Tercera Division - Group 6

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 6
Round 24
10/02 - 23:30 Villarreal C 1 : 3 Orihuela
10/02 - 18:00 Paiporta 1 : 0 Jove
10/02 - 18:00 Torre Levante 0 : 0 La Nucia
10/02 - 17:30 Eldense 0 : 1 Saguntino
10/02 - 01:30 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 3 : 1 Acero
10/02 - 00:00 Vilamarxant 0 : 1 Paterna
09/02 - 23:00 Alzira 0 : 0 โรด้า เจซี
09/02 - 23:00 Rayo Ibense 1 : 1 Novelda CF
09/02 - 22:00 Atzeneta 0 : 1 Crevillente
09/02 - 18:00 Elche CF Ilicitano B 3 : 1 Silla CF
Round 23
03/02 - 23:00 Eldense 1 : 0 Elche CF Ilicitano B
03/02 - 23:00 Orihuela 4 : 0 Torre Levante
03/02 - 23:00 Silla CF 0 : 2 Villarreal C
03/02 - 22:30 Novelda CF 0 : 0 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
03/02 - 18:00 Paterna 0 : 2 Atzeneta
03/02 - 18:00 Saguntino 0 : 0 Crevillente
02/02 - 22:30 Acero 2 : 0 Paiporta
02/02 - 22:00 Jove 1 : 2 Alzira
02/02 - 22:00 โรด้า เจซี 1 : 1 Vilamarxant

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 6
Round 25
16/02 - 22:00 Jove VS ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
16/02 - 22:00 โรด้า เจซี VS Paiporta
16/02 - 23:00 Acero VS Rayo Ibense
16/02 - 23:00 Novelda CF VS Torre Levante
16/02 - 23:00 Saguntino VS Atzeneta
16/02 - 23:00 Silla CF VS Eldense
17/02 - 18:00 Paterna VS Alzira
17/02 - 23:00 Crevillente VS Vilamarxant
17/02 - 23:00 Orihuela VS Elche CF Ilicitano B
17/02 - 23:30 La Nucia VS Villarreal C
Round 26
24/02 - 23:00 Elche CF Ilicitano B VS La Nucia
24/02 - 23:00 Eldense VS Orihuela
24/02 - 23:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา VS โรด้า เจซี
24/02 - 23:00 Paiporta VS Paterna
24/02 - 23:00 Rayo Ibense VS Jove
24/02 - 23:00 Silla CF VS Saguntino
24/02 - 23:00 Torre Levante VS Acero
24/02 - 23:00 Vilamarxant VS Atzeneta
24/02 - 23:00 Villarreal C VS Novelda CF
Round 27
03/03 - 23:00 Atzeneta VS Alzira
03/03 - 23:00 Crevillente VS Paiporta
03/03 - 23:00 Jove VS Torre Levante
03/03 - 23:00 La Nucia VS Eldense
03/03 - 23:00 Novelda CF VS Elche CF Ilicitano B
03/03 - 23:00 Orihuela VS Silla CF
03/03 - 23:00 Paterna VS ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
03/03 - 23:00 โรด้า เจซี VS Rayo Ibense
03/03 - 23:00 Saguntino VS Vilamarxant

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Orihuela 24 15 5 4 39 17 22 50
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) La Nucia 24 13 8 3 32 14 18 47
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Saguntino 24 13 7 4 31 15 16 46
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 24 12 9 3 36 16 20 45
5. Eldense 24 11 7 6 32 22 10 40
6. Jove 24 11 4 9 27 27 0 37
7. Atzeneta 24 11 4 9 27 21 6 37
8. Alzira 24 10 6 8 22 29 -7 36
9. Crevillente 24 9 8 7 26 26 0 35
10. โรด้า เจซี 24 8 10 6 25 27 -2 34
11. Villarreal C 24 10 3 11 32 26 6 33
12. Silla CF 24 8 6 10 20 26 -6 30
13. Vilamarxant 24 6 9 9 28 31 -3 27
14. Elche CF Ilicitano B 24 5 10 9 23 28 -5 25
15. Acero 24 6 7 11 25 31 -6 25
16. Rayo Ibense 24 6 7 11 22 30 -8 25
17. Relegation Novelda CF 24 4 9 11 26 35 -9 21
18. Relegation Paterna 24 5 6 13 19 32 -13 21
19. Relegation Torre Levante 24 3 10 11 13 29 -16 19
20. Relegation Paiporta 24 4 5 15 15 38 -23 17