: Primera B Metropolitana
18/11 - 03:00 UAI Urquiza - Colegiales 0.5/1
ARGENTINA: Primera C Metropolitana
18/11 - 03:00 Canuelas - Club Lujan 0/0.5
18/11 - 03:00 Dock Sud - Sportivo Barracas 0.5
ARGENTINA: Primera D Metropolitana
18/11 - 03:00 ลูกาโน - Juventud Unida S. M. 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
18/11 - 03:00 อัลเมเรีย - เรอัล ซาราโกซ่า 0
WALES: Premier League
18/11 - 03:00 Aberystwyth - Bala 0/0.5
PORTUGAL: Taça de Portugal
18/11 - 03:30 ปอร์โต้ - Portimonense 2
WORLD: Club Friendly
18/11 - 04:00 Tondela (Por) - Lusitano FCV (Por) 2/2.5
BRAZIL: Serie B
18/11 - 04:15 Guarani - Luverdense 0/0.5
ARGENTINA: Superliga
18/11 - 05:15 Atl. Tucuman - Arsenal Sarandi 0.5
BRAZIL: Serie B
18/11 - 06:30 Juventude - Figueirense 0/0.5
NEW ZEALAND: Football Championship
18/11 - 07:00 Tasman United - Waitakere United 0/0.5
ARGENTINA: Superliga
18/11 - 07:30 Newells Old Boys - Belgrano 0
ARGENTINA: Torneo Federal A
18/11 - 07:30 Estudiantes Rio Cuarto - Gutierrez Mendoza
ECUADOR: Serie A - Second stage
18/11 - 08:00 Dep. Cuenca - EL Nacional 0
MEXICO: Primera Division - Apertura
18/11 - 08:00 Puebla - Lobos BUAP 0
RUSSIA: Youth League
18/11 - 08:00 SKA Khabarovsk U21 - ซีเอสเคเอ มอสโก U21 0.5/1
MEXICO: Primera Division - Apertura
18/11 - 10:00 Atlas - Pachuca 0.5
AUSTRALIA: National Youth League
18/11 - 11:30 Melbourne City U21 - Brisbane U21 0.5
JAPAN: J-League
18/11 - 12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ - เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0/0.5
18/11 - 12:00 คาชิว่า เรย์โซล - จูบิโล อิวาตะ 0/0.5
18/11 - 12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - กัมบะ โอซาก้า 1
18/11 - 12:00 วิสเซล โกเบ - ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0/0.5
18/11 - 12:00 สากัน โตสู - เอฟซี โตเกียว 0
18/11 - 12:00 เวกัลตา เซนได - โอมิยะ อาร์ดิย่า 0
18/11 - 12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส - เซเรโซ โอซาก้า 0/0.5
AUSTRALIA: W-League
17/11 - 13:20 Finished Brisbane Roar W 1 - 0 Adelaide W 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: Youth League
17/11 - 15:00 Finished Dynamo Moscow U21 4 - 4 Akhmat Grozny U21 2 - 2 2/2.5
AUSTRALIA: A-League
17/11 - 15:50 Finished Brisbane Roar 3 - 1 Melbourne City 2 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
17/11 - 16:15 Finished FK Pardubice 1 - 2 Pribram 0 - 1 0
CZECH REPUBLIC: Division A
17/11 - 16:15 Finished Aritma Prague 2 - 1 Klatovy 1 - 0
CZECH REPUBLIC: Division B
17/11 - 16:15 After Penalties Motorlet Prague 1 - 2 Cesky Brod 0 - 1
17/11 - 17:00 After Penalties Chomutov 2 - 1 Kladno 0 - 0
CZECH REPUBLIC: U19 League
17/11 - 17:00 Finished Brno U19 1 - 0 Teplice U19 1 - 0 2.5
17/11 - 17:00 Finished FC Fastav Zlin U19 6 - 0 Opava U19 1 - 0 1/1.5
17/11 - 17:00 After Penalties Mlada Boleslav U19 2 - 3 สลาเวีย ปราก U19 1 - 2 0.5
RUSSIA: Youth League
17/11 - 17:00 Finished Arsenal Tula U21 4 - 2 Rubin Kazan U21 2 - 2 0/0.5
TURKMENISTAN: Yokary Liga
17/11 - 17:00 Finished FC Asgabat 2 - 1 Sagadam 0 - 0
UKRAINE: Youth League
17/11 - 17:00 Finished Zirka Kropyvnytskyi U21 0 - 4 Dynamo Kiev U21 0 - 3 1.5
CZECH REPUBLIC: U19 League
17/11 - 17:30 After Penalties Slovacko U19 1 - 2 FK Pardubice U19 0 - 0 0/0.5
UKRAINE: Youth League
17/11 - 17:30 Finished Zorya U21 1 - 0 Veres Rivne U21 1 - 0 2
ARMENIA: Premier League
17/11 - 18:00 Finished Banants Yerevan 2 - 2 Alashkert 1 - 1 0.5/1
POLAND: Central Youth League
17/11 - 18:00 Finished Piast Gliwice U19 1 - 4 Odra Opole U19 0 - 0 0.5
RUSSIA: Youth League
17/11 - 18:00 Finished Krasnodar U21 3 - 1 สปาร์ตัก มอสโก U21 2 - 0 0.5
SLOVAKIA: Divison C West
17/11 - 18:00 Finished Nemsova 0 - 6 Dubnica 0 - 4
UKRAINE: Druha Liga
17/11 - 18:00 Finished Inhulets 2 0 - 0 Metalist 1925 Kharkiv 0 - 0
UKRAINE: Youth League
17/11 - 18:00 Finished Karpaty U21 3 - 1 Mariupol U21 1 - 0 0.5
SINGAPORE: S.League
17/11 - 18:30 Finished Geylang 2 - 7 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 4 1/1.5
17/11 - 18:30 Finished Warriors 1 - 1 Hougang 1 - 1 0.5
UKRAINE: Druha Liga
17/11 - 18:30 Finished Real Pharma 4 - 0 Sudnobudivnyk Mykolaiv 1 - 0
CZECH REPUBLIC: Division 2
17/11 - 19:00 Finished Opava 3 - 2 Hradec Kralove 0 - 1 0.5/1
CZECH REPUBLIC: CFL
17/11 - 19:00 Finished Jirny 2 - 1 Benesov 1 - 0 1/1.5
CZECH REPUBLIC: MSFL
17/11 - 19:00 Postponed Valasske Mezirici 0 - 0 Vyskov 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Division A
17/11 - 19:00 After Penalties Malse Roudne 1 - 2 Marianske Lazne 0 - 0
ENGLAND: Premier League U18
17/11 - 19:00 Finished อาเซนอล U18 3 - 0 นอริช ซิตี้ U18 2 - 0
HONG KONG: Premier League
17/11 - 19:00 Finished Eastern AA 1 - 0 Southern District 0 - 0 0.5/1
NORWAY: Junior Elite Tournament
17/11 - 19:00 Finished Elfsborg U19 1 - 3 Esbjerg U19 0 - 0
SERBIA: Prva Liga
17/11 - 19:00 Finished FK Indjija 1 - 0 Radnicki Pirot 1 - 0 0.5/1
SLOVAKIA: 2. liga
17/11 - 19:00 Finished Lok. Kosice 0 - 1 Poprad 0 - 0 0.5
SLOVAKIA: Divison C West
17/11 - 19:00 Finished Borcice 7 - 0 Velke Ludince 4 - 0
SYRIA: Premier League
17/11 - 19:00 Finished Al Taliya 0 - 0 Al Karamah 0 - 0
17/11 - 19:00 Finished Tishreen 0 - 1 Al Majd 0 - 1
17/11 - 19:00 Finished Wathbah 0 - 0 Hottin 0 - 0
UKRAINE: Persha Liga
17/11 - 19:00 Finished Rukh Vynnyky 2 - 0 Kramatorsk 2 - 0 0/0.5
BOSNIA AND HERZEGOVINA: RS
17/11 - 19:30 Finished Slavija 3 - 4 Zvijezda Brgule 0 - 2
17/11 - 19:30 Finished Zeljeznicar Banja Luka 1 - 5 Prijedor 0 - 3
CZECH REPUBLIC: CFL
17/11 - 19:30 Finished Brozany 1 - 3 Vltavin 0 - 1 0.5/1
17/11 - 19:30 Finished Cizova 0 - 2 Kraluv Dvur 0 - 1 0.5/1
17/11 - 19:30 Finished Nymburk 0 - 3 Chrudim 0 - 1 1.5/2
17/11 - 19:30 After Penalties Prevysov 1 - 2 Litomericko 1 - 0 1
CZECH REPUBLIC: MSFL
17/11 - 19:30 Postponed Hodonin 0 - 0 Uhersky Brod 0 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Lisen 0 - 0 Hulin 0 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Prostejov 0 - 0 Rymarov 0 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Velke Mezirici 0 - 0 Hlucin 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Division A
17/11 - 19:30 Finished Cesky Krumlov 2 - 0 Horovicko 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Division B
17/11 - 19:30 Finished Sous 2 - 1 Hostoun 1 - 0
CZECH REPUBLIC: Division C
17/11 - 19:30 After Penalties Zbuzany 2 - 3 Dvur Kralove 0 - 1
17/11 - 19:30 Finished Zivanice 0 - 1 Mseno 0 - 1
CZECH REPUBLIC: Division D
17/11 - 19:30 Postponed Bzenec 0 - 0 Polna 0 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Stara Rise 0 - 0 Zdirec n. D. 0 - 0
17/11 - 19:30 Finished Stara Rise 6 - 0 Breclav 3 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Tisnov 0 - 0 Breclav 0 - 0
17/11 - 19:30 Postponed Trebic 0 - 0 Zdar na Sazavou 0 - 0
CZECH REPUBLIC: Division E
17/11 - 19:30 Postponed Novy Jicin 0 - 0 Slavicin 0 - 0
SLOVAKIA: Divison C West
17/11 - 19:30 Finished Dun. Streda B 1 - 2 Puchov 1 - 1
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
17/11 - 19:40 Finished Hatta 1 - 5 Al Nasr 0 - 3 0.5/1
OMAN: Sultan Cup
17/11 - 19:45 After Penalties Al Nahda 1 - 2 Al Nasr 0 - 0 0/0.5
17/11 - 19:45 After Penalties Al Oruba 1 - 2 Nizwa 0 - 0
17/11 - 19:45 Finished Al-Rustaq 2 - 1 Al Ettifaq 1 - 1 0.5/1
17/11 - 19:45 Finished Al-Salam 0 - 1 Sur Club 0 - 0 0/0.5
17/11 - 19:45 Finished Al-Smail 1 - 0 Al-Msnaa 1 - 0
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
17/11 - 19:45 Finished Ajman 0 - 1 Al Sharjah 0 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: Czech Cup Women
17/11 - 20:00 Finished Hodonin W 2 - 3 Lok. Brno W 0 - 3
ENGLAND: Professional Development League
17/11 - 20:00 Finished ลีดส์ ยูไนเต็ด U23 2 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด U23 0 - 2 0/0.5
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1
17/11 - 20:00 Finished JS Kairouan 1 - 0 Etoile Sahel 0 - 0 1
17/11 - 20:15 Finished Club Africain 2 - 1 Ben Guerdane 1 - 1 1/1.5
ITALY: Primavera 1
17/11 - 20:30 Finished โรม่า U19 1 - 2 อินเตอร์ มิลาน U19 0 - 1 0/0.5
ALGERIA: Ligue 1
17/11 - 21:00 Finished Harrach 1 - 2 Bel Abbes 0 - 1 0
17/11 - 21:00 Finished Medea 0 - 0 JS Kabylie 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: 1. Liga
17/11 - 21:00 Finished Sparta Prague 1 - 0 Jihlava 1 - 0 1.5/2
NORWAY: Junior Elite Tournament
17/11 - 21:00 Finished Goteborg U19 2 - 2 Viking U19 0 - 0
SUDAN: Premier League
17/11 - 21:00 Finished Merikh Kosti 1 - 0 Hay Al Wadi 0 - 0
UKRAINE: Persha Liga
17/11 - 21:00 Finished Volyn Lutsk 1 - 3 Arsenal Kiev 1 - 1 1
WORLD: Club Friendly
17/11 - 21:00 Finished AIK (Swe) 0 - 0 Brage (Swe) 0 - 0 1.5
AZERBAIJAN: Premier League
17/11 - 21:30 Finished คาราบัค 2 - 0 SumQayit 1 - 0 1.5
INDIA: ISL
17/11 - 21:30 Finished ATK 0 - 0 Kerala Blasters 0 - 0 0/0.5
EGYPT: Premier League
17/11 - 22:00 Finished Petrojet 2 - 0 El Gaish 2 - 0 0.5
MOROCCO: Botola Pro
17/11 - 22:00 Finished Moghreb Tetouan 0 - 2 Hoceima 0 - 2 0/0.5
MOROCCO: Elite 2
17/11 - 22:00 Finished KAC Kenitra 0 - 0 Widad Temara 0 - 0 0/0.5
17/11 - 22:00 Finished Kasba Tadla 1 - 0 USM Oujda 0 - 0
TURKEY: TFF 1. Lig
17/11 - 22:00 Finished Ankaragucu 2 - 1 Denizlispor 1 - 1 0.5/1
BULGARIA: Parva Liga
17/11 - 22:30 Finished Slavia Sofia 4 - 1 Septemvri Sofia 1 - 1 0.5/1
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League
17/11 - 22:45 Finished Al Wasl 3 - 0 Al Dhafra 2 - 0 1
ALGERIA: Ligue 1
17/11 - 23:00 Finished Constantine 1 - 0 Oran 0 - 0 0.5
17/11 - 23:00 Finished MC Alger 2 - 1 Tadjenant 1 - 0 1
NORWAY: Junior Elite Tournament
17/11 - 23:00 Finished Stabaek U19 1 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน U19 0 - 0
PERU: Segunda Division
17/11 - 23:00 Finished Sport Victoria 1 - 1 Deportivo Coopsol 0 - 1
ROMANIA: Liga 1
17/11 - 23:00 Finished Poli Timisoara 1 - 1 FC Botosani 1 - 0 0
SERBIA: Super Liga
17/11 - 23:00 Finished Mladost 2 - 2 Radnicki Nis 1 - 2 0/0.5
SLOVAKIA: 2. liga
17/11 - 23:00 Finished Pohronie 0 - 1 Podbrezova B 0 - 0 1.5
JORDAN: Premier League
17/11 - 23:30 Finished Al Buqaa 1 - 5 Al Hussein 1 - 3 0
OMAN: Sultan Cup
17/11 - 23:30 Finished Al-Shabab 2 - 0 Majees SC 1 - 0 1.5/2
17/11 - 23:30 Finished Busher 1 - 2 Al-Ahli/Sedab 1 - 2 0.5/1
17/11 - 23:30 Finished Sohar 3 - 0 Bahla 1 - 0 0.5/1
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1
17/11 - 23:30 Finished Monastir 1 - 1 Bizertin 0 - 0 0
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League
17/11 - 23:40 Finished Al-Ittihad FC 1 - 1 Al-Shabab 0 - 0 0.5
17/11 - 23:40 Finished Al-Raed 0 - 5 Al-Nasr 0 - 1 0/0.5
BOTSWANA: Premier League
18/11 - 00:00 Finished Miscellaneous 3 - 3 Sharps Shooting Stars 1 - 2
CROATIA: 1. HNL
18/11 - 00:00 Finished Rudes 1 - 2 Belupo 0 - 1 0/0.5
CYPRUS: First Division
18/11 - 00:00 Finished Omonia 1 - 3 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: Division 2
18/11 - 00:00 Finished Usti nad Labem 0 - 1 Frydek-Mistek 0 - 0 0.5/1
CZECH REPUBLIC: MSFL
18/11 - 00:00 Postponed Kromeriz 0 - 0 Unicov 0 - 0
MOROCCO: Botola Pro
18/11 - 00:00 Postponed Difaa El Jadidi 0 - 0 Berkane 0 - 0
18/11 - 00:00 Finished Olympique de Safi 1 - 0 IR Tanger 1 - 0 0
POLAND: Ekstraklasa
18/11 - 00:00 Finished Jagiellonia 0 - 0 Termalica B-B. 0 - 0 0.5/1
POLAND: Division 1
18/11 - 00:00 Finished Olsztyn 0 - 1 Drutex-Bytovia 0 - 0 0/0.5
18/11 - 00:00 Finished Podbeskidzie 1 - 0 Chrobry Glogow 0 - 0 0/0.5
TURKEY: Super Lig
18/11 - 00:00 Finished เบซิคตัส 0 - 0 Akhisar Genclik Spor 0 - 0 1
UKRAINE: Premier League
18/11 - 00:00 Finished เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 2 Oleksandriya 1 - 2 1.5
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

7mscorethai รายงานผลบอลสดทั่วโลกตลอด 24 ชั่วโมง

เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที ผลบอลล่าสุดเช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7m ผลบอลวันนี้ ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น 7mscoreดูบอลสดได้ทุกคู่ 7mบอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ผลบอล7mผลบอลสดวันนี้ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscore ที่นี่ที่เดียว ผลบอลสดๆ ดูผลบอลสด