Time | Home | Score | Away | HT | Handicap | |
---|---|---|---|---|---|---|
ENGLAND: Premier League | ||||||
17/03 - 21:00 | เอฟเวอร์ตัน | 0 - 0 | ลิเวอร์พูล | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | เวสต์แฮม | 1 - 1 | แอสตัน วิลล่า | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:30 | ไบรท์ตัน | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | 0 | |
FRANCE: Ligue 1 | ||||||
17/03 - 19:00 | แบรสต์ | 1 - 1 | ลีลล์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | แกลร์มง | 2 - 1 | เลอ อาฟร์ | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | โมนาโก | 2 - 2 | ลอริยองต์ | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | แร็งส์ | 2 - 1 | เม็ตซ์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:05 | แรนส์ | 2 - 0 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:45 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 - 6 | PSG | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Bundesliga | ||||||
17/03 - 21:30 | ไฟร์บวร์ก | 2 - 3 | เลเวอร์คูเซ่น | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:30 | ดอร์ทมุนด์ | 3 - 1 | แฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie A | ||||||
17/03 - 18:30 | ยูเวนตุส | 0 - 0 | เจนัว | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | เวโรน่า | 1 - 3 | เอซี มิลาน | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 00:00 | โรม่า | 1 - 0 | ซัสเซาโล่ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 00:00 | อตาลันต้า | 0 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 02:45 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 1 | นาโปลี | 0 - 0 | 1 | |
NETHERLANDS: Eredivisie | ||||||
17/03 - 18:15 | โวเลนดัม | 0 - 4 | อาแซด | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 20:30 | ฮีเรนวีน | 2 - 3 | เฟเยนูร์ด | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | อูเทรชท์ | 1 - 0 | ไนเมเคิน | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 22:45 | สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม | 2 - 2 | อาแย็กซ์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | พีเอสวี | 1 - 0 | ทเวนเต้ | 0 - 0 | 1.5 | |
SPAIN: LaLiga | ||||||
17/03 - 20:00 | เซบีย่า | 1 - 2 | เซลต้า บีโก้ | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 22:15 | ลาส ปัลมาส | 0 - 1 | อัลเมเรีย | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:15 | บียาร์เรอัล | 1 - 0 | บาเลนเซีย | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 0 | เรอัล เบติส | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:00 | แอตเลติโก มาดริด | 0 - 3 | บาร์เซโลน่า | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ALBANIA: Superliga | ||||||
17/03 - 20:00 | Kukesi | 2 - 0 | Vllaznia | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 23:00 | KF Tirana | 3 - 2 | Dinamo Tirana | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ALBANIA: First Division | ||||||
17/03 - 20:00 | Apolonia Fier | 1 - 1 | Korabi Peshkopi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ANDORRA: Andorra Cup | ||||||
17/03 - 17:00 | UE Santa Coloma | 1 - 0 | Penya | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Inter Escaldes | 1 - 0 | Atletic America | 0 - 0 | 3/3.5 | |
18/03 - 01:00 | FC Rangers | 0 - 4 | Atletic Escaldes | 0 - 0 | 0 | |
ANGOLA: Girabola | ||||||
17/03 - 21:30 | Interclube | 0 - 1 | Sporting de Cabinda | 0 - 0 | 1.5 | |
ANTIGUA & BARBUDA: ABFA Premier League | ||||||
18/03 - 03:00 | Swetes | 1 - 6 | แอสตัน วิลล่า | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:00 | Ottos Rangers | 2 - 3 | Grenades | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 07:00 | Greenbay Hoppers | 0 - 5 | All Saints Utd. | 0 - 0 | 0 | |
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional | ||||||
18/03 - 02:00 | Barracas Central | 1 - 0 | Huracan | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | Godoy Cruz | 1 - 0 | Tigre | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 04:30 | ริเวอร์เพลท | 3 - 1 | Gimnasia L.P. | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 07:00 | Banfield | 0 - 0 | Talleres Cordoba | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 07:00 | Estudiantes L.P. | 0 - 0 | โบค่า จูเนียร์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
18/03 - 01:00 | Arsenal Sarandi | 2 - 1 | Talleres (R.E) | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 02:00 | Almagro | 0 - 0 | Chaco For Ever | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | Deportivo Moron | 0 - 0 | Deportivo Madryn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | Guillermo Brown | 1 - 1 | San Miguel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:30 | Racing Cordoba | 2 - 0 | Alvarado | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 03:15 | CA Mitre | 2 - 2 | Colon Santa Fe | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 04:00 | San Martin T. | 2 - 0 | CA Estudiantes | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 05:00 | Patronato | 0 - 0 | Club A. Guemes | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera B - Apertura | ||||||
18/03 - 01:30 | Dock Sud | 0 - 0 | Sacachispas | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 01:30 | Flandria | 0 - 2 | Dep. Merlo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:30 | Liniers | 2 - 0 | Midland | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 01:30 | Sportivo Italiano | 2 - 2 | Canuelas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera C - Apertura | ||||||
18/03 - 01:30 | Deportivo Paraguayo | 1 - 1 | Puerto Nuevo | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 01:30 | Justo Jose de Urquiza | 1 - 1 | Central Cordoba | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 01:35 | Atlas | 0 - 2 | Central Ballester | 0 - 0 | 1 | |
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura | ||||||
18/03 - 01:30 | Atletico Pilar | 0 - 0 | Provincial | 0 - 0 | 0 | |
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
17/03 - 21:00 | Banfield W | 2 - 5 | Gimnasia L.P. W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:30 | Belgrano W | 2 - 0 | Huracan W | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 01:30 | Racing Club W | 6 - 0 | Excursionistas W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
18/03 - 01:30 | Social Atletico Television W | 0 - 0 | Platense W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARMENIA: Premier League | ||||||
17/03 - 19:00 | West Armenia | 2 - 0 | Van | 0 - 0 | 0 | |
ARMENIA: First League | ||||||
17/03 - 18:00 | Alashkert 2 | 2 - 1 | Ararat Yerevan 2 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Andranik | 1 - 1 | Urartu 2 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Shirak Gyumri 2 | 2 - 1 | Pyunik Yerevan 2 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Syunik | 2 - 0 | Noah 2 | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
17/03 - 11:30 | Broadmeadow | 3 - 1 | Edgeworth E. | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 12:30 | Lambton J. | 2 - 1 | Weston Workers | 0 - 0 | 1 | |
AUSTRALIA: NPL NSW | ||||||
17/03 - 11:00 | Rockdale Ilinden | 2 - 3 | Blacktown City | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 12:30 | APIA Leichhardt | 2 - 0 | Sydney Olympic | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRALIA: NPL Queensland | ||||||
17/03 - 13:15 | Wynnum Wolves | 4 - 3 | Olympic FC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 14:00 | Queensland Lions | 1 - 2 | Brisbane U21 | 0 - 0 | 1.5/2 | |
AUSTRALIA: A-League Women | ||||||
17/03 - 11:00 | Central Coast Mariners W | 4 - 1 | Canberra W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 12:00 | Western United W | 1 - 3 | Newcastle W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
AUSTRIA: Bundesliga - Championship Group | ||||||
17/03 - 20:30 | A. Klagenfurt | 0 - 4 | สตวร์ม กราซ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 5 - 1 | Hartberg | 0 - 0 | 1.5/2 | |
AUSTRIA: 2. Liga | ||||||
17/03 - 16:30 | Bregenz | 1 - 4 | Dornbirn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
17/03 - 21:00 | Haitzendorf | 1 - 2 | Retz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Wien | ||||||
17/03 - 16:30 | Stammersdorf | 1 - 0 | Mannsworth | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Bundesliga Women | ||||||
17/03 - 17:00 | First Vienna W | 3 - 2 | Neulengbach W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | St. Polten W | 0 - 0 | Austria Vienna W | 0 - 0 | 2.5 | |
17/03 - 20:00 | Altach/Vorderland W | 2 - 0 | Wacker Innsbruck W | 0 - 0 | 0 | |
AZERBAIJAN: Premier League | ||||||
17/03 - 19:00 | Turan | 1 - 3 | คาราบัค | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:00 | Sumqayit | 1 - 2 | Sabah Baku | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BARBADOS: Premier League | ||||||
18/03 - 05:00 | Barbados Soccer Academy | - | Paradise SC | 0 | ||
18/03 - 07:30 | Deacons | - | Ellerton FC | 0 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
17/03 - 17:00 | Arsenal Dzyarzhynsk | 0 - 1 | Zhodino | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 19:00 | Slutsk | 1 - 1 | FC Gomel | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Shakhtyor Soligorsk | 1 - 0 | Vitebsk | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELARUS: Vysshaya Liga Women | ||||||
17/03 - 19:00 | Bobruichanka W | 0 - 11 | Din. Minsk W | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: Jupiler Pro League | ||||||
17/03 - 19:30 | St. Truiden | 2 - 1 | คลับ บรูกก์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | รอยัล อันท์เวิร์ป | 1 - 1 | ยูนิยง แซงต์ กิลลุส | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:30 | Cercle Brugge KSV | 4 - 0 | RWDM | 0 - 0 | 1.5/2 | |
18/03 - 00:30 | เกนท์ | 5 - 0 | Charleroi | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 00:30 | เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1 - 0 | เมเชเลน | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:30 | เวสเตอร์โล | 1 - 1 | เกงค์ | 0 - 0 | 0.5 | |
BELGIUM: National Division 1 | ||||||
17/03 - 21:00 | Cappellen | 3 - 2 | Namur | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Leuven B | 0 - 4 | Lokeren-Temse | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:00 | URSL Vise | 0 - 0 | Hoogstraten | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF | ||||||
17/03 - 21:00 | Acren | 1 - 2 | Verlaine | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Binche | 0 - 0 | La Calamine | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Ganshoren | 0 - 3 | Renaissance Mons | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Royal Union SG 2 | 3 - 1 | La Louviere | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Stockay-Warfusee | 2 - 2 | ทูบิซ | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A | ||||||
17/03 - 21:00 | Cercle Brugge KSV 2 | 5 - 1 | Oostkamp | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | KRC Harelbeke | 2 - 3 | Gullegem | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Merelbeke | 2 - 0 | Dikkelvenne | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Olsa Brakel | 0 - 3 | Voorde Appelterre | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Zelzate | 3 - 1 | Petegem | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B | ||||||
17/03 - 21:00 | Boom | 2 - 1 | K. Berchem Sport | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Diegem | 2 - 0 | Overijse | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | KV Mechelen 2 | 0 - 0 | Wezel Sport | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Lyra-Lierse Berlaar | 3 - 0 | Hasselt | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELGIUM: 1st National Women | ||||||
17/03 - 21:00 | Leuven II W | 2 - 3 | Waregem II W | 0 - 0 | 0 | |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Coton FC | 1 - 0 | AS Sobemap | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Dragons | 1 - 0 | ASPAC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Espoir | 1 - 0 | Damissa | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | JS Pobe | 1 - 1 | Requins | 0 - 0 | 0 | |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Ainonvi | 2 - 0 | Avrankou Omnisport | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Buffles du Borgou | 1 - 1 | Soleil | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | JAK | 1 - 1 | Police | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Pantheres | 0 - 1 | Tonnerre | 0 - 0 | 0 | |
BERMUDA: Premier League | ||||||
18/03 - 02:00 | Hamilton Parish | 7 - 0 | X-Roads Warriors | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:00 | Paget | 1 - 2 | Somerset | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:00 | YMSC | 4 - 3 | Devonshire Cougars | 0 - 0 | 0 | |
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Liga BiH | ||||||
17/03 - 20:00 | Posusje | 1 - 0 | Siroki Brijeg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:00 | Borac Banja Luka | 3 - 1 | Zvijezda 09 | 0 - 0 | 1.5 | |
18/03 - 02:00 | Velez Mostar | 2 - 0 | Igman K. | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH | ||||||
17/03 - 21:00 | Jedinstvo Bihac | 1 - 2 | Sloboda | 0 - 0 | 0 | |
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS | ||||||
17/03 - 20:30 | Modrica | 0 - 0 | Ljubic Prnjavor | 0 - 0 | 0 | |
BOTSWANA: Premier League | ||||||
17/03 - 21:00 | BDF XI | 0 - 0 | Tafic FC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Holy Ghost | 0 - 0 | Nico United | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Orapa United | 0 - 0 | Morupule | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:30 | Holy Ghost | 2 - 0 | BDF XI | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Alagoano - Play Offs | ||||||
18/03 - 03:00 | ASA | 2 - 0 | CSE | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Amazonense - Second stage | ||||||
18/03 - 02:45 | Amazonas | 3 - 1 | Operario Esporte Clube | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BRAZIL: Baiano - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Vitoria | 4 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0 - 0 | 1/1.5 | |
BRAZIL: Capixaba - Play Offs | ||||||
18/03 - 01:30 | Rio Branco ES | 1 - 1 | Nova Venecia | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Carioca - Taca Guanabara - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Nova Iguacu | 1 - 0 | Vasco | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Carioca - Taca Rio | ||||||
18/03 - 04:30 | Botafogo RJ | 2 - 1 | Sampaio Correa FE | 0 - 0 | 1.5 | |
BRAZIL: Catarinense - Play Offs | ||||||
18/03 - 04:00 | Marcilio Dias | 0 - 1 | Brusque | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:30 | Criciuma | 2 - 1 | Hercilio Luz | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Cearense - Play Offs | ||||||
18/03 - 03:00 | Fortaleza | 3 - 0 | Maracana | 0 - 0 | 2/2.5 | |
BRAZIL: Cearense 2 | ||||||
18/03 - 01:30 | Maranguape | 1 - 1 | Guarani de Juazeiro | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 02:00 | Pacatuba | 0 - 2 | Itapipoca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:00 | Icasa | 1 - 0 | Cariri FC | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Gaucho - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Juventude | 0 - 0 | Internacional | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Goiano - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Goiania | 2 - 3 | Atletico GO | 0 - 0 | 1/1.5 | |
