ผลการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group IV
Round 1
02/08 - 22:00 Lewart Lubartow 0 : 1 Podhale Nowy Targ
02/08 - 22:00 Sandomierz 3 : 1 Chelmianka Chelm
02/08 - 22:00 Wiazownica 3 : 0 Hetman Zamosc
02/08 - 21:00 LKS Lagow 0 : 1 Jutrzenka Giebultow
02/08 - 21:00 Stal Krasnik 1 : 2 Korona Kielce 2
01/08 - 23:00 Wisla Pulawy 2 : 1 Wolka Pelkinska
01/08 - 22:00 Cracovia 2 1 : 0 Avia Swidnik
01/08 - 22:00 Orleta Radzyn 2 : 1 Biala Podlaska
01/08 - 22:00 Siarka Tarnobrzeg 0 : 1 Wisloka Debica
01/08 - 22:00 Sokol Sieniawa 3 : 1 Ostrowiec Swietokrzyski

โปรแกรมการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group IV
Round 2
08/08 - 16:00 Jutrzenka Giebultow VS Wisla Pulawy
08/08 - 17:00 Korona Kielce 2 VS LKS Lagow
08/08 - 22:00 Avia Swidnik VS S. Wola
08/08 - 22:00 Biala Podlaska VS Cracovia 2
08/08 - 22:00 Chelmianka Chelm VS Wiazownica
08/08 - 22:00 Hetman Zamosc VS Stal Krasnik
08/08 - 22:00 Lewart Lubartow VS Siarka Tarnobrzeg
08/08 - 22:00 Ostrowiec Swietokrzyski VS Orleta Radzyn
08/08 - 22:00 Wolka Pelkinska VS Sokol Sieniawa
Round 2
08/08 - 22:30 Wisloka Debica VS Sandomierz
Round 3
12/08 - 22:00 LKS Lagow VS Hetman Zamosc
12/08 - 22:00 Orleta Radzyn VS Wolka Pelkinska
12/08 - 22:00 Siarka Tarnobrzeg VS Podhale Nowy Targ
12/08 - 22:00 Sokol Sieniawa VS Jutrzenka Giebultow
12/08 - 23:00 Cracovia 2 VS Ostrowiec Swietokrzyski
12/08 - 23:00 Sandomierz VS Lewart Lubartow
12/08 - 23:00 S. Wola VS Biala Podlaska
12/08 - 23:00 Wiazownica VS Wisloka Debica
12/08 - 23:00 Wisla Pulawy VS Korona Kielce 2

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 Wiazownica 1 1 0 0 3 0 3 3
2. Promotion - Division 2 Sandomierz 1 1 0 0 3 1 2 3
3. Sokol Sieniawa 1 1 0 0 3 1 2 3
4. Wisla Pulawy 1 1 0 0 2 1 1 3
5. Orleta Radzyn 1 1 0 0 2 1 1 3
6. Korona Kielce 2 1 1 0 0 2 1 1 3
7. Wisloka Debica 1 1 0 0 1 0 1 3
8. Cracovia 2 1 1 0 0 1 0 1 3
9. Podhale Nowy Targ 1 1 0 0 1 0 1 3
10. Jutrzenka Giebultow 1 1 0 0 1 0 1 3
11. S. Wola 0 0 0 0 0 0 0 0
12. Biala Podlaska 1 0 0 1 1 2 -1 0
13. Stal Krasnik 1 0 0 1 1 2 -1 0
14. Wolka Pelkinska 1 0 0 1 1 2 -1 0
15. Siarka Tarnobrzeg 1 0 0 1 0 1 -1 0
16. Avia Swidnik 1 0 0 1 0 1 -1 0
17. LKS Lagow 1 0 0 1 0 1 -1 0
18. Lewart Lubartow 1 0 0 1 0 1 -1 0
19. Ostrowiec Swietokrzyski 1 0 0 1 1 3 -2 0
20. Chelmianka Chelm 1 0 0 1 1 3 -2 0
21. Hetman Zamosc 1 0 0 1 0 3 -3 0