Tercera Division - Group 15

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15
Round 8
14/10 - 22:00 CD Corellano 2 : 1 Cirbonero
13/10 - 23:00 Valle Egues 3 : 3 เปน่า สปอร์ต
12/10 - 22:00 CD Ardoi 2 : 3 AD San Juan
12/10 - 22:00 Huarte 2 : 2 CD Baztan
12/10 - 21:30 Subiza 0 : 0 CD Cantolagua
12/10 - 21:00 Ezcabarte 1 : 2 Beti Kozkor
12/10 - 17:00 Alesves 2 : 2 Beti Onak
12/10 - 16:00 Pamplona 2 : 2 Cortes
12/10 - 01:15 Burlades 3 : 3 Mutilvera
12/10 - 00:00 Osasuna B 1 : 1 Txantrea
Round 7
06/10 - 23:00 Beti Kozkor 1 : 1 Burlades
06/10 - 22:30 Cirbonero 3 : 0 Ezcabarte
06/10 - 22:00 Mutilvera 3 : 0 Huarte
06/10 - 22:00 Txantrea 3 : 0 CD Corellano
06/10 - 21:45 CD Cantolagua 1 : 1 Osasuna B
06/10 - 21:30 AD San Juan 4 : 1 Subiza
06/10 - 21:30 Beti Onak 2 : 0 Valle Egues
06/10 - 21:00 Cortes 5 : 0 Alesves

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15
Round 9
21/10 - 22:00 AD San Juan VS Valle Egues
21/10 - 22:00 Alesves VS Pamplona
21/10 - 22:00 Beti Kozkor VS CD Corellano
21/10 - 22:00 Beti Onak VS เปน่า สปอร์ต
21/10 - 22:00 CD Baztan VS Burlades
21/10 - 22:00 CD Cantolagua VS CD Ardoi
21/10 - 22:00 Cirbonero VS Osasuna B
21/10 - 22:00 Cortes VS Huarte
21/10 - 22:00 Mutilvera VS Ezcabarte
21/10 - 22:00 Txantrea VS Subiza
Round 10
28/10 - 23:00 CD Ardoi VS Txantrea
28/10 - 23:00 CD Corellano VS Mutilvera
28/10 - 23:00 Ezcabarte VS CD Baztan
28/10 - 23:00 Huarte VS Alesves
28/10 - 23:00 Osasuna B VS Beti Kozkor
28/10 - 23:00 Pamplona VS Beti Onak
28/10 - 23:00 เปน่า สปอร์ต VS AD San Juan
28/10 - 23:00 Subiza VS Cirbonero
28/10 - 23:00 Valle Egues VS CD Cantolagua
Round 11
04/11 - 23:00 Beti Kozkor VS Subiza
04/11 - 23:00 Beti Onak VS AD San Juan
04/11 - 23:00 CD Baztan VS CD Corellano
04/11 - 23:00 CD Cantolagua VS เปน่า สปอร์ต
04/11 - 23:00 Cirbonero VS CD Ardoi
04/11 - 23:00 Cortes VS Ezcabarte
04/11 - 23:00 Mutilvera VS Osasuna B
04/11 - 23:00 Pamplona VS Huarte
04/11 - 23:00 Txantrea VS Valle Egues

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Osasuna B 8 6 2 0 15 3 12 20
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Beti Kozkor 8 6 2 0 14 7 7 20
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) เปน่า สปอร์ต 8 6 1 1 22 9 13 19
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Burlades 8 4 2 2 11 10 1 14
5. Cirbonero 8 4 1 3 16 7 9 13
6. AD San Juan 8 4 1 3 17 10 7 13
7. Mutilvera 8 4 1 3 13 10 3 13
8. Cortes 8 3 3 2 15 10 5 12
9. Beti Onak 8 3 3 2 10 10 0 12
10. CD Corellano 8 4 0 4 7 13 -6 12
11. CD Baztan 8 3 2 3 14 16 -2 11
12. CD Cantolagua 8 2 3 3 7 5 2 9
13. Pamplona 8 2 3 3 10 11 -1 9
14. Txantrea 8 2 3 3 9 10 -1 9
15. Subiza 8 2 2 4 9 12 -3 8
16. CD Ardoi 8 2 2 4 7 11 -4 8
17. Relegation Alesves 8 2 1 5 9 22 -13 7
18. Relegation Huarte 8 1 2 5 7 17 -10 5
19. Relegation Valle Egues 8 1 1 6 8 15 -7 4
20. Relegation Ezcabarte 8 1 1 6 5 17 -12 4