Europa League

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Europa League - Qualification
1/16-finals
27/06 - 01:00 Sant Julia (And) VS Gzira (Mlt)
28/06 - 23:00 Europa FC (Gib) VS Prishtina (Kos)
29/06 - 00:00 Birkirkara (Mlt) VS Klaksvik (Fai)
29/06 - 01:00 B36 Torshavn (Fai) VS St Josephs (Gib)
29/06 - 01:00 Druids (Wal) VS Trakai (Ltu)
29/06 - 01:00 UE Engordany (And) VS Folgore (San)
29/06 - 01:45 Tre Fiori (San) VS Bala (Wal)
05/07 - 23:00 St Josephs (Gib) VS B36 Torshavn (Fai)
05/07 - 23:30 Trakai (Ltu) VS Druids (Wal)
06/07 - 00:00 Gzira (Mlt) VS Sant Julia (And)
06/07 - 00:00 Prishtina (Kos) VS Europa FC (Gib)
06/07 - 00:30 Bala (Wal) VS Tre Fiori (San)
06/07 - 01:00 Klaksvik (Fai) VS Birkirkara (Mlt)
06/07 - 01:45 Folgore (San) VS UE Engordany (And)
1/8-finals
13/07 - 00:00 Balzan (Mlt) VS Keshla (Aze)
13/07 - 00:00 Banants Yerevan (Arm) VS FK Sarajevo (Bih)
13/07 - 00:00 Buducnost (Mne) VS Trencin (Svk)
13/07 - 00:00 Chikhura (Geo) VS Beitar Jerusalem (Isr)
13/07 - 00:00 Cliftonville (Nir) VS Nordsjaelland (Den)
13/07 - 00:00 Connahs Q. (Wal) VS Shakhtyor Soligorsk (Blr)
13/07 - 00:00 CSKA Sofia (Bul) VS Riga FC (Lat)
13/07 - 00:00 Derry City (Nir) VS Din. Minsk (Blr)
13/07 - 00:00 Dun. Streda (Svk) VS Dinamo Tbilisi (Geo)
13/07 - 00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) VS KuPS (Fin)
13/07 - 00:00 Ferencvaros (Hun) VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr)
13/07 - 00:00 FK Liepaja (Lat) VS Hacken (Swe)
13/07 - 00:00 Glenavon (Nir) VS Molde (Nor)
13/07 - 00:00 Hibernian (Sco) VS NSI Runavik (Fai)
13/07 - 00:00 Honved (Hun) VS Rabotnicki (Mac)
13/07 - 00:00 Ilves (Fin) VS Slavia Sofia (Bul)
13/07 - 00:00 Lahti (Fin) VS Hafnarfjordur (Ice)
13/07 - 00:00 Lech Poznan (Pol) VS Gandzasar (Arm)
13/07 - 00:00 Levadia (Est) VS Dundalk (Irl)
13/07 - 00:00 Milsami (Mda) VS Slovan Bratislava (Svk)
13/07 - 00:00 Neftci Baku (Aze) VS Ujpest (Hun)
13/07 - 00:00 Niedercorn (Lux) VS Gabala (Aze)
13/07 - 00:00 Partizani (Alb) VS มาริบอร์ (Slo)
13/07 - 00:00 Petrocub (Mda) VS Osijek (Cro)
13/07 - 00:00 Pyunik Yerevan (Arm) VS เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (Mac)
13/07 - 00:00 Racing Luxembourg (Lux) VS FC Viitorul (Rou)
13/07 - 00:00 Rangers (Sco) VS Shkupi (Mac)
13/07 - 00:00 Rudar (Mne) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb)
13/07 - 00:00 Samtredia (Geo) VS Tobol (Kaz)
13/07 - 00:00 Shamrock Rovers (Irl) VS AIK (Swe)
13/07 - 00:00 Siroki Brijeg (Bih) VS Domzale (Slo)
13/07 - 00:00 Sp. Subotica (Srb) VS Coleraine (Nir)
13/07 - 00:00 Stjarnan (Ice) VS Kalju (Est)
13/07 - 00:00 Stumbras (Ltu) VS อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp)
13/07 - 00:00 Vaduz (Lie) VS Levski (Bul)
13/07 - 00:00 Ventspils (Lat) VS Luftetari Gjirokastra (Alb)
13/07 - 00:00 Vestmannaeyjar (Ice) VS Sarpsborg 08 (Nor)
13/07 - 00:00 Zaria Balti (Mda) VS Gornik Z. (Pol)
13/07 - 00:00 Zeljeznicar (Bih) VS Narva (Est)

ตารางคะแนน

1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Glenavon
Molde
Anorthosis
Laci
Banants Yerevan
FK Sarajevo
อตาลันต้า
Birkirkara
Klaksvik
Zalgiris
Vaduz
Levski
UE Engordany
Folgore
K. Almaty
อาแซด
Aberdeen
เบิร์นลี่ย์
Rudar
ปาร์ติซาน เบลเกรด
Druids
Trakai
I. Pavlodar
Balzan
Keshla
Milsami
Slovan Bratislava
Cliftonville
Nordsjaelland
Shamrock Rovers
AIK
Rudar
Tre Fiori
Bala
สเตอัว บูคาเรสต์
Hapoel Haifa
Lahti
Hafnarfjordur
Levadia
Dundalk
AEK Larnaca
Zaria Balti
Gornik Z.
Buducnost
Trencin
Ferencvaros
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Radnicki Nis
Sant Julia
Gzira
CSKA Sofia
Riga FC
Admira
Sp. Subotica
Coleraine
Sparta Prague
ไลป์ซิก
FK Liepaja
Hacken
Stjarnan
Kalju
เอฟซี โคเปนเฮเกน
KuPS
Ufa
Siroki Brijeg
Domzale
Samtredia
Tobol
Pyunik Yerevan
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
Jagiellonia
Rio Ave
LASK Linz
Lillestrom
Honved
Rabotnicki
Niedercorn
Gabala
Petrocub
Osijek
Rangers
Shkupi
B36 Torshavn
St Josephs
Mladost Podgorica
เบซิคตัส
Dun. Streda
Dinamo Tbilisi
Derry City
Din. Minsk
Ventspils
Luftetari Gjirokastra
บอร์กโดซ์
Zeljeznicar
Narva
Stumbras
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
Racing Luxembourg
FC Viitorul
วิเทสส์
St. Gallen
Vestmannaeyjar
Sarpsborg 08
Brest
Atromitos
เซบีย่า
Neftci Baku
Ujpest
Connahs Q.
Shakhtyor Soligorsk
Lech Poznan
Gandzasar
Hibernian
NSI Runavik
Asteras Tripolis
Chikhura
Beitar Jerusalem
Partizani
มาริบอร์
Genk
Fola
Europa FC
Prishtina
Djurgarden
Mariupol
Hajduk Split
Ilves
Slavia Sofia
Glenavon
Molde
Anorthosis
Laci
Banants Yerevan
FK Sarajevo
อตาลันต้า
Zalgiris
Vaduz
Levski
K. Almaty
อาแซด
Aberdeen
เบิร์นลี่ย์
Rudar
ปาร์ติซาน เบลเกรด
I. Pavlodar
Balzan
Keshla
Milsami
Slovan Bratislava
Cliftonville
Nordsjaelland
Shamrock Rovers
AIK
Rudar
สเตอัว บูคาเรสต์
Hapoel Haifa
Lahti
Hafnarfjordur
Levadia
Dundalk
AEK Larnaca
Zaria Balti
Gornik Z.
Buducnost
Trencin
Ferencvaros
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Radnicki Nis
CSKA Sofia
Riga FC
Admira
Sp. Subotica
Coleraine
Sparta Prague
ไลป์ซิก
FK Liepaja
Hacken
Stjarnan
Kalju
เอฟซี โคเปนเฮเกน
KuPS
Ufa
Siroki Brijeg
Domzale
Samtredia
Tobol
Pyunik Yerevan
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
Jagiellonia
Rio Ave
LASK Linz
Lillestrom
Honved
Rabotnicki
Niedercorn
Gabala
Petrocub
Osijek
Rangers
Shkupi
Mladost Podgorica
เบซิคตัส
Dun. Streda
Dinamo Tbilisi
Derry City
Din. Minsk
Ventspils
Luftetari Gjirokastra
บอร์กโดซ์
Zeljeznicar
Narva
Stumbras
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
Racing Luxembourg
FC Viitorul
วิเทสส์
St. Gallen
Vestmannaeyjar
Sarpsborg 08
Brest
Atromitos
เซบีย่า
Neftci Baku
Ujpest
Connahs Q.
Shakhtyor Soligorsk
Lech Poznan
Gandzasar
Hibernian
NSI Runavik
Asteras Tripolis
Chikhura
Beitar Jerusalem
Partizani
มาริบอร์
Genk
Fola
Djurgarden
Mariupol
Hajduk Split
Ilves
Slavia Sofia
อตาลันต้า
อาแซด
Aberdeen
เบิร์นลี่ย์
สเตอัว บูคาเรสต์
Hapoel Haifa
AEK Larnaca
Admira
Sparta Prague
ไลป์ซิก
Ufa
Jagiellonia
Rio Ave
LASK Linz
Lillestrom
เบซิคตัส
บอร์กโดซ์
วิเทสส์
St. Gallen
Brest
Atromitos
เซบีย่า
Asteras Tripolis
Genk
Djurgarden
Mariupol
Hajduk Split