ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera RFEF - Group 3
Round 16
16/01 - 23:00 Naval Reinosa 2 : 0 Torrelavega
16/01 - 17:45 Barreda Balompie 2 : 1 Textil Escudo
16/01 - 17:45 Guarnizo 1 : 1 Noja
16/01 - 17:45 Siete Villas 2 : 2 Selaya
15/01 - 23:00 Atletico Albericia 1 : 1 Vimenor
15/01 - 23:00 Castro 0 : 1 UD Samano
15/01 - 22:15 Escobedo 3 : 1 Torina
15/01 - 21:30 UC Cartes 2 : 0 CD Colindres
Round 15
09/01 - 23:00 Naval Reinosa 1 : 0 Torina
09/01 - 17:45 Guarnizo 0 : 0 UD Samano
09/01 - 17:45 Siete Villas 1 : 3 Torrelavega
08/01 - 23:00 CD Colindres 1 : 1 Vimenor
08/01 - 22:00 Escobedo 1 : 0 Atletico Albericia
08/01 - 21:45 Barreda Balompie 1 : 1 Noja
08/01 - 21:30 UC Cartes 2 : 0 Textil Escudo

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera RFEF - Group 3
Round 17
22/01 - 22:00 UD Samano VS Siete Villas
22/01 - 23:00 CD Colindres VS Barreda Balompie
23/01 - 22:00 Noja VS Castro
23/01 - 22:00 Torina VS Atletico Albericia
23/01 - 22:30 Selaya VS Naval Reinosa
23/01 - 23:00 Textil Escudo VS Guarnizo
23/01 - 23:00 Torrelavega VS Escobedo
23/01 - 23:00 Vimenor VS UC Cartes
Round 18
31/01 - 00:00 Barreda Balompie VS UC Cartes
31/01 - 00:00 Castro VS Textil Escudo
31/01 - 00:00 Escobedo VS Selaya
31/01 - 00:00 Guarnizo VS CD Colindres
31/01 - 00:00 Naval Reinosa VS UD Samano
31/01 - 00:00 Siete Villas VS Noja
31/01 - 00:00 Torina VS Vimenor
Round 19
07/02 - 00:00 Noja VS Naval Reinosa
07/02 - 00:00 Selaya VS Atletico Albericia
07/02 - 00:00 Textil Escudo VS Siete Villas
07/02 - 00:00 Torrelavega VS Torina
07/02 - 00:00 UC Cartes VS Guarnizo
07/02 - 00:00 UD Samano VS Escobedo
07/02 - 00:00 Vimenor VS Barreda Balompie

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion Torrelavega 16 9 6 1 30 11 19 33
2. Promotion - Tercera RFEF - Group 3 (Promotion - Play Offs) Escobedo 16 8 3 5 24 15 9 27
3. Promotion - Tercera RFEF - Group 3 (Promotion - Play Offs) Naval Reinosa 16 7 6 3 19 11 8 27
4. Promotion - Tercera RFEF - Group 3 (Promotion - Play Offs) Vimenor 16 7 6 3 20 14 6 27
5. Promotion - Tercera RFEF - Group 3 (Promotion - Play Offs) UD Samano 16 6 6 4 20 18 2 24
6. Guarnizo 16 4 10 2 22 18 4 22
7. Torina 16 5 7 4 15 11 4 22
8. Siete Villas 16 6 4 6 25 23 2 22
9. Castro 16 5 6 5 17 16 1 21
10. UC Cartes 16 4 9 3 16 15 1 21
11. Noja 16 4 7 5 23 26 -3 19
12. Barreda Balompie 16 4 6 6 16 20 -4 18
13. Textil Escudo 16 4 6 6 13 19 -6 18
14. Atletico Albericia 16 3 7 6 18 22 -4 16
15. Relegation Selaya 16 1 8 7 12 26 -14 11
16. Relegation CD Colindres 16 1 3 12 11 36 -25 6