BRAZIL: Matogrossense - Play Offs | ||||||
18/03 - 04:00 | Luverdense | 0 - 1 | Cuiaba | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Mineiro - Play Offs | ||||||
18/03 - 05:00 | America MG | 2 - 1 | Atletico-MG | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Paraense - Play Offs | ||||||
17/03 - 20:00 | Tuna Luso | 3 - 1 | Sao Francisco | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 01:30 | Caete | 0 - 2 | Aguia De Maraba | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:00 | Paysandu PA | 3 - 1 | Bragantino | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BRAZIL: Paranaense - Play Offs | ||||||
18/03 - 05:30 | Maringa FC | 2 - 0 | Coritiba | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Paulista - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Bragantino | 3 - 0 | Inter de Limeira | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 04:00 | Sao Paulo | 1 - 2 | Novorizontino | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 06:15 | Santos | 1 - 0 | Portuguesa | 0 - 0 | 1/1.5 | |
BRAZIL: Paulista A4 | ||||||
17/03 - 20:00 | Penapolense | 0 - 0 | Vocem | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | XV de Jau | 3 - 1 | America SP | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Pernambucano - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:00 | Retro | 1 - 1 | Nautico | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Potiguar - Second stage | ||||||
18/03 - 02:00 | America RN | 0 - 0 | ABC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Rondoniense | ||||||
18/03 - 02:30 | Porto Velho | 2 - 2 | Genus | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 02:30 | Vilhena EC | 1 - 1 | Barcelona RO | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Sergipano - Relegation - Play Offs | ||||||
18/03 - 01:30 | Olimpico EC | 1 - 4 | Carmopolis | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:00 | Atletico Gloriense | 1 - 1 | America SE | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Sul-Matogrossense - Play Offs | ||||||
18/03 - 02:30 | Ivinhema | 0 - 1 | Operario MS | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 03:00 | คอสตาริกา | 0 - 0 | Dourados | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 03:00 | Portuguesa MS | 2 - 2 | Aquidauanense | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Baiano U20 | ||||||
17/03 - 19:00 | Jacuipense U20 | 3 - 0 | Catuense U20 | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 01:00 | Alagoinhas U20 | 0 - 4 | Bahia U20 | 0 - 0 | 1.5 | |
18/03 - 01:00 | Vitoria da Conquista U20 | 4 - 1 | Barcelona U20 | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Paranaense U20 - First stage | ||||||
17/03 - 20:30 | Operario PR U20 | 7 - 0 | Cambe U20 | 0 - 0 | 2.5/3 | |
BULGARIA: Parva liga | ||||||
17/03 - 17:45 | Krumovgrad | 2 - 2 | Pirin Blagoevgrad | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:15 | Hebar | 1 - 0 | Arda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:45 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 4 - 0 | Botev Plovdiv | 0 - 0 | 1.5 | |
BULGARIA: Third League - South-East | ||||||
17/03 - 20:00 | Lok. Plovdiv II | 1 - 2 | Haskovo | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Third League - North-East | ||||||
17/03 - 20:00 | Kubrat | 1 - 3 | Ustrem Donchevo | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Third League - North-West | ||||||
17/03 - 19:30 | Etar II | 1 - 1 | Yantra Polski Trambesh | 0 - 0 | 0 | |
CHAD: Premiere Division - LPFN | ||||||
17/03 - 21:45 | Agri - Tchad | 0 - 3 | As Dgssie | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:45 | Ascot | 0 - 1 | Algoy | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:45 | Elect Sport | 2 - 1 | Aiglons | 0 - 0 | 0 | |
CHILE: Primera Division | ||||||
17/03 - 22:00 | Coquimbo | 0 - 0 | Colo Colo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Huachipato | 2 - 1 | Copiapo | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 04:00 | Palestino | 0 - 0 | Union La Calera | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 06:30 | U. Catolica | 0 - 0 | A. Italiano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CHILE: Primera B | ||||||
18/03 - 04:00 | CD Santa Cruz | 1 - 2 | Recoleta | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 04:00 | San Felipe | 1 - 2 | S. Wanderers | 0 - 0 | 0 | |
CHILE: Segunda Division | ||||||
17/03 - 22:00 | D. Concepcion | 3 - 1 | Concon National | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 04:00 | General Velasquez | 1 - 3 | Osorno | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CHILE: Primera Division Women | ||||||
17/03 - 21:00 | Cobresal W | 1 - 0 | A. Italiano W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | U. De Chile W | 3 - 0 | Coquimbo W | 0 - 0 | 2.5 | |
17/03 - 22:00 | Deportes Iquique W | 3 - 0 | Palestino W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 02:00 | U. Catolica W | 5 - 2 | Everton W | 0 - 0 | 0 | |
CHINA: Jia League | ||||||
17/03 - 14:30 | Suzhou Dongwu | 0 - 1 | Dalian Yingbo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | Guangxi Pingguo Haliao | 1 - 1 | Liaoning Tieren | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:30 | Guangzhou FC | 3 - 1 | Shijiazhuang Gongfu | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CHINA: FA Cup | ||||||
17/03 - 13:00 | Shanghai Segenda | 7 - 0 | Nanning Juding | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 13:30 | Qingdao Elite | 2 - 0 | Shanxi Longcheng | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 14:30 | Chongqing Chunlei | 2 - 5 | Dalian Kuncheng | 0 - 0 | 0 | |
COLOMBIA: Primera A - Apertura | ||||||
18/03 - 02:00 | Envigado | 1 - 1 | Millonarios | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 04:10 | Dep. Cali | 0 - 1 | Patriotas | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 06:20 | Fortaleza | 0 - 0 | America De Cali | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 08:30 | Pereira | 2 - 1 | Aguilas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
COLOMBIA: Primera B - Apertura | ||||||
18/03 - 03:00 | Real Cundinamarca | 1 - 0 | โบค่า จูเนียร์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
COLOMBIA: Liga Women | ||||||
18/03 - 03:30 | Real Santander W | 0 - 3 | Cucuta W | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 04:00 | Dep. Pasto W | 0 - 3 | America de Cali W | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 04:00 | Millonarios W | 1 - 0 | Deportivo Pereira W | 0 - 0 | 1.5 | |
18/03 - 07:00 | Dep. Cali W | 3 - 0 | Llaneros W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
COSTA RICA: Primera Division - Clausura | ||||||
18/03 - 04:00 | Sporting San Jose | 0 - 0 | Alajuelense | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 05:00 | Cartagines | 0 - 0 | AD Santos | 0 - 0 | 1/1.5 | |
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura | ||||||
18/03 - 04:00 | AD Sarchi | 3 - 0 | Puerto Golfito FC | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 04:00 | Limon Black Star | 3 - 2 | Escorpiones | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CROATIA: HNL | ||||||
17/03 - 21:00 | Istra 1961 | 0 - 0 | Gorica | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 23:10 | Rudes | 0 - 3 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0 - 0 | 2/2.5 | |
CROATIA: Prva NL | ||||||
17/03 - 18:50 | Solin | 1 - 1 | Vukovar 1991 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CURAÇAO: Promé Divishon | ||||||
18/03 - 04:30 | Centro Dominguito | 0 - 0 | Jong Holland | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 06:45 | Scherpenheuvel | 0 - 0 | UNDEBA | 0 - 0 | 0 | |
CYPRUS: Cyta Championship - Championship Group | ||||||
17/03 - 22:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า | 0 - 1 | ลาร์นาค | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Achnas | 2 - 0 | Nea Salamis | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CZECH REPUBLIC: FORTUNA:LIGA | ||||||
17/03 - 21:00 | FK Pardubice | 0 - 1 | Ostrava | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | ยาโบลเนช | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | สลาเวีย ปราก | 3 - 0 | สโลวาน ลิเบเรก | 0 - 0 | 1.5/2 | |
18/03 - 00:00 | สปาร์ต้า ปราก | 2 - 1 | Hradec Kralove | 0 - 0 | 1.5/2 | |
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
17/03 - 16:30 | Sparta Prague B | 1 - 2 | Varnsdorf | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
17/03 - 16:15 | Bohemians 1905 B | 0 - 0 | Karlovy Vary | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 16:15 | Slavia Prague B | 3 - 0 | Vltavin | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 21:00 | Taborsko akademie | 1 - 0 | FK Robstav | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
17/03 - 17:00 | Teplice B | 3 - 0 | FK Ceska Lipa | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Zapy | 3 - 0 | Liberec B | 0 - 0 | 1 | |
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
17/03 - 16:15 | Ostrava B | 2 - 1 | Unicov | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Znojmo | 2 - 0 | Rosice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
17/03 - 16:15 | Meteor Prague | 5 - 0 | Louny | 0 - 0 | 1.5 | |
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
17/03 - 17:00 | Spoje Prague | 1 - 3 | Slavia HK | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Hlinsko | 1 - 2 | Velke Hamry | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division D | ||||||
17/03 - 21:00 | Lisen B | 1 - 0 | Zdar na Sazavou | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Pelhrimov | 1 - 1 | Nove Mesto na Morave | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Slavoj Polna | 2 - 1 | Humpolec | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Sperice | 0 - 2 | Velke Mezirici | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Tasovice | 1 - 3 | Lanzhot | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Zdirec n. D. | 1 - 4 | Brno B | 0 - 0 | 1.5 | |
CZECH REPUBLIC: Division E | ||||||
17/03 - 21:00 | Kostelec na Hane | 4 - 3 | Vsetin | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Strani | 3 - 0 | Novy Jicin | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Vsechovice | 2 - 1 | Rymarov | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
17/03 - 16:15 | Opava B | 2 - 1 | Bilovec | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:00 | Bruntal | 2 - 2 | Jesenik | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Polanka nad Odrou | 0 - 0 | Havirov | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Sumperk | 1 - 4 | Hlubina | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
17/03 - 21:00 | Hluboka nad Vltavou | 1 - 0 | TJ Osek | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Junior Strakonice | 3 - 1 | Milevsko | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Trebetice | 0 - 5 | Trebon | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
17/03 - 21:00 | Kunstat | 2 - 0 | Lednice | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Mutenice | 3 - 3 | Rajhradice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP | ||||||
17/03 - 18:00 | Trebes | 2 - 0 | Libcany | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | Ceska Skalice | 1 - 1 | Nachod | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Horice | 0 - 0 | Chlumec nad Cidlinou B | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Lazne Belohrad | 0 - 2 | Dobruska | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Police nad Metuji | 2 - 0 | Cerveny Kostelec | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Tyniste n. Orl. | 0 - 2 | Solnice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP | ||||||
17/03 - 21:00 | Brodek u Prerova | 4 - 0 | Rapotin | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Dolany | 2 - 1 | SK Lipova | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Medlov | 2 - 2 | Konice | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Zabreh | 1 - 1 | Bohunovice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP | ||||||
17/03 - 16:15 | Horni Redice | 2 - 0 | Moravany | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Hermanuv Mestec | 2 - 0 | Litomysl | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Lanskroun | 4 - 0 | SK Pardubicky | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Lazne Bohdanec | 2 - 2 | Svitavy | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Prosetin | 1 - 2 | Holice | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Vysoke Myto B | 1 - 3 | Chocen | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
17/03 - 20:00 | Sokol Lhota | 1 - 0 | Nyrsko | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
17/03 - 18:30 | Vysehrad | 1 - 0 | Podoli Praha | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
17/03 - 21:00 | Poricany | 3 - 2 | Dobris | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Pruhonice | 1 - 3 | Milin | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Sokolec | 2 - 1 | Libis | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
17/03 - 21:00 | Banik Most - Sous B | 1 - 0 | Nestemice | 0 - 0 | 0 | |
DENMARK: Superliga | ||||||
17/03 - 23:00 | Aarhus | 1 - 0 | Hvidovre IF | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | บรอนด์บี้ | 4 - 1 | Silkeborg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | Lyngby | 2 - 0 | Viborg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 0 | Vejle | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | Nordsjaelland | 1 - 1 | แรนเดอร์ส | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | Odense | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0 - 0 | 0.5/1 | |
DENMARK: 2nd Division | ||||||
17/03 - 20:00 | Thisted FC | 2 - 5 | Esbjerg | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | AB Copenhagen | 1 - 1 | Aarhus Fremad | 0 - 0 | 0.5/1 | |
DENMARK: 3rd Division | ||||||
17/03 - 19:00 | Avarta | 2 - 0 | SfB-Oure | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | ||||||
17/03 - 19:00 | Koge W | 3 - 1 | Aarhus W | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 19:00 | KoldingQ W | 0 - 2 | Brondby W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:00 | Fortuna Hjorring W | 2 - 2 | Nordsjaelland W | 0 - 0 | 0 | |
DOMINICAN REPUBLIC: LDF | ||||||
18/03 - 03:00 | Delfines Del Este | 2 - 0 | Atlantico | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 05:00 | Atletico Pantoja | 2 - 2 | Moca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Mazembe | 1 - 0 | Don Bosco | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Lubumbashi Sport | 0 - 2 | Maniema | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:30 | AS Vita Club | 4 - 1 | Dauphins Noirs | 0 - 0 | 0 | |
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
17/03 - 20:30 | US Panda | 0 - 0 | Blessing | 0 - 0 | 0 | |
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
18/03 - 01:00 | U. Catolica | 3 - 3 | Dep. Cuenca | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 03:30 | Delfin | 2 - 0 | Tecnico U. | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 06:00 | EL Nacional | 0 - 1 | Emelec | 0 - 0 | 0.5 | |
