Regionalliga Nordost

ผลการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga Nordost
Round 19
17/12 - 19:30 Furstenwalde 0 : 0 Hertha Berlin II
16/12 - 01:00 Altglienicke 2 : 0 Meuselwitz
Round 18
10/12 - 19:30 Auerbach 1 : 1 Altglienicke
10/12 - 19:30 Berliner AK 07 3 : 0 Furstenwalde
10/12 - 19:30 BFC Dynamo 5 : 0 Luckenwalde
10/12 - 19:30 Halberstadt 0 : 0 Nordhausen
10/12 - 19:30 Meuselwitz 0 : 2 Viktoria Berlin
09/12 - 19:30 Energie Cottbus 4 : 1 Neustrelitz
09/12 - 01:00 Bautzen 3 : 0 Oberlausitz
09/12 - 01:00 Hertha Berlin II 2 : 1 Babelsberg
Round 16
06/12 - 00:00 Viktoria Berlin 3 : 0 Bautzen

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Regionalliga Nordost
Round 19
27/01 - 19:00 Oberlausitz VS Auerbach
Round 19
28/01 - 19:30 Chemie Leipzig VS Energie Cottbus
28/01 - 19:30 Neustrelitz VS Bautzen
28/01 - 19:30 Viktoria Berlin VS Halberstadt
Round 20
03/02 - 01:00 Babelsberg VS Chemie Leipzig
03/02 - 19:30 Halberstadt VS Altglienicke
04/02 - 19:30 Bautzen VS Energie Cottbus
04/02 - 19:30 Berliner AK 07 VS Nordhausen
04/02 - 19:30 BFC Dynamo VS Viktoria Berlin
04/02 - 19:30 Hertha Berlin II VS Luckenwalde
04/02 - 19:30 Lokomotive Leipzig VS Furstenwalde
04/02 - 19:30 Meuselwitz VS Oberlausitz
Round 21
10/02 - 01:00 Neustrelitz VS Meuselwitz

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga Play Offs Energie Cottbus 18 16 2 0 47 5 42 50
2. BFC Dynamo 18 11 3 4 47 20 27 36
3. Nordhausen 18 7 9 2 21 10 11 30
4. Lokomotive Leipzig 17 8 6 3 24 14 10 30
5. Furstenwalde 19 8 5 6 33 30 3 29
6. Viktoria Berlin 18 8 3 7 33 27 6 27
7. Berliner AK 07 18 7 5 6 29 30 -1 26
8. Hertha Berlin II 19 7 4 8 24 26 -2 25
9. Meuselwitz 18 6 6 6 25 22 3 24
10. Bautzen 18 6 6 6 17 23 -6 24
11. Halberstadt 18 5 8 5 30 30 0 23
12. Babelsberg 18 4 11 3 21 21 0 23
13. Oberlausitz 18 6 5 7 27 32 -5 23
14. Altglienicke 19 5 7 7 16 21 -5 22
15. Auerbach 18 3 9 6 21 28 -7 18
16. Neustrelitz 18 4 1 13 18 37 -19 13
17. Chemie Leipzig 18 3 4 11 8 31 -23 13
18. Relegation Luckenwalde 18 1 2 15 14 48 -34 5

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Dadashov R. BFC Dynamo 20 0
2. Mamba S. Energie Cottbus 12 0
3. Kargbo A. Viktoria Berlin 11 0
3. Steinborn M. BFC Dynamo 11 0
5. Benyamina K. Viktoria Berlin 10 0
6. Marek J. Oberlausitz 9 0
6. Siakam-Tchokoten W. Furstenwalde 9 0
6. Viteritti F. Energie Cottbus 9 0
9. Atici K. Furstenwalde 8 0
9. Ergirdi U. Viktoria Berlin 8 0
9. Kuc E. Berliner AK 07 8 0
12. Becker D. Luckenwalde 7 0