ผลบอล

พนันออนไลน์
Time Home Score Away HT Handicap
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
24/03 - 17:30 Valladolid B 2 - 0 เอดี ยูนิโอน 1 - 0 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
24/03 - 17:30 Almeria B 0 - 2 เมลิลล่า 0 - 1 0.5/1
ROMANIA: Liga 2
24/03 - 18:00 Half time Sportul Snagov 0 - 0 Poli Timisoara 0 - 0 1/1.5
RUSSIA: FNL
24/03 - 18:00 Half time Chertanovo M. 0 - 0 FC Tambov 0 - 0 1.5
24/03 - 18:00 Half time F. Voronezh 1 - 0 Baltika 1 - 0 0
24/03 - 18:00 Half time Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Armavir 0 - 0 0.5
24/03 - 18:00 Half time Sochi 1 - 0 SKA Khabarovsk 1 - 0 0/0.5
SPAIN: LaLiga2
24/03 - 18:00 Half time ราโย่ มาจาดาฮอนด้า 3 - 0 นูมานเซีย 3 - 0 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
24/03 - 18:00 Half time Navalcarnero 1 - 4 Internacional de Madrid 1 - 4 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 2
24/03 - 18:00 Half time R. Oviedo B 0 - 0 Gernika 0 - 0 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
24/03 - 18:00 Half time Ebro 0 - 1 Barcelona B 0 - 1 0
24/03 - 18:00 Half time Espanyol B 0 - 1 บาเรียเรส 0 - 1 0
24/03 - 18:00 Half time Levante B 2 - 1 Sabadell 2 - 1 0
24/03 - 18:00 Half time Valencia B 1 - 0 Ejea 1 - 0 0
24/03 - 18:00 Half time Villarreal B 0 - 0 Ontinyent 0 - 0 1
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
24/03 - 18:00 Half time Don Benito 0 - 1 CD Badajoz 0 - 1 1
24/03 - 18:00 Half time Granada CF B 1 - 1 เรอัล มูร์เซีย 1 - 1 1
24/03 - 18:00 Half time Jumilla 0 - 2 Sevilla FC B 0 - 2 0
24/03 - 18:00 Half time Linense 0 - 0 UD Ibiza-Eivissa 0 - 0 0/0.5
24/03 - 18:00 Half time Malaga B 0 - 0 Recreativo Huelva 0 - 0 1
24/03 - 18:00 Half time ยูดี มาร์เบลล่า 1 - 0 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 1 - 0 0
SPAIN: Primera Division Women
24/03 - 18:00 Half time Albacete W 0 - 1 Real Sociedad W 0 - 1 0.5/1
24/03 - 18:00 Half time Athletic Bilbao W 0 - 0 Espanyol W 0 - 0 1.5
24/03 - 18:00 Half time Madrid C. W 1 - 0 Malaga W 1 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 18:15 เติร์กเมนิสถาน U23 0 - 1 อิรัก U23 0 - 1 2.5/3
NETHERLANDS: Eerste Divisie
24/03 - 18:15 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม 1 - 0 ไนเมเคิน 1 - 0 0.5/1
SPAIN: Primera Division Women
24/03 - 18:15 Huelva W 0 - 1 EDF Logrono W 0 - 1 0/0.5
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 18:30 มาเก๊า จีน U23 0 - 2 เมียนมาร์ U23 0 - 2 5.5/6
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP
24/03 - 18:30 Kralovske Porici 0 - 0 Nove Sedlo
ITALY: Serie A Women
24/03 - 18:30 AS Roma W 0 - 1 Atalanta W 0 - 1 0.5/1
RUSSIA: FNL
24/03 - 18:30 Spartak Moscow 2 0 - 1 Nizhny Novgorod 0 - 1 0.5/1
TURKEY: 2. Lig Red Group
24/03 - 18:30 Sanliurfaspor 1 - 0 Tarsus 1 - 0 0.5/1
24/03 - 18:30 Sivas Belediyespor 0 - 0 Kahramanmarasspor 0 - 0 0.5
TURKEY: 3. Lig Group 1
24/03 - 18:30 Batman Petrolspor 0 - 0 Erzin 0 - 0
TURKEY: 3. Lig Group 2
24/03 - 18:30 Adiyamanspor 1 - 0 Duzcespor 1 - 0
24/03 - 18:30 Ofspor 0 - 0 Kemerspor 2003 0 - 0 0.5/1
24/03 - 18:30 Osmaniyespor 1 - 0 Alibeykoy 1 - 0
24/03 - 18:30 Pazarspor 1 - 0 Karsiyaka 1 - 0 0
24/03 - 18:30 Yeni Orduspor 0 - 0 Sultanbeyli 0 - 0 0
TURKEY: 3. Lig Group 3
24/03 - 18:30 24 Erzincanspor 0 - 0 Trabzon 0 - 0
24/03 - 18:30 Diyarbakirspor 0 - 2 Bayburt 0 - 2
24/03 - 18:30 Payasspor 0 - 0 Muglaspor 0 - 0
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Second stage
24/03 - 18:45 England U17 W 0 - 0 Hungary U17 W 0 - 0
GREECE: Division C
24/03 - 16:00 Katastari - Eikosimias 4
ROMANIA: Superliga Women
24/03 - 16:00 CSS Targoviste W - Universitatea Alexandria W 3.5
24/03 - 16:00 Vasas Odorhei W - Baia Mare W 0
ROMANIA: Romanian Cup Women
24/03 - 16:00 Fortuna Becicherecu Mic W - Heniu Prundu Bargaului W 1
CZECH REPUBLIC: First League Women
24/03 - 16:45 Plzen W - Liberec W 1
GERMANY: Oberliga Hamburg
24/03 - 16:45 HEBC Hamburg - TSV Buchholz 08 1/1.5
AUSTRIA: Bundesliga Women
24/03 - 17:00 Vorderland W - Sturm Graz W
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 17:00 CA Pulpileno - EDMF Churra 0
POLAND: III Liga - Group I
24/03 - 17:15 Pelikan - Sulejowek 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 4
24/03 - 17:15 Santuxu - Balmaseda 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 7
24/03 - 17:15 Leganes B - RSD Alcala 0
SPAIN: Tercera Division - Group 4
24/03 - 17:30 Basconia - Bermeo 1/1.5
24/03 - 17:30 Portugalete - Real Sociedad C 1
SPAIN: Tercera Division - Group 7
24/03 - 17:30 Carabanchel - Santa Ana 1
24/03 - 17:30 ยูดี ซานเฟอร์นันโด - Getafe B 0.5
24/03 - 17:30 Trival Valderas - Alcobendas
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 17:30 ลอร์ก้า - Mar Menor 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 16
24/03 - 17:30 Yague - Autol 1/1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 3
24/03 - 17:45 Rinconeda Polanco - UD Samano 0.5
24/03 - 17:45 Siete Villas - Velarde 0.5/1
SPAIN: Tercera Division - Group 5
24/03 - 17:45 FE Grama - UE Figueres 0
GERMANY: Junioren Bundesliga North
24/03 - 18:00 TSV Havelse U19 - Osnabruck U19 0.5
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Qualification
24/03 - 18:00 FK Akzhayik - Kaspij Aktau 0.5
POLAND: III Liga - Group I
24/03 - 18:00 Bron Radom - T. Mazowiecki 0/0.5
POLAND: Central Youth League
24/03 - 18:00 Motor Lublin U18 - Slask U18
SPAIN: Tercera Division - Group 2
24/03 - 18:00 Covadonga - Lealtad 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 4
24/03 - 18:00 San Ignacio - Sodupe 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 5
24/03 - 18:00 Asco - Martinenc 0/0.5
24/03 - 18:00 L Hospitalet - Sant Andreu 0
24/03 - 18:00 Pobla Mafumet - CE Europa 0
24/03 - 18:00 Vilafranca - Castelldefels 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 6
24/03 - 18:00 Paiporta - Alzira 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 7
24/03 - 18:00 Atletico Pinto - Vicalvaro 0
24/03 - 18:00 Canillas - San Agustin
24/03 - 18:00 CD Mostoles - Tres Cantos 0.5
24/03 - 18:00 Las Rozas - Parla 1
24/03 - 18:00 Pozuelo de Alarcon - Alcorcon B 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9
24/03 - 18:00 Huetor Vega - Martos 0.5
24/03 - 18:00 Loja - El Palo
24/03 - 18:00 UD San Pedro - Alhaurin
24/03 - 18:00 Velez - Atarfe Industrial
SPAIN: Tercera Division - Group 10
24/03 - 18:00 Betis B - Xerez D.F.C. 0/0.5
24/03 - 18:00 Cadiz CF B - San Roque 1
24/03 - 18:00 Coria C.F. - Algeciras 0.5
24/03 - 18:00 Xerez CD - อัลกอสซีเอฟ 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 11
24/03 - 18:00 Pena Deportina - Alcudia 0
24/03 - 18:00 Son Cladera - Ibiza Islas Pitiusas 1
SPAIN: Tercera Division - Group 14
24/03 - 18:00 คาเซเรโน่ - CD Coria 0
24/03 - 18:00 Castuera - Extremadura UD B
24/03 - 18:00 Montijo - Olivenza 0
24/03 - 18:00 UP Plasencia - Aceuchal 0
SPAIN: Tercera Division - Group 18
24/03 - 18:00 Socuellamos - Villarrubia
24/03 - 18:00 Tomelloso CF - Villacanas 0
GREECE: Division C
24/03 - 18:15 PAO Varda - Foivos Kremasti 1
SPAIN: Tercera Division - Group 5
24/03 - 18:15 UE Sants - Horta 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9
24/03 - 18:15 CD Alhaurino - Huetor Tajar 0
24/03 - 18:15 Rincon - Torredonjimeno
