Oberliga Westfalen
ผลการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Westfalen | |||
Round 23 | |||
17/03 - 22:00 | Sprockhovel | 3 : 5 | ASC 09 Dortmund |
17/03 - 21:30 | Ennepetal | 2 : 2 | Turkspor Dortmund |
17/03 - 21:30 | Schermbeck 2020 | 1 : 3 | Gievenbeck |
17/03 - 21:00 | Bovinghausen | 1 : 4 | Clarholz |
17/03 - 21:00 | Preussen Munster 2 | 0 : 2 | Vreden |
17/03 - 21:00 | Siegen | 0 : 0 | Brunninghausen |
17/03 - 21:00 | Westfalia Rhynern | 0 : 1 | Eintracht Rheine |
17/03 - 20:00 | Erkenschwick | 3 : 2 | SG Wattenscheid |
16/03 - 22:00 | Lotte | 4 : 1 | Finnentrop/Bamenohl |
Round 22 | |||
10/03 - 21:30 | Finnentrop/Bamenohl | 3 : 3 | Preussen Munster 2 |
10/03 - 21:00 | ASC 09 Dortmund | 1 : 3 | Siegen |
10/03 - 21:00 | Brunninghausen | 1 : 2 | Erkenschwick |
10/03 - 21:00 | Clarholz | 2 : 1 | Westfalia Rhynern |
10/03 - 21:00 | Eintracht Rheine | 2 : 2 | Ennepetal |
10/03 - 21:00 | Gievenbeck | 1 : 1 | Lotte |
10/03 - 21:00 | SG Wattenscheid | 2 : 0 | Bovinghausen |
10/03 - 21:00 | Turkspor Dortmund | 4 : 3 | Schermbeck 2020 |
10/03 - 21:00 | Vreden | 2 : 0 | Sprockhovel |
Round 21 | |||
03/03 - 21:30 | Schermbeck 2020 | 0 : 0 | Eintracht Rheine |
03/03 - 21:15 | Erkenschwick | 3 : 0 | ASC 09 Dortmund |
03/03 - 21:00 | Bovinghausen | 0 : 2 | Westfalia Rhynern |
03/03 - 21:00 | Preussen Munster 2 | 3 : 1 | Gievenbeck |
03/03 - 21:00 | SG Wattenscheid | 4 : 0 | Brunninghausen |
03/03 - 21:00 | Siegen | 2 : 0 | Vreden |
03/03 - 21:00 | Sprockhovel | 1 : 1 | Finnentrop/Bamenohl |
โปรแกรมการแข่งขัน
GERMANY: Oberliga Westfalen | |||
Round 24 | |||
24/03 - 21:00 | ASC 09 Dortmund | VS | Preussen Munster 2 |
24/03 - 21:00 | Brunninghausen | VS | Sprockhovel |
24/03 - 21:00 | Eintracht Rheine | VS | Clarholz |
24/03 - 21:00 | Gievenbeck | VS | Ennepetal |
24/03 - 21:00 | SG Wattenscheid | VS | Siegen |
24/03 - 21:00 | Turkspor Dortmund | VS | Westfalia Rhynern |
24/03 - 21:00 | Vreden | VS | Lotte |
24/03 - 21:15 | Erkenschwick | VS | Bovinghausen |
24/03 - 21:30 | Finnentrop/Bamenohl | VS | Schermbeck 2020 |
Round 25 | |||
29/03 - 01:00 | Clarholz | VS | Turkspor Dortmund |
29/03 - 01:00 | Ennepetal | VS | Finnentrop/Bamenohl |
29/03 - 01:00 | Lotte | VS | ASC 09 Dortmund |
29/03 - 01:00 | Preussen Munster 2 | VS | Brunninghausen |
29/03 - 01:00 | Schermbeck 2020 | VS | Vreden |
29/03 - 01:00 | Westfalia Rhynern | VS | Gievenbeck |
29/03 - 01:30 | Siegen | VS | Erkenschwick |
Round 26 | |||
01/04 - 20:00 | ASC 09 Dortmund | VS | Schermbeck 2020 |
01/04 - 20:00 | Brunninghausen | VS | Lotte |
01/04 - 20:00 | Gievenbeck | VS | Clarholz |
01/04 - 20:00 | Siegen | VS | Bovinghausen |
01/04 - 20:00 | Turkspor Dortmund | VS | Eintracht Rheine |
01/04 - 20:00 | Vreden | VS | Ennepetal |
01/04 - 20:15 | Erkenschwick | VS | Sprockhovel |
01/04 - 20:30 | Finnentrop/Bamenohl | VS | Westfalia Rhynern |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Regionalliga West | ASC 09 Dortmund | 23 | 16 | 2 | 5 | 43 | 23 | 20 | 50 | |
2. Promotion - Regionalliga West | Lotte | 22 | 15 | 2 | 5 | 63 | 22 | 41 | 47 | |
3. | Schermbeck 2020 | 23 | 14 | 3 | 6 | 49 | 39 | 10 | 45 | |
4. | Turkspor Dortmund | 23 | 13 | 5 | 5 | 51 | 30 | 21 | 44 | |
5. | Erkenschwick | 23 | 13 | 4 | 6 | 56 | 41 | 15 | 43 | |
6. | Gievenbeck | 23 | 11 | 6 | 6 | 38 | 22 | 16 | 39 | |
7. | Preussen Munster 2 | 23 | 10 | 8 | 5 | 47 | 29 | 18 | 38 | |
8. | Ennepetal | 23 | 9 | 5 | 9 | 33 | 42 | -9 | 32 | |
9. | Siegen | 23 | 7 | 9 | 7 | 40 | 35 | 5 | 30 | |
10. | Vreden | 22 | 9 | 3 | 10 | 32 | 30 | 2 | 30 | |
11. | Westfalia Rhynern | 22 | 7 | 7 | 8 | 31 | 32 | -1 | 28 | |
12. | Finnentrop/Bamenohl | 23 | 7 | 7 | 9 | 45 | 59 | -14 | 28 | |
13. | Eintracht Rheine | 23 | 5 | 8 | 10 | 29 | 49 | -20 | 23 | |
14. | Bovinghausen | 23 | 7 | 2 | 14 | 28 | 54 | -26 | 23 | |
15. | Clarholz | 23 | 6 | 3 | 14 | 30 | 45 | -15 | 21 | |
16. | SG Wattenscheid | 22 | 6 | 2 | 14 | 29 | 47 | -18 | 20 | |
17. Relegation | Sprockhovel | 23 | 4 | 4 | 15 | 33 | 53 | -20 | 16 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Podehl M. | ASC 09 Dortmund | 17 | 0 |
2. | Steinfeldt L. | Preussen Munster 2 | 16 | 0 |
3. | Karagulmez T. | Schermbeck 2020 | 15 | 0 |
4. | Heider M. | Lotte | 14 | 0 |
5. | Amaimouni-Echghouyab A. | Erkenschwick | 12 | 0 |
5. | Wostmann D. | Clarholz | 12 | 0 |
7. | Gilani K. | Sprockhovel | 11 | 0 |
8. | Frieling L. | Vreden | 10 | 0 |
8. | Lennemann B. | Finnentrop/Bamenohl | 10 | 0 |
8. | Scheld M. | Siegen | 10 | 0 |
8. | Werlein M. D. | Finnentrop/Bamenohl | 10 | 0 |
12. | Dogan H. C. | Lotte | 9 | 0 |