โปรแกรมบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม 2560
Time Home VS Away
EUROPE: Europa League - Qualification
20 กรกฎาคม - 22:00 Din. Minsk (Blr) VS Rabotnicki (Mac)
20 กรกฎาคม - 22:00 Lyngby (Den) VS Slovan Bratislava (Svk)
20 กรกฎาคม - 23:00 HJK (Fin) VS Shkendija (Mac)
20 กรกฎาคม - 23:00 Mlada Boleslav (Cze) VS Shamrock Rovers (Irl)
20 กรกฎาคม - 23:00 Suduva (Ltu) VS FK Liepaja (Lat)
20 กรกฎาคม - 23:00 Trakai (Ltu) VS Norrkoping (Swe)
20 กรกฎาคม - 23:00 VPS (Fin) VS Brondby (Den)
20 กรกฎาคม - 23:30 Brest (Blr) VS Altach (Aut)
21 กรกฎาคม - 00:00 AEK Larnaca (Cyp) VS Cork City (Irl)
21 กรกฎาคม - 00:00 AIK (Swe) VS Zeljeznicar (Bih)
21 กรกฎาคม - 00:00 Brann (Nor) VS Ruzomberok (Svk)
21 กรกฎาคม - 00:00 Levski (Bul) VS Hajduk Split (Cro)
21 กรกฎาคม - 00:00 Midtjylland (Den) VS Ferencvaros (Hun)
21 กรกฎาคม - 00:00 Odd (Nor) VS Vaduz (Lie)
21 กรกฎาคม - 00:00 Yehuda (Isr) VS Trencin (Svk)
21 กรกฎาคม - 00:00 Zaria Balti (Mda) VS Apollon (Cyp)
21 กรกฎาคม - 00:00 Zira (Aze) VS Astra (Rou)
21 กรกฎาคม - 00:30 Botev Plovdiv (Bul) VS Beitar Jerusalem (Isr)
21 กรกฎาคม - 00:30 Fola (Lux) VS Inter Baku (Aze)
21 กรกฎาคม - 00:30 Galatasaray (Tur) VS Ostersunds (Swe)
21 กรกฎาคม - 00:30 Utrecht (Ned) VS Valletta (Mlt)
21 กรกฎาคม - 00:45 Luzern (Sui) VS Osijek (Cro)
21 กรกฎาคม - 01:00 AEL Limassol (Cyp) VS Niedercorn (Lux)
21 กรกฎาคม - 01:00 Domzale (Slo) VS Valur (Ice)
21 กรกฎาคม - 01:00 Lech Poznan (Pol) VS Haugesund (Nor)
21 กรกฎาคม - 01:00 Skenderbeu (Alb) VS K. Almaty (Kaz)
21 กรกฎาคม - 01:30 FK Crvena zvezda (Srb) VS I. Pavlodar (Kaz)
21 กรกฎาคม - 01:30 Jagiellonia (Pol) VS Gabala (Aze)
21 กรกฎาคม - 01:30 Mladost Podgorica (Mne) VS Sturm Graz (Aut)
21 กรกฎาคม - 01:45 ND Gorica (Slo) VS Panionios (Gre)
21 กรกฎาคม - 01:45 Siroki Brijeg (Bih) VS Aberdeen (Sco)
21 กรกฎาคม - 02:00 Videoton (Hun) VS Kalju (Est)
21 กรกฎาคม - 02:15 KR Reykjavik (Ice) VS Maccabi Tel Aviv (Isr)
โปรแกรมบอล วันอังคารที่ 25 กรกฎาคม 2560
Time Home VS Away
EUROPE: Champions League - Qualification
26 กรกฎาคม - 00:00 Qarabag (Aze) VS Sheriff Tiraspol (Mda)
26 กรกฎาคม - 00:00 Slavia Prague (Cze) VS BATE (Blr)
26 กรกฎาคม - 00:30 AEK Athens FC (Gre) VS CSKA Moscow (Rus)
26 กรกฎาคม - 00:30 FCSB (Rou) VS Plzen (Cze)
26 กรกฎาคม - 01:00 Vardar (Mac) VS FC Copenhagen (Den)
26 กรกฎาคม - 01:45 Partizan (Srb) VS Olympiakos Piraeus (Gre)
โปรแกรมบอล วันพุธที่ 26 กรกฎาคม 2560
Time Home VS Away
EUROPE: Champions League - Qualification
26 กรกฎาคม - 21:00 FC Astana (Kaz) VS Legia (Pol)
26 กรกฎาคม - 23:30 Dyn. Kiev (Ukr) VS Young Boys (Sui)
26 กรกฎาคม - 23:45 Salzburg (Aut) VS Rijeka (Cro)
27 กรกฎาคม - 00:00 H. Beer Sheva (Isr) VS Ludogorets (Bul)
27 กรกฎาคม - 01:00 FC Viitorul (Rou) VS APOEL (Cyp)
27 กรกฎาคม - 01:20 Maribor (Slo) VS Hafnarfjordur (Ice)
27 กรกฎาคม - 01:45 Celtic (Sco) VS Rosenborg (Nor)
27 กรกฎาคม - 01:45 Nice (Fra) VS Ajax (Ned)
27 กรกฎาคม - 02:00 Club Brugge KV (Bel) VS Basaksehir (Tur)
โปรแกรมบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 กรกฎาคม 2560
Time Home VS Away
EUROPE: Europa League - Qualification
28 กรกฎาคม - 00:00 Aberdeen (Sco) VS Apollon (Cyp)
28 กรกฎาคม - 00:00 AEK Larnaca (Cyp) VS Din. Minsk (Blr)
28 กรกฎาคม - 00:00 AIK (Swe) VS Braga (Por)
28 กรกฎาคม - 00:00 Arka Gdynia (Pol) VS Midtjylland (Den)
28 กรกฎาคม - 00:00 Astra (Rou) VS Oleksandriya (Ukr)
28 กรกฎาคม - 00:00 Austria Vienna (Aut) VS AEL Limassol (Cyp)
28 กรกฎาคม - 00:00 Bordeaux (Fra) VS Videoton (Hun)
28 กรกฎาคม - 00:00 Botev Plovdiv (Bul) VS Maritimo (Por)
28 กรกฎาคม - 00:00 Brondby (Den) VS Hajduk Split (Cro)
28 กรกฎาคม - 00:00 CS U. Craiova (Rou) VS AC Milan (Ita)
28 กรกฎาคม - 00:00 D. Zagreb (Cro) VS Odd (Nor)
28 กรกฎาคม - 00:00 Everton (Eng) VS Ruzomberok (Svk)
28 กรกฎาคม - 00:00 FK Crvena zvezda (Srb) VS Sparta Prague (Cze)
28 กรกฎาคม - 00:00 Gent (Bel) VS Altach (Aut)
28 กรกฎาคม - 00:00 Krasnodar (Rus) VS Lyngby (Den)
28 กรกฎาคม - 00:00 Maccabi Tel Aviv (Isr) VS Panionios (Gre)
28 กรกฎาคม - 00:00 Mlada Boleslav (Cze) VS Skenderbeu (Alb)
28 กรกฎาคม - 00:00 Olimpik Donetsk (Ukr) VS PAOK (Gre)
28 กรกฎาคม - 00:00 Ostersunds (Swe) VS Fola (Lux)
28 กรกฎาคม - 00:00 Panathinaikos (Gre) VS Gabala (Aze)
28 กรกฎาคม - 00:00 PSV (Ned) VS Osijek (Cro)
28 กรกฎาคม - 00:00 SC Freiburg (Ger) VS Domzale (Slo)
28 กรกฎาคม - 00:00 Sturm Graz (Aut) VS Fenerbahce (Tur)
28 กรกฎาคม - 00:00 Suduva (Ltu) VS Sion (Sui)
28 กรกฎาคม - 00:00 Trakai (Ltu) VS Shkendija (Mac)
28 กรกฎาคม - 00:00 Utrecht (Ned) VS Lech Poznan (Pol)
28 กรกฎาคม - 00:00 Zenit Petersburg (Rus) VS Yehuda (Isr)
28 กรกฎาคม - 00:30 Din. Bucuresti (Rou) VS Ath Bilbao (Esp)
28 กรกฎาคม - 01:45 Marseille (Fra) VS Oostende (Bel)

โปรแกรมบอลวันนี้จากทุกรายการทั่วโลก

โปรแกรมบอล เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานโปรแกรมบอลวันนี้และโปรแกรมบอลล่วงหน้าของการแข่งขันฟุตบอลจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก อาธิเช่น โปรแกรมบอลEngland: Premier League โปรแกรมบอลSpain: LIGA BBVA โปรแกรมบอลItaly: Serie A โปรแกรมบอลGermany: 1. Bundesliga โปรแกรมบอลFrance: Ligue 1 โปรแกรมบอลJapan: J. League โปรแกรมบอลSouth Korea: K league โปรแกรมบอลThailand: Premier League เป็นต้น และยังมีโปรแกรมบอลของทุกรายการอีกด้วย เช่น โปรแกรมฟุตบอลโลก โปรแกรมฟุตบอลยูโร โปรแกรมฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าโปรแกรมบอลล่วงหน้าครอบคลุมทั่วทั้งโลกจริงๆ 7mscorethai ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก