โปรแกรมบอล วันอังคารที่ 17 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
EUROPE: Champions League - Qualification
17 กรกฎาคม - 23:00 HJK (Fin) VS Vikingur (Fai)
17 กรกฎาคม - 23:00 Valletta (Mlt) VS Kukesi (Alb)
18 กรกฎาคม - 00:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) VS Suduva (Ltu)
18 กรกฎาคม - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Flora (Est)
18 กรกฎาคม - 00:00 Malmo FF (Swe) VS Drita (Kos)
18 กรกฎาคม - 01:00 TNS (Wal) VS Shkendija (Mac)
18 กรกฎาคม - 01:15 MOL Vidi (Hun) VS Dudelange (Lux)
18 กรกฎาคม - 01:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS Spartaks (Lat)
18 กรกฎาคม - 02:00 Crusaders (Nir) VS โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul)
18 กรกฎาคม - 02:00 Legia (Pol) VS Cork City (Irl)
EUROPE: Europa League - Qualification
17 กรกฎาคม - 22:45 Levski (Bul) VS Vaduz (Lie)
17 กรกฎาคม - 22:55 Shkupi (Mac) VS Rangers (Sco)
17 กรกฎาคม - 23:00 Honved (Hun) VS Rabotnicki (Mac)
โปรแกรมบอล วันพุธที่ 18 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
EUROPE: Champions League - Qualification
17 กรกฎาคม - 23:00 HJK (Fin) VS Vikingur (Fai)
17 กรกฎาคม - 23:00 Valletta (Mlt) VS Kukesi (Alb)
18 กรกฎาคม - 00:00 อโปเอล นิโคเซีย (Cyp) VS Suduva (Ltu)
18 กรกฎาคม - 00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (Isr) VS Flora (Est)
18 กรกฎาคม - 00:00 Malmo FF (Swe) VS Drita (Kos)
18 กรกฎาคม - 01:00 TNS (Wal) VS Shkendija (Mac)
18 กรกฎาคม - 01:15 MOL Vidi (Hun) VS Dudelange (Lux)
18 กรกฎาคม - 01:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS Spartaks (Lat)
18 กรกฎาคม - 02:00 Crusaders (Nir) VS โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul)
18 กรกฎาคม - 02:00 Legia (Pol) VS Cork City (Irl)
EUROPE: Europa League - Qualification
17 กรกฎาคม - 22:45 Levski (Bul) VS Vaduz (Lie)
17 กรกฎาคม - 22:55 Shkupi (Mac) VS Rangers (Sco)
17 กรกฎาคม - 23:00 Honved (Hun) VS Rabotnicki (Mac)
โปรแกรมบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
EUROPE: Champions League - Qualification
19 กรกฎาคม - 00:00 คาราบัค (Aze) VS NK Olimpija Ljubljana (Slo)
19 กรกฎาคม - 00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล (Mda) VS Torpedo Kutaisi (Geo)
19 กรกฎาคม - 00:00 Zrinjski (Bih) VS Trnava (Svk)
19 กรกฎาคม - 00:45 โรเซนบอร์ก (Nor) VS Valur (Ice)
19 กรกฎาคม - 01:00 Sutjeska (Mne) VS โลโคโมทีฟ อัสตานา (Kaz)
19 กรกฎาคม - 01:45 เซลติก (Sco) VS Alashkert (Arm)
EUROPE: Europa League - Qualification
18 กรกฎาคม - 23:00 Zeljeznicar (Bih) VS Narva (Est)
โปรแกรมบอล วันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
EUROPE: Europa League - Qualification
19 กรกฎาคม - 20:00 K. Almaty (Kaz) VS UE Engordany (And)
19 กรกฎาคม - 20:00 Tobol (Kaz) VS Samtredia (Geo)
19 กรกฎาคม - 22:00 Din. Minsk (Blr) VS Derry City (Nir)
19 กรกฎาคม - 22:00 FC Viitorul (Rou) VS Racing Luxembourg (Lux)
19 กรกฎาคม - 22:00 Gandzasar (Arm) VS Lech Poznan (Pol)
19 กรกฎาคม - 22:00 I. Pavlodar (Kaz) VS Trakai (Ltu)
19 กรกฎาคม - 22:00 Laci (Alb) VS Anorthosis (Cyp)
19 กรกฎาคม - 23:00 Gzira (Mlt) VS Radnicki Nis (Srb)
19 กรกฎาคม - 23:00 Kalju (Est) VS Stjarnan (Ice)
19 กรกฎาคม - 23:00 Molde (Nor) VS Glenavon (Nir)
19 กรกฎาคม - 23:00 Slavia Sofia (Bul) VS Ilves (Fin)
19 กรกฎาคม - 23:30 Riga FC (Lat) VS CSKA Sofia (Bul)
19 กรกฎาคม - 23:30 Slovan Bratislava (Svk) VS Milsami (Mda)
20 กรกฎาคม - 00:00 AIK (Swe) VS Shamrock Rovers (Irl)
20 กรกฎาคม - 00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (Cyp) VS Stumbras (Ltu)
20 กรกฎาคม - 00:00 Dinamo Tbilisi (Geo) VS Dun. Streda (Svk)
20 กรกฎาคม - 00:00 Hacken (Swe) VS FK Liepaja (Lat)
20 กรกฎาคม - 00:00 Keshla (Aze) VS Balzan (Mlt)
20 กรกฎาคม - 00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ (Isr) VS Ferencvaros (Hun)
20 กรกฎาคม - 00:00 Prishtina (Kos) VS Fola (Lux)
20 กรกฎาคม - 00:00 Sarpsborg 08 (Nor) VS Vestmannaeyjar (Ice)
20 กรกฎาคม - 00:00 Shakhtyor Soligorsk (Blr) VS Connahs Q. (Wal)
20 กรกฎาคม - 00:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (Mac) VS Pyunik Yerevan (Arm)
20 กรกฎาคม - 00:00 Zalgiris (Ltu) VS Klaksvik (Fai)
20 กรกฎาคม - 00:00 Zaria Balti (Mda) VS Gornik Z. (Pol)
20 กรกฎาคม - 00:30 Niedercorn (Lux) VS Gabala (Aze)
20 กรกฎาคม - 00:30 Nordsjaelland (Den) VS Cliftonville (Nir)
20 กรกฎาคม - 00:45 Beitar Jerusalem (Isr) VS Chikhura (Geo)
20 กรกฎาคม - 01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) VS KuPS (Fin)
20 กรกฎาคม - 01:00 Luftetari Gjirokastra (Alb) VS Ventspils (Lat)
20 กรกฎาคม - 01:15 FK Sarajevo (Bih) VS Banants Yerevan (Arm)
20 กรกฎาคม - 01:15 มาริบอร์ (Slo) VS Partizani (Alb)
20 กรกฎาคม - 01:30 OFK Titograd (Mne) VS B36 Torshavn (Fai)
20 กรกฎาคม - 01:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb) VS Rudar (Mne)
20 กรกฎาคม - 01:30 Trencin (Svk) VS Buducnost (Mne)
20 กรกฎาคม - 01:45 Coleraine (Nir) VS Sp. Subotica (Srb)
20 กรกฎาคม - 01:45 Dundalk (Irl) VS Levadia (Est)
20 กรกฎาคม - 01:45 NSI Runavik (Fai) VS Hibernian (Sco)
20 กรกฎาคม - 01:45 Osijek (Cro) VS Petrocub (Mda)
20 กรกฎาคม - 01:45 Tre Fiori (San) VS Rudar (Slo)
20 กรกฎาคม - 02:00 Domzale (Slo) VS Siroki Brijeg (Bih)
20 กรกฎาคม - 02:00 Ujpest (Hun) VS Neftci Baku (Aze)
20 กรกฎาคม - 02:15 Hafnarfjordur (Ice) VS Lahti (Fin)
โปรแกรมบอล วันอาทิตย์ที่ 22 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
THAILAND: Thai Premier League
21 กรกฎาคม - 17:45 นครราชสีมา VS ชัยนาท
21 กรกฎาคม - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด
21 กรกฎาคม - 19:00 บางกอกกล๊าส VS เมืองทอง ยูไนเต็ด
21 กรกฎาคม - 19:00 การท่าเรือ เอฟซี VS โปลิศ เทโร
21 กรกฎาคม - 20:00 อุบล ยูเอ็มที VS สุโขทัย
โปรแกรมบอล วันจันทร์ที่ 23 กรกฎาคม 2561
Time Home VS Away
THAILAND: Thai Premier League
22 กรกฎาคม - 18:00 ประจวบ VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล
22 กรกฎาคม - 18:00 ราชนาวี VS ราชบุรี
22 กรกฎาคม - 19:00 ชลบุรี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
22 กรกฎาคม - 19:00 สุพรรณบุรี VS พัทยา ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอลวันนี้จากทุกรายการทั่วโลก

โปรแกรมบอล เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานโปรแกรมบอลวันนี้และโปรแกรมบอลล่วงหน้าของการแข่งขันฟุตบอลจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก อาธิเช่น โปรแกรมบอลEngland: Premier League โปรแกรมบอลSpain: LIGA BBVA โปรแกรมบอลItaly: Serie A โปรแกรมบอลGermany: 1. Bundesliga โปรแกรมบอลFrance: Ligue 1 โปรแกรมบอลJapan: J. League โปรแกรมบอลSouth Korea: K league โปรแกรมบอลThailand: Premier League เป็นต้น และยังมีโปรแกรมบอลของทุกรายการอีกด้วย เช่น โปรแกรมฟุตบอลโลก โปรแกรมฟุตบอลยูโร โปรแกรมฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าโปรแกรมบอลล่วงหน้าครอบคลุมทั่วทั้งโลกจริงๆ 7mscorethai ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก