ผลการแข่งขัน

RUSSIA: PFL - Group 2
Round 11
13/10 - 13:00 Chita 1 : 0 Murom
13/10 - 13:00 Zenit Irkutsk 1 : 3 Lokomotiv-Kazanka
Round 10
09/10 - 21:00 Lokomotiv-Kazanka 2 : 2 Olimp-Dolgoprudny
09/10 - 20:00 Luki-Energiya 0 : 1 Rodina Moscow
09/10 - 20:00 Smolensk 1 : 4 Vladimir
09/10 - 19:00 Kolomna 0 : 1 Dynamo Moscow 2
09/10 - 17:00 Zenit 2 3 : 0 Chita
09/10 - 17:00 Znamya Truda 0 : 1 Leningradets
09/10 - 17:00 Zvezda St. Peterburg 2 : 0 Zenit Irkutsk
Round 9
06/10 - 17:00 Zenit 2 4 : 0 Zenit Irkutsk
04/10 - 19:00 Rodina Moscow 0 : 0 Smolensk
04/10 - 17:00 Leningradets 2 : 0 Kolomna

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: PFL - Group 2
Round 11
13/10 - 17:00 Leningradets VS Smolensk
13/10 - 17:00 Rodina Moscow VS Tver
13/10 - 17:00 Znamya Truda VS Zvezda St. Peterburg
13/10 - 21:00 Dynamo Moscow 2 VS Luki-Energiya
13/10 - 22:00 Vladimir VS Olimp-Dolgoprudny
14/10 - 19:00 Kolomna VS Zenit 2
Round 12
17/10 - 19:00 Chita VS Lokomotiv-Kazanka
18/10 - 17:00 Luki-Energiya VS Leningradets
18/10 - 17:00 Zenit 2 VS Znamya Truda
18/10 - 19:00 Dynamo Moscow 2 VS Smolensk
18/10 - 19:00 Olimp-Dolgoprudny VS Rodina Moscow
18/10 - 19:00 Tver VS Vladimir
18/10 - 19:00 Zvezda St. Peterburg VS Kolomna
Round 13
25/10 - 20:00 Dynamo Moscow 2 VS Zvezda St. Peterburg
25/10 - 20:00 Kolomna VS Tver
25/10 - 20:00 Leningradets VS Zenit 2
25/10 - 20:00 Lokomotiv-Kazanka VS Smolensk
25/10 - 20:00 Murom VS Luki-Energiya
25/10 - 20:00 Znamya Truda VS Olimp-Dolgoprudny

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - FNL Olimp-Dolgoprudny 10 8 1 1 16 7 9 25
2. Tver 10 7 2 1 23 10 13 23
3. Leningradets 10 6 1 3 13 11 2 19
4. Rodina Moscow 10 5 4 1 19 15 4 19
5. Dynamo Moscow 2 10 5 2 3 19 16 3 17
6. Vladimir 10 5 2 3 15 9 6 17
7. Lokomotiv-Kazanka 11 4 4 3 19 21 -2 16
8. Murom 11 4 2 5 12 13 -1 14
9. Zenit 2 10 4 2 4 21 12 9 14
10. Luki-Energiya 9 4 0 5 12 10 2 12
11. Zvezda St. Peterburg 9 3 2 4 11 9 2 11
12. Znamya Truda 10 2 5 3 10 11 -1 11
13. Zenit Irkutsk 11 3 2 6 10 16 -6 11
14. Smolensk 10 2 4 4 10 13 -3 10
15. Chita 11 1 1 9 7 29 -22 4
16. Relegation Kolomna 10 0 2 8 9 24 -15 2

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Krapukhin S. Zenit 2 10 0
2. Volkov V. Rodina Moscow 6 0
2. Zakharian A. Dynamo Moscow 2 6 0
4. Tsygankov B. Smolensk 5 0
4. Tursunov I. Tver 5 0
6. Andreev N. Vladimir 4 0
6. Erofeev D. Tver 4 0
6. Filippov V. Zvezda St. Peterburg 4 0
6. Galkin V. Dynamo Moscow 2 4 0
6. Ivakin Y. Tver 4 0
6. Makhatadze G. Lokomotiv-Kazanka 4 0
6. Simdyankin N. Zenit 2 4 0
6. Titkov N. Lokomotiv-Kazanka 4 0
14. Alkhazov A. Olimp-Dolgoprudny 3 0