ผลการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group III
Round 17
23/11 - 22:00 Kluczbork 1 : 0 Brzeg
23/11 - 19:30 Bielsko-Biala 0 : 1 Polonia Bytom
23/11 - 19:30 Foto-Higiena Gac 2 : 2 ROW Rybnik
23/11 - 19:30 Gornik Z. 2 2 : 1 Legnica 2
23/11 - 19:30 Starowice Dolne 1 : 4 Slask Wroclaw 2
23/11 - 19:00 Piast Zmigrod 1 : 3 Gwarek Tarnowskie Gory
23/11 - 19:00 Zaglebie 2 0 : 2 Zielona Gora
23/11 - 18:00 Pniowek 1 : 1 Ruch Chorzow
23/11 - 18:00 Sleza Wroclaw 1 : 1 Ruch Zdzieszowice
Round 16
16/11 - 19:30 Brzeg 2 : 1 Sleza Wroclaw
16/11 - 19:30 Gwarek Tarnowskie Gory 0 : 0 Gornik Z. 2
16/11 - 19:30 Legnica 2 1 : 2 Kluczbork
16/11 - 19:30 Polonia Bytom 0 : 0 Zaglebie 2
16/11 - 19:30 ROW Rybnik 1 : 2 Bielsko-Biala
16/11 - 19:30 Ruch Zdzieszowice 0 : 0 Foto-Higiena Gac
16/11 - 19:00 Slask Wroclaw 2 4 : 0 Piast Zmigrod
16/11 - 19:00 Zielona Gora 0 : 0 Pniowek
Round 15
09/11 - 23:00 Ruch Chorzow 1 : 1 Slask Wroclaw 2
09/11 - 22:00 Kluczbork 3 : 2 Gwarek Tarnowskie Gory
09/11 - 20:00 Bielsko-Biala 2 : 0 Ruch Zdzieszowice
09/11 - 20:00 Foto-Higiena Gac 1 : 1 Brzeg
09/11 - 20:00 Pniowek 1 : 3 Polonia Bytom
09/11 - 20:00 Sleza Wroclaw 2 : 2 Legnica 2
09/11 - 20:00 Starowice Dolne 1 : 6 Zielona Gora
09/11 - 20:00 Zaglebie 2 0 : 2 ROW Rybnik

โปรแกรมการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group III
Round 18
07/03 - 21:00 Bielsko-Biala VS Zielona Gora
07/03 - 21:00 Foto-Higiena Gac VS Polonia Bytom
07/03 - 21:00 Gornik Z. 2 VS Brzeg
07/03 - 21:00 Kluczbork VS Ruch Zdzieszowice
07/03 - 21:00 Piast Zmigrod VS Legnica 2
07/03 - 21:00 Pniowek VS Starowice Dolne
07/03 - 21:00 Slask Wroclaw 2 VS Gwarek Tarnowskie Gory
07/03 - 21:00 Sleza Wroclaw VS ROW Rybnik
07/03 - 21:00 Zaglebie 2 VS Ruch Chorzow
Round 19
14/03 - 21:30 Legnica 2 VS Gwarek Tarnowskie Gory
14/03 - 21:30 Pniowek VS Slask Wroclaw 2
14/03 - 21:30 Polonia Bytom VS Sleza Wroclaw
14/03 - 21:30 ROW Rybnik VS Kluczbork
14/03 - 21:30 Ruch Chorzow VS Bielsko-Biala
14/03 - 21:30 Ruch Zdzieszowice VS Gornik Z. 2
14/03 - 21:30 Zaglebie 2 VS Starowice Dolne
14/03 - 21:30 Zielona Gora VS Foto-Higiena Gac
Round 20
21/03 - 21:30 Foto-Higiena Gac VS Ruch Chorzow
21/03 - 21:30 Gornik Z. 2 VS ROW Rybnik
21/03 - 21:30 Gwarek Tarnowskie Gory VS Brzeg
21/03 - 21:30 Kluczbork VS Polonia Bytom
21/03 - 21:30 Piast Zmigrod VS Ruch Zdzieszowice
21/03 - 21:30 Slask Wroclaw 2 VS Legnica 2
21/03 - 21:30 Sleza Wroclaw VS Zielona Gora
21/03 - 21:30 Zaglebie 2 VS Pniowek

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 Slask Wroclaw 2 17 11 3 3 33 16 17 36
2. Ruch Chorzow 17 8 6 3 33 19 14 30
3. Polonia Bytom 17 9 3 5 28 17 11 30
4. Ruch Zdzieszowice 17 8 5 4 24 19 5 29
5. Kluczbork 17 8 3 6 29 24 5 27
6. Gwarek Tarnowskie Gory 17 8 3 6 30 25 5 27
7. Bielsko-Biala 17 8 2 7 25 28 -3 26
8. Zielona Gora 17 8 2 7 29 33 -4 26
9. Pniowek 17 6 6 5 22 20 2 24
10. Gornik Z. 2 17 7 3 7 31 29 2 24
11. Sleza Wroclaw 17 6 6 5 22 19 3 24
12. Foto-Higiena Gac 17 6 6 5 23 23 0 24
13. ROW Rybnik 17 6 3 8 29 32 -3 21
14. Brzeg 17 4 7 6 21 24 -3 19
15. Legnica 2 17 4 7 6 30 29 1 19
16. Relegation Piast Zmigrod 17 3 5 9 18 28 -10 14
17. Relegation Zaglebie 2 17 1 10 6 16 22 -6 13
18. Relegation Starowice Dolne 17 0 4 13 7 43 -36 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Idzik M. Ruch Chorzow 13 0
2. Canibol W. Pniowek 12 0
3. Kobusinski S. Zielona Gora 9 0
3. Okinczyc W. Zielona Gora 9 0
5. Lachowski M. Polonia Bytom 8 0
5. Paczko S. Gwarek Tarnowskie Gory 8 0
5. Szymanski S. Bielsko-Biala 8 0
8. Raposo B. d. S. Legnica 2 7 0
8. Bergier S. Slask Wroclaw 2 7 0
8. Wodecki M. ROW Rybnik 7 0
11. Niemczyk M. Ruch Zdzieszowice 6 0