ผลการแข่งขัน

ITALY: Serie D - Group C
Round 8
13/10 - 20:00 Ambrosiana 2 : 1 Belluno
13/10 - 20:00 Cjarlins Muzane 2 : 4 Campodarsego
13/10 - 20:00 Delta Rovigo 2 : 0 Legnago Salus
13/10 - 20:00 Este 2 : 1 Chions
13/10 - 20:00 Feltre 1 : 1 Caldiero Terme
13/10 - 20:00 Montebelluna 0 : 0 Villafranca
13/10 - 20:00 San Luigi 1 : 6 Adriese
13/10 - 20:00 Tamai 2 : 2 Cartigliano
13/10 - 20:00 Union Clodiense 1 : 1 Luparense
13/10 - 20:00 Vigasio 1 : 2 Mestre
Round 7
06/10 - 20:00 Caldiero Terme 1 : 1 Este
06/10 - 20:00 Campodarsego 0 : 0 Ambrosiana
06/10 - 20:00 Cartigliano 2 : 1 San Luigi
06/10 - 20:00 Chions 2 : 2 Delta Rovigo
06/10 - 20:00 Legnago Salus 2 : 1 Tamai
06/10 - 20:00 Luparense 4 : 1 Vigasio
06/10 - 20:00 Mestre 3 : 0 Montebelluna
06/10 - 20:00 Villafranca 4 : 1 Feltre
05/10 - 20:00 Adriese 1 : 2 Cjarlins Muzane
Round 6
29/09 - 20:00 Cjarlins Muzane 2 : 3 Luparense
29/09 - 20:00 Delta Rovigo 1 : 3 Adriese
29/09 - 20:00 Este 1 : 0 Cartigliano
29/09 - 20:00 Feltre 2 : 0 Legnago Salus
29/09 - 20:00 Mestre 0 : 1 Caldiero Terme
29/09 - 20:00 Montebelluna 0 : 2 Chions
29/09 - 20:00 San Luigi 1 : 3 Belluno
29/09 - 20:00 Tamai 1 : 2 Campodarsego
29/09 - 20:00 Vigasio 1 : 0 Villafranca

โปรแกรมการแข่งขัน

ITALY: Serie D - Group C
Round 9
20/10 - 20:00 Adriese VS Union Clodiense
20/10 - 20:00 Belluno VS Vigasio
20/10 - 20:00 Caldiero Terme VS Tamai
20/10 - 20:00 Campodarsego VS Luparense
20/10 - 20:00 Cartigliano VS Ambrosiana
20/10 - 20:00 Chions VS San Luigi
20/10 - 20:00 Legnago Salus VS Cjarlins Muzane
20/10 - 20:00 Mestre VS Este
20/10 - 20:00 Montebelluna VS Feltre
20/10 - 20:00 Villafranca VS Delta Rovigo
Round 10
27/10 - 20:30 Cjarlins Muzane VS Cartigliano
27/10 - 20:30 Delta Rovigo VS Caldiero Terme
27/10 - 20:30 Este VS Villafranca
27/10 - 20:30 Feltre VS Mestre
27/10 - 20:30 Luparense VS Belluno
27/10 - 20:30 San Luigi VS Legnago Salus
27/10 - 20:30 Tamai VS Chions
27/10 - 20:30 Union Clodiense VS Campodarsego
27/10 - 20:30 Vigasio VS Montebelluna
Round 11
30/10 - 20:30 Caldiero Terme VS Cjarlins Muzane
30/10 - 20:30 Campodarsego VS Vigasio
30/10 - 20:30 Cartigliano VS Luparense
30/10 - 20:30 Chions VS Ambrosiana
30/10 - 20:30 Feltre VS Este
30/10 - 20:30 Legnago Salus VS Union Clodiense
30/10 - 20:30 Mestre VS Tamai
30/10 - 20:30 Montebelluna VS Delta Rovigo
30/10 - 20:30 Villafranca VS San Luigi

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Serie D - Winners stage (Winners stage) Cartigliano 8 5 2 1 14 6 8 17
2. Promotion - Serie D - Play Offs Luparense 8 4 4 0 19 11 8 16
3. Promotion - Serie D - Play Offs Campodarsego 8 4 4 0 13 7 6 16
4. Promotion - Serie D - Play Offs Adriese 8 4 3 1 18 9 9 15
5. Promotion - Serie D - Play Offs Union Clodiense 8 3 5 0 17 8 9 14
6. Caldiero Terme 8 4 2 2 7 7 0 14
7. Ambrosiana 8 4 1 3 12 10 2 13
8. Legnago Salus 8 3 3 2 9 9 0 12
9. Cjarlins Muzane 8 4 0 4 12 16 -4 12
10. Mestre 8 3 2 3 13 11 2 11
11. Feltre 8 2 4 2 12 13 -1 10
12. Este 8 2 4 2 8 9 -1 10
13. Vigasio 8 3 1 4 8 11 -3 10
14. Delta Rovigo 8 2 3 3 10 14 -4 9
15. Serie D - Play Out Belluno 8 2 3 3 10 10 0 9
16. Serie D - Play Out Villafranca 8 2 2 4 7 8 -1 8
17. Serie D - Play Out Chions 8 2 2 4 12 12 0 8
18. Serie D - Play Out Montebelluna 8 0 5 3 4 10 -6 5
19. Relegation Tamai 8 0 3 5 9 17 -8 3
20. Relegation San Luigi 8 0 1 7 9 25 -16 1