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura | ||||||
18/03 - 04:00 | 11 Deportivo | 1 - 1 | Fuerte San Francisco | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 04:30 | Luis Angel Firpo | 3 - 1 | Platense Municipal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: Championship | ||||||
17/03 - 22:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0 - 0 | 1.5 | |
ENGLAND: League Two | ||||||
17/03 - 21:00 | Salford | 3 - 1 | Morecambe | 0 - 0 | 0.5 | |
ENGLAND: National League | ||||||
17/03 - 19:15 | Oxford City | 0 - 2 | FC Halifax | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: FA Cup | ||||||
17/03 - 19:45 | เชลซี | 4 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 22:30 | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | 4 - 3 | ลิเวอร์พูล | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: Premier League 2 | ||||||
17/03 - 20:00 | ลิเวอร์พูล U21 | 2 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | มิดเดิลสโบรห์ U21 | 1 - 2 | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U21 | 0 - 0 | 1 | |
ENGLAND: Women’s Super League | ||||||
17/03 - 19:00 | Liverpool W | 3 - 1 | West Ham W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 19:00 | Manchester Utd W | 2 - 0 | Bristol City W | 0 - 0 | 3 | |
17/03 - 19:30 | Brighton W | 1 - 4 | Manchester City W | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 21:00 | Tottenham W | 1 - 0 | Leicester W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: Women’s Championship | ||||||
17/03 - 19:00 | Durham W | 0 - 1 | Charlton W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 19:00 | Sheffield Utd W | 2 - 0 | Crystal Palace W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Birmingham W | 0 - 0 | Blackburn W | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | Lewes W | 2 - 1 | Watford W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | London City Lionesses W | 1 - 0 | Sunderland W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Southampton W | 5 - 0 | Reading W | 0 - 0 | 1 | |
ENGLAND: Women's National League North | ||||||
17/03 - 21:00 | Stoke City LFC W | 0 - 0 | Burnley W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Wolverhampton W | 2 - 3 | Newcastle Utd W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 22:00 | West Brom W | 1 - 0 | FC Halifax W | 0 - 0 | 0 | |
ENGLAND: Women's National League South | ||||||
17/03 - 21:00 | Oxford Utd W | 1 - 0 | Cardiff City Ladies W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Plymouth W | 2 - 2 | Hashtag W | 0 - 0 | 2 | |
ESTONIA: Meistriliiga | ||||||
17/03 - 17:30 | Parnu JK Vaprus | 3 - 2 | Kuressaare | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 19:30 | Nomme Utd | 0 - 0 | Kalju | 0 - 0 | 1.5 | |
ESTONIA: Esiliiga | ||||||
17/03 - 20:00 | Levadia U21 | 3 - 0 | Elva | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 22:00 | Tabasalu | 0 - 1 | Paide Linnameeskond U21 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Harju JK Laagri | 2 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ U21 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:00 | Tallinna Kalev U21 | 2 - 2 | Viimsi JK | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ETHIOPIA: Premier League | ||||||
17/03 - 20:00 | Fasil Kenema | 2 - 2 | Sidama Bunna | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Welayta Dicha | 2 - 2 | Ethiopian Insurance | 0 - 0 | 0/0.5 | |
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Round 2 - League A | ||||||
17/03 - 19:00 | Norway U17 W | 1 - 0 | Sweden U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Wales U17 W | 1 - 3 | Switzerland U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Netherlands U17 W | 6 - 1 | Turkey U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Spain U17 W | 2 - 0 | Ukraine U17 W | 0 - 0 | 0 | |
EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Round 2 - League B | ||||||
17/03 - 16:00 | Slovenia U17 W | 4 - 0 | Azerbaijan U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Andorra U17 W | 0 - 3 | Lithuania U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Latvia U17 W | 2 - 1 | Faroe Islands U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Montenegro U17 W | 2 - 6 | Belarus U17 W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Bulgaria U17 W | 6 - 0 | Moldova U17 W | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:00 | Romania U17 W | 2 - 1 | Georgia U17 W | 0 - 0 | 0 | |
FAROE ISLANDS: Premier League | ||||||
17/03 - 22:00 | IF Fuglafjordur | 0 - 1 | 07 Vestur Sorvagur | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:00 | Streymur | 1 - 1 | Toftir | 0 - 0 | 0/0.5 | |
FRANCE: National | ||||||
18/03 - 01:30 | Rouen | 1 - 0 | Epinal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
FRANCE: Division 1 Women | ||||||
18/03 - 03:00 | Le Havre W | 3 - 3 | Montpellier W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
FRANCE: Division 2 Women | ||||||
17/03 - 18:00 | Marseille W | 3 - 1 | Le Mans W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 19:00 | Metz W | 2 - 1 | Nantes W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:00 | Montauban W | 0 - 0 | Strasbourg W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Rodez AF W | 3 - 0 | Orleans W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:30 | Albi-Marssac W | 1 - 0 | Lens W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Nice W | 2 - 3 | Thonon Evian W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Spaeri | 0 - 0 | Dusheti | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Shturmi | 5 - 0 | Khobi | 0 - 0 | 1.5 | |
GERMANY: 2. Bundesliga | ||||||
17/03 - 19:30 | ฮัมบูร์ก | 3 - 0 | Wehen | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 19:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 5 - 2 | ชาลเก้ 04 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 19:30 | Karlsruher SC | 7 - 0 | Magdeburg | 0 - 0 | 0.5 | |
GERMANY: 3. Liga | ||||||
17/03 - 19:30 | RW Essen | 4 - 0 | Dortmund II | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 22:30 | Sandhausen | 1 - 0 | Unterhaching | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 01:30 | Ingolstadt | 0 - 1 | Verl | 0 - 0 | 0.5 | |
GERMANY: Regionalliga North | ||||||
17/03 - 20:00 | St. Pauli II | 0 - 0 | SC Weiche-08 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | VfB Oldenburg | 1 - 3 | Drochtersen/Assel | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
17/03 - 19:00 | Greifswald | 4 - 1 | Viktoria Berlin | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 19:00 | Lokomotive Leipzig | 1 - 1 | Luckenwalde | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 19:30 | Meuselwitz | 0 - 1 | Cottbus | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Regionalliga Sudwest | ||||||
17/03 - 20:00 | Bahlinger | 2 - 1 | Offenbach | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 20:00 | Hoffenheim II | 2 - 0 | Mainz II | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Walldorf | 0 - 3 | Balingen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Regionalliga Bayern | ||||||
17/03 - 20:00 | Nurnberg II | 4 - 1 | Aschaffenburg | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Turkgucu Munchen | 1 - 3 | Furth II | 0 - 0 | 0.5 | |
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord | ||||||
17/03 - 20:00 | Mahlsdorf | 4 - 1 | Neustrelitz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Sparta Lichtenberg | 6 - 1 | Staaken | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud | ||||||
17/03 - 20:00 | Halle | 1 - 1 | Einheit Rudolstadt | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
17/03 - 20:00 | Eckernforder SV | 2 - 2 | Oldenburger | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | VfR Neumunster | 3 - 1 | Hohenwestedt | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Lubeck II | 4 - 1 | Inter Turkspor Kiel | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: Oberliga Hamburg | ||||||
17/03 - 16:45 | HEBC Hamburg | 5 - 2 | Turkiye Wilhelmsburg | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 16:45 | Paloma | 3 - 0 | Wandsbeker Concordia | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | ETSV Hamburg | 3 - 3 | Niendorfer TSV | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Halstenbek-Rellingen | 4 - 5 | Alsterbruder | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Rugenbergen | 2 - 1 | TSV Buchholz 08 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
17/03 - 17:00 | Geestemunde | 1 - 5 | Werder Bremen II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Union 60 Bremen | 0 - 0 | Blockdiek | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
17/03 - 21:00 | Arminia Hannover | 1 - 2 | Hildesheim | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Eintracht Celle | 2 - 2 | Vorsfelde | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Lupo-Martini Wolfsburg | 2 - 1 | VfL Oldenburg | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Westfalen | ||||||
17/03 - 20:00 | Erkenschwick | 3 - 2 | SG Wattenscheid | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Bovinghausen | 1 - 4 | Clarholz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Preussen Munster 2 | 0 - 2 | Vreden | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | Siegen | 0 - 0 | Brunninghausen | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | Westfalia Rhynern | 0 - 1 | Eintracht Rheine | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:30 | Ennepetal | 2 - 2 | Turkspor Dortmund | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:30 | Schermbeck 2020 | 1 - 3 | Gievenbeck | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Sprockhovel | 3 - 5 | ASC 09 Dortmund | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Hessen | ||||||
17/03 - 20:00 | Stadtallendorf | 2 - 2 | SV Steinbach | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Eddersheim | 1 - 1 | RW Walldorf | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Hanau | 0 - 2 | Weidenhausen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
17/03 - 20:00 | Turkspor Augsburg | 3 - 2 | Munich 1860 II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Mittelrhein | ||||||
17/03 - 21:00 | Porz | 1 - 2 | Hennef | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:15 | Bergisch Gladbach | 1 - 1 | Schafhausen | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 21:15 | Frechen | 3 - 2 | Bonn-Endenich 08 | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:15 | Hurth | 0 - 1 | Eintracht Hohkeppel | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 21:30 | Fortuna Koln II | 0 - 2 | Bonner | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:30 | VfL Vichttal | 2 - 2 | Freialdenhoven | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Oberliga Niederrhein | ||||||
17/03 - 21:00 | Meerbusch | 0 - 1 | Germania Ratingen | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Sonsbeck | 2 - 3 | Schonnebeck | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | SW Essen | 0 - 1 | Baumberg | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:30 | Hilden | 4 - 1 | Homberg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:30 | Union Nettetal | 2 - 0 | Buderich | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: DFB Junioren Pokal | ||||||
17/03 - 19:00 | ไมนซ์ U19 | 1 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19 | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Bundesliga Women | ||||||
17/03 - 20:00 | 1.FC Nurnberg W | 0 - 0 | Freiburg W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 00:30 | Duisburg W | 1 - 2 | Eintracht Frankfurt W | 0 - 0 | 2.5 | |
GERMANY: 2. Bundesliga Women | ||||||
17/03 - 17:00 | Bayern Munich II W | 0 - 1 | Potsdam W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 17:00 | Hamburger SV W | 2 - 0 | Weinberg W | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 17:00 | Jena W | 2 - 2 | B. Monchengladbach W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 17:00 | Meppen W | 2 - 0 | Ingolstadt W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Eintracht Frankfurt II W | 2 - 1 | Hoffenheim II W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 20:00 | Gutersloh W | 5 - 1 | Wolfsburg II W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Sand W | 0 - 1 | Andernach W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GHANA: Premier League | ||||||
17/03 - 22:00 | Aduana | 2 - 1 | Asante Kotoko | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Bechem United | 1 - 0 | Legon Cities | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Bibiani Gold Stars | 2 - 1 | Bofoakwa Tano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Dreams | 2 - 2 | Samartex | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Karela | 3 - 2 | Real Tamale | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Nations FC | 3 - 0 | Berekum Chelsea | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Nsoatreman | 1 - 0 | Medeama | 0 - 0 | 0 | |
GHANA: Division One League | ||||||
17/03 - 22:00 | Berekum City | 2 - 0 | Debibi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Brong Ahafo | 0 - 1 | Young Apostles | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Eleven Wonders | 2 - 1 | Techiman Liberty | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Elmina Sharks | 2 - 1 | Rospak | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Hohoe United | 2 - 1 | Golden Kick | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Holy Stars | 1 - 0 | Young Redbull | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | King Faisal | 0 - 1 | Pac Academy | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Kings Palace | 2 - 1 | Accra Athletic | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Kotoku Royals | 0 - 0 | Home Stars | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Mighty Royals | 2 - 0 | Baffour SA | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Na God | 0 - 0 | Still Believe | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | New Edubiase | 0 - 1 | Soccer Intellectuals | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Nzema Kotoko | 0 - 1 | Swedru All Blacks | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Sefwi All Stars | 1 - 1 | Future Stars | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Skyy | 1 - 1 | Ebusua | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Uncle T United | 0 - 1 | Susubiribi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Venomous Vipers | 4 - 1 | Asekem | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Vision | 0 - 0 | Okwawu | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Wa Suntaa | 0 - 1 | Techiman Heroes | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Gamma Ethniki - Group 3 | ||||||
17/03 - 16:00 | Mykonos | 0 - 2 | Thyella D. | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Division A Women | ||||||
17/03 - 20:00 | Atromitou W | 1 - 1 | Volos 2004 W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Elpides Karditsas W | 0 - 2 | AEK Athens FC W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Panathinaikos W | 4 - 0 | AEL Larissa W | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 20:00 | Seirines Grevenon W | 0 - 3 | PAOK W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | OFI Crete W | 5 - 0 | Olimpiada Imittou W | 0 - 0 | 3/3.5 | |
