Division 1

ผลการแข่งขัน

POLAND: Division 1
Round 34
03/06 - 17:45 Chojniczanka 4 : 0 Drutex-Bytovia
03/06 - 17:45 Chrobry Glogow 0 : 1 Olsztyn
03/06 - 17:45 GKS Katowice 1 : 0 Leczna
03/06 - 17:45 Puszcza 1 : 1 Legnica
03/06 - 17:45 Rakow 1 : 1 Pogon Siedlce
03/06 - 17:45 Stal Mielec 0 : 4 Podbeskidzie
03/06 - 17:45 Suwalki 6 : 0 Ruch
03/06 - 17:45 Zaglebie Sosnowiec 0 : 2 Tychy
02/06 - 20:00 Odra Opole 1 : 0 Ol. Grudziadz
Round 33
27/05 - 17:45 Leczna 2 : 1 Rakow
27/05 - 17:45 Legnica 5 : 1 Chojniczanka
27/05 - 17:45 Ol. Grudziadz 1 : 1 GKS Katowice
27/05 - 17:45 Olsztyn 1 : 0 Stal Mielec
27/05 - 17:45 Podbeskidzie 1 : 0 Suwalki
27/05 - 17:45 Pogon Siedlce 0 : 0 Puszcza
27/05 - 17:45 Ruch 0 : 1 Zaglebie Sosnowiec
27/05 - 17:45 Tychy 3 : 0 Odra Opole
POLAND: Division 1 - Relegation
Final
13/06 - 22:00 Pogon Siedlce 1 : 2 Garbarnia
09/06 - 22:00 Garbarnia 1 : 1 Pogon Siedlce

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Ekstraklasa Legnica 34 17 12 5 53 27 26 63
2. Promotion - Ekstraklasa Zaglebie Sosnowiec 34 17 7 10 46 32 14 58
3. Chojniczanka 34 16 8 10 48 33 15 56
4. Tychy 34 16 7 11 41 40 1 55
5. GKS Katowice 34 16 6 12 44 34 10 54
6. Suwalki 34 15 7 12 40 37 3 52
7. Rakow 34 14 9 11 50 40 10 51
8. Stal Mielec 34 14 9 11 51 46 5 51
9. Podbeskidzie 34 11 13 10 37 37 0 46
10. Chrobry Glogow 34 12 10 12 46 47 -1 46
11. Odra Opole 34 12 9 13 37 43 -6 45
12. Puszcza 34 11 11 12 38 38 0 44
13. Drutex-Bytovia 34 10 10 14 36 45 -9 40
14. Olsztyn 34 12 4 18 39 50 -11 39
15. Division 1 (Relegation) Pogon Siedlce 34 9 11 14 42 50 -8 38
16. Relegation - Division 2 Leczna 34 8 11 15 29 42 -13 35
17. Relegation - Division 2 Ol. Grudziadz 34 7 10 17 24 37 -13 31
18. Relegation - Division 2 Ruch 34 9 6 19 35 58 -23 27

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Machaj M. Chrobry Glogow 16 0
2. Lewicki S. Zaglebie Sosnowiec 14 0
3. Klimala P. Suwalki 13 0
4. Siemaszko A. Olsztyn 11 0
4. Tomczyk P. Podbeskidzie 11 0
6. Kedziora W. GKS Katowice 10 0
6. Paluchowski A. Pogon Siedlce 10 0
6. Surdykowski J. Drutex-Bytovia 10 0
6. Szysz P. Leczna 10 0
10. Domanski M. Puszcza 9 0
10. Piasecki F. Legnica 9 0
10. Sabala V. Podbeskidzie 9 0
10. Skrzypczak S. Odra Opole 9 0
10. Wodecki M. Odra Opole 9 0
15. Blad A. GKS Katowice 8 0