III Liga - Group IV 2017/2018

ผลการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group IV
Round 29
20/05 - 22:00 Karpaty Krosno 3 : 0 Wislanie Jaskowice
20/05 - 22:00 Spartakus Daleszyce 0 : 1 S. Rzeszow
20/05 - 00:29 Ostrowiec Swietokrzyski 1 : 0 Avia Swidnik
20/05 - 00:00 Lublin 0 : 1 Sandomierz
19/05 - 22:00 Biala Podlaska 2 : 4 Wolka Pelkinska
19/05 - 22:00 Jaroslaw 2 : 0 MKS Trzebinia Siersza
19/05 - 22:00 R. Rzeszow 0 : 0 Chelmianka Chelm
19/05 - 20:00 Unia Tarnow 4 : 0 Sola Oswiecim
19/05 - 18:00 NKP Podhale Nowy Targ 4 : 1 Orleta Radzyn
Round 19
16/05 - 22:00 Biala Podlaska 0 : 2 Lublin
16/05 - 22:00 Orleta Radzyn 1 : 2 Spartakus Daleszyce
16/05 - 22:00 Ostrowiec Swietokrzyski 4 : 1 Unia Tarnow
16/05 - 22:00 R. Rzeszow 2 : 1 S. Rzeszow
16/05 - 22:00 Sandomierz 0 : 2 Wislanie Jaskowice
Round 28
12/05 - 22:00 Sandomierz 0 : 3 R. Rzeszow
12/05 - 22:00 Sola Oswiecim 1 : 3 Karpaty Krosno
12/05 - 22:00 Spartakus Daleszyce 2 : 0 Jaroslaw
12/05 - 22:00 Wolka Pelkinska 0 : 1 NKP Podhale Nowy Targ
12/05 - 21:00 Chelmianka Chelm 2 : 2 Biala Podlaska
12/05 - 21:00 Orleta Radzyn 1 : 2 Ostrowiec Swietokrzyski
12/05 - 21:00 S. Rzeszow 1 : 4 Avia Swidnik

โปรแกรมการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group IV
Round 30
26/05 - 20:00 Avia Swidnik VS NKP Podhale Nowy Targ
26/05 - 22:00 Chelmianka Chelm VS Lublin
26/05 - 22:00 MKS Trzebinia Siersza VS Spartakus Daleszyce
26/05 - 22:00 Orleta Radzyn VS Biala Podlaska
26/05 - 22:00 Sandomierz VS Karpaty Krosno
26/05 - 22:00 Sola Oswiecim VS Jaroslaw
26/05 - 22:00 Wislanie Jaskowice VS Unia Tarnow
26/05 - 22:00 Wolka Pelkinska VS R. Rzeszow
26/05 - 23:00 S. Rzeszow VS Ostrowiec Swietokrzyski
Round 31
30/05 - 22:00 Biala Podlaska VS Avia Swidnik
30/05 - 22:00 Karpaty Krosno VS Chelmianka Chelm
30/05 - 22:00 MKS Trzebinia Siersza VS S. Rzeszow
30/05 - 22:00 NKP Podhale Nowy Targ VS Ostrowiec Swietokrzyski
30/05 - 22:00 R. Rzeszow VS Orleta Radzyn
30/05 - 22:00 Spartakus Daleszyce VS Sola Oswiecim
30/05 - 23:00 Jaroslaw VS Wislanie Jaskowice
31/05 - 00:00 Lublin VS Wolka Pelkinska
Round 32
02/06 - 20:00 Sola Oswiecim VS MKS Trzebinia Siersza
02/06 - 22:00 Orleta Radzyn VS Lublin
02/06 - 22:00 Wislanie Jaskowice VS Spartakus Daleszyce
02/06 - 22:00 Wolka Pelkinska VS Karpaty Krosno
03/06 - 00:29 Ostrowiec Swietokrzyski VS Biala Podlaska

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 R. Rzeszow 29 18 8 3 47 20 27 62
2. Lublin 29 18 4 7 63 27 36 58
3. Ostrowiec Swietokrzyski 28 16 8 4 44 24 20 56
4. Chelmianka Chelm 29 16 7 6 47 22 25 55
5. Wolka Pelkinska 29 15 7 7 50 32 18 52
6. S. Rzeszow 29 14 6 9 46 30 16 48
7. NKP Podhale Nowy Targ 29 13 8 8 46 34 12 47
8. Wislanie Jaskowice 29 11 8 10 45 49 -4 41
9. Avia Swidnik 28 10 9 9 50 36 14 39
10. Orleta Radzyn 29 10 9 10 40 42 -2 39
11. Sola Oswiecim 29 9 5 15 33 52 -19 32
12. Unia Tarnow 29 8 7 14 41 57 -16 31
13. Sandomierz 29 7 6 16 23 41 -18 27
14. Spartakus Daleszyce 28 7 5 16 28 49 -21 26
15. Biala Podlaska 28 4 13 11 30 43 -13 25
16. Relegation Karpaty Krosno 28 6 7 15 26 50 -24 25
17. Relegation MKS Trzebinia Siersza 29 5 9 15 31 53 -22 24
18. Relegation Jaroslaw 28 6 4 18 30 59 -29 22