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura | ||||||
18/03 - 00:00 | Guastatoya | 1 - 1 | Xelaju | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 04:00 | Deportivo Achuapa | 1 - 2 | Coban Imperial | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GUINEA: Ligue 1 | ||||||
17/03 - 23:00 | SOAR | 1 - 0 | Kaloum Star | 0 - 0 | 0 | |
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture | ||||||
18/03 - 03:00 | America des Cayes | 1 - 0 | ยูเวนตุส | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 03:00 | Fica | 1 - 1 | Capoise | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 03:00 | Racing des Gonaives | 1 - 2 | Real Hope | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 04:00 | Baltimore | 0 - 0 | Tempete | 0 - 0 | 0 | |
HONG KONG: Premier League | ||||||
17/03 - 14:00 | Sham Shui Po | 0 - 3 | Kitchee | 0 - 0 | 3/3.5 | |
17/03 - 15:30 | Hong Kong FC | 2 - 1 | HK U23 | 0 - 0 | 2 | |
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
17/03 - 18:30 | Debrecen | 5 - 1 | Zalaegerszegi (Hun) | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:45 | เฟเรนซ์วารอส | 1 - 1 | Puskas Academy | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 23:30 | MTK Budapest | 2 - 1 | Kisvarda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
HUNGARY: Merkantil Bank Liga | ||||||
17/03 - 20:00 | BVSC-Zuglo | 3 - 0 | Kazincbarcikai | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Gyirmot | 1 - 2 | Vasas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Honved | 4 - 1 | Soroksar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Kozarmisleny SE | 2 - 1 | Mosonmagyarovari TE | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Nyiregyhaza | 0 - 0 | Szeged | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Siofok | 1 - 1 | Ajka | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Csakvari | 1 - 0 | Pecsi MFC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Haladas | 1 - 3 | Gyor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Tiszakecske | 2 - 2 | Budafoki | 0 - 0 | 0/0.5 | |
HUNGARY: NB III - Northeast | ||||||
17/03 - 17:00 | Kisvarda II | 2 - 0 | Debreceni EAC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 17:00 | Ujpest II | 2 - 1 | Tiszafuredi | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Hatvan | 0 - 0 | DVTK II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Karcagi | 0 - 3 | Cigand SE | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | REAC | 1 - 1 | Senyo Carnifex | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | SBTC | 0 - 7 | Putnok | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Tiszaujvaros | 2 - 2 | Eger SE | 0 - 0 | 0/0.5 | |
HUNGARY: NB III - Northwest | ||||||
17/03 - 20:00 | Bicskei | 0 - 0 | III. Keruleti TVE | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Csornai | 1 - 0 | Balatonfuredi | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Dorogi | 0 - 0 | Gyirmot II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Kelen | 1 - 1 | Zalaegerszegi II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Komaromi VSE | 3 - 1 | Haladas Zanati | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | SC Sopron | 1 - 0 | Gyor II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Tatabanya | 2 - 0 | Puskas Academy II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | VLS Veszprem | 1 - 3 | Budaorsi SC | 0 - 0 | 1.5 | |
HUNGARY: NB III - Southeast | ||||||
17/03 - 17:00 | Honved II | 2 - 1 | FC Dabas | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 17:00 | Kecskemeti TE II | 1 - 1 | Bekescsaba 1912 | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 20:00 | Cegledi | 0 - 7 | Vasas II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Fuzesgyarmati SK | 0 - 5 | ESMTK Budapest | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Hodmezovasarhely FC | 2 - 1 | Szolnoki MAV | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Martfui | 0 - 1 | BKV Elore | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Monori | 2 - 1 | Szeged II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Penzugyor | 0 - 0 | Korosladany MSK | 0 - 0 | 0 | |
HUNGARY: NB III - Southwest | ||||||
17/03 - 17:00 | Ferencvaros II | 1 - 2 | Ivancsa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 17:00 | Paks II | 3 - 1 | Mohacsi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Dunafoldvar | 5 - 0 | Erdi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Gardony Varosi | 0 - 4 | Szentlorinc | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Majosi | 0 - 2 | MTK Budapest II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Nagykanizsa | 1 - 2 | Kaposvar | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | PTE-PEAC | 0 - 1 | Fehervar FC II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Szekszardi | 2 - 0 | Dunaujvaros PASE | 0 - 0 | 0 | |
HUNGARY: NB I Women | ||||||
17/03 - 20:00 | Budaorsi SC W | 0 - 7 | Gyor W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Astra Hungary W | 0 - 2 | Ferencvaros W | 0 - 0 | 0 | |
INDIA: I-League | ||||||
17/03 - 15:30 | Real Kashmir | 1 - 1 | Delhi FC | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Neroca FC | 0 - 2 | Mohammedan | 0 - 0 | 2.5 | |
17/03 - 20:30 | Gokulam | 1 - 2 | Sreenidi Deccan | 0 - 0 | 0/0.5 | |
INDIA: IWL Women | ||||||
17/03 - 17:00 | Odisha FC W | 2 - 0 | East Bengal W | 0 - 0 | 0 | |
INDONESIA: Liga 1 | ||||||
17/03 - 20:30 | PSIS Semarang | 0 - 2 | Persis Solo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | RANS Nusantara | 1 - 1 | Bali United | 0 - 0 | 0.5 | |
IRAN: Persian Gulf Pro League | ||||||
17/03 - 22:15 | Aluminium Arak | 1 - 0 | Nassaji Mazandaran | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:15 | Mes Rafsanjan | 2 - 2 | Zob Ahan | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:15 | เปอร์เซโปลิส | 2 - 0 | Paykan | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 22:15 | Sepahan | 2 - 0 | Gol Gohar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Esteghlal Khuzestan | 0 - 0 | Foolad | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Malavan | 1 - 0 | Sanat Naft | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Shams Azar Qazvin | 0 - 2 | Tractor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:30 | Havadar SC | 0 - 1 | Esteghlal F.C. | 0 - 0 | 0.5/1 | |
IRAN: Division 1 | ||||||
17/03 - 22:30 | Astara | 1 - 2 | Fajr Sepasi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Chadormalu | 0 - 1 | Mes Soongoun | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Darya Babol | 1 - 0 | Khooshe Talaee | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Esteghlal Molasani | 1 - 1 | Naft M.I.S | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Kheybar Khorramabad | 3 - 1 | Mes Kerman | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Shahre Raz | 2 - 2 | Pars Janoobi Jam | 0 - 0 | 0/0.5 | |
IRAQ: Super League | ||||||
18/03 - 01:30 | Al Najaf | 1 - 0 | Al Kahraba | 0 - 0 | 0 | |
ISRAEL: Ligat ha'Al | ||||||
18/03 - 01:00 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 3 - 1 | Hapoel Haifa | 0 - 0 | 1.5 | |
18/03 - 01:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0 - 0 | Hapoel Tel Aviv | 0 - 0 | 1.5 | |
ITALY: Serie B | ||||||
17/03 - 22:15 | Ascoli | 4 - 1 | Lecco | 0 - 0 | 0.5 | |
ITALY: Serie C - Group A | ||||||
17/03 - 20:00 | Pro Sesto | 0 - 1 | Triestina | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:30 | Alessandria | 0 - 1 | Renate | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:30 | Arzignano | 0 - 0 | Trento | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie C - Group B | ||||||
17/03 - 20:00 | Ancona | 1 - 1 | Torres | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Olbia | 4 - 1 | Recanatese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Pineto | 1 - 3 | Arezzo | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:15 | Gubbio | 0 - 1 | Perugia | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:30 | Fermana | 1 - 1 | Sestri Levante | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:45 | Vis Pesaro | 0 - 2 | Cesena | 0 - 0 | 1 | |
ITALY: Serie C - Group C | ||||||
18/03 - 00:30 | Casertana | 2 - 0 | Virtus Francavilla | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:30 | Taranto | 0 - 0 | Sorrento | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:45 | Foggia | 2 - 1 | Juve Stabia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:45 | Monopoli | 0 - 0 | Turris | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:45 | Monterosi | 1 - 0 | โครโตเน่ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie D - Group A | ||||||
17/03 - 20:30 | Alcione Milano | 2 - 1 | Chisola | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Asti | 2 - 0 | PDHA | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Borgosesia | 1 - 1 | Derthona FbC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Bra | 1 - 0 | Gozzano | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Citta di Varese | 0 - 1 | Ligorna | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Lavagnese | 4 - 0 | Vogherese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Ticino | 3 - 0 | Alba | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Vado | 4 - 1 | Pinerolo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Albenga | 0 - 0 | Sanremese | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Fezzanese | 3 - 1 | Chieri | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group B | ||||||
17/03 - 20:30 | Caldiero Terme | 0 - 1 | Clivense | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Caravaggio | 2 - 1 | Villa Valle | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Club Milano | 0 - 1 | Brusaporto | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Crema | 0 - 1 | Piacenza | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Desenzano | 2 - 0 | Varesina | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Folgore Caratese | 3 - 1 | USD Casatese | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Legnano | 1 - 0 | Ponte San Pietro | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Pro Palazzolo | 1 - 0 | Castellanzese | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Tritium | 0 - 2 | Ciserano-Bergamo | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group C | ||||||
17/03 - 20:30 | Adriese | 3 - 1 | Breno | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Bassano | 1 - 1 | Montebelluna | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Campodarsego | 0 - 0 | Treviso | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Luparense | 3 - 0 | Castegnato | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Mestre | 1 - 1 | Este | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Mori | 0 - 6 | Montecchio Maggiore | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Virtus Bolzano | 0 - 0 | Union Clodiense | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie D - Group D | ||||||
17/03 - 20:30 | AC Carpi | 1 - 0 | Ravenna | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Aglianese Calcio | 2 - 3 | Victor San Marino | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Certaldo | 2 - 0 | Pistoiese | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Forli | 1 - 0 | Fanfulla | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Mezzolara | 2 - 0 | Corticella | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Sammaurese | 1 - 1 | Lentigione | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | San Donnino | 3 - 1 | Sangiuliano City | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | SCD Progresso | 2 - 2 | Sant'Angelo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group E | ||||||
17/03 - 20:30 | Follonica Gavorrano | 1 - 0 | Livorno | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Grosseto | 2 - 1 | Trestina | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:30 | Montevarchi | 1 - 1 | Mobilieri Ponsacco | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Orvietana | 1 - 4 | Poggibonsi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Pianese | 1 - 0 | Real Forte Querceta | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | San Donato | 3 - 0 | Ghivizzano Borgo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Seravezza Pozzi | 1 - 0 | SC Cenaia | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Tau | 3 - 0 | Figline | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Vivi Altotevere | 0 - 1 | Sangiovannese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group F | ||||||
17/03 - 20:30 | Avezzano | 2 - 0 | Matese | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Fano | 1 - 1 | Campobasso | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Fossombrone | 0 - 1 | Calcio Chieti | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Roma City | 1 - 1 | Vigor Senigallia | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Sambenedettese | 0 - 2 | S. N. Notaresco | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Sora | 1 - 0 | L Aquila | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Tivoli Calcio | 1 - 1 | Atletico Ascoli | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | United Riccione | 0 - 1 | Real Monterotondo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Vastogirardi | 1 - 1 | Termoli | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group G | ||||||
17/03 - 20:30 | Cassino | 1 - 1 | Gladiator | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:30 | Cavese | 2 - 3 | Nuova Florida | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 20:30 | Cynthialbalonga | 2 - 0 | Atletico Uri | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Latte Dolce | 0 - 1 | Ischia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Romana | 4 - 0 | Trastevere Calcio | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Anzio Calcio 1924 | 2 - 2 | Nocerina | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Boreale | 1 - 1 | Flaminia | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Budoni | 0 - 1 | Sarrabus Ogliastra | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | San Marzano | 2 - 0 | Ostia Mare | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group H | ||||||
17/03 - 20:30 | Barletta | 1 - 1 | Rotonda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Bitonto | 0 - 1 | A.C.D. Nardo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Matera | 4 - 0 | Manfredonia | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Paganese | 3 - 0 | Palmese 1914 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Santa Maria Cilento | 0 - 3 | Fidelis Andria | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Angri | 1 - 0 | Casarano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Citta di Fasano | 1 - 0 | Gravina | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Gallipoli | 1 - 0 | Gelbison | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Martina Calcio | 2 - 0 | Altamura | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie D - Group I | ||||||
17/03 - 20:30 | Portici 1906 | 1 - 0 | Licata | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Reggio Calabria | 3 - 1 | Castrovillari | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 20:30 | San Luca | 1 - 0 | S. Agata | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Siracusa | 2 - 0 | Gioiese | 0 - 0 | 3 | |
17/03 - 21:00 | AS Acireale | 0 - 4 | Trapani | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Igea Virtus | 2 - 1 | Vibonese | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Locri 1909 | 2 - 2 | Real Casalnuovo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Sancataldese | 3 - 0 | Akragas | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Primavera 1 | ||||||
17/03 - 16:45 | เอซี มิลาน U19 | 2 - 0 | ลาซิโอ U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:00 | อตาลันต้า U19 | 2 - 0 | โฟรซิโนเน่ U19 | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | โบโลญญ่า U19 | 0 - 1 | เอ็มโปลี U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | มอนซา U19 | 1 - 2 | ซัสเซาโล่ U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie A Women - Championship Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Inter W | 3 - 3 | Juventus W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie A Women - Relegation Group | ||||||
17/03 - 18:30 | Como W | 1 - 1 | Napoli W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie B Women | ||||||
17/03 - 18:00 | Freedom W | 6 - 1 | Ravenna W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Bologna W | 0 - 3 | Chievo Verona W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Brescia W | 0 - 1 | Lazio W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Pavia W | 1 - 4 | Cesena W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | RES Roma W | 0 - 4 | Ternana W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | San Marino Academy W | 0 - 2 | Arezzo W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Tavagnacco W | 1 - 4 | Genoa W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:30 | Verona W | 0 - 1 | Parma W | 0 - 0 | 0 | |
IVORY COAST: Ligue 1 | ||||||
17/03 - 22:30 | ASI d'Abengourou | 2 - 3 | San Pedro | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Racing d'Abidjan | 0 - 2 | Stade d'Abidjan | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:00 | ASEC Mimosas | 1 - 0 | Mouna | 0 - 0 | 1 | |
JAPAN: J1 League | ||||||
17/03 - 12:00 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 3 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 13:00 | คาชิมะ แอนต์เลอส์ | 2 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 13:00 | โชนัน เบลล์มาเร่ | 4 - 4 | อูราวะ เรดไดมอนส์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: J2 League | ||||||
17/03 - 11:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0 - 6 | Iwaki | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 11:15 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: J3 League | ||||||
17/03 - 11:00 | Vanraure | 2 - 0 | Toyama | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 12:00 | Fukushima Utd | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 12:00 | Grulla Morioka | 1 - 3 | Gainare Tottori | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 12:00 | Sagamihara | 0 - 0 | Ryukyu | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: Nadeshiko League Women | ||||||
17/03 - 11:00 | Ehime W | 0 - 2 | NGU Nagoya W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 11:00 | FC Takatsuki Speranza W | 0 - 0 | Yokohama FC Seagulls W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 11:00 | Harima Albion W | 0 - 2 | Kunoichi W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 11:00 | Miyazaki W | 3 - 1 | Setagaya Sfida FC W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 11:00 | Shizuoka Bonita W | 1 - 1 | Orca Kamogawa W | 0 - 0 | 0 | |
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup | ||||||
17/03 - 15:00 | Altai | 1 - 0 | FK Akzhayik | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 12:00 | Okzhetpes | 2 - 2 | Khan Tengri | 0 - 0 | 0 | |
KENYA: Super League | ||||||
17/03 - 17:00 | Mulembe United | 0 - 0 | Rainbow | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Assad | 0 - 0 | Migori | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Gusii | 3 - 1 | Kibera | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | MCF | 3 - 0 | Mathare Utd. | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Vihiga | 0 - 0 | Nairobi United | 0 - 0 | 0/0.5 | |
KOSOVO: Superliga | ||||||
17/03 - 19:00 | Drita | 2 - 2 | Gjilani | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:00 | Dukagjini | 1 - 0 | Feronikeli | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Fushe Kosova | 0 - 0 | Prishtina | 0 - 0 | 0 | |
LATVIA: Virsliga | ||||||
17/03 - 19:00 | Jelgava | 2 - 3 | Tukums 2000 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
LEBANON: Premier League - Losers stage | ||||||
17/03 - 20:00 | Al Ghazieh | 0 - 0 | Al Sahel | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:00 | Tripoli | 1 - 0 | Al Hikma | 0 - 0 | 0.5/1 | |
LIBERIA: LFA First Division | ||||||
17/03 - 23:00 | LISCR FC | 2 - 2 | Heaven Eleven | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | NPA Anchors | 0 - 7 | Watanga | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Paynesville | 5 - 0 | Nimba Kwado | 0 - 0 | 0 | |
LITHUANIA: A Lyga | ||||||
17/03 - 19:00 | Transinvest | 0 - 2 | Dainava Alytus | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Siauliai FA | 2 - 1 | Kauno Zalgiris | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:30 | Zalgiris | 1 - 3 | Hegelmann | 0 - 0 | 0.5/1 | |
LITHUANIA: I Lyga | ||||||
17/03 - 18:00 | Ekranas | 2 - 2 | Tauras Taurage | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Banga 2 | 0 - 2 | BE1 NFA | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 23:00 | FK Panevezys 2 | 0 - 0 | Neptunas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
LUXEMBOURG: BGL Ligue | ||||||
17/03 - 22:00 | Fola | 0 - 3 | Union Titus Petange | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Kaerjeng | 1 - 0 | Marisca Mersch | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Mondercange | 2 - 1 | Schifflange | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Mondorf | 0 - 2 | Jeunesse Esch | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Racing Luxembourg | 2 - 5 | Hesperange | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 22:00 | UNA Strassen | 0 - 1 | Niedercorn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Wiltz | 2 - 2 | Victoria Rosport | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MACAO: Elite League | ||||||
17/03 - 14:00 | Lun Lok | 3 - 1 | Monte Carlo | 0 - 0 | 0 | |
MALI: Premiere Division | ||||||
17/03 - 23:15 | Djoliba | 2 - 1 | Stade Malien | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MALTA: Premier League | ||||||
17/03 - 20:00 | Balzan | 2 - 0 | Gudja | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:15 | Gzira | 2 - 1 | Mosta | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MALTA: Challenge League - Promotion Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Zabbar | 2 - 0 | Marsa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MALTA: Challenge League - Relegation Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Swieqi | 0 - 2 | Attard | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Zebbug | 6 - 0 | Msida | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Zejtun | 1 - 1 | Luqa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MAURITIUS: Super League | ||||||
17/03 - 18:00 | Cercle De Joachim | 0 - 0 | Petite Riviere | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Entente Boulet | 0 - 0 | Chebel Citizens | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Riviere Du Rempart | 0 - 0 | Grande Riviere | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Savanne | 0 - 0 | Port Louis | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | AS Vacoas | 0 - 0 | Pamplemousses | 0 - 0 | 0 | |
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
18/03 - 06:00 | Atlas | 1 - 2 | Monterrey | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 08:00 | Atl. San Luis | 2 - 1 | Pachuca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 08:00 | Toluca | 3 - 0 | U.N.A.M.- Pumas | 0 - 0 | 0.5/1 | |
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura | ||||||
18/03 - 08:05 | Atletico La Paz | 1 - 1 | Correcaminos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
18/03 - 01:00 | Montaneses | 2 - 1 | Halcones de Zapopan | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 04:00 | Coras | 0 - 1 | Apodaca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 06:00 | Tampico Madero | 6 - 0 | San Juan de Aragon | 0 - 0 | 1.5 | |
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
17/03 - 22:00 | Atlas U23 | 1 - 2 | Monterrey U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Atl. San Luis U23 | 3 - 2 | Pachuca U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MEXICO: Liga MX Women - Clausura | ||||||
18/03 - 08:05 | Guadalajara Chivas W | 2 - 1 | Club America W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Balti | 1 - 0 | Milsami | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
17/03 - 19:00 | Floresti | 3 - 0 | Drochia | 0 - 0 | 0 | |
MONGOLIA: Premier League | ||||||
17/03 - 15:15 | FC Ulaanbaatar | 5 - 1 | Bavarians | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:15 | Deren | 7 - 0 | Khaan Khuns-Erchim | 0 - 0 | 0.5/1 | |
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga | ||||||
17/03 - 20:00 | Mladost DG | 1 - 2 | Arsenal Tivat | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Decic | 0 - 0 | Sutjeska | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Rudar | 0 - 1 | Jezero | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Petrovac | 1 - 0 | Jedinstvo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | Mornar Bar | 1 - 0 | Buducnost | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MOROCCO: Botola Pro | ||||||
18/03 - 05:00 | Berkane | 2 - 0 | FUS Rabat | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 05:00 | IR Tanger | 0 - 1 | Hassania Agadir | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 05:00 | Youssoufia Berrechid | 0 - 0 | Wydad | 0 - 0 | 1 | |
MOROCCO: Botola 2 | ||||||
18/03 - 05:00 | Ittifaq Marrakech | 1 - 1 | Stade Marocain | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:00 | Olympique Khouribga | 4 - 2 | Jeunesse Massira | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 05:00 | USM Oujda | 1 - 0 | Chabab Atlas Khenifra | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:00 | Wydad Fes | 1 - 0 | Dcheira | 0 - 0 | 0 | |
NAMIBIA: Premiership | ||||||
17/03 - 18:00 | Khomas Nampol | 3 - 2 | Julinho Sporting | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Eeshoke | 1 - 1 | Orlando Pirates | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Young Brazilians | 2 - 1 | Okakarara | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Blue Waters | 0 - 2 | Tigers | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Mighty Gunners | 1 - 0 | African Stars | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Ongos | 1 - 0 | Life Fighters | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Okahandja | 1 - 1 | Civics | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Young Africans | 0 - 1 | UNAM | 0 - 0 | 0 | |
NETHERLANDS: Eerste Divisie | ||||||
17/03 - 18:15 | มาสทริชท์ | 0 - 3 | โรด้า เจซี | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NETHERLANDS: Derde Divisie | ||||||
17/03 - 20:00 | AWC | 1 - 0 | Groene Ster | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | HV & CV Quick | 3 - 2 | OSS '20 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Meerssen | 4 - 2 | Rosmalen | 0 - 0 | 1/1.5 | |
NETHERLANDS: KNVB Beker Women | ||||||
17/03 - 20:30 | Sittard W | 4 - 0 | Utrecht W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:45 | Excelsior W | 2 - 0 | Heerenveen W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura | ||||||
18/03 - 05:00 | Managua FC | 1 - 0 | Ocotal | 0 - 0 | 1/1.5 | |
18/03 - 08:00 | Esteli | 3 - 0 | UNAN-Managua | 0 - 0 | 2/2.5 | |
18/03 - 08:00 | Ferretti | 2 - 1 | Matagalpa | 0 - 0 | 0.5 | |
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura | ||||||
17/03 - 23:00 | Ferretti U20 | 2 - 2 | Matagalpa U20 | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:00 | Managua FC U20 | 4 - 1 | Ocotal U20 | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:00 | Esteli U20 | 6 - 0 | UNAN-Managua U20 | 0 - 0 | 0 | |
NIGERIA: NPFL | ||||||
17/03 - 21:00 | Rivers United | 1 - 0 | Heartland | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Abia Warriors | 0 - 0 | Sunshine Stars | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:00 | Bayelsa United | 2 - 1 | Kano Pillars | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Bendel | 4 - 0 | Doma United | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:00 | Enugu Rangers | 2 - 1 | Lobi Stars | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Enyimba | 3 - 1 | Niger Tornadoes | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 22:00 | Gombe | 1 - 1 | Akwa United | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 22:00 | Katsina Utd | 2 - 1 | Plateau United | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Sporting Lagos | 2 - 0 | Kwara | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:30 | Shooting | 2 - 0 | Remo Stars | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NIGERIA: NNL | ||||||
17/03 - 21:00 | City FC Abuja | 1 - 1 | Kebbi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | El Kanemi | 2 - 1 | Zamfara United | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Mighty Jets | 1 - 1 | EFCC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Rovers FC | 1 - 0 | Madiba | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Solution | 1 - 0 | One Rocket | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Vandrezzer | 1 - 3 | Beyond Limits FC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Warri Wolves | 2 - 1 | Inter Lagos | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Wikki Tourist | 1 - 0 | Nasarawa | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Yobe Stars | 2 - 1 | ABS | 0 - 0 | 0 | |
NORTH MACEDONIA: 1. MFL | ||||||
17/03 - 21:00 | Rabotnicki | 1 - 2 | Struga | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORTH MACEDONIA: 2. MFL | ||||||
17/03 - 21:00 | Belasica | 1 - 1 | Osogovo | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Detonit Plackovica | 2 - 0 | Teteks | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | FK Skopje | 3 - 0 | Ohrid | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 21:00 | Karaorman | 1 - 4 | Pelister | 0 - 0 | 2.5 | |
17/03 - 21:00 | Kozuf Gevgelija | 0 - 2 | Besa 1976 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Novaci | 2 - 2 | Pobeda | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Sasa | 1 - 0 | Bashkimi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Vardar Negotino | 0 - 0 | Arsimi | 0 - 0 | 0 | |
NORWAY: OBOS Supercup - Play Offs | ||||||