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 18:15 Cartagena B - Ciudad Cieza 0.5
AUSTRIA: Bundesliga Women
24/03 - 18:30 Landhaus W - Altenmarkt W 1.5/2
SPAIN: Tercera Division - Group 7
24/03 - 18:30 Rayo Vallecano B - Villaverde San Andres 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10
24/03 - 18:30 Conil - Lebrijana
SPAIN: Tercera Division - Group 11
24/03 - 18:30 Soller - Formentera 1
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 19:00 ทาจิกิสถาน U23 - อินเดีย U23 1
BRAZIL: Campeonato Paraense
24/03 - 19:00 Paragominas - Sao Francisco
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
24/03 - 19:00 Luze - Hermanuv Mestec
DENMARK: 2nd Division - Group 2
24/03 - 19:00 Avarta - Skovshoved 0/0.5
ETHIOPIA: Premier League
24/03 - 19:00 Hawassa - Fasil Ketema 0
24/03 - 19:00 Mekelle 70 Enderta F.C. - Welwalo Adigrat 0
24/03 - 19:00 Shire Endaselassie - Bahardar
EUROPE: Euro U17 - Qualification - Second stage
24/03 - 19:00 อังกฤษ U17 - โครเอเชีย U17
EUROPE: Premier League (Crimea)
24/03 - 19:00 Ocean Kerch - SKCHF Sevastopol
GERMANY: 3. Liga
24/03 - 19:00 Kaiserslautern - VfL Osnabruck 0
GERMANY: Regionalliga Sudwest
24/03 - 19:00 FSV Frankfurt - FC 08 Homburg 0.5/1
GREECE: Division C
24/03 - 19:00 Lefkimmi - Acheron Kanalaki 0.5/1
KENYA: Premier League
24/03 - 19:00 Posta Rangers - Kenya CB 0/0.5
RÉUNION: Regionale 1
24/03 - 19:00 Capricorne - SDEFA
24/03 - 19:00 Jeanne d'Arc - Trois Bassins
24/03 - 19:00 Saint-Denis - Saint-Louisienne
24/03 - 19:00 Sainte-Marienne - AS Marsouins
24/03 - 19:00 St. Louis - Saint-Pierroise
24/03 - 19:00 Tamponnaise - Saint-Pauloise
RUSSIA: FNL
24/03 - 19:00 FK Chimki Moskovska oblast - Zenit Petersburg 2 0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
24/03 - 19:00 Las Palmas B - Salmantino 0
SPAIN: Tercera Division - Group 12
24/03 - 19:00 CD Buzanada - El Cotillo 0.5
24/03 - 19:00 La Cuadra - Mensajero
24/03 - 19:00 Lanzarote - Las Palmas C
24/03 - 19:00 ยูดี ซานเฟอร์นันโด - Yaiza 0
24/03 - 19:00 SD Tenisca - Union Viera
24/03 - 19:00 Tenerife B - Club Atletico Tacoronte 0.5/1
SPAIN: Primera Division Women
24/03 - 19:00 Sevilla FC W - Granadilla Tenerife W 0.5/1
TURKEY: 2. Lig Red Group
24/03 - 19:00 Bandirmaspor - Anadolu Selcukspor 0.5
24/03 - 19:00 Bugsasspor - Menemen Bld. 0.5/1
24/03 - 19:00 Kirklarelispor - Tuzlaspor
24/03 - 19:00 Pendikspor - Karagumruk 0/0.5
24/03 - 19:00 Zonguldak - Fethiyespor 0.5
TURKEY: 2. Lig White Group
24/03 - 19:00 Bodrumspor - Hacettepe 1
24/03 - 19:00 Inegolspor - Manisaspor 2/2.5
24/03 - 19:00 Kastamonuspor - Sariyer
24/03 - 19:00 Samsunspor - Nigde Anadolu
TURKEY: 3. Lig Group 1
24/03 - 19:00 Erbaaspor - Hopaspor
24/03 - 19:00 Ergene Velimese - Kozan
24/03 - 19:00 Gebzespor - Tire 0.5/1
24/03 - 19:00 Sile Yildizspor - Nazillispor 0/0.5
24/03 - 19:00 Silivrispor - Nevsehirspor
TURKEY: 3. Lig Group 2
24/03 - 19:00 Altindag Bld. - Kirsehir Belediyespor 0
24/03 - 19:00 Bergama Bld. - Van Buyuksehir Bld. 1/1.5
24/03 - 19:00 Kizilcaboluk Spor Kulubu - Erokspor
TURKEY: 3. Lig Group 3
24/03 - 19:00 Kocaelispor - Cizrespor 1
24/03 - 19:00 Serik Belediyespor - Karacabey Birlikspor 0
24/03 - 19:00 Turgutluspor - Golcukspor 0/0.5
WORLD: Friendly International
24/03 - 19:00 North Macedonia U21 - ลัตเวีย U21 0/0.5
WORLD: Club Friendly
24/03 - 19:00 AIK (Swe) - Brommapojkarna (Swe) 1
24/03 - 19:00 K. Oslo (Nor) - Baerum Sportsklubb (Nor) 1
24/03 - 19:00 KuPS (Fin) - SJK (Fin) 0.5/1
24/03 - 19:00 โมลด์ (Nor) - ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค (Swe) 0/0.5
24/03 - 19:00 MyPa (Fin) - PEPO (Fin)
24/03 - 19:00 Vasteras SK (Swe) - Syrianska (Swe) 1
POLAND: Division 2
24/03 - 19:05 Ruch - Rozwoj Katowice 0
ENGLAND: Women’s Championship
24/03 - 19:15 Tottenham W - Sheffield Utd W 1.5
AUSTRIA: Bundesliga Women
24/03 - 19:30 Kleinmunchen W - Wacker Innsbruck W 0.5/1
ENGLAND: Women’s Super League
24/03 - 19:30 Liverpool W - Arsenal W 2.5
GERMANY: Regionalliga Nordost
24/03 - 19:30 Berliner AK 07 - Altglienicke 0.5/1
24/03 - 19:30 Erfurt - Nordhausen 0.5/1
24/03 - 19:30 Furstenwalde - Meuselwitz 0
24/03 - 19:30 Halberstadt - Lokomotive Leipzig 0.5/1
RÉUNION: Regionale 1
24/03 - 19:30 เอ็กเซลซิเออร์ - Sainte-Suzanne
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 19:45 ลาว U23 - มาเลเซีย U23 3
DENMARK: 1st Division
24/03 - 19:45 Fredericia - Nykobing 0/0.5
24/03 - 19:45 Koge - Hvidovre 0/0.5
24/03 - 19:45 Roskilde - Thisted FC 0.5/1
24/03 - 19:45 Viborg - Helsingor 0.5
AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
24/03 - 20:00 สาธารณรัฐคองโก - ไลบีเรีย 1
24/03 - 20:00 ซิมบับเว - คองโก 0.5
AFRICA: Africa Cup of Nations U23 - Qualification
24/03 - 20:00 แซมเบีย U23 - มาลาวี U23 0
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 20:00 บังกลาเทศ U23 - ปาเลสไตน์ U23 2/2.5
24/03 - 20:00 กัมพูชา U23 - เกาหลีใต้ U23 5/5.5
24/03 - 20:00 อินโดนีเซีย U23 - เวียดนาม U23 1.5
DENMARK: 2nd Division - Group 1
24/03 - 20:00 Ringkobing - Tarup-Paarup 0/0.5
ETHIOPIA: Premier League
24/03 - 20:00 Ethiopia Bunna - Dedebit 1
GERMANY: 3. Liga
24/03 - 20:00 Lotte - Braunschweig 0/0.5
GERMANY: Regionalliga North
24/03 - 20:00 Holstein Kiel II - Oldenburg 0
24/03 - 20:00 Norderstedt - Drochtersen/Assel 0/0.5
24/03 - 20:00 VfL Oldenburg - Jeddeloh 0/0.5
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord
24/03 - 20:00 Altludersdorf - Greifswald 1.5
GERMANY: Oberliga NOFV- Süd
24/03 - 20:00 Wismut Gera - Einheit Rudolstadt 0/0.5
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein
24/03 - 20:00 Todesfelde - NTSV Strand 08 1
24/03 - 20:00 TSV Lagerdorf - Schilksee 1
GERMANY: Oberliga Hamburg
24/03 - 20:00 Altona - Curslack-Neuengamme 1/1.5
24/03 - 20:00 Niendorfer TSV - Sasel 0/0.5
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
24/03 - 20:00 TuS RW Koblenz - Emmelshausen
GERMANY: Oberliga Bayern Nord
24/03 - 20:00 Ammerthal - Seligenporten 0.5
GERMANY: Bundesliga Women
24/03 - 20:00 Duisburg W - Bayer Leverkusen W 0
24/03 - 20:00 Potsdam W - Werder Bremen W 2
24/03 - 20:00 Wolfsburg W - B. Monchengladbach W
GREECE: Football League
24/03 - 20:00 Apollon Pontou - Panachaiki 0/0.5
24/03 - 20:00 Dramas - Apollon Larissa 0/0.5
24/03 - 20:00 Karaiskakis - Iraklis 0/0.5
GREECE: Division C
24/03 - 20:00 Acharnaikos - Niki Tragano 0
24/03 - 20:00 Achilleas Neokesarias - Apollon Makrychori 1.5
24/03 - 20:00 AE Neapolis - Ethnikos Piraeus 1.5
24/03 - 20:00 Agioi Anargyroi - Aiolikos 0
24/03 - 20:00 Agios Ierotheos - PAE Egaleo 1
24/03 - 20:00 Alexandros Kallithea - Souli Paramythia 0
24/03 - 20:00 Almopos - Aris Palaiochori 0/0.5
24/03 - 20:00 Ampelakiakos Salamis - Ionikos 0.5/1
24/03 - 20:00 Amyntaio - Meliteas Melitis 2.5
24/03 - 20:00 AO Ilisiakos - Charavgiakos 1.5
24/03 - 20:00 Apollon Eretria - Kallithea 0
24/03 - 20:00 Apollon Paralimniou - Alexandroupoli 2.5
24/03 - 20:00 Aspida Xanthi - Kalampaki 0
24/03 - 20:00 Atromitos P. - Aeek Inka 0
24/03 - 20:00 Enosi Lerna - Pamisos 1.5
24/03 - 20:00 Ermionidas-Ermis - Aspropyrgos Enosis 0
24/03 - 20:00 Fokikos FC - Asteras Itea 1
24/03 - 20:00 Giouchtas - Atsalenios 0/0.5
24/03 - 20:00 Ialisos - Diagoras Vrachneikon 1/1.5
24/03 - 20:00 Kalamata - Ipato 0
