Oberliga Schleswig-Holstein
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | |||
Round 22 | |||
17/03 - 22:30 | Lubeck II | 4 : 1 | Inter Turkspor Kiel |
17/03 - 20:00 | Eckernforder SV | 2 : 2 | Oldenburger |
17/03 - 20:00 | VfR Neumunster | 3 : 1 | Hohenwestedt |
16/03 - 21:00 | Dornbreite Lubeck | 0 : 3 | Todesfelde |
16/03 - 20:00 | Flensburg | 3 : 0 | Preussen Reinfeld |
16/03 - 20:00 | Heider SV | 1 : 2 | Eichede |
16/03 - 20:00 | Neumunster | 4 : 1 | Nordmark Satrup |
16/03 - 19:30 | SC Weiche-08 II | 1 : 3 | Bordesholm |
Round 21 | |||
10/03 - 20:00 | Eichede | 4 : 3 | Flensburg |
10/03 - 20:00 | Todesfelde | 1 : 1 | SC Weiche-08 II |
10/03 - 00:00 | Oldenburger | 0 : 2 | Hohenwestedt |
09/03 - 20:30 | Preussen Reinfeld | 1 : 0 | Lubeck II |
09/03 - 20:00 | Neumunster | 3 : 2 | Heider SV |
09/03 - 20:00 | Nordmark Satrup | 0 : 2 | VfR Neumunster |
09/03 - 19:30 | Bordesholm | 0 : 5 | Eckernforder SV |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | |||
Round 23 | |||
23/03 - 19:30 | Bordesholm | VS | Dornbreite Lubeck |
23/03 - 20:00 | Nordmark Satrup | VS | Hohenwestedt |
23/03 - 20:30 | Preussen Reinfeld | VS | Heider SV |
24/03 - 00:00 | Oldenburger | VS | SC Weiche-08 II |
24/03 - 20:00 | Eichede | VS | Neumunster |
24/03 - 20:00 | Lubeck II | VS | Todesfelde |
24/03 - 20:00 | VfR Neumunster | VS | Eckernforder SV |
24/03 - 21:30 | Inter Turkspor Kiel | VS | Flensburg |
Round 18 | |||
30/03 - 19:30 | Preussen Reinfeld | VS | SC Weiche-08 II |
Round 11 | |||
30/03 - 20:00 | Flensburg | VS | Todesfelde |
Round 18 | |||
30/03 - 20:00 | Nordmark Satrup | VS | Oldenburger |
Round 17 | |||
01/04 - 19:00 | VfR Neumunster | VS | Preussen Reinfeld |
01/04 - 20:00 | Hohenwestedt | VS | Eichede |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Oberliga Play Offs | Neumunster | 20 | 14 | 4 | 2 | 66 | 28 | 38 | 46 | |
2. | Todesfelde | 18 | 14 | 2 | 2 | 61 | 13 | 48 | 44 | |
3. | Flensburg | 19 | 13 | 5 | 1 | 50 | 19 | 31 | 44 | |
4. | Eichede | 19 | 13 | 4 | 2 | 43 | 17 | 26 | 40 | |
5. | Preussen Reinfeld | 18 | 9 | 4 | 5 | 39 | 27 | 12 | 31 | |
6. | Eckernforder SV | 20 | 9 | 3 | 8 | 36 | 31 | 5 | 30 | |
7. | Heider SV | 19 | 7 | 5 | 7 | 40 | 37 | 3 | 26 | |
8. | Nordmark Satrup | 19 | 7 | 3 | 9 | 36 | 44 | -8 | 24 | |
9. | Inter Turkspor Kiel | 22 | 6 | 4 | 12 | 44 | 55 | -11 | 22 | |
10. | Lubeck II | 22 | 6 | 4 | 12 | 40 | 55 | -15 | 22 | |
11. | Oldenburger | 21 | 5 | 6 | 10 | 33 | 45 | -12 | 21 | |
12. | Hohenwestedt | 17 | 6 | 2 | 9 | 25 | 44 | -19 | 20 | |
13. | VfR Neumunster | 20 | 5 | 4 | 11 | 27 | 39 | -12 | 19 | |
14. Relegation | Dornbreite Lubeck | 20 | 5 | 3 | 12 | 22 | 49 | -27 | 18 | |
15. Relegation | Bordesholm | 21 | 5 | 2 | 14 | 29 | 66 | -37 | 17 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Holtze N. | Flensburg | 19 | 0 |
2. | Barendt T. | Neumunster | 16 | 0 |
2. | Wahl M. | Eichede | 16 | 0 |
4. | Liebert M. | Todesfelde | 15 | 0 |
4. | Pajonk M. | Todesfelde | 15 | 0 |
6. | Fleige H. | Flensburg | 14 | 0 |
7. | Adesanya M. | Inter Turkspor Kiel | 13 | 0 |
7. | Kieselbach M. | Heider SV | 13 | 0 |
9. | Lass B. | Nordmark Satrup | 12 | 0 |
10. | Kaps F. | Oldenburger | 11 | 0 |
10. | Lucht M. | Bordesholm | 11 | 0 |
10. | Tiedemann J. | Neumunster | 11 | 0 |
13. | Ottsen C. | Nordmark Satrup | 10 | 0 |