18/03 - 01:00 | Frigg | 5 - 3 | Eidsvold TF | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NORWAY: Nasjonal U19 CL | ||||||
17/03 - 19:30 | Brann U19 | 2 - 1 | Haugesund U19 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Valerenga U19 | 0 - 0 | Tromso U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Toppserien Women | ||||||
17/03 - 19:00 | Kolbotn W | 2 - 4 | Roa W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Division 1 Women | ||||||
17/03 - 19:00 | Aalesund W | 0 - 0 | Avaldsnes W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Bodo/Glimt W | 3 - 2 | Ovrevoll Hosle W | 0 - 0 | 0 | |
PANAMA: LPF - Apertura | ||||||
18/03 - 04:00 | Tauro | 1 - 2 | Herrera | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 06:15 | Veraguas | 1 - 1 | Miguelito | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PARAGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
18/03 - 04:40 | Nacional Asuncion | 0 - 1 | Tacuary | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 07:00 | Guarani | 1 - 2 | Sportivo Trinidense | 0 - 0 | 0.5/1 | |
POLAND: Ekstraklasa | ||||||
17/03 - 18:30 | Korona Kielce | 2 - 2 | Pogon Szczecin | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | LKS Lodz | 1 - 1 | Rakow | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 23:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 3 - 1 | Piast Gliwice | 0 - 0 | 0.5/1 | |
POLAND: Division 1 | ||||||
17/03 - 18:40 | Arka Gdynia | 2 - 2 | Odra Opole | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | GKS Katowice | 5 - 0 | Podbeskidzie | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 21:00 | Leczna | 1 - 1 | Pruszkow | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: Division 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Pogon Siedlce | 3 - 3 | Polonia Bytom | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | GKS Jastrzebie | 1 - 2 | Olimpia Elblag | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Stezyca | 1 - 1 | Kotwica Kolobrzeg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Chojniczanka | 1 - 0 | Stomil Olsztyn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:30 | S. Wola | 0 - 1 | KKS Kalisz | 0 - 0 | 0 | |
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
17/03 - 18:00 | Jagiellonia II | 1 - 0 | Swit Mazowiecki | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Pelikan | 0 - 0 | T. Mazowiecki | 0 - 0 | 0.5/1 | |
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
17/03 - 18:00 | Pogon Szczecin II | 2 - 0 | Nowe Skalmierzyce | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: Central Youth League | ||||||
17/03 - 18:00 | Cracovia U19 | 2 - 3 | Warta P. U19 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Widzew Lodz U19 | 4 - 3 | ลีเกีย วอร์ซอว์ U19 | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Sandecja U19 | 1 - 1 | Jagiellonia U19 | 0 - 0 | 0 | |
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
17/03 - 22:30 | Chaves | 1 - 2 | Vitoria Guimaraes | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 22:30 | Moreirense | 1 - 0 | Arouca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:00 | Casa Pia | 0 - 1 | เบนฟิก้า | 0 - 0 | 1.5 | |
18/03 - 03:30 | สปอร์ติงลิสบอน | 6 - 1 | Boavista | 0 - 0 | 2/2.5 | |
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Feirense | 1 - 1 | FC Porto B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Santa Clara | 0 - 1 | Nacional | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Leixoes | 1 - 1 | Mafra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Liga 3 - Promotion Group | ||||||
17/03 - 18:00 | Covilha | 2 - 2 | Varzim | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Lusitania FC | 3 - 1 | Atletico CP | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | Braga B | 2 - 1 | Felgueiras | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Caldas | 1 - 2 | Amora | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:00 | Oliveira Hospital | 0 - 2 | Sporting CP B | 0 - 0 | 1 | |
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group A | ||||||
17/03 - 21:30 | SC Mirandela | 2 - 3 | Camacha | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | AD Limianos | 0 - 3 | Tirsense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Dumiense | 2 - 0 | Maritimo B | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Os Sandinenses | 0 - 1 | CD Portosantense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Ribeirao | 0 - 1 | CDC Montalegre | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | SC Vila Real | 2 - 0 | Brito | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Vilar de Perdizes | 1 - 1 | Pevidem | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group B | ||||||
17/03 - 22:00 | ACDR Lamelas | 0 - 2 | Amarante | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | AD Marco 09 | 3 - 0 | Vitoria Guimaraes B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Florgrade | 3 - 0 | Gondomar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Oliveira do Douro | 0 - 2 | Paredes | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Salgueiros | 1 - 1 | Rebordosa | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Sao Joao Ver | 1 - 1 | Beira Mar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Vila Mea | 3 - 3 | Valadares Gaia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group C | ||||||
17/03 - 18:30 | Santarem | 2 - 1 | SC Lusitania | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Alverca B | 0 - 1 | Fontinhas | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Marinhense | 0 - 1 | Uniao de Coimbra | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Mortagua | 2 - 1 | CD Rabo Peixe | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Peniche | 2 - 0 | Vitoria Sernache | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | SB Castelo Branco | 3 - 2 | Gouveia | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Tomar | 0 - 2 | Sertanense | 0 - 0 | 1 | |
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group D | ||||||
17/03 - 22:00 | Fabril do Barreiro | 2 - 1 | O Elvas CAD | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | FC Barreirense | 4 - 1 | Real SC | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Juv. Evora | 0 - 1 | Louletano | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Lusitano GC | 3 - 0 | Imortal | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 22:00 | Oriental | 3 - 3 | Vitoria Setubal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Sintrense | 1 - 2 | Moncarapachense | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Vasco da Gama | 1 - 0 | Serpa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Liga BPI Women | ||||||
17/03 - 18:00 | Ouriense W | 1 - 2 | Maritimo W | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 18:00 | Torreense W | 4 - 0 | Valadares Gaia W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Vilaverdense W | 0 - 1 | Racing Power W | 0 - 0 | 2 | |
QATAR: QSL | ||||||
18/03 - 01:30 | Al-Gharafa | 3 - 0 | Al Rayyan | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 01:30 | Al Markhiya | 1 - 2 | Qatar SC | 0 - 0 | 0.5/1 | |
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
17/03 - 21:00 | Kondzo | 0 - 2 | AS BNG | 0 - 0 | 0 | |
RÉUNION: Regionale 1 | ||||||
17/03 - 18:30 | Sainte Rose | 0 - 0 | Saint-Denis | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | เอ็กเซลซิเออร์ | 2 - 0 | Ravine Blanche | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Jeanne d'Arc | 1 - 0 | Saint-Louisienne | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Piton | 2 - 1 | Trois Bassins | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Saint-Pierroise | 3 - 0 | Sainte-Suzanne | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | St. Louis | 0 - 2 | Saint-Pauloise | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Tamponnaise | 8 - 0 | JS Gauloise | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 1 - Championship Group | ||||||
18/03 - 02:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2 - 1 | Sepsi Sf. Gheorghe | 0 - 0 | 1.5 | |
ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group | ||||||
17/03 - 23:15 | FC Hermannstadt | 3 - 0 | Din. Bucuresti | 0 - 0 | 0.5 | |
ROMANIA: Liga 1 Women - Championship Group | ||||||
17/03 - 17:00 | Politehnica Timisoara W | 0 - 1 | Ol. Cluj W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ROMANIA: Liga 1 Women - Relegation Group | ||||||
17/03 - 16:00 | Targu Mures W | 3 - 5 | CSM Alexandria W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Gloria 2018 Bistrita W | 6 - 1 | Banat W | 0 - 0 | 0 | |
SAN MARINO: Campionato Sammarinese | ||||||
17/03 - 21:00 | Cailungo | 0 - 4 | San Giovanni | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:00 | Fiorentino | 2 - 0 | Domagnano | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Pennarossa | 4 - 3 | Faetano | 0 - 0 | 1.5 | |
SAUDI ARABIA: Division 1 | ||||||
18/03 - 01:30 | Al Adalah | 2 - 2 | Al Arabi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:30 | Al Taraji | 2 - 2 | Al Jabalain | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 02:30 | Jeddah | 2 - 1 | Al Najma | 0 - 0 | 0 | |
SCOTLAND: Premiership | ||||||
17/03 - 19:00 | Dundee FC | 0 - 0 | เรนเจอส์ | 0 - 0 | 1.5 | |
SCOTLAND: SWPL 1 Women - Championship Group | ||||||
17/03 - 22:00 | Hearts W | 0 - 2 | Glasgow City W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | Hibernian W | 2 - 0 | Partick Thistle W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:10 | Celtic W | 2 - 1 | Rangers W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: SWPL 1 Women - Relegation Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Montrose W | 1 - 0 | Dundee Utd W | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 21:00 | Aberdeen W | 2 - 0 | Spartans W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Hamilton W | 0 - 4 | Motherwell W | 0 - 0 | 1.5 | |
SENEGAL: Ligue 1 | ||||||
17/03 - 23:30 | Generation F. | 0 - 0 | Sonacos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | Jaraaf | 2 - 0 | US Goree | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | Mbour | 0 - 0 | Linguere | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:00 | Casa | 1 - 0 | Diambars | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SERBIA: Super Liga | ||||||
17/03 - 19:30 | Mladost | 1 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด | 5 - 0 | Radnicki 1923 | 0 - 0 | 2 | |
18/03 - 00:00 | Zeleznicar Pancevo | 0 - 1 | Javor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 02:00 | Napredak | 1 - 0 | Radnicki Nis | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SERBIA: Prva Liga | ||||||
17/03 - 20:00 | Jedinstvo U. | 1 - 0 | Macva | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | Metalac | 2 - 1 | Sloboda | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:00 | OFK Beograd | 4 - 1 | Kolubara | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Radnicki Beograd | 1 - 0 | Vrsac | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | RFK Novi Sad | 0 - 1 | Smederevo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Tekstilac Odzaci | 2 - 1 | FK Indjija | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
17/03 - 21:00 | Jedinstvo Surcin | 0 - 0 | BASK | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Zvezdara | 1 - 1 | Sindjelic Beograd | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina | ||||||
17/03 - 17:00 | Omladinac NB | 3 - 1 | Dinamo Pancevo | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 17:00 | Zeleznicar Indjija | 5 - 0 | Kabel Novi Sad | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Borac Sajkas | 1 - 2 | Naftagas | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - East | ||||||
17/03 - 17:00 | SFS Borac | 3 - 1 | Timocanin | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Buducnost Popovac | 1 - 1 | Paracin | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - West | ||||||
17/03 - 20:30 | Vrelo Sport | 0 - 1 | Polet Ljubic | 0 - 0 | 0 | |
SIERRA LEONE: Premier League | ||||||
17/03 - 23:15 | Bai Bureh Warriors | 0 - 0 | Freetown City | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | Bo Rangers | 0 - 0 | Kahunla | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | Diamond Stars | 3 - 2 | SLIFA | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | Diamond Stars | 0 - 0 | Wilberforce Strikers | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | Kallon | 0 - 0 | Real Republicans | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | SLIFA | 0 - 0 | Luawa | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:15 | Wilberforce Strikers | 0 - 0 | Bo Rangers | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group | ||||||
17/03 - 23:30 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 2 | สปาตัค เทอร์นาวา | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
17/03 - 16:30 | Samorin | 4 - 0 | D. Kubin | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 16:30 | Zilina B | 1 - 2 | Presov | 0 - 0 | 1 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - East | ||||||
17/03 - 20:30 | 1.FK Svidnik | 2 - 3 | Slavia TU Kosice | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:30 | Filakovo | 3 - 1 | Bardejov | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 20:30 | Kalinovo | 3 - 1 | Stropkov | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:30 | Oravske Vesele | 1 - 2 | Vranov | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:30 | Spisske Podhradie | 0 - 3 | Lipany | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
17/03 - 16:30 | Raca | 1 - 0 | Velke Ludince | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:30 | Dubnica | 0 - 5 | Sered | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 20:30 | Sala | 4 - 0 | AFC Nove Mesto | 0 - 0 | 1.5 | |
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava | ||||||
17/03 - 21:00 | Ivanka pri Dunaji | 1 - 3 | D. Luzna | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Slovan Most | 0 - 3 | Rusovce | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Tomasov | 1 - 2 | Rohoznik | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 4. liga - East | ||||||
17/03 - 21:00 | FK Cana | 4 - 1 | Raslavice | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Kechnec | 3 - 1 | Gerlachov | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Medzev | 5 - 1 | Velky Saris | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Medzilaborce | 0 - 1 | Lok. Kosice | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Mladost Kalsa | 2 - 2 | Sobrance-Sobranecko | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Sokol Lubotice | 5 - 1 | Rudnany | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 4. liga - West | ||||||
17/03 - 21:00 | Crystal | 1 - 0 | Boleraz | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | FK TJ Lokomotiva Kozarovce | 3 - 2 | Stankovce | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Imel | 1 - 2 | Gbely | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Levice | 4 - 2 | Banik Prievidza | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Trebatice | 1 - 2 | Gabcikovo | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Trstice | 3 - 1 | Pata | 0 - 0 | 0 | |