24/03 - 20:00 Karditsa - O. Volos
24/03 - 20:00 Kavala - Alexandros Kilkis 1.5/2
24/03 - 20:00 Keratsini - Episkopi 0/0.5
24/03 - 20:00 Keravnos Pernis - Aetos Orfani 0
24/03 - 20:00 Korinthos - Thyella Kamari 0
24/03 - 20:00 Kosmio - Panserraikos 1
24/03 - 20:00 Kronos Argyrades - Nafpaktiakos 0
24/03 - 20:00 Langadas - Veria 1
24/03 - 20:00 Makedonikos - A. Asteras 0
24/03 - 20:00 Makedonikos Foufas - Thriamvos Serviana 1
24/03 - 20:00 Mandraikos - Asteras Vlachioti 0/0.5
24/03 - 20:00 Niki Agkathia - Edessaikos 0
24/03 - 20:00 Niki Volos - GS Almyros 0
24/03 - 20:00 Orfeas Xanthi - Chrisoupolis 0.5
24/03 - 20:00 Palliniakos - AO Paniliakos 0
24/03 - 20:00 Panarkadikos - Amvrysseas 0.5/1
24/03 - 20:00 Panegialios FC - Panmovriakos 0
24/03 - 20:00 Panthiraikos - Chalkis 0
24/03 - 20:00 PAO Koufalion - AS Giannitsa 0
24/03 - 20:00 Pellana - Panargiakos 1
24/03 - 20:00 PO Triglia - Kyminion 1.5
24/03 - 20:00 Proodeftiki - Ierapetra 0
24/03 - 20:00 Sellana - Pierikos 0/0.5
24/03 - 20:00 Sidirokastro - Aris Avato 1
24/03 - 20:00 Stylida - Oikonomos 0
24/03 - 20:00 Thiseas Agria - Meteora 1
24/03 - 20:00 Tilikratis L. - Grevena Aerata 2
NETHERLANDS: Derde Divisie
24/03 - 20:00 ADO 20 Heemskerk - Blauw Geel
24/03 - 20:00 HBS - HV & CV Quick
24/03 - 20:00 KVV Quick 20 - GOES
24/03 - 20:00 Rosmalen - Dongen
24/03 - 20:00 USV Hercules - HSC '21
NORWAY: Toppserien Women
24/03 - 20:00 Trondheims-Orn W - Arna-Bjornar W 0/0.5
WORLD: Club Friendly
24/03 - 20:00 Akropolis (Swe) - Dalkurd (Swe) 1
MAURITIUS: Mauritian League
24/03 - 20:15 Quatre Bornes - AS Vacoas
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF
24/03 - 20:30 Waremme - Wallonne Ciney
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
24/03 - 20:30 Chocen - Ceska Trebova
24/03 - 20:30 Hlinsko - Zamberk
GERMANY: Oberliga Hamburg
24/03 - 20:30 Teutonia Ottensen - Condor Hamburg 1.5/2
ITALY: Serie C - Group B
24/03 - 20:30 Fermana - Vis Pesaro 0
24/03 - 20:30 Gubbio - Renate 0/0.5
24/03 - 20:30 Sudtirol - L.R. Vicenza 0
ITALY: Serie C - Group C
24/03 - 20:30 Catanzaro - Sicula Leonzio 0.5
24/03 - 20:30 Paganese - Casertana
24/03 - 20:30 Reggina 1914 - Catania 0.5
24/03 - 20:30 Rende - Cavese 0/0.5
24/03 - 20:30 Viterbese - Vibonese 0/0.5
ITALY: Serie D - Group A
24/03 - 20:30 Borgosesia - Chieri
24/03 - 20:30 Bra - Borgaro
24/03 - 20:30 Casale - Savona
24/03 - 20:30 Inveruno - Dronero 0
24/03 - 20:30 Lecco - Stresa Sportiva 1.5
24/03 - 20:30 Ligorna - Lavagnese 0
ITALY: Serie D - Group B
24/03 - 20:30 Caravaggio - Olginatese 1
24/03 - 20:30 Caronnese - Ciserano
24/03 - 20:30 Darfo Boario - Ambrosiana
24/03 - 20:30 Pontisola - Mantova 1
24/03 - 20:30 Pro Sesto - Legnago Salus 0
24/03 - 20:30 Rezzato - Como 1
24/03 - 20:30 Seregno - Villa Alme
24/03 - 20:30 Sondrio - Virtus Bergamo
24/03 - 20:30 Villafranca - Scanzorosciate 1
ITALY: Serie D - Group C
24/03 - 20:30 Belluno - ASC St. Georgen
24/03 - 20:30 Campodarsego - Montebelluna 0
24/03 - 20:30 Cartigliano - ArzignanoChiampo
24/03 - 20:30 Cjarlins Muzane - Levico Terme 0
24/03 - 20:30 Delta Rovigo - Feltre
24/03 - 20:30 Este - Chions
24/03 - 20:30 Sandona - Tamai 0
24/03 - 20:30 Trento - Clodiense
ITALY: Serie D - Group D
24/03 - 20:30 Axys Zola - OltrepoVoghera 0
24/03 - 20:30 Calvina - Modena
24/03 - 20:30 Ciliverghe Mazzano - Mezzolara 0
24/03 - 20:30 Classe - Pergolettese
24/03 - 20:30 Crema - Lentigione
24/03 - 20:30 Fanfulla - Vigor Carpaneto
24/03 - 20:30 Fiorenzuola - ซานมารีโน
24/03 - 20:30 Pavia - Adrense
24/03 - 20:30 Reggio Audace - Sasso Marconi 1
ITALY: Serie D - Group E
24/03 - 20:30 Cannara - San Donato
24/03 - 20:30 Gavorrano - Aglianese Calcio 0
24/03 - 20:30 Ghivizzano Borgo - Real Forte Querceta
24/03 - 20:30 Massese - Pianese
24/03 - 20:30 Scandicci - Bastia 0
24/03 - 20:30 Tuttocuoio - Ponsacco 0
24/03 - 20:30 UC Sinalunghese - Sangimignano Sport
24/03 - 20:30 Viareggio - Sangiovannese 0
ITALY: Serie D - Group F
24/03 - 20:30 Agnonese - Savignanese
24/03 - 20:30 ASD Francavilla - Forli
24/03 - 20:30 Avezzano - Jesina
24/03 - 20:30 Castelfidardo - Isernia
24/03 - 20:30 Giulianova - Campobasso 0
24/03 - 20:30 Matelica - Santarcangelo
24/03 - 20:30 Montegiorgio - Vastese 1
24/03 - 20:30 Sammaurese - Recanatese
24/03 - 20:30 S. N. Notaresco - Sangiustese
ITALY: Serie D - Group G
24/03 - 20:30 Aprilia - SFF Atletico
24/03 - 20:30 Budoni - Albalonga 1
24/03 - 20:30 Cassino - Latte Dolce 0
24/03 - 20:30 Monterosi FC - Flaminia 1
24/03 - 20:30 Ostia Mare - Citta di Anagni 0
24/03 - 20:30 Torres - Latina
24/03 - 20:30 Trastevere Calcio - Anzio Calcio 1924 2
24/03 - 20:30 Vis Artena - Avellino
ITALY: Serie D - Group H
24/03 - 20:30 Vesuvio Ercolanese - Pomigliano 1
ITALY: Serie D - Group I
24/03 - 20:30 Locri 1909 - AS Acireale
24/03 - 20:30 Portici 1906 - Messina 0
24/03 - 20:30 US Palmese - Bari 2
NETHERLANDS: Eerste Divisie
24/03 - 20:30 เฮด อีเกิ้ลส์ - ทเวนเต้ 0/0.5
NETHERLANDS: Tweede Divisie
24/03 - 20:30 AFC - Jong Sparta Rotterdam 1
24/03 - 20:30 De Treffers - VVSB 0.5/1
NETHERLANDS: Derde Divisie
24/03 - 20:30 EVV - TEC
24/03 - 20:30 OSS '20 - Oostzaan
24/03 - 20:30 UNA - Westlandia
NORTH MACEDONIA: Division 1
24/03 - 20:30 Goblen - Gench Kalemler 0
ROMANIA: Liga 2
24/03 - 20:30 Chindia Targoviste - Daco-Getica Bucuresti 1/1.5
RWANDA: National Football league
24/03 - 20:30 Kiyovu - Bugesera FC 0
SWITZERLAND: 1.Liga Promotion
24/03 - 20:30 Bellinzona - Breitenrain 0
24/03 - 20:30 Munsingen - Bavois 0
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
24/03 - 20:30 Delemont - Zofingen
WORLD: Friendly International
24/03 - 20:30 อังกฤษ U18 - เม็กซิโก U18
WORLD: Club Friendly
24/03 - 20:30 Levadia (Est) - Metta/LU (Lat) 1.5/2
WORLD: Friendly International
24/03 - 20:45 ญี่ปุ่น U18 - สาธารณรัฐเช็ค U18
EUROPE: Euro - Qualification
24/03 - 21:00 คาซัคสถาน - รัสเซีย 0.5/1
24/03 - 21:00 เวลส์ - สโลวาเกีย 0/0.5
AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
24/03 - 21:00 สาธารณรัฐแอฟริกากลาง - กินี 0.5
AFRICA: Africa Cup of Nations U23 - Qualification
24/03 - 21:00 ตูนิเซีย U23 - ซูดานใต้ U23
ARGENTINA: Primera D Metropolitana
24/03 - 21:00 Claypole - ลูกาโน 0
ARGENTINA: Torneo Federal A - Losers stage
24/03 - 21:00 Ferro Gen.Pico - Cipolletti 0
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 21:00 อัฟกานิสถาน U23 - โอมาน U23 2.5/3
AUSTRIA: Regionalliga West
24/03 - 21:00 Johann - Bischofshofen 1.5
BELGIUM: First Amateur Division
24/03 - 21:00 Aalst - Knokke 0
24/03 - 21:00 Boom - RWDM 47 0
24/03 - 21:00 RFC Liege - Seraing 0
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF
24/03 - 21:00 Hamoir - Meux
24/03 - 21:00 Solieres Sport - La Louviere
24/03 - 21:00 Walhain - Tilleur
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A
24/03 - 21:00 Diegem - Overijse
24/03 - 21:00 Gullegem - Eppegem
24/03 - 21:00 Menen - Saint Eloois
24/03 - 21:00 Petegem - KRC Harelbeke
24/03 - 21:00 Westhoek - Ronse
24/03 - 21:00 Wijgmaal - Mandel United
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B
24/03 - 21:00 Duffel - Hades
24/03 - 21:00 Hamme - Temse
24/03 - 21:00 Vosselaar - Heur Tongeren
BELGIUM: Belgian Cup Women
24/03 - 21:00 Gent W - RSC Anderlecht W 0.5/1
CZECH REPUBLIC: CFL
24/03 - 21:00 Brozany - Dobrovice 0/0.5
24/03 - 21:00 Stechovice - Karlovy Vary 0.5/1
CZECH REPUBLIC: Division A
24/03 - 21:00 Rakovnik - Tachov
24/03 - 21:00 Sedlcany - Sobeslav 0
CZECH REPUBLIC: Division C
24/03 - 21:00 Benatky - Velke Hamry
24/03 - 21:00 Dvur Kralove - Slatinany
CZECH REPUBLIC: Division D
24/03 - 21:00 Humpolec - Velka Bites
24/03 - 21:00 Slavoj Polna - Bystrc 2
24/03 - 21:00 Strani - Stara Rise
24/03 - 21:00 Zdirec n. D. - Zdar na Sazavou
CZECH REPUBLIC: Division E
24/03 - 21:00 Bruntal - Detmarovice 0
24/03 - 21:00 Sumperk - Novy Jicin
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor
24/03 - 21:00 Motorlet Prague B - Predni Kopanina
24/03 - 21:00 Treboradice - Podoli
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP
24/03 - 21:00 SK Lhota - Poricany
24/03 - 21:00 Velim - Nespeky
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP
24/03 - 21:00 Drazice - Rudolfov
24/03 - 21:00 Hluboka nad Vltavou - Trebon
24/03 - 21:00 Jankov - Malse Roudne
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP
24/03 - 21:00 Domazlice B - Chotikov
24/03 - 21:00 Sokol Lhota - Myto
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP
24/03 - 21:00 Touzim - Hvezda Cheb
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP
24/03 - 21:00 Louny - Perstejn
24/03 - 21:00 Modra/Hrobce - Horni Jiretin
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP
24/03 - 21:00 Cerveny Kostelec - Vrchlabi
24/03 - 21:00 Dobruska - Novy Bydzov
24/03 - 21:00 Horice - Kostelec n. O.
24/03 - 21:00 Jaromer - Slavia Hradec
24/03 - 21:00 Rychnov n. Kneznou - Lazne Belohrad
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP
24/03 - 21:00 Ledec nad Sazavou - Velke Mezirici B
24/03 - 21:00 Okrisky - Nova Ves
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
24/03 - 21:00 Rajecko - Kurim 0
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
24/03 - 21:00 Dolany - Kralice na Hane 0
24/03 - 21:00 Lutin - Jesenik 0
24/03 - 21:00 Medlov - Sternberk
24/03 - 21:00 Zabreh - Vsechovice
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP
24/03 - 21:00 Stitna nad Vlari - Nevsova
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP
24/03 - 21:00 Frenstat p. R. - Pusta Polom
24/03 - 21:00 Krnov - Bridlicna
24/03 - 21:00 Moravan Oldrisov - Polanka
ENGLAND: Women’s Championship
24/03 - 21:00 Charlton W - Manchester Utd W
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Second stage
24/03 - 21:00 Finland U17 W - Austria U17 W 0
24/03 - 21:00 Italy U17 W - Slovenia U17 W 0
FRANCE: National 2 - Group D
24/03 - 21:00 Fleury-Merogis - Lens II 0
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein
24/03 - 21:00 Frisia Risum-Lindholm - Inter Turkspor Kiel 0/0.5
GERMANY: Oberliga Hamburg
24/03 - 21:00 Pinneberg - Wandsbeker Concordia
GERMANY: Oberliga Bremen
24/03 - 21:00 Borgfeld - Hastedt 0.5/1
24/03 - 21:00 Schwachhausen - Leher 1
24/03 - 21:00 Vatan Bremen - Bremer
GERMANY: Oberliga Niedersachsen
24/03 - 21:00 Arminia Hannover - Heeslinger 0
24/03 - 21:00 Gifhorn - Wunstorf 0
24/03 - 21:00 Hannoverscher SC - Delmenhorst 0
24/03 - 21:00 Oythe - Eintracht Northeim 0
24/03 - 21:00 Uphusen - Hildesheim 0
24/03 - 21:00 Wolfenbuttel - Bersenbruck 0
GERMANY: Oberliga Westfalen
24/03 - 21:00 Brunninghausen - Paderborn II 0/0.5
24/03 - 21:00 Ennepetal - TuS Haltern
24/03 - 21:00 Erndtebruck - Westfalia Herne
24/03 - 21:00 FC Gutersloh - Gievenbeck
24/03 - 21:00 Hammer SpVgg. - Schalke II
24/03 - 21:00 Holzwickeder SC - Ahlen
24/03 - 21:00 Schermbeck - ASC 09 Dortmund
24/03 - 21:00 Siegen - Westfalia Rhynern
24/03 - 21:00 Sprockhovel - Eintracht Rheine
GERMANY: Oberliga Hessen
24/03 - 21:00 Neu-Isenburg - Giessen 3/3.5
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
24/03 - 21:00 Jagersburg - TuS Koblenz 0
24/03 - 21:00 Schott Mainz - VFB Dillingen 0
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
24/03 - 21:00 Schwabmunchen - Hankofen-Hailing 0
GERMANY: Oberliga Mittelrhein
24/03 - 21:00 Breinig - Friesdorf 0
24/03 - 21:00 FC Viktoria 08 - Hurth 1
24/03 - 21:00 Freialdenhoven - Hennef 0
GERMANY: Oberliga Niederrhein
24/03 - 21:00 Baumberg - FSV Duisburg 2/2.5
24/03 - 21:00 Bocholt - Schonnebeck 0/0.5
24/03 - 21:00 Germania Ratingen - Jahn Hiesfeld 0.5/1
24/03 - 21:00 SC Velbert - Meerbusch
24/03 - 21:00 Speldorf - FC Monheim 0.5/1
24/03 - 21:00 SW Essen - Dusseldorf-West 0
24/03 - 21:00 TuRU Dusseldorf - Hilden 0
24/03 - 21:00 Union Nettetal - SSVg Velbert 0.5/1
GERMANY: Bundesliga Women
24/03 - 21:00 Frankfurt W - Bayern Munich W 2/2.5
ITALY: Serie D - Group A
24/03 - 21:00 Folgore Caratese - Fezzanese 0
24/03 - 21:00 Sestri Levante - Milano City 0
ITALY: Serie D - Group E
24/03 - 21:00 Montevarchi Calcio - Prato
24/03 - 21:00 Seravezza Pozzi - Trestina
ITALY: Serie D - Group F
24/03 - 21:00 Cesena - ASD Pineto Calcio 1
ITALY: Serie D - Group G
24/03 - 21:00 Castiadas - Lanusei Calcio
ITALY: Serie D - Group H
24/03 - 21:00 A.C.D. Nardo - Bitonto 1
24/03 - 21:00 Altamura - Gragnano
24/03 - 21:00 Citta di Fasano - SS Nola 1925 0
24/03 - 21:00 Gelbison Cilento - Taranto
24/03 - 21:00 Sarnese - Picerno 1
ITALY: Serie D - Group I
24/03 - 21:00 Castrovillari - Turris
24/03 - 21:00 Gela - Cittanovese
24/03 - 21:00 Igea Virtus - Roccella
24/03 - 21:00 Nocerina - Sancataldese 0
ITALY: Serie A Women
24/03 - 21:00 Juventus W - Fiorentina W 0.5/1
LIBERIA: LFA First Division
24/03 - 21:00 LISCR FC - MC Breweries
24/03 - 21:00 NPA Anchors - Small Town
MONTENEGRO: Division 2
24/03 - 21:00 Berane - Kom Podgorica
24/03 - 21:00 Bokelj - Decic
24/03 - 21:00 Igalo - Otrant
24/03 - 21:00 Jezero - Arsenal Tivat
24/03 - 21:00 Ljeskopolje - Jedinstvo 2
POLAND: Division 1
24/03 - 21:00 Warta Poznan - Tychy 0
POLAND: III Liga - Group II
24/03 - 21:00 Sroda - Mieszko 0
POLAND: III Liga - Group IV
24/03 - 21:00 Sandomierz - Czarni Polaniec 0/0.5
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1
24/03 - 21:00 Otoho d'Oyo - Patronage Sainte-Anne
SLOVAKIA: Divison C West
24/03 - 21:00 Belusa - Trnava B
24/03 - 21:00 Crystal - FK Nove Zamky
24/03 - 21:00 Malzenice - Velke Ludince 1
SLOVAKIA: Divison C Central
24/03 - 21:00 Filakovo - L. Hradok
24/03 - 21:00 Kalinovo - MSK Martin
24/03 - 21:00 Krasno - Podbrezova B
24/03 - 21:00 Lip. Stiavnica - Zarnovica 1
24/03 - 21:00 Namestovo - Rimavska Sobota 1
SLOVAKIA: Divison C Bratislava
24/03 - 21:00 Bernolakovo - Slovan Most
24/03 - 21:00 Lozorno - Raca
24/03 - 21:00 Malacky - D. Luzna
24/03 - 21:00 Rohoznik - Pezinok 0
24/03 - 21:00 Rovinka - Ivanka pri Dunaji
24/03 - 21:00 Rusovce - Tomasov 1
24/03 - 21:00 Vajnory - Bahon
SLOVENIA: 2. SNL
24/03 - 21:00 Beltinci - NK Krka 0/0.5
24/03 - 21:00 Brda - Ilirija 0/0.5
WORLD: Friendly International
24/03 - 21:00 คาซัคสถาน U21 - เอสโตเนีย U21 0/0.5
24/03 - 21:00 คอซอวอ U21 - เติร์กเมนิสถาน U21
24/03 - 21:00 ลัตเวีย U19 - อาร์เมเนีย U19 0/0.5
WORLD: Club Friendly
24/03 - 21:00 Asane (Nor) - Nest-Sotra (Nor)
24/03 - 21:00 Hacken (Swe) - GAIS (Swe) 1.5
24/03 - 21:00 Kongsvinger (Nor) - Degerfors (Swe) 0
24/03 - 21:00 Mjallby (Swe) - Hammarby (Swe)
24/03 - 21:00 Ull/Kisa (Nor) - Ham-Kam (Nor) 0
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 21:15 คีร์กีซสถาน U23 - จอร์แดน U23 1/1.5
