Oberliga Bremen
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Bremen | |||
Round 23 | |||
17/03 - 21:00 | Union 60 Bremen | 0 : 0 | Blockdiek |
17/03 - 17:00 | Geestemunde | 1 : 5 | Werder Bremen II |
16/03 - 20:30 | Aumund-Vegesack | 2 : 2 | Blumenthaler |
16/03 - 20:00 | Brinkumer | 0 : 2 | BTS Neustadt |
16/03 - 20:00 | Woltmershausen | 1 : 5 | Komet Arsten |
16/03 - 19:00 | OSC Bremerhaven | 2 : 2 | Leher |
16/03 - 01:30 | Oberneuland | 0 : 2 | TURA Bremen |
14/03 - 01:30 | Vatan Bremen | 1 : 6 | Hemelingen |
Round 21 | |||
03/03 - 17:00 | Geestemunde | 1 : 4 | Oberneuland |
02/03 - 20:30 | Aumund-Vegesack | 5 : 1 | Blockdiek |
02/03 - 20:00 | Brinkumer | 1 : 3 | Blumenthaler |
02/03 - 20:00 | BTS Neustadt | 1 : 4 | Hemelingen |
02/03 - 20:00 | Woltmershausen | 0 : 11 | Werder Bremen II |
02/03 - 19:00 | OSC Bremerhaven | 3 : 0 | Komet Arsten |
02/03 - 02:00 | Union 60 Bremen | 1 : 3 | TURA Bremen |
Round 20 | |||
25/02 - 21:00 | Komet Arsten | 2 : 1 | Aumund-Vegesack |
25/02 - 21:00 | Leher | 0 : 0 | Brinkumer |
25/02 - 19:00 | Hemelingen | 5 : 2 | Geestemunde |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Bremen | |||
Round 24 | |||
23/03 - 01:30 | Oberneuland | VS | Komet Arsten |
23/03 - 19:00 | BTS Neustadt | VS | Vatan Bremen |
23/03 - 20:00 | Brinkumer | VS | Geestemunde |
23/03 - 20:00 | TURA Bremen | VS | Werder Bremen II |
23/03 - 22:00 | Blockdiek | VS | Woltmershausen |
24/03 - 19:00 | Hemelingen | VS | Aumund-Vegesack |
24/03 - 21:00 | Blumenthaler | VS | OSC Bremerhaven |
24/03 - 21:00 | Leher | VS | Union 60 Bremen |
Round 22 | |||
29/03 - 20:00 | BTS Neustadt | VS | Geestemunde |
Round 22 | |||
01/04 - 19:00 | Werder Bremen II | VS | Oberneuland |
Round 22 | |||
01/04 - 19:00 | Werder Bremen II | VS | Oberneuland |
06/04 - 00:30 | Oberneuland | VS | Blockdiek |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Oberliga Play Offs | Werder Bremen II | 21 | 21 | 0 | 0 | 146 | 12 | 134 | 63 | |
2. | Hemelingen | 22 | 18 | 1 | 3 | 91 | 43 | 48 | 55 | |
3. | OSC Bremerhaven | 22 | 16 | 2 | 4 | 62 | 32 | 30 | 50 | |
4. | Aumund-Vegesack | 21 | 11 | 1 | 9 | 62 | 57 | 5 | 34 | |
5. | Oberneuland | 21 | 10 | 3 | 8 | 54 | 49 | 5 | 33 | |
6. | Blumenthaler | 22 | 10 | 2 | 10 | 51 | 51 | 0 | 32 | |
7. | Geestemunde | 22 | 10 | 1 | 11 | 56 | 55 | 1 | 31 | |
8. | Vatan Bremen | 21 | 9 | 2 | 10 | 43 | 61 | -18 | 29 | |
9. | TURA Bremen | 21 | 8 | 2 | 11 | 46 | 68 | -22 | 26 | |
10. | Blockdiek | 22 | 7 | 4 | 11 | 30 | 48 | -18 | 25 | |
11. | Union 60 Bremen | 22 | 6 | 5 | 11 | 37 | 60 | -23 | 23 | |
12. | BTS Neustadt | 21 | 6 | 3 | 12 | 36 | 64 | -28 | 21 | |
13. | Woltmershausen | 21 | 6 | 2 | 13 | 42 | 70 | -28 | 20 | |
14. | Komet Arsten | 22 | 6 | 1 | 15 | 33 | 58 | -25 | 19 | |
15. Relegation | Leher | 22 | 4 | 6 | 12 | 39 | 61 | -22 | 18 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Lukowicz M. | Werder Bremen II | 31 | 0 |
2. | Imasuen J. | Werder Bremen II | 26 | 0 |
3. | Lopping J. | Werder Bremen II | 16 | 0 |
4. | Klowat T. | Geestemunde | 15 | 0 |
4. | Kucuk D. | Hemelingen | 15 | 0 |
6. | Bohning J. | Oberneuland | 14 | 0 |
6. | Kersten J. | OSC Bremerhaven | 14 | 0 |
6. | Kuhn P. | Werder Bremen II | 14 | 0 |
6. | Sey M. | Oberneuland | 14 | 0 |
10. | Gungor A. | Aumund-Vegesack | 13 | 0 |
10. | Kirsch M. | Union 60 Bremen | 13 | 0 |
10. | Schonewolf P. | Geestemunde | 13 | 0 |
13. | Lammers K. | Blumenthaler | 12 | 0 |