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
17/03 - 19:00 | Rogaska | 0 - 0 | มูรา | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Celje | 2 - 1 | Radomlje | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 23:30 | มาริบอร์ | 3 - 1 | Koper | 0 - 0 | 0.5 | |
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
17/03 - 21:00 | Grosuplje | 1 - 0 | Tolmin | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 21:00 | NK Bistrica | 1 - 3 | Triglav | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Rudar | 1 - 0 | Tabor Sezana | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SLOVENIA: 3. SNL - West | ||||||
17/03 - 20:00 | Dren Vrhnika | 2 - 1 | Brda | 0 - 0 | 0 | |
SLOVENIA: 1. SZNL Women | ||||||
17/03 - 19:00 | Primorje W | 5 - 0 | Drava W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Gazon W | 0 - 9 | ZNK Ljubljana W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Mura W | 10 - 0 | Cerklje W | 0 - 0 | 0 | |
SOUTH AFRICA: Diski Challenge | ||||||
17/03 - 15:00 | Amazulu U23 | 3 - 2 | Cape Town City U23 | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 15:00 | Polokwane U23 | 1 - 2 | Supersport Utd U23 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 17:00 | Stellenbosch U23 | 4 - 0 | Royal AM U23 | 0 - 0 | 1 | |
SOUTH AFRICA: Nedbank Cup | ||||||
17/03 - 20:00 | D’General | 0 - 3 | TS Galaxy | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 23:00 | Mamelodi Sundowns | 2 - 0 | Maritzburg Utd | 0 - 0 | 2/2.5 | |
SOUTH AMERICA: Copa Libertadores U20 - Play Offs | ||||||
18/03 - 01:00 | Boca Juniors U20 (Arg) | 1 - 2 | Flamengo RJ U20 (Bra) | 0 - 0 | 0 | |
SOUTH AMERICA: South American Championship Women U17 | ||||||
18/03 - 04:00 | Chile U17 W | 5 - 1 | Ecuador U17 W | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 06:30 | Uruguay U17 W | 3 - 1 | Bolivia U17 W | 0 - 0 | 0 | |
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
17/03 - 12:00 | Gimcheon Sangmu | 1 - 0 | ช็อนบุก | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 12:00 | Pohang | 1 - 0 | Gwangju FC | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 14:30 | Ulsan HD | 3 - 3 | Incheon | 0 - 0 | 0.5 | |
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
17/03 - 12:00 | Busan | 0 - 1 | Gimpo FC | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 12:00 | Cheongju | 1 - 1 | Anyang | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 14:30 | Ansan Greeners | 0 - 1 | ซูวอน ซัมซุง | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
17/03 - 12:00 | Changwon | 0 - 1 | Daejeon Korail | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 12:00 | Daegu 2 | 2 - 0 | Mokpo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 12:00 | Yangpyeong | 0 - 2 | Siheung Citizen | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 13:00 | Gyeongju KHNP | 1 - 0 | Busan Kyotong | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: LaLiga2 | ||||||
17/03 - 20:00 | เลกาเนส | 4 - 0 | ซีดี มิรานเดส | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 22:15 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:30 | เอลเช่ | 3 - 2 | อัลบาเซเต้ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:30 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 1 | เอสปันญ่อล | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
17/03 - 22:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 3 | R. Sociedad B | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Arenteiro | 2 - 2 | ราโย่ มาจาดาฮอนด้า | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 00:00 | Cultural Leonesa | 0 - 0 | Celta Vigo B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 0 | ซีดี ลูโก | 0 - 0 | 0.5 | |
SPAIN: Primera RFEF - Group 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | บาเรียเรส | 0 - 2 | ยูดี ซานเฟอร์นันโด | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Ceuta | 3 - 0 | Sanluqueno | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | มาลาก้า | 1 - 0 | CF Intercity | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | เมลิลล่า | 4 - 3 | Granada CF B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | เรอัล มูร์เซีย | 0 - 0 | UD Ibiza | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Atl. Madrid B | 2 - 0 | Real Madrid B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Segunda RFEF - Group 1 | ||||||
17/03 - 22:00 | Rayo Cantabria | 2 - 2 | ปอนเตเบดร่า | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Covadonga | 4 - 0 | Cayon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Compostela | 0 - 1 | Langreo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Dep. Fabril | 1 - 0 | Torrelavega | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Marino de Luanco | 0 - 1 | Coruxo FC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | เรอัล ลาวิเลส | 2 - 0 | R. Oviedo B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | Zamora | 1 - 1 | Racing Club Villalbes | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Segunda RFEF - Group 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Brea | 0 - 2 | Calahorra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Valle Egues | 3 - 3 | Zaragoza B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Barbastro | 1 - 1 | AD San Juan | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Izarra | 2 - 1 | Mutilvera | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Gernika | 1 - 4 | Tudelano | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:00 | Real Sociedad C | 1 - 0 | Naxara | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 0 - 0 | Barakaldo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Segunda RFEF - Group 3 | ||||||
17/03 - 18:00 | เยย์ด้า | 3 - 0 | Formentera | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Manresa | 1 - 2 | Andratx | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Pena Deportiva | 1 - 3 | Sant Andreu | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Saguntino | 2 - 1 | Penya Indep. | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Valencia B | 3 - 2 | Espanyol B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Terrassa | 4 - 1 | CE Europa | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Segunda RFEF - Group 4 | ||||||
17/03 - 17:00 | Betis B | 1 - 0 | FC Cartagena SAD B | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 17:30 | La Union | 2 - 1 | Antoniano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Cadiz CF B | 1 - 2 | Sevilla FC B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | CD Estepona | 4 - 1 | Velez | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Aguilas FC | 0 - 2 | El Palo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | Linense | 1 - 1 | San Roque | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1 - 0 | Racing Cartagena MM | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | Yeclano | 0 - 1 | Orihuela | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Segunda RFEF - Group 5 | ||||||
17/03 - 17:00 | Montijo | 1 - 2 | ยูดี ซานเฟอร์นันโด | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Atl. Paso | 2 - 1 | เอดี ยูนิโอน | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 18:00 | CD Badajoz | 0 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 18:00 | Illescas | 0 - 0 | San Sebastian Reyes | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Navalcarnero | 0 - 0 | Getafe B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | คาเซเรโน่ | 4 - 0 | CF Talavera | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Gimnastica Segoviana | 2 - 0 | Ursaria | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 23:00 | Llerenense | 1 - 0 | Guadalajara | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | นูมานเซีย | 3 - 0 | Mensajero | 0 - 0 | 1/1.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Aviles Stadium | 0 - 1 | Real Titanico | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Lealtad | 0 - 1 | Gijon B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Llanera | 3 - 2 | CD Colunga | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 18:00 | Llanes | 0 - 1 | L'Entregu | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Praviano | 1 - 0 | Condal | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 18:30 | Gijon Industrial | 1 - 1 | Tuilla | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | Lenense | 1 - 1 | Basico Urraca | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Luarca | 3 - 0 | Barcia | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
17/03 - 17:45 | Siete Villas | 1 - 1 | Vimenor | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Castro | 1 - 0 | UD Samano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:30 | Naval Reinosa | 1 - 1 | Guarnizo | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:00 | Laredo | 1 - 1 | Torina | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
17/03 - 17:30 | Basconia | 0 - 0 | CD Vitoria | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 17:30 | Portugalete | 2 - 1 | San Ignacio | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Alaves C | 1 - 2 | Durango | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
17/03 - 17:45 | UE Tona | 1 - 2 | San Cristobal CP | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | FC L'escala | 0 - 1 | Pobla Mafumet | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Girona B | 4 - 3 | Grama | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Rapitenca | 0 - 1 | Castelldefels | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Vilafranca | 3 - 0 | Peralada | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | Prat | 2 - 0 | L Hospitalet | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Vilassar de Mar | 2 - 1 | Montanesa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 00:00 | Reus FCR | 0 - 1 | CF Badalona | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
17/03 - 18:00 | Villarreal C | 3 - 1 | Utiel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Levante B | 0 - 1 | Ilicitano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
17/03 - 17:30 | Trival Valderas | 1 - 0 | Galapagar | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Canillas | 2 - 2 | RSD Alcala | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Colonia M. | 0 - 1 | Leganes B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Las Rozas | 2 - 0 | Collado Villalba | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Paracuellos Antamira | 0 - 2 | Alcorcon B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Pozuelo de Alarcon | 0 - 2 | Real Madrid C | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Tres Cantos | 1 - 1 | AD Torrejon | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Villanueva | 0 - 2 | Parla | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
17/03 - 22:30 | Santa Marta Tormes | 2 - 1 | Ponferradina B | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | Becerril | 0 - 2 | Atl. Tordesillas | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | Bembibre | 1 - 1 | Burgos CF B | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Real Avila | 0 - 0 | Leonesa B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
17/03 - 17:30 | Ibiza Islas Pitiusas | 3 - 0 | Collerense | 0 - 0 | 2/2.5 | |
17/03 - 18:00 | Llosetense | 0 - 3 | Santanyi | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
17/03 - 19:00 | CD Marino | 4 - 0 | Gran Tarajal | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 19:00 | La Cuadra | 1 - 3 | Tamaraceite | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:00 | Las Palmas B | 2 - 0 | Tenerife B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
17/03 - 18:00 | Deportiva Minera | 2 - 0 | Plus Ultra | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 18:00 | Molinense | 0 - 0 | Caravaca | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Racing Murcia | 3 - 0 | Bullense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Real Murcia B | 7 - 1 | EG El Palmar CF | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Muleno | 2 - 1 | UCAM Murcia B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Balsicas Atletico | 2 - 2 | CD Algar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | CAP Ciudad de Murcia | 1 - 0 | ลอร์ก้า | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:30 | Pulpileno | 1 - 0 | Alcantarilla | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
17/03 - 18:00 | Castuera | 2 - 1 | RCP Valverdeno | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Diocesano | 3 - 3 | Azuaga | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Olivenza | 1 - 0 | CD Coria | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:30 | Arroyo | 1 - 3 | CD Calamonte | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | Fuente de Cantos | 0 - 2 | Pueblonuevo | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:30 | Moralo | 2 - 0 | Don Alvaro | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 22:30 | Montehermoso | 0 - 4 | Jaraiz | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Don Benito | 0 - 1 | Villafranca | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 23:00 | Jerez CF | 2 - 1 | Trujillo | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
17/03 - 18:00 | Beti Onak | 2 - 5 | Subiza | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Burlades | 0 - 1 | Oberena | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Ezcabarte | 2 - 1 | Txantrea | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:30 | Alesves | 2 - 3 | Huarte | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Cirbonero | 1 - 1 | Bidezarra | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
17/03 - 18:00 | Pena Balsamaiso | 3 - 2 | Varea | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:30 | Calahorra B | 0 - 1 | Alfaro | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 23:00 | Casalarreina | 1 - 1 | Arnedo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | CDFC Calzada | 0 - 0 | Oyonesa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | River Ebro | 1 - 3 | Anguiano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 23:00 | Tedeon | 1 - 0 | Haro Deportivo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Vianes | 1 - 0 | Racing Rioja | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
17/03 - 22:30 | Belchite 97 | 2 - 1 | Utrillas | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Liga F Women | ||||||
17/03 - 18:00 | Granada CF W | 0 - 1 | Atl. Madrid W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 20:00 | Barcelona W | 7 - 0 | Costa Adeje Tenerife W | 0 - 0 | 4.5/5 | |
17/03 - 22:00 | Betis W | 0 - 0 | Real Sociedad W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:00 | Athletic Bilbao W | 2 - 0 | Valencia W | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Primera Federacion Women | ||||||
17/03 - 18:00 | CE Europa W | 1 - 2 | Cacereno W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 23:00 | Alhama W | 0 - 1 | Espanyol W | 0 - 0 | 0 | |
SURINAME: SML | ||||||
18/03 - 03:30 | SV Transvaal | 5 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 06:00 | Inter Moengotapoe | 2 - 1 | Notch | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Svenska Cupen - Play Offs | ||||||
17/03 - 21:00 | AIK | 1 - 2 | Djurgarden | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWEDEN: Svenska Cupen Women | ||||||
17/03 - 19:00 | IF Brommapojkarna W | 5 - 1 | Uppsala W | 0 - 0 | 2/2.5 | |
17/03 - 20:00 | Kristianstad W | 1 - 3 | Vaxjo DFF W | 0 - 0 | 2 | |
17/03 - 20:00 | Vittsjo W | 0 - 3 | Rosengard W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:00 | Goteborg W | 0 - 8 | Linkoping W | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Super League | ||||||
17/03 - 20:15 | ซูริค | 2 - 2 | Lausanne Ouchy | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 22:30 | Lausanne | 2 - 0 | ยัง บอยส์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 22:30 | Luzern | 2 - 2 | Servette | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Challenge League | ||||||
17/03 - 20:15 | Vaduz | 1 - 3 | Stade Nyonnais | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:15 | Wil | 0 - 0 | Xamax | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
17/03 - 20:30 | Delemont | 3 - 2 | Etoile-Carouge | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 21:00 | Biel | 1 - 1 | Paradiso | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 21:00 | Lugano II | 2 - 1 | Bulle | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Servette U21 | 1 - 1 | Cham | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
17/03 - 20:30 | Munsingen | 3 - 1 | Muri | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
17/03 - 20:00 | Eschen | 4 - 0 | Gossau | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Cup | ||||||
17/03 - 21:00 | Langenthal | 3 - 1 | Linth | 0 - 0 | 0 | |
TANZANIA: Ligi Kuu Bara | ||||||
18/03 - 00:30 | Azam | 2 - 1 | Young Africans | 0 - 0 | 0/0.5 | |
THAILAND: Thai League 2 | ||||||
17/03 - 17:30 | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แพร่ | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | สมุทรปราการ | 1 - 1 | หนองบัวพิชญ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:30 | Krabi | 1 - 0 | เกษตรศาสตร์ | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | นครราชสีมา มาสด้า | 1 - 0 | อยุธยา ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 1.5 | |
TOGO: Championnat National | ||||||
17/03 - 22:00 | ASC Kara | 0 - 0 | Gbikinti Bassar | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Dynamic Togolais | 0 - 0 | Doumbe | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Espoir | 0 - 0 | Barracuda | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Gbohloe-Su | 0 - 0 | Semassi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Gomido | 0 - 0 | Entente II | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Kara | 0 - 0 | Kakadl | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Tambo | 0 - 0 | OTR | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:00 | Unisport | 0 - 0 | Binah | 0 - 0 | 0 | |
TRINIDAD AND TOBAGO: TT Premier League | ||||||
18/03 - 03:00 | 1976 Phoenix FC | 0 - 2 | Prison Service | 0 - 0 | 0 | |
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group | ||||||
17/03 - 20:00 | Stade Tunisien | 1 - 1 | Etoile Sahel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:30 | CS Sfaxien | 0 - 1 | Monastir | 0 - 0 | 0 | |
TURKEY: Super Lig | ||||||
17/03 - 17:30 | ริเซสปอร์ | 3 - 1 | กาซีอันเตป | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 20:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 3 - 0 | Samsunspor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | คาซิมปาซ่า | 3 - 4 | กาลาตาซาราย | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | 2 - 3 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0 - 0 | 0.5 | |
TURKEY: 1. Lig | ||||||
17/03 - 17:30 | Bodrumspor | 1 - 1 | Boluspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 17:30 | Erzurumspor | 1 - 0 | Tuzlaspor | 0 - 0 | 0.5 | |
17/03 - 20:00 | กิเรซุนสปอร์ | 0 - 6 | Sanliurfaspor | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 20:00 | Umraniyespor | 2 - 0 | Adanaspor AS | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 00:30 | Sakaryaspor | 2 - 0 | อัลเตย์ | 0 - 0 | 2/2.5 | |
TURKEY: 2. Lig White Group | ||||||
17/03 - 18:00 | Afyonspor | 1 - 1 | Ankaraspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Diyarbekirspor | 1 - 2 | Karacabey Bld. | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Erokspor | 3 - 0 | Nazillispor | 0 - 0 | 2/2.5 | |
17/03 - 18:00 | Kirklarelispor | 0 - 0 | Ankara Demirspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Kirsehir SK | 1 - 2 | บูร์ซาสปอร์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Serik Bld. | 1 - 2 | Bucaspor 1928 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Vanspor FK | 3 - 0 | Yeni Mersin Idmanyurdu | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Zonguldak | 1 - 0 | Beyoglu Yeni Carsi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
TURKEY: 2. Lig Red Group | ||||||
17/03 - 17:00 | 24 Erzincanspor | 1 - 0 | Belediye Derince | 0 - 0 | 1/1.5 | |
17/03 - 17:00 | Igdir FK | 3 - 1 | Duzcespor | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 18:00 | Arnavutkoy Bl. | 5 - 2 | Karaman | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Etimesgut | 2 - 4 | Amedspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Fethiyespor | 4 - 0 | Usakspor | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Kastamonuspor | 1 - 0 | Aksaray Bld. | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Menemenspor | 3 - 1 | Denizlispor | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 18:00 | Soma Spor | 1 - 1 | Sariyer | 0 - 0 | 0.5/1 | |
TURKEY: 3. Lig Group 1 | ||||||
17/03 - 18:00 | Arguvan | 0 - 2 | Aliaga | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 18:00 | Hopaspor | 3 - 0 | Kirikkale Buyuk Anadolu | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Mardin BB | 2 - 1 | Ayvalikgucu | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Talasgucu | 0 - 0 | Inegol Kafkas | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Tarsus | 1 - 2 | Gumushanespor | 0 - 0 | 2/2.5 | |
TURKEY: 3. Lig Group 2 | ||||||
17/03 - 18:00 | Anadolu Universitesi | 1 - 2 | Elazigspor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Efeler 09 | 1 - 2 | Ergene Velimese | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | Eynesil | 0 - 0 | Amasyaspor | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Kelkit | 0 - 0 | Silifke | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Sapanca Genclikspor | 1 - 0 | Pazarspor | 0 - 0 | 0 | |
TURKEY: 3. Lig Group 3 | ||||||
17/03 - 18:00 | Bayburt | 1 - 0 | Silivrispor | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Fatsa Bld. | 2 - 1 | Kusadasispor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Karakopru | 3 - 2 | Kutahyaspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Osmaniyespor | 3 - 1 | อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Sivas Bld. | 1 - 2 | Agri 1970 | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Tepecik | 0 - 5 | Erbaaspor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
TURKEY: 3. Lig Group 4 | ||||||
17/03 - 17:00 | Bursa | 1 - 0 | Siirt Ozel | 0 - 0 | 1 | |
17/03 - 18:00 | 23 Elazig FK | 1 - 1 | Musspor | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Balikesirspor | 1 - 1 | Sultanbeyli | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 18:00 | Bergama FK | 3 - 0 | Cankaya FK | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Nevsehir | 1 - 0 | Kestel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Tokat | 0 - 0 | Sebat Genclikspor | 0 - 0 | 0 | |
TURKEY: Super Lig Women | ||||||
17/03 - 16:00 | Amed SK W | 3 - 1 | Trabzonspor W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 16:00 | Fatih Vatan Spor W | 2 - 4 | Hakkarigucu Spor W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 16:00 | Gaziantep W | 2 - 2 | 1207 Antalyaspor W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 17:00 | Besiktas W | 3 - 0 | Atasehir W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Beylerbeyi W | 4 - 3 | Fenerbahce W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 18:00 | Galatasaray W | 7 - 0 | Adana Idmanyurduspor W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 18:00 | Karagumruk W | 3 - 1 | Fomget GSK W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 19:00 | ALG Spor W | 0 - 1 | Karadeniz Eregli W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
UGANDA: Big League | ||||||
17/03 - 20:00 | Blacks Power | 0 - 0 | Kaaro Karungi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Calvary | 0 - 0 | Ndejje University | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Jinja North | 1 - 0 | Booma | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Kataka | 1 - 0 | Mbale Heroes | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Kigezi HomeBoyz | 0 - 0 | Calvary | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Kiyinda Boys | 3 - 1 | Kyetume | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Kiyinda Boys | 0 - 0 | Young Elephant | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Kyetume | 0 - 0 | Jinja North | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Mbale Heroes | 0 - 0 | Lugazi | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Onduparaka | 0 - 1 | Blacks Power | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Onduparaka | 0 - 0 | Kigezi HomeBoyz | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Police | 0 - 0 | Booma | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Young Elephant | 3 - 3 | Police | 0 - 0 | 0 | |
UKRAINE: Premier League | ||||||
17/03 - 18:00 | Ch. Odessa | 0 - 1 | Veres-Rivne | 0 - 0 | 0/0.5 | |
UNITED ARAB EMIRATES: Division 1 | ||||||
18/03 - 01:00 | Al Arabi | 1 - 2 | Dibba Al Hisn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:00 | Al Hamriyah | 1 - 0 | Masafi | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:00 | Al Jazira Hamra | 2 - 1 | Masfut | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 01:00 | Al-Taawon | 4 - 1 | Dubai City | 0 - 0 | 1 | |
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
17/03 - 20:00 | Rampla Juniors | 0 - 0 | Miramar | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:30 | Danubio | 0 - 0 | Wanderers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 05:30 | Nacional | 0 - 0 | Progreso | 0 - 0 | 1 | |
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
18/03 - 02:30 | Oriental | 0 - 0 | Albion | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 08:00 | Cooper | 0 - 0 | Colon | 0 - 0 | 0 | |
USA: MLS | ||||||
18/03 - 01:00 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 2 | ซินซินเนติ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 06:00 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ออร์แลนโด้ ซิตี้ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
USA: MLS Next Pro | ||||||
18/03 - 02:00 | Columbus Crew 2 | 0 - 2 | New York Red Bulls 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:00 | Inter Miami II | 3 - 2 | New York City II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 02:00 | Philadelphia Union II | 2 - 1 | Toronto FC II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:00 | Los Angeles FC II | 4 - 1 | Minnesota 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 04:00 | Crown Legacy | 1 - 2 | Carolina Core | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 05:00 | Cincinnati 2 | 1 - 2 | Chicago Fire II | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 05:00 | Houston Dynamo 2 | 1 - 2 | Sporting Kansas City II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 06:00 | St. Louis City 2 | 1 - 2 | Colorado Rapids 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 07:00 | LA Galaxy 2 | 2 - 1 | San Jose Earthquakes II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
USA: NWSL Women | ||||||
18/03 - 05:00 | Reign W | 1 - 0 | Washington Spirit W | 0 - 0 | 0.5 | |
18/03 - 06:30 | Angel City W | 0 - 1 | Bay FC W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
UZBEKISTAN: Super League | ||||||
17/03 - 20:45 | Bunyodkor | 2 - 2 | Navbahor Namangan | 0 - 0 | 1.5/2 | |
17/03 - 20:45 | OKMK | 3 - 1 | Din. Samarkand | 0 - 0 | 0.5/1 | |
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura | ||||||
18/03 - 04:00 | โมนาคัส | 2 - 1 | Rayo Zuliano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura | ||||||
18/03 - 02:30 | Academia Rey | 0 - 0 | Heroes de Falcon | 0 - 0 | 1 | |
18/03 - 02:30 | Atletico La Cruz | 0 - 0 | Nueva Esparta | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 02:30 | El Vigia | 1 - 1 | Trujillanos | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:30 | Miranda | 1 - 0 | Maritimo | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 02:30 | Urena | 2 - 1 | Frontera | 0 - 0 | 0/0.5 | |
18/03 - 03:00 | Aragua | 0 - 2 | Yaracuyanos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
18/03 - 04:00 | Bolivar | 2 - 0 | Fundacion AIFI | 0 - 0 | 0/0.5 | |
WALES: Premier Women - Championship Group | ||||||
17/03 - 21:00 | Swansea W | 0 - 0 | Aberystwyth W | 0 - 0 | 2/2.5 | |
17/03 - 21:00 | Wrexham W | 1 - 6 | Cardiff City W | 0 - 0 | 0 | |
WALES: Premier Women - Relegation Group | ||||||
17/03 - 21:00 | Barry W | 3 - 0 | TNS W | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 21:00 | Pontypridd W | 2 - 2 | Cardiff Met. W | 0 - 0 | 0 | |
WORLD: Friendly International | ||||||
18/03 - 01:30 | Sint Maarten | 1 - 1 | Anguilla | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 11:00 | Solomon Islands | 2 - 1 | Fiji | 0 - 0 | 0.5/1 | |
WORLD: Club Friendly | ||||||
17/03 - 17:15 | OLS Oulu (Fin) | 2 - 0 | KPV Kokkola (Fin) | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 17:30 | โรเซนบอร์ก (Nor) | 2 - 0 | Nardo (Nor) | 0 - 0 | 3.5 | |
17/03 - 18:00 | Yenisey 2 (Rus) | 1 - 3 | Ryazan (Rus) | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 19:00 | Orgryte (Swe) | 0 - 0 | Moss (Nor) | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 19:00 | Tampere Utd (Fin) | 2 - 2 | Jazz Pori (Fin) | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Oster (Swe) | 3 - 1 | Rappe GOIF (Swe) | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Ranheim (Nor) | 1 - 0 | Stjordals Blink (Nor) | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Sandviken (Swe) | 4 - 3 | Sollentuna (Swe) | 0 - 0 | 1.5 | |
17/03 - 20:00 | Ull/Kisa (Nor) | 3 - 1 | Orn (Nor) | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Valerenga (Nor) | 3 - 1 | Tromso (Nor) | 0 - 0 | 0/0.5 | |
17/03 - 20:00 | Vasteras SK (Swe) | 2 - 2 | Orebro (Swe) | 0 - 0 | 0.5/1 | |
17/03 - 22:00 | Ranheim (Nor) | 3 - 0 | Stjordals Blink (Nor) | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 22:30 | Oster (Swe) | 2 - 0 | Oskarshamn (Swe) | 0 - 0 | 0 | |
18/03 - 00:00 | Viking (Nor) | 2 - 0 | Haugesund (Nor) | 0 - 0 | 0.5/1 | |
WORLD: Club Friendly Women | ||||||
17/03 - 21:00 | Norrkoping W (Swe) | 1 - 1 | Malmo FF W (Swe) | 0 - 0 | 0 | |
ZAMBIA: Super League | ||||||
17/03 - 20:00 | ZESCO | 2 - 1 | Kansanshi | 0 - 0 | 1 | |
ZIMBABWE: Premier Soccer League | ||||||
17/03 - 20:00 | Bulawayo Chiefs | 1 - 1 | Highlanders | 0 - 0 | 0 | |
17/03 - 20:00 | Chegutu Pirates | 0 - 1 | ZPC Kariba | 0 - 0 | 0 |
ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m
แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก