FA Trophy

โปรแกรมการแข่งขัน

ENGLAND: FA Trophy - Qualification
1/8-finals
29/09 - 21:00 Ashford Town VS Heybridge
29/09 - 21:00 Ashford U. VS Haywards
29/09 - 21:00 Atherton VS Runcorn Linnets
29/09 - 21:00 Aveley VS Tooting & Mitcham
29/09 - 21:00 Barton VS Kempston
29/09 - 21:00 Bedford VS Cheshunt
29/09 - 21:00 Blackfield VS Highworth
29/09 - 21:00 Bromsgrove VS Corby
29/09 - 21:00 Bury Town VS Horsham FC
29/09 - 21:00 Cleethorpes VS Mossley
29/09 - 21:00 Coleshill VS Kidsgrove Athletic
29/09 - 21:00 Didcot VS Thamesmead
29/09 - 21:00 Droylsden VS Widnes
29/09 - 21:00 Evesham VS Moneyfields
29/09 - 21:00 Felixstowe & Walton VS Grays
29/09 - 21:00 Glossop VS Brighouse Town
29/09 - 21:00 Loughborough Dyn. VS Market Drayton
29/09 - 21:00 Peterborough Sports VS Sutton Coldfield
29/09 - 21:00 Romford VS Great Wakering
29/09 - 21:00 Sheffield FC VS Prescot
29/09 - 21:00 Slimbridge VS Winchester
29/09 - 21:00 Sudbury VS Egham
29/09 - 21:00 Trafford VS Colne
29/09 - 21:00 Uxbridge VS Chalfont St Peter
29/09 - 21:00 Waltham Abbey VS Hastings
29/09 - 21:00 Whyteleafe VS Bowers & Pitsea
29/09 - 21:00 Witham VS Coggeshall Town
Quarter-finals
13/10 - 21:00 Aylesbury FC VS Herne Bay
13/10 - 21:00 Aylesbury Utd VS Mildenhall
13/10 - 21:00 Barking VS Hayes & Yeading
13/10 - 21:00 Bedfont Sports VS Whitstable Town
13/10 - 21:00 Belper Town VS Stamford
13/10 - 21:00 Berkhamsted VS South Park
13/10 - 21:00 Bideford VS Street
13/10 - 21:00 Brentwood VS Marlow
13/10 - 21:00 Bristol MF VS Paulton Rovers
13/10 - 21:00 Canvey VS Cray
13/10 - 21:00 Chasetown VS Lincoln Utd.
13/10 - 21:00 Chipstead VS Welwyn Garden
13/10 - 21:00 Clitheroe VS Pontefract
13/10 - 21:00 Dunstable Town VS Northwood
13/10 - 21:00 Faversham VS Sittingbourne
13/10 - 21:00 Fleet Town VS Barnstaple
13/10 - 21:00 Gresley VS Newcastle Town
13/10 - 21:00 Hythe VS โรมาเนีย
13/10 - 21:00 Larkhall VS Thame
13/10 - 21:00 Mangotsfield VS Kidlington
13/10 - 21:00 Ossett Town VS Colwyn Bay
13/10 - 21:00 Phoenix VS Ramsgate
13/10 - 21:00 Pickering Town VS Stocksbridge
13/10 - 21:00 Skelmersdale VS Frickley
13/10 - 21:00 Soham VS AFC Mansfield
13/10 - 21:00 Spalding United VS Carlton Town
13/10 - 21:00 Thatcham VS Cirencester
13/10 - 21:00 Three Bridges VS Molesey
13/10 - 21:00 VCD Athletic VS Hanwell Town

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Sheffield FC
Prescot
Kendal
Pickering Town
Stocksbridge
Marske
Atherton
Runcorn Linnets
Radcliffe Borough
Cleethorpes
Mossley
Droylsden
Widnes
Tadcaster
Trafford
Colne
Ramsbottom
Skelmersdale
Frickley
Ossett Town
Colwyn Bay
Morpeth
Glossop
Brighouse Town
Clitheroe
Pontefract
Spalding United
Carlton Town
Wisbech
Coleshill
Kidsgrove Athletic
Peterborough Sports
Sutton Coldfield
Cambridge City
Gresley
Newcastle Town
Belper Town
Stamford
Chasetown
Lincoln Utd.
Soham
AFC Mansfield
Leek
Loughborough Dyn.
Market Drayton
Bromsgrove
Corby
Yaxley
Chipstead
Welwyn Garden
Berkhamsted
South Park
Barking
Hayes & Yeading
Dunstable
Witham
Coggeshall Town
Hythe
โรมาเนีย
Felixstowe & Walton
Grays
Sevenoaks
Aylesbury Utd
Mildenhall
Didcot
Thamesmead
Hertford
Greenwich Borough
Sudbury
Egham
Dunstable Town
Northwood
Ashford U.
Haywards
Bracknell
Faversham
Sittingbourne
Phoenix
Ramsgate
Bedfont Sports
Whitstable Town
Canvey
Cray
Tilbury
Bedford
Cheshunt
Bury Town
Horsham FC
Ware
Romford
Great Wakering
East Grinstead
Dereham
Barton
Kempston
VCD Athletic
Hanwell Town
Aylesbury FC
Herne Bay
Three Bridges
Molesey
Waltham Abbey
Hastings
Whyteleafe
Bowers & Pitsea
Ashford Town
Heybridge
Westfield
Uxbridge
Chalfont St Peter
Maldon & Tiptree
Brentwood
Marlow
Aveley
Tooting & Mitcham
Basildon
Slimbridge
Winchester
Melksham
AFC Totton
North Leigh
Yate Town
Blackfield
Highworth
Cinderford
Evesham
Moneyfields
Bideford
Street
Thatcham
Cirencester
Mangotsfield
Kidlington
Larkhall
Thame
Fleet Town
Barnstaple
Bristol MF
Paulton Rovers
Kendal
Pickering Town
Stocksbridge
Marske
Radcliffe Borough
Tadcaster
Ramsbottom
Skelmersdale
Frickley
Ossett Town
Colwyn Bay
Morpeth
Clitheroe
Pontefract
Spalding United
Carlton Town
Wisbech
Cambridge City
Gresley
Newcastle Town
Belper Town
Stamford
Chasetown
Lincoln Utd.
Soham
AFC Mansfield
Leek
Yaxley
Chipstead
Welwyn Garden
Berkhamsted
South Park
Barking
Hayes & Yeading
Dunstable
Hythe
โรมาเนีย
Sevenoaks
Aylesbury Utd
Mildenhall
Hertford
Greenwich Borough
Dunstable Town
Northwood
Bracknell
Faversham
Sittingbourne
Phoenix
Ramsgate
Bedfont Sports
Whitstable Town
Canvey
Cray
Tilbury
Ware
East Grinstead
Dereham
VCD Athletic
Hanwell Town
Aylesbury FC
Herne Bay
Three Bridges
Molesey
Westfield
Maldon & Tiptree
Brentwood
Marlow
Basildon
Melksham
AFC Totton
North Leigh
Yate Town
Cinderford
Bideford
Street
Thatcham
Cirencester
Mangotsfield
Kidlington
Larkhall
Thame
Fleet Town
Barnstaple
Bristol MF
Paulton Rovers