ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Hamburg
Round 9
16/10 - 00:30 Hamm United 0 : 1 Dassendorf
16/10 - 00:30 TuS Osdorf 1 : 2 TSV Buchholz 08
Round 8
10/10 - 19:00 Rugenbergen 2 : 0 Niendorfer TSV
10/10 - 19:00 TSV Buchholz 08 2 : 1 Tornesch
09/10 - 19:00 VfL Lohbrugge 1 : 0 Meiendorfer SV
09/10 - 18:00 Dassendorf 2 : 1 Sasel
09/10 - 01:00 Hamburger SV III 1 : 1 Suderelbe
09/10 - 00:30 Barmbek-Uhlenhorst 4 : 0 Hamm United
09/10 - 00:30 SC Victoria Hamburg 2 : 2 TuS Osdorf
09/10 - 00:00 Bramfelder SV 1 : 1 Paloma
Round 7
03/10 - 19:00 Rugenbergen 0 : 2 TSV Buchholz 08
03/10 - 15:45 HEBC Hamburg 0 : 1 Niendorfer TSV
03/10 - 15:45 Paloma 2 : 0 VfL Lohbrugge

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Hamburg
Round 9
16/10 - 19:00 Meiendorfer SV VS Bramfelder SV
16/10 - 20:00 Curslack-Neuengamme VS Barmbek-Uhlenhorst
16/10 - 23:00 Suderelbe VS SC Victoria Hamburg
17/10 - 15:45 HEBC Hamburg VS Hamburger SV III
17/10 - 15:45 Paloma VS Wandsbeker Concordia
17/10 - 20:00 Sasel VS VfL Lohbrugge
17/10 - 20:00 Tornesch VS Rugenbergen
Round 10
23/10 - 01:00 Hamburger SV III VS Niendorfer TSV
23/10 - 19:00 Meiendorfer SV VS Wandsbeker Concordia
23/10 - 19:00 VfL Lohbrugge VS Dassendorf
23/10 - 20:00 Curslack-Neuengamme VS Hamm United
23/10 - 23:00 Suderelbe VS TSV Buchholz 08
24/10 - 15:45 HEBC Hamburg VS SC Victoria Hamburg
24/10 - 15:45 Paloma VS Barmbek-Uhlenhorst
24/10 - 20:00 Sasel VS Bramfelder SV

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
East
1. Dassendorf 8 8 0 0 30 7 23 24
2. Paloma 8 5 2 1 11 6 5 17
3. Sasel 8 5 1 2 22 10 12 16
4. Wandsbeker Concordia 8 5 1 2 18 9 9 16
5. Curslack-Neuengamme 8 4 1 3 15 12 3 13
6. Barmbek-Uhlenhorst 8 3 0 5 12 18 -6 9
7. VfL Lohbrugge 7 2 0 5 8 12 -4 6
8. Hamm United 8 2 0 6 9 21 -12 6
9. Bramfelder SV 7 1 1 5 10 22 -12 4
10. Meiendorfer SV 8 1 0 7 6 24 -18 3
West
1. TuS Osdorf 7 5 1 1 25 12 13 16
2. Niendorfer TSV 8 4 2 2 16 11 5 14
3. TSV Buchholz 08 7 4 1 2 15 12 3 13
4. HEBC Hamburg 7 3 2 2 15 15 0 11
5. Hamburger SV III 7 2 4 1 15 17 -2 10
6. SC Victoria Hamburg 7 2 3 2 12 11 1 9
7. Suderelbe 7 2 3 2 12 16 -4 9
8. Rugenbergen 7 1 2 4 8 13 -5 5
9. Tornesch 7 0 0 7 12 23 -11 0