1.Liga Classic Group 3
ผลการแข่งขัน
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | |||
29/03 - 02:15 | Uzwil | 1 : 2 | Linth |
29/03 - 02:00 | Hongg | 1 : 0 | Kosova |
29/03 - 02:00 | Tuggen | 3 : 1 | Balzers |
29/03 - 02:00 | YF Juventus | 4 : 0 | Gossau |
28/03 - 02:00 | Freienbach | 1 : 1 | Grasshopper II |
24/03 - 22:00 | Grasshopper II | 1 : 3 | Wettswil-Bonstetten |
24/03 - 22:00 | Taverne | 0 : 2 | Mendrisio |
24/03 - 20:30 | Kreuzlingen | 1 : 1 | YF Juventus |
24/03 - 20:00 | Gossau | 1 : 1 | Tuggen |
24/03 - 00:00 | Kosova | 1 : 0 | Freienbach |
23/03 - 23:00 | Winterthur II | 4 : 1 | Uzwil |
23/03 - 21:00 | Linth | 2 : 0 | Hongg |
21/03 - 02:00 | Freienbach | 1 : 2 | Linth |
21/03 - 02:00 | Tuggen | 1 : 1 | Kreuzlingen |
21/03 - 02:00 | Wettswil-Bonstetten | 0 : 1 | Mendrisio |
โปรแกรมการแข่งขัน
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | |||
30/03 - 21:00 | Eschen | VS | Winterthur II |
30/03 - 21:00 | Mendrisio | VS | Kreuzlingen |
30/03 - 22:00 | Wettswil-Bonstetten | VS | Taverne |
06/04 - 21:00 | Balzers | VS | YF Juventus |
06/04 - 21:00 | Freienbach | VS | Wettswil-Bonstetten |
06/04 - 21:00 | Gossau | VS | Mendrisio |
06/04 - 21:00 | Kreuzlingen | VS | Taverne |
06/04 - 21:00 | Linth | VS | Eschen |
06/04 - 22:00 | Grasshopper II | VS | Hongg |
06/04 - 23:00 | Kosova | VS | Uzwil |
07/04 - 19:30 | Winterthur II | VS | Tuggen |
13/04 - 21:00 | Eschen | VS | Kosova |
13/04 - 21:00 | Hongg | VS | Freienbach |
13/04 - 21:00 | Taverne | VS | Gossau |
13/04 - 21:00 | Tuggen | VS | Linth |
13/04 - 21:00 | Uzwil | VS | Grasshopper II |
13/04 - 21:00 | Wettswil-Bonstetten | VS | Kreuzlingen |
13/04 - 21:00 | YF Juventus | VS | Winterthur II |
13/04 - 22:00 | Mendrisio | VS | Balzers |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - 1.Liga Classic Play Offs | Winterthur II | 21 | 11 | 5 | 5 | 41 | 22 | 19 | 38 | |
2. Promotion - 1.Liga Classic Play Offs | Mendrisio | 21 | 10 | 6 | 5 | 31 | 25 | 6 | 36 | |
3. | YF Juventus | 21 | 10 | 5 | 6 | 40 | 28 | 12 | 35 | |
4. | Wettswil-Bonstetten | 21 | 9 | 7 | 5 | 38 | 29 | 9 | 34 | |
5. | Kreuzlingen | 21 | 9 | 6 | 6 | 44 | 33 | 11 | 33 | |
6. | Eschen | 21 | 8 | 8 | 5 | 40 | 29 | 11 | 32 | |
7. | Grasshopper II | 22 | 8 | 6 | 8 | 34 | 34 | 0 | 30 | |
8. | Tuggen | 21 | 7 | 8 | 6 | 31 | 23 | 8 | 29 | |
9. | Hongg | 21 | 8 | 4 | 9 | 25 | 26 | -1 | 28 | |
10. | Linth | 21 | 7 | 7 | 7 | 31 | 39 | -8 | 28 | |
11. | Kosova | 21 | 7 | 4 | 10 | 20 | 25 | -5 | 25 | |
12. | Freienbach | 22 | 6 | 6 | 10 | 24 | 40 | -16 | 24 | |
13. | Balzers | 21 | 5 | 8 | 8 | 26 | 35 | -9 | 23 | |
14. | Uzwil | 21 | 5 | 7 | 9 | 24 | 35 | -11 | 22 | |
15. Relegation | Taverne | 21 | 3 | 11 | 7 | 19 | 24 | -5 | 20 |