Oberliga Hessen

ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Hessen
Round 18
12/11 - 20:30 Neu-Isenburg 2 : 2 Vellmar
11/11 - 20:30 Baunatal 5 : 1 Viktoria Griesheim
11/11 - 20:30 Ederbergland 0 : 3 Fulda
11/11 - 20:30 Flieden 3 : 4 Alzenau
11/11 - 20:30 Lehnerz 2 : 1 Lohfelden
11/11 - 20:30 Waldgirmes 1 : 1 Hadamar
11/11 - 01:30 Hessen Dreieich 7 : 0 Ginsheim
Round 17
04/11 - 20:30 Fulda 1 : 1 Lehnerz
04/11 - 20:30 Ginsheim 4 : 1 Neu-Isenburg
04/11 - 20:30 Hadamar 3 : 1 Flieden
04/11 - 20:30 Lohfelden 4 : 1 Baunatal
04/11 - 20:30 RW Frankfurt 1 : 3 Hessen Dreieich
04/11 - 20:30 Viktoria Griesheim 0 : 1 Waldgirmes
04/11 - 20:30 Watzenborn 3 : 0 Ederbergland
Round 16
31/10 - 21:00 Ederbergland 2 : 1 Lohfelden
31/10 - 21:00 Flieden 2 : 0 Ginsheim
31/10 - 21:00 Fulda 1 : 1 Neu-Isenburg
31/10 - 21:00 Hessen Dreieich 1 : 2 Watzenborn
31/10 - 21:00 SV Steinbach 4 : 6 Vellmar
31/10 - 21:00 Viktoria Griesheim 0 : 7 Hadamar
31/10 - 21:00 Waldgirmes 1 : 0 RW Frankfurt

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Hessen
Round 19
18/11 - 20:30 Baunatal VS RW Frankfurt
18/11 - 20:30 Flieden VS Vellmar
18/11 - 20:30 Hadamar VS Lohfelden
18/11 - 20:30 Hessen Dreieich VS Fulda
18/11 - 20:30 SV Steinbach VS Watzenborn
18/11 - 20:30 Viktoria Griesheim VS Alzenau
18/11 - 20:30 Waldgirmes VS Ginsheim
19/11 - 21:00 Neu-Isenburg VS Lehnerz
Round 20
25/11 - 20:30 Ederbergland VS Neu-Isenburg
25/11 - 20:30 Fulda VS SV Steinbach
25/11 - 20:30 Ginsheim VS Baunatal
25/11 - 20:30 Lehnerz VS Hessen Dreieich
25/11 - 20:30 RW Frankfurt VS Viktoria Griesheim
25/11 - 20:30 Vellmar VS Waldgirmes
25/11 - 20:30 Watzenborn VS Flieden
Round 21
02/12 - 20:00 Flieden VS RW Frankfurt
02/12 - 20:00 Hessen Dreieich VS Vellmar
02/12 - 20:00 SV Steinbach VS Ginsheim
02/12 - 20:00 Waldgirmes VS Alzenau
02/12 - 21:00 Viktoria Griesheim VS Lohfelden
02/12 - 21:30 Hadamar VS Baunatal

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga Sudwest Lehnerz 17 11 5 1 43 17 26 38
2. Promotion Hessen Dreieich 16 11 3 2 40 10 30 36
3. Alzenau 17 10 6 1 38 17 21 36
4. Waldgirmes 17 9 5 3 28 22 6 32
5. Watzenborn 17 8 4 5 40 23 17 28
6. Baunatal 17 9 0 8 38 31 7 27
7. Lohfelden 17 8 2 7 28 26 2 26
8. Hadamar 17 6 7 4 38 23 15 25
9. Flieden 17 8 1 8 28 27 1 25
10. Fulda 16 6 5 5 26 16 10 23
11. Ginsheim 17 5 6 6 20 27 -7 21
12. Neu-Isenburg 16 4 6 6 24 29 -5 18
13. Ederbergland 17 4 4 9 13 41 -28 16
14. Viktoria Griesheim 17 3 5 9 24 41 -17 14
15. Relegation SV Steinbach 16 2 5 9 20 50 -30 11
16. Relegation RW Frankfurt 16 2 2 12 18 37 -19 8
17. Relegation Vellmar 17 1 4 12 19 48 -29 7