ผลการแข่งขัน

RUSSIA: FNL
Round 36
11/04 - 20:00 FK Chayka 0 : 1 Yenisey
11/04 - 20:00 Krasnodar 2 2 : 0 Omsk
11/04 - 19:00 Akron Togliatti 1 : 1 D. Bryansk
11/04 - 19:00 Chertanovo M. 2 : 4 Veles Moscow
11/04 - 19:00 F. Voronezh 1 : 0 Tekstilshtik
11/04 - 19:00 Shinnik Yaroslavl 0 : 1 Alania Vladikavkaz
11/04 - 17:00 Orenburg 5 : 2 Spartak Moscow 2
11/04 - 12:00 SKA Khabarovsk 0 : 1 Nizhny Novgorod
Round 35
07/04 - 23:00 Nizhny Novgorod 1 : 0 Veles Moscow
07/04 - 22:00 D. Bryansk 0 : 1 Torpedo Moscow
07/04 - 22:00 Neftekhimik 1 : 1 Shinnik Yaroslavl
07/04 - 22:00 Tekstilshtik 1 : 1 Volgar-Astrakhan
07/04 - 20:00 Alania Vladikavkaz 2 : 0 F. Voronezh
07/04 - 20:00 Orenburg 3 : 0 FK Chayka
07/04 - 19:00 Akron Togliatti 1 : 1 Omsk
07/04 - 18:30 Tomsk 1 : 1 Krasnodar 2
07/04 - 18:30 Yenisey 2 : 0 SKA Khabarovsk
Round 34
03/04 - 20:00 FK Chayka 0 : 2 Spartak Moscow 2
03/04 - 20:00 F. Voronezh 1 : 1 Neftekhimik
03/04 - 20:00 Torpedo Moscow 1 : 0 Omsk
03/04 - 20:00 Volgar-Astrakhan 1 : 0 Alania Vladikavkaz
03/04 - 19:00 Shinnik Yaroslavl 0 : 1 D. Bryansk
03/04 - 18:00 Akron Togliatti 0 : 0 Tomsk
03/04 - 18:00 FK Krylya Sovetov Samara 4 : 0 Tekstilshtik
03/04 - 18:00 Veles Moscow 1 : 1 Yenisey
03/04 - 12:00 SKA Khabarovsk 1 : 0 Orenburg

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: FNL
Round 36
11/04 - 20:00 Neftekhimik VS Torpedo Moscow
11/04 - 23:00 Baltika VS Tomsk
12/04 - 21:30 Volgar-Astrakhan VS FK Krylya Sovetov Samara
Round 37
17/04 - 17:00 Yenisey VS Orenburg
17/04 - 18:00 FK Krylya Sovetov Samara VS F. Voronezh
17/04 - 18:00 Omsk VS Baltika
17/04 - 18:00 Spartak Moscow 2 VS Volgar-Astrakhan
17/04 - 19:00 Alania Vladikavkaz VS Torpedo Moscow
17/04 - 19:00 Chertanovo M. VS SKA Khabarovsk
17/04 - 19:00 Tekstilshtik VS Shinnik Yaroslavl
17/04 - 20:00 D. Bryansk VS Krasnodar 2
17/04 - 20:00 Neftekhimik VS Akron Togliatti
17/04 - 20:00 Nizhny Novgorod VS FK Chayka
Round 38
24/04 - 19:00 Akron Togliatti VS Alania Vladikavkaz
24/04 - 19:00 Baltika VS D. Bryansk
24/04 - 19:00 FK Chayka VS Chertanovo M.
24/04 - 19:00 F. Voronezh VS Volgar-Astrakhan
24/04 - 19:00 Krasnodar 2 VS Neftekhimik
24/04 - 19:00 Orenburg VS Nizhny Novgorod
24/04 - 19:00 Shinnik Yaroslavl VS FK Krylya Sovetov Samara
24/04 - 19:00 Torpedo Moscow VS Tekstilshtik
24/04 - 19:00 Veles Moscow VS Omsk
24/04 - 19:00 Yenisey VS Spartak Moscow 2

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Premier League FK Krylya Sovetov Samara 34 25 4 5 76 21 55 79
2. Promotion - Premier League Nizhny Novgorod 36 24 6 6 55 22 33 78
3. Promotion - Premier League (Relegation) Orenburg 36 22 10 4 62 27 35 76
4. Promotion - Premier League (Relegation) Alania Vladikavkaz 36 19 9 8 66 34 32 66
5. Torpedo Moscow 35 19 6 10 58 31 27 63
6. Baltika 35 18 7 10 40 30 10 61
7. Veles Moscow 36 16 10 10 50 41 9 58
8. Neftekhimik 35 16 8 11 51 35 16 56
9. F. Voronezh 36 14 11 11 46 34 12 53
10. Volgar-Astrakhan 35 14 9 12 44 37 7 51
11. Yenisey 35 15 5 15 41 46 -5 50
12. SKA Khabarovsk 36 14 8 14 41 40 1 50
13. FK Chayka 35 12 10 13 39 45 -6 46
14. Tekstilshtik 36 11 10 15 28 42 -14 43
15. Spartak Moscow 2 35 11 7 17 38 57 -19 40
16. Akron Togliatti 36 9 11 16 28 44 -16 38
17. Relegation Krasnodar 2 35 9 11 15 40 55 -15 38
18. Relegation Omsk 35 9 8 18 29 46 -17 35
19. Relegation Tomsk 35 7 8 20 25 46 -21 29
20. Relegation D. Bryansk 36 8 5 23 19 58 -39 26
21. Relegation Chertanovo M. 36 7 4 25 27 64 -37 25
22. Relegation Shinnik Yaroslavl 36 4 7 25 33 81 -48 19

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Sergeev I. FK Krylya Sovetov Samara 32 0
2. Vorobyev D. Orenburg 17 0
3. Spertsyan E. Krasnodar 2 14 0
4. Golenkov E. FK Krylya Sovetov Samara 12 0
4. Razborov A. F. Voronezh 12 0
6. Bazelyuk K. SKA Khabarovsk 11 0
6. Gurtsiyev B. Alania Vladikavkaz 11 0
6. Kalmykov A. Torpedo Moscow 11 0
6. Uridia M. Neftekhimik 11 0
10. Barkov D. SKA Khabarovsk 10 0
10. Fameyeh J. Orenburg 10 0
10. Lebedenko I. Torpedo Moscow 10 0
10. Zinkovskiy A. FK Krylya Sovetov Samara 10 0
14. Maksimenko A. Veles Moscow 9 0