ผลการแข่งขัน

ITALY: Serie D - Group D
Round 6
17/10 - 20:00 Tritium 3 : 3 Ath. Carpi
16/10 - 20:30 Real Forte Querceta 0 : 1 Fanfulla
16/10 - 20:00 Forli 2 : 0 Ghivizzano Borgo
16/10 - 20:00 G.S. Bagnolese 0 : 2 Lentigione
16/10 - 20:00 Mezzolara 1 : 2 Correggese
16/10 - 20:00 Ravenna 2 : 2 Sasso Marconi
16/10 - 20:00 Sammaurese 1 : 2 Rimini
16/10 - 20:00 San Donnino 1 : 1 Aglianese Calcio
16/10 - 20:00 SCD Progresso 1 : 1 Alcione Milano
16/10 - 01:45 Prato 0 : 0 Seravezza Pozzi
Round 5
10/10 - 20:00 Alcione Milano 2 : 1 San Donnino
10/10 - 20:00 Ath. Carpi 4 : 1 Sammaurese
10/10 - 20:00 Correggese 2 : 1 Ravenna
10/10 - 20:00 Fanfulla 1 : 2 Mezzolara
10/10 - 20:00 Ghivizzano Borgo 2 : 1 Tritium
10/10 - 20:00 Lentigione 1 : 0 Prato
10/10 - 20:00 Rimini 4 : 0 SCD Progresso
10/10 - 20:00 Sasso Marconi 2 : 1 G.S. Bagnolese
10/10 - 20:00 Seravezza Pozzi 3 : 1 Forli
Round 4
06/10 - 20:00 G.S. Bagnolese 1 : 1 Ghivizzano Borgo
06/10 - 20:00 Prato 3 : 2 Ath. Carpi
06/10 - 20:00 Ravenna 3 : 1 Lentigione
06/10 - 20:00 Real Forte Querceta 0 : 2 Mezzolara
06/10 - 20:00 Sammaurese 1 : 2 Aglianese Calcio
06/10 - 20:00 San Donnino 0 : 0 Correggese
06/10 - 20:00 Sasso Marconi 2 : 1 Seravezza Pozzi
06/10 - 20:00 SCD Progresso 1 : 0 Fanfulla
06/10 - 20:00 Tritium 2 : 1 Alcione Milano

โปรแกรมการแข่งขัน

ITALY: Serie D - Group D
Round 7
20/10 - 20:00 Aglianese Calcio VS Correggese
20/10 - 20:00 Alcione Milano VS Mezzolara
20/10 - 20:00 Ath. Carpi VS San Donnino
20/10 - 20:00 Fanfulla VS Ravenna
20/10 - 20:00 Ghivizzano Borgo VS SCD Progresso
20/10 - 20:00 G.S. Bagnolese VS Prato
20/10 - 20:00 Lentigione VS Tritium
20/10 - 20:00 Rimini VS Real Forte Querceta
20/10 - 20:00 Sasso Marconi VS Forli
20/10 - 20:00 Seravezza Pozzi VS Sammaurese
Round 8
24/10 - 20:00 Forli VS Lentigione
24/10 - 20:00 Mezzolara VS Aglianese Calcio
24/10 - 20:00 Prato VS Sasso Marconi
24/10 - 20:00 Ravenna VS G.S. Bagnolese
24/10 - 20:00 Real Forte Querceta VS Alcione Milano
24/10 - 20:00 Sammaurese VS Ghivizzano Borgo
24/10 - 20:00 San Donnino VS Rimini
24/10 - 20:00 SCD Progresso VS Ath. Carpi
24/10 - 20:00 Tritium VS Seravezza Pozzi
Round 9
31/10 - 20:30 Alcione Milano VS Fanfulla
31/10 - 20:30 Ath. Carpi VS Mezzolara
31/10 - 20:30 Ghivizzano Borgo VS Real Forte Querceta
31/10 - 20:30 G.S. Bagnolese VS Tritium
31/10 - 20:30 Lentigione VS SCD Progresso
31/10 - 20:30 Prato VS Forli
31/10 - 20:30 Rimini VS Correggese
31/10 - 20:30 Sasso Marconi VS Sammaurese
31/10 - 20:30 Seravezza Pozzi VS San Donnino

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion Rimini 6 5 1 0 16 3 13 16
2. Promotion - Serie D - Play Offs Lentigione 6 5 0 1 10 5 5 15
3. Promotion - Serie D - Play Offs Mezzolara 6 4 1 1 9 4 5 13
4. Promotion - Serie D - Play Offs Aglianese Calcio 6 3 2 1 11 6 5 11
5. Promotion - Serie D - Play Offs Sasso Marconi 6 3 1 2 11 12 -1 10
6. Ath. Carpi 6 2 2 2 12 9 3 8
7. Forli 6 2 2 2 5 5 0 8
8. Correggese 6 2 2 2 6 7 -1 8
9. Alcione Milano 6 2 1 3 8 8 0 7
10. San Donnino 6 1 4 1 5 5 0 7
11. Ravenna 5 2 1 2 10 8 2 7
12. Fanfulla 6 2 1 3 9 9 0 7
13. Seravezza Pozzi 5 2 1 2 7 5 2 7
14. Prato 6 2 1 3 5 9 -4 7
15. Serie D - Play Out Real Forte Querceta 6 2 1 3 4 8 -4 7
16. Serie D - Play Out Sammaurese 6 2 0 4 9 13 -4 6
17. Serie D - Play Out G.S. Bagnolese 6 1 2 3 6 9 -3 5
18. Serie D - Play Out SCD Progresso 6 1 2 3 4 9 -5 5
19. Relegation Tritium 6 1 2 3 8 16 -8 5
20. Relegation Ghivizzano Borgo 6 1 1 4 8 13 -5 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Merlonghi M. Sammaurese 5 0
1. Rossi M. Mezzolara 5 0
3. Fiorentini L. Sasso Marconi 4 0
3. Gabbianelli G. Rimini 4 0
3. Gobbi F. Tritium 4 0
3. Manuzzi F. Alcione Milano 4 0
3. Raffini S. Ath. Carpi 4 0
8. Brega C. Aglianese Calcio 3 0
8. Cali M. Ravenna 3 0
8. Lucatti G. Correggese 3 0
8. Marquez F. Ghivizzano Borgo 3 0
8. Pegollo P. Real Forte Querceta 3 0
8. Pera M. Forli 3 0
8. Saporetti S. Ravenna 3 0
8. Torelli F. Sasso Marconi 3 0
8. Walker L. Ath. Carpi 3 0
17. Adusa J. D. Lentigione 2 0