Primera Federacion Women

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Primera Federacion Women
Round 1
11/09 - 18:00 Granadilla Tenerife B W 1 : 1 Granada W
11/09 - 17:00 Barcelona B W 2 : 2 DUX Logrono W
11/09 - 17:00 Dep. La Coruna W 4 : 0 Rayo Vallecano W
11/09 - 17:00 SE AEM W 3 : 1 Real Oviedo W
10/09 - 21:30 Athletic Bilbao B W 1 : 3 Cacereno W
10/09 - 17:45 Eibar W 0 : 0 CD Juan Grande W
10/09 - 16:30 CA Osasuna W 2 : 0 Cordoba W
10/09 - 16:30 Espanyol W 0 : 1 Albacete W

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Primera Federacion Women
Round 2
17/09 - 17:30 Rayo Vallecano W VS CA Osasuna W
18/09 - 16:30 Albacete W VS Granadilla Tenerife B W
18/09 - 17:00 Cacereno W VS Eibar W
18/09 - 17:00 CD Juan Grande W VS SE AEM W
18/09 - 22:00 Cordoba W VS Espanyol W
18/09 - 22:00 DUX Logrono W VS Athletic Bilbao B W
18/09 - 22:00 Granada W VS Barcelona B W
18/09 - 22:00 Real Oviedo W VS Dep. La Coruna W
Round 3
25/09 - 23:00 Barcelona B W VS Albacete W
25/09 - 23:00 CA Osasuna W VS Cacereno W
25/09 - 23:00 Dep. La Coruna W VS DUX Logrono W
25/09 - 23:00 Eibar W VS Rayo Vallecano W
25/09 - 23:00 Espanyol W VS CD Juan Grande W
25/09 - 23:00 Granadilla Tenerife B W VS Cordoba W
25/09 - 23:00 SE AEM W VS Granada W
Round 4
02/10 - 23:00 Cacereno W VS Dep. La Coruna W
02/10 - 23:00 CA Osasuna W VS Athletic Bilbao B W
02/10 - 23:00 CD Juan Grande W VS Cordoba W
02/10 - 23:00 DUX Logrono W VS Eibar W
02/10 - 23:00 Granada W VS Espanyol W
02/10 - 23:00 Rayo Vallecano W VS Barcelona B W
02/10 - 23:00 Real Oviedo W VS Granadilla Tenerife B W

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Liga F Women Dep. La Coruna W 1 1 0 0 4 0 4 3
2. Promotion - Primera Federacion Women (Promotion - Play Offs) SE AEM W 1 1 0 0 3 1 2 3
3. Promotion - Primera Federacion Women (Promotion - Play Offs) Cacereno W 1 1 0 0 3 1 2 3
4. Promotion - Primera Federacion Women (Promotion - Play Offs) CA Osasuna W 1 1 0 0 2 0 2 3
5. Promotion - Primera Federacion Women (Promotion - Play Offs) Albacete W 1 1 0 0 1 0 1 3
6. Barcelona B W 1 0 1 0 2 2 0 1
7. DUX Logrono W 1 0 1 0 2 2 0 1
8. Granada W 1 0 1 0 1 1 0 1
9. Granadilla Tenerife B W 1 0 1 0 1 1 0 1
10. Eibar W 1 0 1 0 0 0 0 1
11. CD Juan Grande W 1 0 1 0 0 0 0 1
12. Relegation Espanyol W 1 0 0 1 0 1 -1 0
13. Relegation Real Oviedo W 1 0 0 1 1 3 -2 0
14. Relegation Athletic Bilbao B W 1 0 0 1 1 3 -2 0
15. Relegation Cordoba W 1 0 0 1 0 2 -2 0
16. Relegation Rayo Vallecano W 1 0 0 1 0 4 -4 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Imade E. Cacereno W 2 0
1. Relea Y. SE AEM W 2 0
3. Arias A. Barcelona B W 1 0
3. Cabral Vieira M. Rayo Vallecano W 1 0
3. Corte Pelaez I. Real Oviedo W 1 0
3. Fernandez L. SE AEM W 1 0
3. Garcia A. S. DUX Logrono W 1 0
3. Laura 1 0
3. Laborde E. Barcelona B W 1 0
3. Lopez S. Granadilla Tenerife B W 1 0
3. Martinez C. Dep. La Coruna W 1 0
3. Martinez V. CA Osasuna W 1 0
3. Moreno P. DUX Logrono W 1 0
3. Nieto E. Dep. La Coruna W 1 0
3. Perez L. Granada W 1 0
3. Romero M. Dep. La Coruna W 1 0
3. Sanchez N. Cacereno W 1 0
3. Urruzola I. CA Osasuna W 1 0
3. Urzainqui A. Athletic Bilbao B W 1 0
3. Zugasti P. CA Osasuna W 1 0
3. Zumarraga A. CA Osasuna W 1 0