24/03 - 21:15 เยเมน U23 - อิหร่าน U23 2.5/3
GERMANY: Oberliga Mittelrhein
24/03 - 21:15 Merten - Duren 1
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 21:25 มัลดีฟส์ U23 - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23 5/5.5
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A
24/03 - 21:30 Olsa Brakel - Dikkelvenne
BOSNIA AND HERZEGOVINA: FBiH
24/03 - 21:30 Gorazde - Gradacac
24/03 - 21:30 HNK Orasje - Bratstvo Gracanica
24/03 - 21:30 Igman K. - Metalleghe 0
24/03 - 21:30 Kakanj - Visoko 0
24/03 - 21:30 NK Vitez - NK Novi Travnik 0
24/03 - 21:30 Olimpic Sarajevo - Velez Mostar 0
24/03 - 21:30 TOSK Tesanj - Jedinstvo Bihac 0
24/03 - 21:30 Zivinice - Capljina 0
CAMEROON: Elite One
24/03 - 21:30 APEJES Academy - Bamenda 0
24/03 - 21:30 Colombe Lobo - New Star 0
24/03 - 21:30 Feutcheu - Stade Renard 0/0.5
24/03 - 21:30 Les Astres - Fovu Baham 0
24/03 - 21:30 UMS de Loum - Fortuna Mfou 0/0.5
24/03 - 21:30 Union Douala - Tonnerre 0
CZECH REPUBLIC: Division C
24/03 - 21:30 Caslav - Turnov
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP
24/03 - 21:30 Dolni Datyne - Brusperk
CZECH REPUBLIC: First League Women
24/03 - 21:30 Dukla Prague W - Slovacko W
DENMARK: 3F Ligaen Women - Championship Group
24/03 - 21:30 Fortuna Hjorring W - BSF W 0
DR CONGO: Super Ligue
24/03 - 21:30 AC Rangers - Groupe Bazano
24/03 - 21:30 Don Bosco - Dauphins Noirs
24/03 - 21:30 Mont Bleu - Dragons
GERMANY: Oberliga Bremen
24/03 - 21:30 Habenhauser - BTS Neustadt 0/0.5
24/03 - 21:30 SFL Bremerhaven - OSC Bremerhaven 2
GERMANY: Oberliga Hessen
24/03 - 21:30 Eddersheim - Friedberg 0/0.5
GERMANY: Oberliga Mittelrhein
24/03 - 21:30 Deutz - Bergisch Gladbach 1
24/03 - 21:30 Siegburger - VfL Vichttal 0
ITALY: Serie D - Group H
24/03 - 21:30 Gravina - Audace Cerignola
WORLD: Club Friendly
24/03 - 21:30 Kristiansund (Nor) - Aalesund (Nor) 0.5
24/03 - 21:30 Mjondalen (Nor) - Stabaek (Nor) 0
SLOVENIA: 2. SNL
24/03 - 21:45 Tabor Sezana - Brezice 1.5
AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
24/03 - 22:00 เบนิน - ตองโก 0/0.5
24/03 - 22:00 กาบูเวร์ดี - เลโซโท 0.5/1
24/03 - 22:00 แทนซาเนีย - ยูกันดา 0/0.5
BELGIUM: Proximus League - Relegation
24/03 - 22:00 ทูบิซ - โรเซลาเร่ 0.5
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF
24/03 - 22:00 Acren - OC Charleroi
CHILE: Chilean Cup
24/03 - 22:00 Osorno - D. Puerto Montt 1
ENGLAND: Premier League U18
24/03 - 22:00 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 - เซาแธมป์ตัน U18
ENGLAND: Women’s Super League
24/03 - 22:00 Bristol City W - Everton W 0.5/1
GERMANY: Oberliga Bayern Süd
24/03 - 22:00 Regensburg II - Sonthofen 1
24/03 - 22:00 SV Turkgucu Ataspor - Kirchanschoring 0
ITALY: Serie D - Group H
24/03 - 22:00 Andria - Savoia 0
ITALY: Serie D - Group I
24/03 - 22:00 Citta di Messina - Marsala
NIGERIA: NPFL
24/03 - 22:00 Akwa United - Heartland 0
24/03 - 22:00 Enugu Rangers - Remo Stars 1
24/03 - 22:00 Enyimba - Sunshine Stars 1
24/03 - 22:00 Gombe - El Kanemi 1
24/03 - 22:00 Go Round - Yobe Stars 0
24/03 - 22:00 Kwara - Katsina Utd 1
24/03 - 22:00 Lobi Stars - Niger Tornadoes 0
24/03 - 22:00 Plateau United - Abia Warriors 0
24/03 - 22:00 Wikki Tourist - Rivers United 1.5
POLAND: III Liga - Group I
24/03 - 22:00 W. Mazowieckie - Ursus Warszawa 0
POLAND: III Liga - Group III
24/03 - 22:00 Legnica 2 - Lechia Dzierzoniow 0.5/1
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
24/03 - 22:00 AD Limianos - Torcatense
24/03 - 22:00 AD Oliveirense - AD Fafe 1
24/03 - 22:00 Agueda - Lusitania FC 0
24/03 - 22:00 Amarante - Leca 0
24/03 - 22:00 Armacenenses - Redondense 1.5
24/03 - 22:00 Cacadores Taipas - Felgueiras 1
24/03 - 22:00 Caldas - FC Alverca 0
24/03 - 22:00 Chaves B - Sao Martinho
24/03 - 22:00 Ferreiras - 1º Dezembro
24/03 - 22:00 Gil Vicente - ซีดี มิรานเดส 0
24/03 - 22:00 Gondomar - Pedras Rubras 1
24/03 - 22:00 Lusitano FCV - Paredes 0
24/03 - 22:00 Macao - Alcains
24/03 - 22:00 Meda - FC Cesarense
24/03 - 22:00 Merelinense - SC Mirandela 1
24/03 - 22:00 Montijo - Louletano 0
24/03 - 22:00 Nogueirense - Oliveira Hospital
24/03 - 22:00 Oleiros - Sertanense
24/03 - 22:00 Oriental - Moura AC 1
24/03 - 22:00 Pedras Salgadas - CDC Montalegre 0
24/03 - 22:00 Peniche - Fatima 1
24/03 - 22:00 Sanjoanense - Gafanha 1
24/03 - 22:00 SB Castelo Branco - Loures 1
24/03 - 22:00 SC Espinho - Cinfaes 0
24/03 - 22:00 Sintrense - Anadia 1
24/03 - 22:00 Torreense - Santa Iria 0.5/1
24/03 - 22:00 Vasco da Gama - Olhanense
24/03 - 22:00 Vilafranquense - Leiria 0
24/03 - 22:00 Vilaverdense - Trofense 1.5
24/03 - 22:00 Vizela - Maria de Fonte 1
PORTUGAL: Taça de Portugal Women
24/03 - 22:00 Benfica W - Braga W
SPAIN: LaLiga2
24/03 - 22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า - มาลาก้า 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 2
24/03 - 22:00 CD Colunga - เรอัล ลาวิเลส
SPAIN: Tercera Division - Group 10
24/03 - 22:00 Ceuta - CD Gerena
SPAIN: Primera Division Women
24/03 - 22:00 Rayo Vallecano W - Betis W 0.5/1
WORLD: Club Friendly
24/03 - 22:00 Ranheim (Nor) - Sundsvall (Swe) 0/0.5
24/03 - 22:00 Tromso (Nor) - Bodo/Glimt (Nor) 0
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Second stage
24/03 - 22:15 Greece U17 W - Georgia U17 W
ITALY: Serie C - Group B
24/03 - 22:30 Fano - FeralpiSalo 0/0.5
24/03 - 22:30 Giana Erminio - Teramo 0
24/03 - 22:30 Imolese - Monza 0/0.5
24/03 - 22:30 Ravenna - AlbinoLeffe 0
24/03 - 22:30 Ternana - Pordenone 0
24/03 - 22:30 Triestina - Sambenedettese 0/0.5
24/03 - 22:30 Virtus Verona - Rimini 0
ITALY: Serie C - Group C
24/03 - 22:30 Monopoli - Virtus Francavilla 0/0.5
24/03 - 22:30 Potenza - Bisceglie 0.5/1
SPAIN: Tercera Division - Group 8
24/03 - 22:30 Bupolsa - Santa Marta Tormes 0
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 22:30 CAP Ciudad de Murcia - UD Los Garres 0.5
24/03 - 22:30 Real Murcia B - ลอร์ก้า 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 15
24/03 - 22:30 เปน่า สปอร์ต - CD Cantolagua 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 17
24/03 - 22:30 Atletico Monzon - Sarinena
24/03 - 22:30 Villanueva CF - Binefar 0
NETHERLANDS: Eerste Divisie
24/03 - 22:45 โรด้า เจซี - มาสทริชท์ 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 2
24/03 - 22:45 Marino de Luanco - Universidad Oviedo 1.5
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 23:00 เนปาล U23 - กาต้า U23 3
24/03 - 23:00 ศรีลังกา U23 - บาห์เลน U23 5/5.5
BURKINA FASO: Premier League
24/03 - 23:00 ASFA Yennega - Salitas
EUROPE: Euro U21 - Qualification
24/03 - 23:00 ไอแลนด์ U21 - ลักเซมเบิร์ก U21 1.5
EUROPE: Euro U17 - Qualification - Second stage
24/03 - 23:00 เดนมาร์ก U17 - สวิตเซอร์แลนด์ U17 0
GAMBIA: GFA League
24/03 - 23:00 Samger - Milan Bakau
LIBERIA: LFA First Division
24/03 - 23:00 Barrack Young Controllers - Watanga
24/03 - 23:00 Fassell - Nimba
24/03 - 23:00 Jubilee - LPRC Oiler
24/03 - 23:00 Nimba FC - Keitrace
NORWAY: Toppserien Women
24/03 - 23:00 Valerenga W - Stabaek W 1/1.5
PORTUGAL: Campeonato de Portugal
24/03 - 23:00 Maritimo B - Penalva do Castelo 0
24/03 - 23:00 SC Angrense - Real SC 0.5/1
24/03 - 23:00 SC Praiense - Pinhalnovense 1.5
24/03 - 23:00 Sporting Ideal - Casa Pia 1
24/03 - 23:00 U. Madeira - Coimbroes 0
ROMANIA: Liga 2
24/03 - 23:00 Politehnica Timisoara - Petrolul 1
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
24/03 - 23:00 Coruxo FC - San Sebastian Reyes 0
24/03 - 23:00 ปอนเตเบดร่า - Guijuelo 0/0.5
24/03 - 23:00 ราปิโด เด บัลซัส - Dep. La Coruna B 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 2
24/03 - 23:00 Barakaldo - Gijon B 0/0.5
24/03 - 23:00 Izarra - Ath Bilbao B 0/0.5
24/03 - 23:00 ซีดี มิรานเดส - Torrelavega 1
24/03 - 23:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ - เรอัล ยูนิโอน 1/1.5
24/03 - 23:00 ยูดี โลโกรนเยส - เลโยอา 0.5/1
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
24/03 - 23:00 บาดาโลน่า - ซีดี อัลโคยาโน่ 0/0.5
24/03 - 23:00 Teruel - Conquense 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
24/03 - 23:00 CF Talavera - El Ejido 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 1
24/03 - 23:00 Alondras - CD Choco
24/03 - 23:00 Arosa SC - UD Ourense 0/0.5
24/03 - 23:00 Bergantinos - เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0.5
24/03 - 23:00 Celtiga - Arenteiro
24/03 - 23:00 Compostela - Porrino Industrial
24/03 - 23:00 Ourense CF - Racing Club Villalbes
SPAIN: Tercera Division - Group 2
24/03 - 23:00 Caudal Deportivo - La Madalena 1
24/03 - 23:00 El San Martin - Llanera
24/03 - 23:00 Praviano - Tuilla
SPAIN: Tercera Division - Group 3
24/03 - 23:00 Tropezon - Cayon 0
SPAIN: Tercera Division - Group 4
24/03 - 23:00 Amurrio Club - Santurtzi 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 5
24/03 - 23:00 Terrassa - Santboia 1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 6
24/03 - 23:00 Eldense - Jove 0
24/03 - 23:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา - Vilamarxant 0.5
24/03 - 23:00 Orihuela - Novelda CF
24/03 - 23:00 Rayo Ibense - Atzeneta 0.5
24/03 - 23:00 Silla CF - Acero 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8
24/03 - 23:00 Atl. Tordesillas - Zamora 1
24/03 - 23:00 Bembibre - Almazan 0
24/03 - 23:00 Cebrerena - Leonesa 2
24/03 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า - Burgos Promesas 1
24/03 - 23:00 La Baneza - Real Avila 0.5
24/03 - 23:00 Sporting Uxama - Arandina
SPAIN: Tercera Division - Group 9
24/03 - 23:00 Guadix - Mancha 0.5/1
24/03 - 23:00 Linares - CP Almeria 1
SPAIN: Tercera Division - Group 10
24/03 - 23:00 Ecija - Sevilla FC C
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 23:00 Deportiva Minera - Yeclano 0.5/1
24/03 - 23:00 Mazarron CF - Minerva 0
SPAIN: Tercera Division - Group 14
24/03 - 23:00 Arroyo - CD Calamonte 0
24/03 - 23:00 Moralo - Pueblonuevo 1/1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 15
24/03 - 23:00 CD Corellano - CD Baztan 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 16
24/03 - 23:00 Alfaro - CF Rapid 1.5
24/03 - 23:00 Calasancio - River Ebro 1
24/03 - 23:00 CCD Alberite - Varea
24/03 - 23:00 Haro Deportivo - Anguiano 1
24/03 - 23:00 Naxara - CDFC Calzada
24/03 - 23:00 Oyonesa - Pradejon
SPAIN: Tercera Division - Group 17
24/03 - 23:00 Almudevar - Calamocha
24/03 - 23:00 Borja - Tarazona
24/03 - 23:00 Brea - Zaragoza B 0
24/03 - 23:00 Robres - Belchite 97
24/03 - 23:00 Sabinanigo - CF Illueca
24/03 - 23:00 San Lorenzo Flumen - UD Casetas
24/03 - 23:00 Tamarite - San Juan Zaragoza
24/03 - 23:00 Utebo FC - La Almunia 1/1.5
SPAIN: Tercera Division - Group 18
24/03 - 23:00 Albacete B - Quintanar 0
24/03 - 23:00 Almagro - Madridejos 1
24/03 - 23:00 La Solana - Guadalajara 1
24/03 - 23:00 Marchamalo - Azuqueca 1
24/03 - 23:00 Mora CF - Puertollano C.F. 1
24/03 - 23:00 โตเลโด - La Roda
24/03 - 23:00 Villarrobledo - Ciudad Real 0
PERU: Liga 1 - Apertura
24/03 - 23:15 U. San Martin - Carlos Mannucci 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 23:15 CD Algar - Club Olimpico de Totana
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Second stage
24/03 - 23:30 Belgium U17 W - Wales U17 W 0
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
24/03 - 23:30 Real Madrid B - พอนเฟร์ราดิน่า 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
24/03 - 23:30 เรอัล มูร์เซีย - Sanluqueno 0.5/1
SPAIN: Tercera Division - Group 1
24/03 - 23:30 Polvorin - Laracha
24/03 - 23:30 Somozas - Ribadumia
SPAIN: Tercera Division - Group 4
24/03 - 23:30 Sestao - Alaves B 0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 6
24/03 - 23:30 La Nucia - Saguntino 0
SPAIN: Tercera Division - Group 10
24/03 - 23:30 Atletico Espeleno - Cabecense 0
24/03 - 23:30 Los Barrios - CD Utrera 0
24/03 - 23:30 Puente Genil - Guadalcacin
SPAIN: Tercera Division - Group 13
24/03 - 23:30 Aguilas FC - La Union 0.5
24/03 - 23:30 Huercal-Overa - Estudiantes de Murcia
SPAIN: Tercera Division - Group 14
24/03 - 23:30 AD Llerenense - Diocesano
24/03 - 23:30 Valdivia - RCP Valverdeno 0
SPAIN: Tercera Division - Group 2
24/03 - 23:45 San Claudio - L'Entregu
EUROPE: Euro - Qualification
25/03 - 00:00 ฮังการี - โครเอเชีย 0.5/1
25/03 - 00:00 อิสราเอล - ออสเตรีย 0/0.5
25/03 - 00:00 ซานมารีโน - สก๊อตแลนด์ 3.5/4
AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
25/03 - 00:00 ลิเบีย - แอฟริกาใต้ 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
25/03 - 00:00 Cartagines - Saprissa 0/0.5
EUROPE: Elite League U20
25/03 - 00:00 Switzerland U20 - Italy U20
SPAIN: LaLiga2
25/03 - 00:00 คาดิส - คอร์โดบ้า 0.5/1
SPAIN: Segunda Division B - Group 1
25/03 - 00:00 Atl. Madrid B - Burgos 0.5
25/03 - 00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า - Celta Vigo B 1
SPAIN: Segunda Division B - Group 3
25/03 - 00:00 Cornella - Peralada 0/0.5
25/03 - 00:00 เยย์ด้า - Castellon 0/0.5
SPAIN: Segunda Division B - Group 4
25/03 - 00:00 คาร์ทาเกน่า - วิลล่าโนเวนเซ่ 1
SPAIN: Tercera Division - Group 5
25/03 - 00:00 Granollers - Prat 0/0.5
25/03 - 00:00 Santfeliuenc - Cerdanyola 0
SPAIN: Tercera Division - Group 8
25/03 - 00:00 Cristo Atletico - Atl. Astorga 0/0.5
SPAIN: Tercera Division - Group 9
25/03 - 00:00 อันเทคัวร่า CF - Juventud Torremolinos
25/03 - 00:00 Jaen - Motril
SPAIN: Tercera Division - Group 10
25/03 - 00:00 Ciudad de Lucena - Cordoba B
SPAIN: Tercera Division - Group 14
25/03 - 00:00 Jerez CF - Valdelacalzada 1.5/2
USA: USL Championship
25/03 - 00:00 New York Red Bulls 2 - Nashville SC 0.5
WORLD: Club Friendly
25/03 - 00:00 Viking (Nor) - Haugesund (Nor) 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
25/03 - 00:05 Grecia - Carmelita 1
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
25/03 - 00:15 คูเวท U23 - ซีเรีย U23 0.5/1
25/03 - 00:25 เลบานอน U23 - ซาอุดิอาระเบีย U23 2.5/3
AFRICA: Africa Cup of Nations U23 - Qualification
25/03 - 01:00 โมร็อกโก U23 - สาธารณรัฐคองโก U23
25/03 - 01:00 เซเนกัล U23 - กินี U23
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
25/03 - 01:00 Malacateco - Sanarate
ROMANIA: Liga 2
25/03 - 01:00 U. Cluj - Arges Pitesti 0.5/1
SPAIN: Tercera Division - Group 1
25/03 - 01:00 Paiosaco - Barco
ARGENTINA: Primera B Nacional
25/03 - 01:05 Deportivo Moron - Nueva Chicago 0
BRAZIL: Campeonato Brasiliense
25/03 - 01:30 Bosque Formosa - Capital
25/03 - 01:30 Brasiliense - Bolamense 2
25/03 - 01:30 Ceilandia - Paracatu 0/0.5
25/03 - 01:30 Gama - Taguatinga Esporte 0.5/1
