Champions League

โปรแกรมการแข่งขัน

EUROPE: Champions League - Qualification
1/8-finals
12/07 - 01:45 Alashkert (Arm) VS เซลติก (Sco)
12/07 - 01:45 Cork City (Irl) VS Legia (Pol)
12/07 - 01:45 Dudelange (Lux) VS Videoton (Hun)
12/07 - 01:45 โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz) VS Sutjeska (Mne)
12/07 - 01:45 Flora (Est) VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr)
12/07 - 01:45 HJK (Fin) VS Vikingur (Fai)
12/07 - 01:45 Kukesi (Alb) VS Valletta (Mlt)
12/07 - 01:45 โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul) VS Crusaders (Nir)
12/07 - 01:45 NK Olimpija Ljubljana (Slo) VS คาราบัค (Aze)
12/07 - 01:45 Shkendija (Mac) VS TNS (Wal)
12/07 - 01:45 Spartaks (Lat) VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
12/07 - 01:45 Suduva (Ltu) VS อโปเอล นิโคเซีย (Cyp)
12/07 - 01:45 Torpedo Kutaisi (Geo) VS เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda)
12/07 - 01:45 Trnava (Svk) VS Zrinjski (Bih)
12/07 - 01:45 Valur (Ice) VS โรเซนบอร์ก (Nor)
19/07 - 01:45 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) VS Suduva (Ltu)
19/07 - 01:45 เซลติก (Sco) VS Alashkert (Arm)
19/07 - 01:45 Crusaders (Nir) VS โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul)
19/07 - 01:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS Spartaks (Lat)
19/07 - 01:45 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Flora (Est)
19/07 - 01:45 Legia (Pol) VS Cork City (Irl)
19/07 - 01:45 คาราบัค (Aze) VS NK Olimpija Ljubljana (Slo)
19/07 - 01:45 โรเซนบอร์ก (Nor) VS Valur (Ice)
19/07 - 01:45 เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda) VS Torpedo Kutaisi (Geo)
19/07 - 01:45 Sutjeska (Mne) VS โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz)
19/07 - 01:45 TNS (Wal) VS Shkendija (Mac)
19/07 - 01:45 Valletta (Mlt) VS Kukesi (Alb)
19/07 - 01:45 Videoton (Hun) VS Dudelange (Lux)
19/07 - 01:45 Vikingur (Fai) VS HJK (Fin)
19/07 - 01:45 Zrinjski (Bih) VS Trnava (Svk)
EUROPE: Champions League - Preliminary
Semi-finals
26/06 - 22:00 FC Santa Coloma VS Drita
27/06 - 02:00 La Fiorita VS Lincoln Red Imps

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
โลโคโมทีฟ อัสตานา
Sutjeska
Midtjylland
โดโกเรต์ส รัซกราด
Crusaders
Dudelange
Videoton
Kukesi
Valletta
NK Olimpija Ljubljana
คาราบัค
CFR Cluj
Malmo FF
D. Zagreb
Flora
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Spartaks
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
Suduva
อโปเอล นิโคเซีย
บาเต้ โบริซอฟ
HJK
Vikingur
Shkendija
TNS
Torpedo Kutaisi
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Cork City
Legia
Trnava
Zrinjski
Alashkert
เซลติก
Valur
โรเซนบอร์ก
PAOK
บาเซิ่ล
อาแย็กซ์
Sturm Graz
Midtjylland
CFR Cluj
D. Zagreb
บาเต้ โบริซอฟ
PAOK
บาเซิ่ล
อาแย็กซ์
Sturm Graz