Tercera Division - Group 14

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 14
Round 5
23/09 - 23:30 Aceuchal 1 : 2 AD Llerenense
23/09 - 23:30 CD Coria 2 : 0 Castuera
23/09 - 23:30 Pueblonuevo 1 : 0 Valdelacalzada
23/09 - 23:00 เมลิดา เอดี 3 : 1 Jerez CF
23/09 - 23:00 RCP Valverdeno 0 : 2 Diocesano
23/09 - 17:00 Azuaga 2 : 1 Valdivia
23/09 - 17:00 คาเซเรโน่ 1 : 0 Moralo
23/09 - 17:00 CD Calamonte 0 : 4 Extremadura UD B
23/09 - 17:00 Montijo 1 : 1 Arroyo
23/09 - 17:00 Olivenza 2 : 2 UP Plasencia
Round 4
17/09 - 00:30 Jerez CF 1 : 1 CD Coria
17/09 - 00:00 AD Llerenense 2 : 2 เมลิดา เอดี
16/09 - 23:30 Diocesano 1 : 2 Aceuchal
16/09 - 23:30 Valdelacalzada 2 : 2 RCP Valverdeno
16/09 - 23:15 Valdivia 3 : 2 UP Plasencia
16/09 - 17:00 Arroyo 0 : 2 คาเซเรโน่
16/09 - 17:00 Castuera 1 : 1 Montijo
16/09 - 17:00 CD Calamonte 1 : 1 Olivenza
16/09 - 16:30 Extremadura UD B 1 : 0 Pueblonuevo
Round 3
10/09 - 00:30 เมลิดา เอดี 0 : 0 Diocesano
10/09 - 00:30 Pueblonuevo 0 : 0 CD Calamonte
10/09 - 00:30 RCP Valverdeno 1 : 3 Extremadura UD B
10/09 - 00:30 UP Plasencia 1 : 0 Moralo
10/09 - 00:00 Azuaga 1 : 0 Arroyo
09/09 - 23:30 Aceuchal 2 : 0 Valdelacalzada
09/09 - 16:00 Montijo 1 : 2 Jerez CF

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 14
Round 6
30/09 - 22:00 AD Llerenense VS RCP Valverdeno
30/09 - 22:00 Arroyo VS CD Coria
30/09 - 22:00 Castuera VS เมลิดา เอดี
30/09 - 22:00 Diocesano VS Pueblonuevo
30/09 - 22:00 Extremadura UD B VS Olivenza
30/09 - 22:00 Jerez CF VS Aceuchal
30/09 - 22:00 Moralo VS Montijo
30/09 - 22:00 UP Plasencia VS Azuaga
30/09 - 22:00 Valdelacalzada VS CD Calamonte
30/09 - 22:00 Valdivia VS คาเซเรโน่
Round 7
07/10 - 22:00 คาเซเรโน่ VS UP Plasencia
07/10 - 22:00 CD Calamonte VS Diocesano
07/10 - 22:00 CD Coria VS Moralo
07/10 - 22:00 Extremadura UD B VS Valdelacalzada
07/10 - 22:00 เมลิดา เอดี VS Arroyo
07/10 - 22:00 Montijo VS Valdivia
07/10 - 22:00 Olivenza VS Azuaga
07/10 - 22:00 Pueblonuevo VS AD Llerenense
07/10 - 22:00 RCP Valverdeno VS Jerez CF
Round 8
14/10 - 22:00 Arroyo VS Aceuchal
14/10 - 22:00 Azuaga VS คาเซเรโน่
14/10 - 22:00 Castuera VS RCP Valverdeno
14/10 - 22:00 Diocesano VS Extremadura UD B
14/10 - 22:00 Jerez CF VS Pueblonuevo
14/10 - 22:00 Moralo VS เมลิดา เอดี
14/10 - 22:00 UP Plasencia VS Montijo
14/10 - 22:00 Valdelacalzada VS Olivenza
14/10 - 22:00 Valdivia VS CD Coria

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) คาเซเรโน่ 5 5 0 0 13 1 12 15
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) CD Coria 5 4 1 0 13 1 12 13
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) เมลิดา เอดี 5 3 2 0 9 3 6 11
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Aceuchal 5 3 1 1 8 5 3 10
5. Extremadura UD B 5 3 0 2 9 4 5 9
6. UP Plasencia 5 2 2 1 8 6 2 8
7. Azuaga 5 2 2 1 4 3 1 8
8. Moralo 5 2 1 2 8 3 5 7
9. Valdivia 5 2 1 2 7 8 -1 7
10. Jerez CF 5 2 1 2 5 6 -1 7
11. AD Llerenense 5 2 1 2 6 13 -7 7
12. Pueblonuevo 5 1 2 2 2 3 -1 5
13. Diocesano 5 1 2 2 3 5 -2 5
14. RCP Valverdeno 5 1 2 2 4 7 -3 5
15. CD Calamonte 5 0 4 1 2 6 -4 4
16. Olivenza 5 0 4 1 6 11 -5 4
17. Montijo 5 0 3 2 4 6 -2 3
18. Relegation Arroyo 5 0 2 3 2 6 -4 2
19. Relegation Castuera 5 0 2 3 2 7 -5 2
20. Relegation Valdelacalzada 5 0 1 4 2 13 -11 1