Derde Divisie

ผลการแข่งขัน

NETHERLANDS: Derde Divisie
Round 12
19/11 - 20:30 Blauw Geel 1 : 1 HBS
19/11 - 20:30 EVV 2 : 2 Oostzaan
19/11 - 20:30 Hsc 21 1 : 3 Westlandia
19/11 - 20:30 Jong De Graafschap 1 : 3 ADO 20 Heemskerk
19/11 - 20:30 Jong Vitesse 3 : 3 JVC '31 Cuijk
19/11 - 20:00 De Meern 0 : 2 UNA
19/11 - 20:00 HV & CV Quick 4 : 1 Rosmalen
19/11 - 20:00 KVV Quick 20 0 : 1 Dongen
19/11 - 20:00 USV Hercules 0 : 0 Be Quick 1887
18/11 - 21:00 Almere City 2 4 : 2 VVOG
18/11 - 21:00 ASWH 4 : 1 ONS Sneek
18/11 - 21:00 Jong Groningen 1 : 1 Quick Boys
18/11 - 21:00 Spakenburg 0 : 0 Jong FC Twente
18/11 - 20:30 ACV Assen 2 : 1 Jong Volendam
18/11 - 20:30 DVS '33 Ermelo 6 : 1 Capelle
18/11 - 20:30 Harkemase Boys 3 : 1 Scheveningen
18/11 - 20:30 Magreb 5 : 5 Spijkenisse
18/11 - 20:30 ODIN '59 2 : 5 VV DOVO
Round 4
11/11 - 20:30 Scheveningen 1 : 1 ASWH

โปรแกรมการแข่งขัน

NETHERLANDS: Derde Divisie
Round 13
25/11 - 20:30 Jong Volendam VS Magreb
25/11 - 20:30 Scheveningen VS Jong Groningen
25/11 - 20:30 Spijkenisse VS Harkemase Boys
25/11 - 20:30 VV DOVO VS Spakenburg
25/11 - 20:30 VVOG VS ODIN '59
25/11 - 21:00 Almere City 2 VS ASWH
25/11 - 21:00 ONS Sneek VS ACV Assen
25/11 - 21:00 Quick Boys VS Capelle
25/11 - 22:00 Jong FC Twente VS DVS '33 Ermelo
26/11 - 01:45 Be Quick 1887 VS HBS
26/11 - 20:00 ADO 20 Heemskerk VS Jong Vitesse
26/11 - 20:00 HV & CV Quick VS Jong De Graafschap
26/11 - 20:00 JVC '31 Cuijk VS Hsc 21
26/11 - 20:00 Rosmalen VS KVV Quick 20
26/11 - 20:00 Westlandia VS De Meern
26/11 - 20:30 Dongen VS EVV
26/11 - 20:30 Oostzaan VS Blauw Geel
26/11 - 20:30 UNA VS USV Hercules
Round 14
02/12 - 20:30 Capelle VS Scheveningen
02/12 - 20:30 Harkemase Boys VS ONS Sneek
02/12 - 20:30 ODIN '59 VS Spijkenisse
02/12 - 21:00 ASWH VS VV DOVO
02/12 - 21:00 DVS '33 Ermelo VS Quick Boys
02/12 - 21:00 Jong Groningen VS Jong FC Twente
02/12 - 21:00 Spakenburg VS Jong Volendam
03/12 - 00:00 Magreb VS VVOG

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Saturday Group
1. Promotion - Tweede Divisie Almere City 2 12 9 2 1 34 14 20 29
2. Spakenburg 12 8 3 1 26 9 17 27
3. Harkemase Boys 12 7 1 4 24 19 5 22
4. Quick Boys 12 7 1 4 20 16 4 22
5. DVS '33 Ermelo 12 6 2 4 23 11 12 20
6. VV DOVO 12 5 5 2 22 16 6 20
7. Jong Groningen 12 5 4 3 22 15 7 19
8. VVOG 12 5 3 4 16 13 3 18
9. Jong FC Twente 12 5 3 4 14 12 2 18
10. ASWH 12 3 6 3 16 16 0 15
11. Jong Volendam 12 4 2 6 20 21 -1 14
12. ACV Assen 12 4 2 6 21 28 -7 14
13. ODIN '59 12 4 1 7 18 23 -5 13
14. Scheveningen 12 3 3 6 18 24 -6 12
15. Derde Divisie (Relegation) Capelle 11 3 1 7 12 22 -10 10
16. Derde Divisie (Relegation) ONS Sneek 12 2 3 7 18 28 -10 9
17. Relegation Spijkenisse 12 1 6 5 21 37 -16 9
18. Relegation Magreb 11 1 2 8 14 35 -21 5
Sunday Group
1. Promotion - Tweede Divisie UNA 12 10 1 1 32 13 19 31
2. Jong Vitesse 12 8 3 1 33 10 23 27
3. HV & CV Quick 12 7 3 2 29 19 10 24
4. EVV 12 6 3 3 14 13 1 21
5. Oostzaan 12 5 5 2 23 14 9 20
6. ADO 20 Heemskerk 12 4 6 2 26 19 7 18
7. JVC '31 Cuijk 12 5 3 4 24 23 1 18
8. USV Hercules 12 5 3 4 18 17 1 18
9. Rosmalen 12 5 3 4 21 21 0 18
10. Dongen 12 6 0 6 20 29 -9 18
11. Hsc 21 12 5 1 6 18 23 -5 16
12. Blauw Geel 12 4 3 5 21 21 0 15
13. Be Quick 1887 12 3 3 6 20 27 -7 12
14. De Meern 12 3 3 6 15 22 -7 12
15. Derde Divisie (Relegation) Westlandia 12 3 2 7 22 31 -9 11
16. Derde Divisie (Relegation) HBS 12 1 4 7 8 15 -7 7
17. Relegation Jong De Graafschap 12 1 4 7 9 20 -11 7
18. Relegation KVV Quick 20 12 0 4 8 7 23 -16 4