ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Niedersachsen
Round 11
13/10 - 20:00 Arminia Hannover 1 : 0 FT Braunschweig
13/10 - 20:00 Heeslinger 0 : 0 Gifhorn
13/10 - 20:00 Spelle-Venhaus 5 : 2 VfL Oldenburg
13/10 - 20:00 Uphusen 3 : 1 Hagen/Uthlede
13/10 - 20:00 Wolfenbuttel 1 : 3 Eintracht Celle
13/10 - 19:00 Eintracht Northeim 0 : 6 Delmenhorst
12/10 - 21:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2 : 2 Egestorf-Langreder
12/10 - 21:00 Tundern 0 : 3 Hildesheim
Round 10
06/10 - 20:00 Egestorf-Langreder 3 : 1 Arminia Hannover
06/10 - 20:00 Gifhorn 1 : 1 Eintracht Northeim
06/10 - 20:00 Hagen/Uthlede 2 : 2 Lupo-Martini Wolfsburg
06/10 - 20:00 Hildesheim 3 : 1 Heeslinger
06/10 - 20:00 Uphusen 1 : 2 Eintracht Celle
06/10 - 20:00 VfL Oldenburg 1 : 0 Emden
05/10 - 21:00 Delmenhorst 1 : 0 Spelle-Venhaus
05/10 - 20:00 FT Braunschweig 5 : 2 Tundern

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Niedersachsen
Round 12
19/10 - 21:00 Arminia Hannover VS Lupo-Martini Wolfsburg
19/10 - 21:00 Delmenhorst VS Heeslinger
19/10 - 21:00 Eintracht Celle VS Emden
20/10 - 20:00 Bersenbruck VS Spelle-Venhaus
20/10 - 20:00 Egestorf-Langreder VS Uphusen
20/10 - 20:00 FT Braunschweig VS Hildesheim
20/10 - 20:00 Gifhorn VS Tundern
20/10 - 20:00 Hagen/Uthlede VS Wolfenbuttel
20/10 - 20:00 VfL Oldenburg VS Eintracht Northeim
Round 13
26/10 - 21:00 Emden VS Hagen/Uthlede
26/10 - 21:00 Tundern VS Delmenhorst
27/10 - 19:00 Lupo-Martini Wolfsburg VS FT Braunschweig
27/10 - 20:00 Eintracht Celle VS Spelle-Venhaus
27/10 - 20:00 Eintracht Northeim VS Bersenbruck
27/10 - 21:00 Heeslinger VS VfL Oldenburg
27/10 - 21:00 Hildesheim VS Gifhorn
27/10 - 21:00 Wolfenbuttel VS Egestorf-Langreder

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga North Hildesheim 11 10 0 1 25 6 19 30
2. Promotion - Oberliga Play Offs Delmenhorst 10 7 3 0 30 8 22 24
3. Heeslinger 11 7 1 3 26 12 14 22
4. Spelle-Venhaus 11 7 0 4 33 17 16 21
5. VfL Oldenburg 11 6 3 2 19 16 3 21
6. Eintracht Celle 10 6 2 2 24 13 11 20
7. Egestorf-Langreder 11 5 2 4 26 20 6 17
8. Arminia Hannover 11 4 2 5 15 18 -3 14
9. Gifhorn 11 2 7 2 18 15 3 13
10. FT Braunschweig 11 4 1 6 18 22 -4 13
11. Bersenbruck 9 3 3 3 15 15 0 12
12. Emden 10 3 2 5 13 16 -3 11
13. Wolfenbuttel 11 3 2 6 17 31 -14 11
14. Hagen/Uthlede 11 3 2 6 14 30 -16 11
15. Relegation Uphusen 10 3 1 6 9 16 -7 10
16. Relegation Lupo-Martini Wolfsburg 11 1 5 5 18 23 -5 8
17. Relegation Tundern 11 2 0 9 10 32 -22 6
18. Relegation Eintracht Northeim 11 1 2 8 8 28 -20 5