ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 3
Round 4
12/09 - 02:00 CD Barquereno 0 : 2 Laredo
12/09 - 02:00 Textil Escudo 3 : 0 Vimenor
12/09 - 01:15 Torrelavega 2 : 1 Guarnizo
12/09 - 01:00 Atletico Albericia 1 : 1 Solares
12/09 - 00:30 Rayo Cantabria 2 : 0 UC Cartes
12/09 - 00:30 UD Samano 3 : 1 Tropezon
11/09 - 23:30 Barreda Balompie 1 : 1 Union Montanesa Escobedo
11/09 - 23:30 Cayon 1 : 1 Bezana
11/09 - 23:15 Torina 1 : 1 Siete Villas
11/09 - 22:45 Ribamontan al Mar 1 : 0 Selaya
Round 3
08/09 - 00:00 Bezana 4 : 0 Textil Escudo
08/09 - 00:00 Siete Villas 0 : 1 Atletico Albericia
07/09 - 23:00 Laredo 0 : 0 Cayon
07/09 - 23:00 Union Montanesa Escobedo 3 : 0 Torina
07/09 - 22:30 Solares 1 : 0 Rayo Cantabria
07/09 - 22:00 Selaya 0 : 2 Torrelavega
07/09 - 22:00 UC Cartes 2 : 1 UD Samano

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 3
Round 5
14/09 - 21:45 Union Montanesa Escobedo VS Torrelavega
14/09 - 22:00 UC Cartes VS Atletico Albericia
14/09 - 23:00 Laredo VS UD Samano
14/09 - 23:00 Torina VS Barreda Balompie
15/09 - 16:45 Siete Villas VS Solares
15/09 - 22:00 Selaya VS Textil Escudo
15/09 - 22:00 Tropezon VS Rayo Cantabria
15/09 - 22:30 Guarnizo VS Ribamontan al Mar
15/09 - 23:00 Vimenor VS Cayon
15/09 - 23:30 Bezana VS CD Barquereno
Round 6
22/09 - 23:00 Barreda Balompie VS Siete Villas
22/09 - 23:00 Cayon VS Selaya
22/09 - 23:00 CD Barquereno VS Vimenor
22/09 - 23:00 Rayo Cantabria VS Laredo
22/09 - 23:00 Ribamontan al Mar VS Union Montanesa Escobedo
22/09 - 23:00 Solares VS UC Cartes
22/09 - 23:00 Textil Escudo VS Guarnizo
22/09 - 23:00 Torrelavega VS Torina
22/09 - 23:00 UD Samano VS Bezana
Round 7
29/09 - 23:00 Bezana VS Rayo Cantabria
29/09 - 23:00 Guarnizo VS Cayon
29/09 - 23:00 Laredo VS Atletico Albericia
29/09 - 23:00 Selaya VS CD Barquereno
29/09 - 23:00 Siete Villas VS UC Cartes
29/09 - 23:00 Torina VS Ribamontan al Mar
29/09 - 23:00 Tropezon VS Solares
29/09 - 23:00 Union Montanesa Escobedo VS Textil Escudo
29/09 - 23:00 Vimenor VS UD Samano

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs Torrelavega 4 4 0 0 8 2 6 12
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Union Montanesa Escobedo 4 3 1 0 8 1 7 10
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Laredo 4 3 1 0 6 1 5 10
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Atletico Albericia 4 2 1 1 7 6 1 7
5. Barreda Balompie 4 2 1 1 4 3 1 7
6. Ribamontan al Mar 4 2 1 1 3 3 0 7
7. Rayo Cantabria 4 2 0 2 6 5 1 6
8. Cayon 4 1 3 0 4 3 1 6
9. UD Samano 4 2 0 2 7 7 0 6
10. Textil Escudo 4 2 0 2 6 6 0 6
11. Bezana 4 1 2 1 7 4 3 5
12. CD Barquereno 4 1 2 1 5 5 0 5
13. Solares 4 1 2 1 4 4 0 5
14. Siete Villas 4 1 1 2 4 6 -2 4
15. Torina 4 1 1 2 5 8 -3 4
16. Selaya 4 1 0 3 3 5 -2 3
17. Guarnizo 4 1 0 3 4 7 -3 3
18. Relegation UC Cartes 4 1 0 3 3 7 -4 3
19. Relegation Tropezon 4 0 2 2 3 7 -4 2
20. Relegation Vimenor 4 0 0 4 0 7 -7 0