25/03 - 01:30 Luziania - Real FC 0
25/03 - 01:30 Sobradinho - Santa Maria
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U17 - First stage
25/03 - 01:30 Nicaragua U17 - Cayman Islands U17
SIERRA LEONE: Premier League
25/03 - 01:30 East End Lions - East End Tigers
ARGENTINA: Primera B Metropolitana
25/03 - 02:00 Colegiales - Defensores Unidos 0
25/03 - 02:00 Comunicaciones - Almirante Brown 0
25/03 - 02:00 Flandria - UAI Urquiza 0
25/03 - 02:00 Justo Jose de Urquiza - San Miguel 0
25/03 - 02:00 Talleres (R.E) - Sacachispas 0/0.5
ARGENTINA: Primera C Metropolitana
25/03 - 02:00 Dep. Merlo - Sportivo Italiano 0/0.5
ARGENTINA: Primera D Metropolitana
25/03 - 02:00 CSR Espanol - Yupanqui 0
25/03 - 02:00 Deportivo Muniz - Atlas 0
ARGENTINA: Torneo Federal A - Losers stage
25/03 - 02:00 Atletico Parana - Sportivo Las Parejas 1
25/03 - 02:00 Douglas Haig - Def. Pronunciamiento 0
25/03 - 02:00 Gimnasia y Tiro - Antoniana 0
25/03 - 02:00 Independiente de Neuquen - Deportivo Roca 0
25/03 - 02:00 Racing Cordoba - Juventud Unida Universitario 0
25/03 - 02:00 San Martin Formosa - Crucero del Norte
BOLIVIA: Division Profesional - Apertura
25/03 - 02:00 Guabira - Aurora 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Capixaba - Play Offs
25/03 - 02:00 Itapemirim - Vitoria ES
BRAZIL: Campeonato Carioca - Taca Rio
25/03 - 02:00 Americano FC - Botafogo RJ 1/1.5
25/03 - 02:00 ฟลาเมงโก - Fluminense 0.5/1
25/03 - 02:00 Madureira - Cabofriense 0
25/03 - 02:00 Portuguesa RJ - Resende 0
25/03 - 02:00 Volta Redonda - Boavista
BRAZIL: Campeonato Catarinense
25/03 - 02:00 Criciuma - Avai 0
25/03 - 02:00 Hercilio Luz - Chapecoense-SC 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Gaucho - Play Offs
25/03 - 02:00 Juventude - เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Goiano - Play Offs
25/03 - 02:00 Aparecidense - Goias 1
25/03 - 02:00 Goiania - Goianesia 0
BRAZIL: Campeonato Matogrossense - Play Offs
25/03 - 02:00 Dom Bosco - Cuiaba Esporte 1
BRAZIL: Campeonato Mineiro - Play Offs
25/03 - 02:00 Atletico-MG - Tupynambas 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Paraense
25/03 - 02:00 Paysandu PA - Remo 0
BRAZIL: Campeonato Paranaense - Second stage
25/03 - 02:00 Cianorte - Cascavel 0/0.5
25/03 - 02:00 Coritiba - Rio Branco PR 1
25/03 - 02:00 Operario - Maringa FC 0.5/1
25/03 - 02:00 โตเลโด - Londrina 0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista - Play Offs
25/03 - 02:00 Sao Paulo - Ituano 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Pernambucano - Play Offs
25/03 - 02:00 Sport Recife - Petrolina 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Potiguar - Second stage
25/03 - 02:00 Palmeira da Una - America RN 1/1.5
BRAZIL: Campeonato Sul-Matogrossense - Play Offs
25/03 - 02:00 Chapadao - Aguia Negra
25/03 - 02:00 Corumbaense - Comercial MS
COLOMBIA: Torneo Aguila - Apertura
25/03 - 02:00 Cortulua - Pereira 0/0.5
25/03 - 02:00 Tigres - Atletico F.C. 0/0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 02:00 British Virgin Islands - Bonaire 0
SPAIN: LaLiga2
25/03 - 02:00 กรานาดา ซีเอฟ - ลาส ปัลมาส 0.5
URUGUAY: Primera Division - Apertura
25/03 - 02:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง - Wanderers
25/03 - 02:00 Juventud - Cerro Largo 0/0.5
25/03 - 02:00 Nacional - Plaza Colonia 0.5/1
25/03 - 02:00 Progreso - Boston River 0
25/03 - 02:00 ริเวอร์เพลท - CA Cerro 0
VENEZUELA: Primera Division - Apertura
25/03 - 02:00 Estudiantes Caracas - Aragua 0/0.5
WORLD: Friendly International
25/03 - 02:00 เบลเยียม U18 - รัสเซีย U18
VENEZUELA: Primera Division - Apertura
25/03 - 02:30 Atl. Venezuela - Puerto Cabello 0
EUROPE: Euro - Qualification
25/03 - 02:45 ไซปรัส - เบลเยียม 2/2.5
25/03 - 02:45 เนเธอร์แลนด์ - เยอรมัน 0
25/03 - 02:45 นอร์ทเทิร์น ไอร์แลนด์ - เบลารุส 0.5
25/03 - 02:45 โปแลนด์ - ลัตเวีย 2.5
25/03 - 02:45 สโลวีเนีย - North Macedonia 0.5
SPAIN: LaLiga2
25/03 - 02:45 สปอร์ติ้ง กิฆอน - เรอัล โอเบียโด 0/0.5
ARGENTINA: Primera B Nacional
25/03 - 03:00 Gimnasia Jujuy - Almagro 0
25/03 - 03:00 Ind. Rivadavia - Ferro 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Catarinense
25/03 - 03:00 Marcilio Dias - Metropolitano 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Matogrossense - Play Offs
25/03 - 03:00 Araguaia - Uniao Rondonopolis
25/03 - 03:00 Sinop - Luverdense
BRAZIL: Campeonato Sul-Matogrossense - Play Offs
25/03 - 03:00 คอสตาริกา - 7 de Setembro
COLOMBIA: Torneo Aguila - Apertura
25/03 - 03:00 Orsomarso - Barranquilla 0
25/03 - 03:00 Valledupar - Quindio 0/0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 03:00 เปอร์โตริโก - Grenada 0
USA: MLS
25/03 - 03:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น - Cincinnati 0.5/1
VENEZUELA: Primera Division - Apertura
25/03 - 03:00 Estudiantes Merida - Metropolitanos 0/0.5
25/03 - 03:00 La Guaira - Llaneros 1
25/03 - 03:00 Mineros - Zulia 0.5
WORLD: Friendly International
25/03 - 03:00 ฝรั่งเศส U21 - เดนมาร์ก U21 0.5/1
ARGENTINA: Copa Argentina
25/03 - 03:10 Newells Old Boys - Villa Mitre 1
CHILE: Chilean Cup
25/03 - 03:30 Colchagua - Club Deportes Santa Cruz 0.5
25/03 - 03:30 D. Concepcion - S. Wanderers 0
25/03 - 03:30 General Velasquez - Magallanes 0/0.5
25/03 - 03:30 Ind. Cauquenes - เรนเจอส์ 1
25/03 - 03:30 Lautaro - Melipilla 0.5
25/03 - 03:30 Pilmahue - Valdivia 1
25/03 - 03:30 Recoleta - San Felipe 1
25/03 - 03:30 San Marcos de Arica - Cobreloa 0
COLOMBIA: Torneo Aguila - Apertura
25/03 - 03:30 Real San Andres - Fortaleza 0/0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U17 - First stage
25/03 - 03:30 Grenada U17 - United States Virgin Islands U17
PANAMA: LPF - Clausura
25/03 - 03:30 Deportivo Universitario - Alianza 0
BRAZIL: Campeonato Catarinense
25/03 - 04:00 Figueirense - Joinville 0.5/1
BRAZIL: Copa do Nordeste
25/03 - 04:00 Bahia - Salgueiro 0.5/1
COLOMBIA: Liga Aguila - Apertura
25/03 - 04:00 Ind. Medellin - Envigado 0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 04:00 โดมินิกัน รีพับบลิค - Bermuda 0/0.5
PERU: Liga 1 - Apertura
25/03 - 04:00 Dep. Municipal - Sport Boys 0.5
USA: USL Championship
25/03 - 04:00 Sacramento Republic - Oklahoma City Energy 0/0.5
VENEZUELA: Primera Division - Apertura
25/03 - 04:00 โมนาคัส - Caracas 0
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
25/03 - 04:05 Limon - Guadalupe 0/0.5
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
25/03 - 04:30 คลับ ลิเบอร์ตาด - Sol de America 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
25/03 - 04:55 Zeledon - U.C.R. 0.5
ARGENTINA: Primera B Nacional
25/03 - 05:00 Agropecuario - Villa Dalmine 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Gaucho - Play Offs
25/03 - 05:00 Aimore - SER Caxias 0/0.5
BRAZIL: Campeonato Paulista - Troféu Interior - Play Offs
25/03 - 05:00 Bragantino - Ponte Preta 0
BRAZIL: Campeonato Paulista - Play Offs
25/03 - 05:00 Ferroviaria - Corinthians 0.5
BRAZIL: Copa do Nordeste
25/03 - 05:00 Botafogo PB - Sampaio Correa 1
25/03 - 05:00 CSA - Sergipe 0.5/1
COLOMBIA: Liga Aguila - Apertura
25/03 - 05:00 Junior - Huila 1
HONDURAS: Liga Nacional - Clausura
25/03 - 05:00 Platense - CD Honduras 0.5/1
