ผลการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
Final
22/08 - 02:00 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro) 2 : 0 โรเซนบอร์ก (Nor)
22/08 - 02:00 Olympiacos Piraeus (Gre) 4 : 0 คราสโนดาร์ (Rus)
22/08 - 02:00 ยัง บอยส์ (Sui) 2 : 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
21/08 - 02:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) 0 : 0 อาแย็กซ์ (Ned)
21/08 - 02:00 CFR Cluj (Rou) 0 : 1 สลาเวีย ปราก (Cze)
21/08 - 02:00 LASK Linz (Aut) 0 : 1 คลับ บรูกก์ (Bel)
Semi-finals
14/08 - 01:45 เซลติก (Sco) 3 : 4 CFR Cluj (Rou)
14/08 - 01:30 อาแย็กซ์ (Ned) 3 : 2 พีเอโอเค (Gre)
14/08 - 01:30 LASK Linz (Aut) 3 : 1 บาเซิ่ล (Sui)
14/08 - 01:30 Olympiacos Piraeus (Gre) 2 : 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur)
14/08 - 01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) 1 : 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
14/08 - 01:00 Ferencvaros (Hun) 0 : 4 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro)
14/08 - 00:30 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 3 : 3 คลับ บรูกก์ (Bel)
14/08 - 00:00 โรเซนบอร์ก (Nor) 3 : 1 มาริบอร์ (Slo)
13/08 - 23:30 คาราบัค (Aze) 0 : 2 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
08/08 - 01:15 มาริบอร์ (Slo) 1 : 3 โรเซนบอร์ก (Nor)
08/08 - 01:00 บาเซิ่ล (Sui) 1 : 2 LASK Linz (Aut)
08/08 - 01:00 CFR Cluj (Rou) 1 : 1 เซลติก (Sco)
08/08 - 00:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (Tur) 0 : 1 Olympiacos Piraeus (Gre)
08/08 - 00:00 คราสโนดาร์ (Rus) 0 : 1 ปอร์โต้ (Por)

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
Final
28/08 - 02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS ยัง บอยส์ (Sui)
28/08 - 02:00 คราสโนดาร์ (Rus) VS Olympiacos Piraeus (Gre)
28/08 - 02:00 โรเซนบอร์ก (Nor) VS ดินาโม ซาเกร็บ (Cro)
29/08 - 02:00 อาแย็กซ์ (Ned) VS อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
29/08 - 02:00 คลับ บรูกก์ (Bel) VS LASK Linz (Aut)
29/08 - 02:00 สลาเวีย ปราก (Cze) VS CFR Cluj (Rou)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
ดินาโม ซาเกร็บ
เชอร์ริฟ ติราสโพล 3 0
Saburtalo Tbilisi 1 3
Valletta 1 2
ดูเดแลงก์ 1 2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1
Ferencvaros 3 2
มาริบอร์ 2 3
Valur 0 0
Ararat-Armenia 1 2
AIK 3 1
บาเต้ โบริซอฟ 2 1
Piast Gliwice 1 1
Linfield 0 0
โรเซนบอร์ก 4 2
CFR Cluj 3 0
โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Kalju 2 0
Shkendija 1 1
FK Sarajevo 1 1
เซลติก 2 3
สลาเวีย ปราก
ยัง บอยส์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 0
Suduva 1 0
HB Torshavn 2 0
HJK 2 3
TNS 1 2
Feronikeli 0 2
เอฟซี โคเปนเฮเกน
อโปเอล นิโคเซีย
Slovan Bratislava 1 1
Sutjeska 2 1
Dundalk 1 0
Riga FC 0 0
Partizani 0 0
คาราบัค 2 0
พีเอโอเค
อาแย็กซ์
บาเซิ่ล
พีเอสวี
LASK Linz
คลับ บรูกก์
ดินาโม เคียฟ
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
Olympiacos Piraeus
คราสโนดาร์
ปอร์โต้
ดินาโม ซาเกร็บ 3 2
Saburtalo Tbilisi 0 0
Valletta 1 1
Ferencvaros 1 3
มาริบอร์ 2 2
AIK 3 1
บาเต้ โบริซอฟ 0 2
โรเซนบอร์ก 2 1
CFR Cluj 2 1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 0
Kalju 0 0
เซลติก 2 5
สลาเวีย ปราก
ยัง บอยส์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 2
HJK 2 0
TNS 0 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน 1 2
อโปเอล นิโคเซีย 3 1
Sutjeska 0 0
Dundalk 0 1
คาราบัค 3 1
พีเอโอเค
อาแย็กซ์
บาเซิ่ล 2 2
พีเอสวี 1 3
LASK Linz
คลับ บรูกก์
ดินาโม เคียฟ
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0 0
Olympiacos Piraeus 4 0
คราสโนดาร์
ปอร์โต้
ดินาโม ซาเกร็บ 4 1
Ferencvaros 0 1
มาริบอร์ 1 1
โรเซนบอร์ก 3 3
CFR Cluj 4 1
เซลติก 3 1
สลาเวีย ปราก
ยัง บอยส์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน 1 1
อโปเอล นิโคเซีย 2 1
คาราบัค 0 2
พีเอโอเค 2 2
อาแย็กซ์ 3 2
บาเซิ่ล 1 1
LASK Linz 3 2
คลับ บรูกก์ 3 1
ดินาโม เคียฟ 3 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0 0
Olympiacos Piraeus 2 1
คราสโนดาร์ 3 0
ปอร์โต้ 2 1
ดินาโม ซาเกร็บ 2
โรเซนบอร์ก 0
CFR Cluj 0
สลาเวีย ปราก 1
ยัง บอยส์ 2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2
อโปเอล นิโคเซีย 0
อาแย็กซ์ 0
LASK Linz 0
คลับ บรูกก์ 1
Olympiacos Piraeus 4
คราสโนดาร์ 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Omrani B. CFR Cluj 6 1
2. Konradsen A. โรเซนบอร์ก 5 1
3. Soderlund A. โรเซนบอร์ก 5 0
4. Christie R. เซลติก 4 2
4. Petkovic B. ดินาโม ซาเกร็บ 4 2
6. Kronaveter R. มาริบอร์ 3 3
7. Olmo D. ดินาโม ซาเกร็บ 3 2
8. Boakye R. เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 1
8. Nguen T. Ferencvaros 3 1
8. Orsic M. ดินาโม ซาเกร็บ 3 1
11. Goitom H. AIK 3 0