Coupe de France

ผลการแข่งขัน

FRANCE: Coupe de France
1/128-finals
13/11 - 02:45 Nimes 1 : 0 Consolat
12/11 - 23:00 Pledran 0 : 5 Brest
12/11 - 21:30 La Courneuve 0 : 2 Blanc Mesnil
12/11 - 21:00 Chapelain Foot 0 : 2 Bergerac
12/11 - 21:00 Chartres 3 : 1 Orleans
12/11 - 21:00 Gemenos 2 : 1 Martigues
12/11 - 20:30 Compiegne 0 : 1 Furiani Agliani
12/11 - 20:30 Essartais 3 : 2 Ancienne Chateau-Gontier
12/11 - 20:30 Geispolheim 0 : 2 Reims
12/11 - 20:30 Liffre 1 : 2 Vannes
12/11 - 20:30 Mont-Pilat 0 : 6 Andrezieux
12/11 - 20:30 Pays Argentonnais 0 : 8 Tours
12/11 - 20:30 Plomelin 0 : 5 Saint-Malo
12/11 - 20:30 Rungis 2 : 0 Porto Portugais
12/11 - 20:00 Alberes Argeles 3 : 2 Marseille Endoume
12/11 - 20:00 Avallon 2 : 1 Hauts Lyonnais
12/11 - 20:00 Bellevue Nantes 2 : 3 Limoges
12/11 - 20:00 Bron Grand Lyon 0 : 3 Imphy-Decize
12/11 - 20:00 Cagnes-Le Cros 1 : 4 GFC Ajaccio
12/11 - 20:00 Chantilly 0 : 3 Colombes
12/11 - 20:00 Evreux 3 : 2 Le Havre
12/11 - 20:00 FC Chaumont 0 : 3 Le Puy
12/11 - 20:00 Feytiat 1 : 6 Cholet
12/11 - 20:00 Granville 3 : 2 Vierzon Foot
12/11 - 20:00 Hegenheim 2 : 3 St. Louis Neuweg
12/11 - 20:00 Houilles 1 : 0 Bretteville Sur Odon
12/11 - 20:00 Les Ulis 0 : 1 Boulogne
12/11 - 20:00 Marcq en Baroeul 1 : 2 Fleury-Merogis
12/11 - 20:00 Merignac 1 : 4 Tarbes
12/11 - 20:00 OS Fives 2 : 1 Itancourt Neuville
12/11 - 20:00 Plancoet-Arguenon 0 : 3 Change
12/11 - 20:00 Quarouble 0 : 1 Choisy Au Bac
12/11 - 20:00 Rombas 2 : 0 Thaon
12/11 - 20:00 Saint Amand 1 : 3 AC Ajaccio
12/11 - 20:00 SC Anduze 2 : 0 Sud Ardeche
12/11 - 20:00 Sene 3 : 2 Quimperle
12/11 - 20:00 Vallee de la Gresse 2 : 3 Cluses Scionzier
12/11 - 18:00 Petite-Ile 0 : 1 Beauvais
12/11 - 08:00 Tefana 0 : 3 Rodez
12/11 - 06:00 Club Colonial 2 : 3 ASM Belfort
12/11 - 05:00 L'Etoile 1 : 4 Lo
12/11 - 02:00 Stade Ygossais 0 : 3 Paris FC
12/11 - 01:30 Les Sables 1 : 2 Saumur Olympique
12/11 - 01:00 Angouleme CFC 2 : 0 Bressuire
12/11 - 01:00 Arras 3 : 2 Lucciana
12/11 - 01:00 Avoine 2 : 3 Chateauroux
12/11 - 01:00 Canet Roussillon 3 : 0 Ales
12/11 - 01:00 Seyssinet 2 : 3 Bourg Peronnas
12/11 - 00:30 ASPTT Caen 0 : 1 Le Mans
12/11 - 00:30 Balma 0 : 3 Les Herbiers
12/11 - 00:30 Cambrai 0 : 1 Dunkerque
12/11 - 00:30 Concarneau 7 : 0 Golden Lion
12/11 - 00:30 US Ittenheim 0 : 2 Haguenau
12/11 - 00:00 Annecy 1 : 3 Grenoble
12/11 - 00:00 Bayonne 0 : 2 Stade Bordelais
12/11 - 00:00 Epernay 0 : 2 Raon L Etape
12/11 - 00:00 Epinal 6 : 2 Moulien
12/11 - 00:00 Montauban 0 : 1 La Brede
12/11 - 00:00 Moulins-Yzeure 1 : 0 Clermont
12/11 - 00:00 Pontivyen 0 : 3 Laval
12/11 - 00:00 Romorantin 10 : 1 Diables Noirs
12/11 - 00:00 Stade Briochin 9 : 1 Le Geldar
12/11 - 00:00 Valdaine 0 : 4 Fabregues
12/11 - 00:00 Virois 0 : 1 Chambly
12/11 - 00:00 Vitre 5 : 1 Colomban Locmine
11/11 - 23:00 Chamalieres 1 : 3 Auxerre
11/11 - 23:00 Etoile Matoury 1 : 0 Avranches
11/11 - 23:00 Feurs 1 : 2 Lyon Duchere
11/11 - 23:00 Forbach 0 : 1 Nancy
11/11 - 23:00 Grandvillars 1 : 3 Morteau Montlebon
11/11 - 23:00 Hazebrouck 2 : 1 Quevilly Rouen
11/11 - 23:00 Pontarlier 2 : 1 Mulhouse
11/11 - 23:00 Sannois 7 : 1 Lossi
11/11 - 23:00 Tarentaise 2 : 0 Rivieres
11/11 - 22:00 Amneville 1 : 3 Schiltigheim
11/11 - 22:00 Feignies-Aulnoye 1 : 3 เอ็กเซลซิเออร์
11/11 - 22:00 Villefranche 1 : 2 Sochaux
11/11 - 21:00 Lusitanos 0 : 2 Aubervilliers
11/11 - 21:00 Tournefeuille 1 : 5 Niort
11/11 - 20:30 Stella Maris Douarnenez 0 : 4 Lorient
11/11 - 20:00 FCA Troyes 0 : 2 Valenciennes
11/11 - 20:00 Langon FC 0 : 1 Colomiers
11/11 - 20:00 Tour Saint Clair 0 : 1 Gueugnon
11/11 - 20:00 Tremery 0 : 1 Biesheim

โปรแกรมการแข่งขัน

FRANCE: Coupe de France
1/128-finals
19/11 - 00:00 Saint Brice VS Rouen
19/11 - 20:00 Still 1930 VS Saint Avold
19/11 - 20:00 USM Senlis VS Vimy
1/64-finals
02/12 - 21:00 Andrezieux VS Auxerre
02/12 - 21:00 Arras VS Boulogne
02/12 - 21:00 Avallon VS Cluses Scionzier
02/12 - 21:00 Biesheim VS Lyon Duchere
02/12 - 21:00 Canet Roussillon VS AC Ajaccio
02/12 - 21:00 Chateauroux VS Cholet
02/12 - 21:00 Colomiers VS Furiani Agliani
02/12 - 21:00 Concarneau VS Brest
02/12 - 21:00 Epinal VS Blanc Mesnil
02/12 - 21:00 Essartais VS Saint-Malo
02/12 - 21:00 Evreux VS Valenciennes
02/12 - 21:00 เอ็กเซลซิเออร์ VS Le Mans
02/12 - 21:00 Fabregues VS Rodez
02/12 - 21:00 Fleury-Merogis VS Raon L Etape
02/12 - 21:00 Gemenos VS GFC Ajaccio
02/12 - 21:00 Granville VS Vitre
02/12 - 21:00 Grenoble VS Tarbes
02/12 - 21:00 Gueugnon VS Angouleme CFC
02/12 - 21:00 Haguenau VS Chambly
02/12 - 21:00 Hazebrouck VS Beauvais
02/12 - 21:00 Houilles VS Etoile Matoury
02/12 - 21:00 Imphy-Decize VS Bergerac
02/12 - 21:00 La Brede VS Aubervilliers
02/12 - 21:00 Lens VS Reims
02/12 - 21:00 Les Herbiers VS Romorantin
02/12 - 21:00 Limoges VS Tours
02/12 - 21:00 Lo VS Change
02/12 - 21:00 Morteau Montlebon VS Pontarlier
02/12 - 21:00 Moulins-Yzeure VS ASM Belfort
02/12 - 21:00 OS Fives VS Dunkerque
02/12 - 21:00 Rungis VS Nancy
02/12 - 21:00 Sannois VS Paris FC
02/12 - 21:00 Saumur Olympique VS Vannes
02/12 - 21:00 SC Anduze VS Nimes
02/12 - 21:00 Schiltigheim VS Colombes
02/12 - 21:00 Sene VS Lorient
02/12 - 21:00 Stade Bordelais VS Niort
02/12 - 21:00 Stade Briochin VS Laval
02/12 - 21:00 St. Louis Neuweg VS Sochaux
02/12 - 21:00 Tarentaise VS Bourg Peronnas

ตารางคะแนน

1/128-finals
1/64-finals
เอ็กเซลซิเออร์ 3
Feignies-Aulnoye 1
ASPTT Caen 0
Le Mans 1
Colomiers 1
Langon FC 0
Compiegne 0
Furiani Agliani 1
Gemenos 2
Martigues 1
Cagnes-Le Cros 1
GFC Ajaccio 4
Canet Roussillon 3
Ales 0
Saint Amand 1
AC Ajaccio 3
Alberes Argeles 3
Marseille Endoume 2
FC Chaumont 0
Le Puy 3
Grenoble 3
Annecy 1
Merignac 1
Tarbes 4
SC Anduze 2
Sud Ardeche 0
Consolat 0
Nimes 1
Fabregues 4
Valdaine 0
Tefana 0
Rodez 3
Concarneau 7
Golden Lion 0
Pledran 0
Brest 5
Sene 3
Quimperle 2
Stella Maris Douarnenez 0
Lorient 4
Saumur Olympique 2
Les Sables 1
Liffre 1
Vannes 2
Granville 3
Vierzon Foot 2
Colomban Locmine 1
Vitre 5
Lo 4
L'Etoile 1
Plancoet-Arguenon 0
Change 3
Stade Briochin 9
Le Geldar 1
Pontivyen 0
Laval 3
Essartais 3
Ancienne Chateau-Gontier 2
Plomelin 0
Saint-Malo 5
Arras 3
Lucciana 2
Les Ulis 0
Boulogne 1
OS Fives 2
Itancourt Neuville 1
Cambrai 0
Dunkerque 1
Lens 5
Noeux Mines 0
Geispolheim 0
Reims 2
Evreux 3
Le Havre 2
FCA Troyes 0
Valenciennes 2
USM Senlis
Vimy
Quarouble 0
Choisy Au Bac 1
Saint Brice
Rouen
Orleans 1
Chartres 3
Hazebrouck 2
Quevilly Rouen 1
Petite-Ile 0
Beauvais 1
Houilles 1
Bretteville Sur Odon 0
Avranches 0
Etoile Matoury 1
Sannois 7
Lossi 1
Stade Ygossais 0
Paris FC 3
Haguenau 2
US Ittenheim 0
Virois 0
Chambly 1
Schiltigheim 3
Amneville 1
Chantilly 0
Colombes 3
Epinal 6
Moulien 2
La Courneuve 0
Blanc Mesnil 2
Rungis 2
Porto Portugais 0
Forbach 0
Nancy 1
Fleury-Merogis 2
Marcq en Baroeul 1
Epernay 0
Raon L Etape 2
Rombas 2
Thaon 0
Still 1930
Saint Avold
Gueugnon 1
Tour Saint Clair 0
Bressuire 0
Angouleme CFC 2
La Brede 1
Montauban 0
Lusitanos 0
Aubervilliers 2
Chateauroux 3
Avoine 2
Feytiat 1
Cholet 6
Stade Bordelais 2
Bayonne 0
Tournefeuille 1
Niort 5
Imphy-Decize 3
Bron Grand Lyon 0
Chapelain Foot 0
Bergerac 2
Limoges 3
Bellevue Nantes 2
Pays Argentonnais 0
Tours 8
Les Herbiers 3
Balma 0
Diables Noirs 1
Romorantin 10
Andrezieux 6
Mont-Pilat 0
Chamalieres 1
Auxerre 3
Biesheim 1
Tremery 0
Feurs 1
Lyon Duchere 2
Tarentaise 2
Rivieres 0
Seyssinet 2
Bourg Peronnas 3
Avallon 2
Hauts Lyonnais 1
Vallee de la Gresse 2
Cluses Scionzier 3
Moulins-Yzeure 1
Clermont 0
Club Colonial 2
ASM Belfort 3
St. Louis Neuweg 3
Hegenheim 2
Villefranche 1
Sochaux 2
Morteau Montlebon 3
Grandvillars 1
Mulhouse 1
Pontarlier 2
เอ็กเซลซิเออร์
Le Mans
Colomiers
Furiani Agliani
Gemenos
GFC Ajaccio
Canet Roussillon
AC Ajaccio
Alberes Argeles
Le Puy
Grenoble
Tarbes
SC Anduze
Nimes
Fabregues
Rodez
Concarneau
Brest
Sene
Lorient
Saumur Olympique
Vannes
Granville
Vitre
Lo
Change
Stade Briochin
Laval
Essartais
Saint-Malo
Arras
Boulogne
OS Fives
Dunkerque
Lens
Reims
Evreux
Valenciennes
Choisy Au Bac
Chartres
Hazebrouck
Beauvais
Houilles
Etoile Matoury
Sannois
Paris FC
Haguenau
Chambly
Schiltigheim
Colombes
Epinal
Blanc Mesnil
Rungis
Nancy
Fleury-Merogis
Raon L Etape
Rombas
Gueugnon
Angouleme CFC
La Brede
Aubervilliers
Chateauroux
Cholet
Stade Bordelais
Niort
Imphy-Decize
Bergerac
Limoges
Tours
Les Herbiers
Romorantin
Andrezieux
Auxerre
Biesheim
Lyon Duchere
Tarentaise
Bourg Peronnas
Avallon
Cluses Scionzier
Moulins-Yzeure
ASM Belfort
St. Louis Neuweg
Sochaux
Morteau Montlebon
Pontarlier