Tercera Division - Group 14

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 14
Round 8
14/10 - 23:00 AD Llerenense 2 : 1 CD Calamonte
14/10 - 23:00 Arroyo 2 : 1 Aceuchal
14/10 - 23:00 Jerez CF 2 : 0 Pueblonuevo
14/10 - 23:00 Moralo 4 : 1 เมลิดา เอดี
14/10 - 17:00 Azuaga 0 : 1 คาเซเรโน่
14/10 - 17:00 Castuera 2 : 1 RCP Valverdeno
12/10 - 23:00 UP Plasencia 3 : 1 Montijo
12/10 - 22:00 Valdivia 0 : 5 CD Coria
12/10 - 17:00 Diocesano 0 : 2 Extremadura UD B
12/10 - 01:30 Valdelacalzada 0 : 0 Olivenza
Round 7
07/10 - 23:00 CD Coria 0 : 2 Moralo
07/10 - 23:00 เมลิดา เอดี 3 : 0 Arroyo
07/10 - 23:00 RCP Valverdeno 0 : 1 Jerez CF
07/10 - 17:00 คาเซเรโน่ 1 : 1 UP Plasencia
07/10 - 17:00 CD Calamonte 1 : 1 Diocesano
07/10 - 17:00 Montijo 2 : 1 Valdivia
07/10 - 17:00 Olivenza 2 : 0 Azuaga
07/10 - 16:00 Extremadura UD B 1 : 0 Valdelacalzada
06/10 - 01:30 Pueblonuevo 1 : 0 AD Llerenense
Round 6
30/09 - 23:30 UP Plasencia 1 : 0 Azuaga
30/09 - 23:30 Valdelacalzada 1 : 3 CD Calamonte
30/09 - 23:00 AD Llerenense 0 : 2 RCP Valverdeno
30/09 - 23:00 Arroyo 0 : 1 CD Coria
30/09 - 23:00 Diocesano 0 : 0 Pueblonuevo
30/09 - 23:00 Jerez CF 1 : 1 Aceuchal
30/09 - 23:00 Valdivia 0 : 2 คาเซเรโน่
30/09 - 17:00 Castuera 0 : 3 เมลิดา เอดี
30/09 - 16:00 Extremadura UD B 0 : 0 Olivenza

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 14
Round 9
21/10 - 22:00 Aceuchal VS Moralo
21/10 - 22:00 CD Calamonte VS Jerez CF
21/10 - 22:00 CD Coria VS UP Plasencia
21/10 - 22:00 Extremadura UD B VS AD Llerenense
21/10 - 22:00 เมลิดา เอดี VS Valdivia
21/10 - 22:00 Montijo VS Azuaga
21/10 - 22:00 Olivenza VS คาเซเรโน่
21/10 - 22:00 Pueblonuevo VS Castuera
21/10 - 22:00 RCP Valverdeno VS Arroyo
21/10 - 22:00 Valdelacalzada VS Diocesano
Round 10
28/10 - 23:00 Arroyo VS Pueblonuevo
28/10 - 23:00 Azuaga VS CD Coria
28/10 - 23:00 คาเซเรโน่ VS Montijo
28/10 - 23:00 Castuera VS CD Calamonte
28/10 - 23:00 Diocesano VS Olivenza
28/10 - 23:00 Jerez CF VS Extremadura UD B
28/10 - 23:00 Moralo VS RCP Valverdeno
28/10 - 23:00 UP Plasencia VS เมลิดา เอดี
28/10 - 23:00 Valdivia VS Aceuchal
Round 11
01/11 - 23:00 CD Calamonte VS Arroyo
01/11 - 23:00 CD Coria VS คาเซเรโน่
01/11 - 23:00 Diocesano VS AD Llerenense
01/11 - 23:00 Extremadura UD B VS Castuera
01/11 - 23:00 เมลิดา เอดี VS Azuaga
01/11 - 23:00 Olivenza VS Montijo
01/11 - 23:00 Pueblonuevo VS Moralo
01/11 - 23:00 RCP Valverdeno VS Valdivia
01/11 - 23:00 Valdelacalzada VS Jerez CF

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) คาเซเรโน่ 8 7 1 0 17 2 15 22
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) CD Coria 8 6 1 1 19 3 16 19
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) เมลิดา เอดี 8 5 2 1 16 7 9 17
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Moralo 8 5 1 2 18 4 14 16
5. Extremadura UD B 8 5 1 2 12 4 8 16
6. UP Plasencia 8 4 3 1 13 8 5 15
7. Jerez CF 8 4 2 2 9 7 2 14
8. Aceuchal 8 3 2 3 10 9 1 11
9. AD Llerenense 8 3 1 4 8 17 -9 10
10. Pueblonuevo 8 2 3 3 3 5 -2 9
11. Olivenza 8 1 6 1 8 11 -3 9
12. RCP Valverdeno 8 2 2 4 7 10 -3 8
13. CD Calamonte 8 1 5 2 7 10 -3 8
14. Azuaga 8 2 2 4 4 7 -3 8
15. Castuera 8 2 2 4 5 11 -6 8
16. Diocesano 8 1 4 3 4 8 -4 7
17. Valdivia 8 2 1 5 8 17 -9 7
18. Relegation Montijo 8 1 3 4 7 14 -7 6
19. Relegation Arroyo 8 1 2 5 4 11 -7 5
20. Relegation Valdelacalzada 8 0 2 6 3 17 -14 2