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 05:00 แคนนาดา - French Guiana 1.5/2
USA: USL Championship
25/03 - 05:00 Bethlehem - Memphis 0.5
SOUTH AMERICA: South American Championship U17
25/03 - 05:10 อาร์เจนตินา U17 - โคลัมเบีย U17
ARGENTINA: Torneo Federal A - Losers stage
25/03 - 05:30 Sportivo Belgrano - San Lorenzo Alem 1
JAMAICA: Premier League - Play Offs
25/03 - 05:30 UWI - Mount Pleasant 1
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 05:30 Haiti - คิวบา 0.5/1
BRAZIL: Campeonato Paranaense - Second stage
25/03 - 06:00 Parana - Cascavel CR 0.5
COLOMBIA: Liga Aguila - Apertura
25/03 - 06:00 America De Cali - Jaguares de Cordoba 0.5/1
PANAMA: LPF - Clausura
25/03 - 06:00 Costa del Este - Miguelito 0
25/03 - 06:00 Independiente - San Francisco 0/0.5
PERU: Liga 1 - Apertura
25/03 - 06:15 Cesar Vallejo - Union Comercio 0/0.5
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
25/03 - 06:30 Olimpia Asuncion - Nacional Asuncion 1/1.5
ARGENTINA: Primera B Nacional
25/03 - 07:00 Club Atletico Mitre - Olimpo Bahia Blanca 0/0.5
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
25/03 - 07:00 Herediano - Alajuelense 0/0.5
NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Nations League - Qualification
25/03 - 07:00 Barbados - Nicaragua
ARGENTINA: Primera B Nacional
25/03 - 07:10 Def. de Belgrano - Platense 0/0.5
SOUTH AMERICA: South American Championship U17
25/03 - 07:30 บราซิล U17 - อุรุกวัย U17
COLOMBIA: Liga Aguila - Apertura
25/03 - 08:00 Santa Fe - Once Caldas 0.5
JAMAICA: Premier League - Play Offs
25/03 - 08:00 Arnett Gardens - Cavalier
JAPAN: J-League Division 2
24/03 - 11:00 Finished Kagoshima Utd 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0 - 1 0
JAPAN: Football Championships Women
24/03 - 11:00 Finished Kunoichi W 1 - 1 Beleza W 0 - 1 1.5/2
24/03 - 11:00 Finished Nippon Sport Science University W 1 - 5 Urawa W 1 - 1 0.5/1
24/03 - 11:00 Finished Parceiro Nagano W 0 - 1 Albirex Niigata W 0 - 1 0/0.5
24/03 - 11:00 Finished Vegalta Sendai W 0 - 0 Inac Kobe Leonesa W 0 - 0
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 12:00 Finished สิงคโปร์ U23 1 - 1 เกาหลีเหนือ U23 1 - 1 1.5
AUSTRALIA: NPL NSW
24/03 - 12:00 Finished Sydney Olympic 3 - 3 Blacktown City 1 - 2 0.5
JAPAN: J-League Division 2
24/03 - 12:00 Finished เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 1 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 0
24/03 - 12:00 Finished มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 1 Ryukyu 0 - 0 0
24/03 - 12:00 Finished โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: FNL
24/03 - 12:00 Finished Luch 1 - 1 Tyumen 1 - 1 0
AUSTRALIA: NPL NSW
24/03 - 12:30 Finished Rockdale City Suns 0 - 3 Hakoah Sydney 0 - 1 0.5/1
24/03 - 13:00 Finished Sydney Utd 2 - 2 Wollongong Wolves 0 - 1 0
AUSTRALIA: NPL Queensland
24/03 - 13:00 Finished Gold Coast 0 - 4 Olympic FC 0 - 1 0.5/1
24/03 - 13:00 Finished Sunshine Coast 2 - 0 Western Pride 1 - 0 1.5/2
CHINA: Yi League
24/03 - 14:00 Finished Taizhou Yuanda 1 - 2 Qingdao Jonoon 0 - 2 0/0.5
JAPAN: J-League Division 2
24/03 - 14:00 Finished รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 Tochigi 0 - 1 0
AUSTRALIA: Brisbane Premier League
24/03 - 15:00 Postponed Toowong 0 - 0 The Gap 0 - 0
RUSSIA: FNL
24/03 - 15:00 Finished Tomsk 1 - 0 M. Saransk 0 - 0 0/0.5
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 15:30 Finished ติมอร์ เลสเต U23 0 - 6 ญี่ปุ่น U23 0 - 1 0
24/03 - 15:30 Finished ฟิลิปปินส์ U23 0 - 8 จีน U23 0 - 5 4
ROMANIA: Superliga Women
24/03 - 15:30 Finished Ol. Cluj W 3 - 1 Universitatea Galati W 1 - 0 3.5
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 16:00 Finished มองโกเลีย U23 0 - 1 ฮ่องกง จีน U23 0 - 0 1
CZECH REPUBLIC: Division E
24/03 - 16:00 Finished Usti 0 - 7 Hranice 0 - 5 2
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP
24/03 - 16:00 After Penalties Cernovir 3 - 2 Sokol Opatovice 2 - 0 1
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Qualification
24/03 - 16:00 Finished FK Kyran 3 - 1 Igilik 1 - 1 0
ROMANIA: Liga 2
24/03 - 16:00 Finished Energeticianul 0 - 0 Mioveni 0 - 0 0/0.5
WORLD: Club Friendly
24/03 - 16:00 Finished สเตอัว บูคาเรสต์ (Rou) 2 - 0 Progresul Spartac (Rou) 1 - 0 2
CZECH REPUBLIC: Division E
24/03 - 16:15 Finished Havirov 1 - 1 Hermanice 1 - 1 0
24/03 - 16:15 Finished Slavicin 4 - 1 Kozlovice 3 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
24/03 - 16:15 Finished Bohunice 1 - 3 Mutenice 0 - 2 0
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP
24/03 - 16:30 Finished Litomericko B 1 - 4 Modlany 1 - 2
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP
24/03 - 16:30 Finished Skalice 6 - 1 Frydlant 3 - 1
SLOVAKIA: 2. liga
24/03 - 16:30 Finished Petrzalka 1 - 1 I. Bratislava 0 - 1 0.5/1
SLOVAKIA: Divison C West
24/03 - 16:30 Finished Nitra B 2 - 1 FC Zlate Moravce B 0 - 1 1
SLOVAKIA: Divison C Central
24/03 - 16:30 Finished Oravske Vesele 1 - 1 Poltar 0 - 1
SLOVAKIA: Divison C Bratislava
24/03 - 16:30 Finished Slovan Bratislava B 5 - 2 Devinska N. Ves 2 - 1 3
ASIA: AFC Championship U23 - Qualification
24/03 - 17:00 Finished บรูไน U23 0 - 8 ไทย U23 0 - 1 6
24/03 - 17:00 Finished ไชนีส ไทเป U23 0 - 6 ออสเตรเลีย U23 0 - 3 6
24/03 - 17:00 Cancelled Pakistan U23 0 - 0 ทาจิกิสถาน U23 0 - 0
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Second stage
24/03 - 17:00 Finished Denmark U17 W 2 - 0 Iceland U17 W 1 - 0 0
GERMANY: Junioren Bundesliga West
24/03 - 17:00 Finished RW Essen U19 1 - 0 Duisburg U19 0 - 0 0.5
GERMANY: Bundesliga Women
24/03 - 17:00 Finished Sand W 0 - 1 SGS Essen W 0 - 1 0.5/1
RUSSIA: FNL
24/03 - 17:00 Finished R. Volgograd 2 - 0 Sibir 1 - 0 0.5
WORLD: Friendly International
24/03 - 17:00 Finished ไชนีส ไทเป 0 - 1 Solomon Islands 0 - 1 0.5
WORLD: Club Friendly
24/03 - 18:00 Cancelled ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) 0 - 0 Ham-Kam (Nor) 0 - 0
TURKEY: 2. Lig White Group
24/03 - 18:30 Awarded Gaziantepspor 0 - 3 Utas Usakspor 0 - 0
WORLD: Club Friendly
24/03 - 19:00 Cancelled Varnamo (Swe) 0 - 0 Eskilsminne (Swe) 0 - 0
GREECE: Division C
24/03 - 20:00 Cancelled Thesprotos 0 - 0 Floriada 0 - 0
ITALY: Serie C - Group C
24/03 - 20:30 Awarded Siracusa 3 - 0 Matera 0 - 0
RWANDA: National Football league
24/03 - 20:30 Postponed Muhanga 0 - 0 Mukura Victory Sports 0 - 0 0
CAMEROON: Elite One
24/03 - 21:30 Postponed Avion Academy 0 - 0 Dragon de Yaounde 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Bafang 0 - 0 Young Sports 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Colombe Lobo 0 - 0 Bamenda 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Eding Sport 0 - 0 Fovu Baham 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Fortuna Mfou 0 - 0 Stade Renard 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Tonnerre 0 - 0 APEJES Academy 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed UMS de Loum 0 - 0 Feutcheu 0 - 0
24/03 - 21:30 Postponed Union Douala 0 - 0 New Star 0 - 0
DR CONGO: Super Ligue
24/03 - 21:30 Awarded Sanga Balende 0 - 0 Muungano 0 - 0
AFRICA: Africa Cup of Nations U23 - Qualification
24/03 - 23:30 Cancelled เซียร์ราลีโอน U23 0 - 0 แคเมอรูน U23 0 - 0
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }}