ผลการแข่งขัน

NORTHERN IRELAND: Irish Cup
1/256-finals
17/08 - 19:30 Annagh 4 : 1 Derriaghy
17/08 - 19:30 Armagh 7 : 0 Bangor Old Boys
17/08 - 19:30 Ballynahinch Olympic 2 : 3 Bangor FC
17/08 - 19:30 Banbridge 2 : 1 Dungiven
17/08 - 19:30 Barn 0 : 3 Oxford Sunnyside FC
17/08 - 19:30 Belfast Celtic 9 : 1 Dromore Amateurs
17/08 - 19:30 Bryansburn 1 : 3 Crumlin United
17/08 - 19:30 Chimney 5 : 1 Laurelvale
17/08 - 19:30 Comber Rec 2 : 0 Bangor Amateurs
17/08 - 19:30 Cookstown 2 : 3 Glebe
17/08 - 19:30 Craigavon City 5 : 0 Seapatrick
17/08 - 19:30 Crewe : Donegal
17/08 - 19:30 Crumlin Star 8 : 0 Kilmore Rec
17/08 - 19:30 Downshire Y.M. 2 : 0 Rectory Rangers
17/08 - 19:30 Dromara 3 : 6 Coagh Utd
17/08 - 19:30 Fivemiletown 2 : 3 Ardstraw
17/08 - 19:30 Foundry 3 : 1 Bloomfield
17/08 - 19:30 Grove 2 : 4 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
17/08 - 19:30 Hanover : Lurgan Celtic
17/08 - 19:30 Holywood 1 : 4 Newbuildings
17/08 - 19:30 Iveagh Utd 1 : 3 Lurgan Town Boys
17/08 - 19:30 Limavady 3 : 0 Ballynure Old Boys
17/08 - 19:30 Maiden City 3 : 2 Bourneview
17/08 - 19:30 Malachians 1 : 2 Moneyslane
17/08 - 19:30 Mossley FC 4 : 1 Markethill
17/08 - 19:30 Moyola 11 : 0 Colin Valley
1/256-finals
17/08 - 19:30 Newtowne FC : Drumaness
17/08 - 19:30 Richhill : Ballywalter
17/08 - 19:30 Rosario Youth 0 : 1 Killyleagh Youth
17/08 - 19:30 Rosemount Rec 2 : 3 Dunmurry Rec
17/08 - 19:30 Saintfield 0 : 2 Banbridge Rangers
17/08 - 19:30 Sirocco 2 : 3 Seagoe
17/08 - 19:30 St. James' Swifts 4 : 1 Abbey Villa
17/08 - 19:30 St. Marys 1 : 3 East Belfast
17/08 - 19:30 St Oliver Plunkett 2 : 3 Ballymacash
17/08 - 19:30 Strabane Athletic : Ballynahinch United
17/08 - 19:30 Suffolk 3 : 0 St Luke's
17/08 - 19:30 Trojans 3 : 1 Desertmartin
17/08 - 19:30 Tullyvallen 2 : 3 Dunloy
17/08 - 19:30 Wakehurst 3 : 1 Ards Rangers
17/08 - 19:30 Woodvale 5 : 1 Windmill

โปรแกรมการแข่งขัน

NORTHERN IRELAND: Irish Cup
1/128-finals
28/09 - 19:30 Aquinas VS Craigavon City
28/09 - 19:30 Ardstraw VS Wakehurst
28/09 - 19:30 Armagh VS Dunloy
28/09 - 19:30 Ballymacash VS Dunmurry Y.M.
28/09 - 19:30 Ballymoney VS East Belfast
28/09 - 19:30 Banbridge Rangers VS Bangor FC
28/09 - 19:30 Brantwood VS Moyola
28/09 - 19:30 Comber Rec VS Coagh Utd
28/09 - 19:30 Crewe VS Crumlin United
28/09 - 19:30 Crumlin Star VS Trojans
28/09 - 19:30 Dollingstown VS Lower Maze
28/09 - 19:30 Dunmurry Rec VS Newbuildings
28/09 - 19:30 Glebe VS Chimney
28/09 - 19:30 Greenisland VS Foundry
28/09 - 19:30 Hanover VS Oxford Stars
28/09 - 19:30 Islandmagee VS Shorts
28/09 - 19:30 Killyleagh Youth VS Downshire Y.M.
28/09 - 19:30 Limavady VS Immaculata
28/09 - 19:30 Lisburn VS Strabane Athletic
28/09 - 19:30 Lurgan Town Boys VS St. James' Swifts
28/09 - 19:30 Maiden City VS Tullycarnet
28/09 - 19:30 Moneyslane VS Mossley FC
28/09 - 19:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS Banbridge
28/09 - 19:30 Newtowne FC VS Newington Rangers
28/09 - 19:30 Portstewart VS Belfast Celtic
28/09 - 19:30 Rathfriland VS Seagoe
28/09 - 19:30 Richhill VS Valley Rangers
28/09 - 19:30 Shankill VS Lisburn Rangers
28/09 - 19:30 Suffolk VS Larne Technical Old Boys
28/09 - 19:30 Tandragee VS 18th Newtownabbey Old Boys
28/09 - 19:30 Tobermore VS Oxford Sunnyside FC
28/09 - 19:30 Woodvale VS Annagh

ตารางคะแนน

1/256-finals
1/128-finals
Killyleagh Youth 1
Rosario Youth 0
Rectory Rangers 0
Downshire Y.M. 2
Aquinas
Seapatrick 0
Craigavon City 5
Armagh 7
Bangor Old Boys 0
Tullyvallen 2
Dunloy 3
Ballymacash 3
St Oliver Plunkett 2
Dunmurry Y.M.
Ballymoney
St. Marys 1
East Belfast 3
Banbridge Rangers 2
Saintfield 0
Ballynahinch Olympic 2
Bangor FC 3
Brantwood
Colin Valley 0
Moyola 11
Comber Rec 2
Bangor Amateurs 0
Dromara 3
Coagh Utd 6
Crewe (WO.)
Donegal
Bryansburn 1
Crumlin United 3
Crumlin Star 8
Kilmore Rec 0
Desertmartin 1
Trojans 3
Dollingstown
Lower Maze
Dunmurry Rec 3
Rosemount Rec 2
Holywood 1
Newbuildings 4
Glebe 3
Cookstown 2
Laurelvale 1
Chimney 5
Greenisland
Bloomfield 1
Foundry 3
Hanover (WO.)
Lurgan Celtic
Oxford Stars
Islandmagee
Shorts
Ardstraw 3
Fivemiletown 2
Ards Rangers 1
Wakehurst 3
Limavady 3
Ballynure Old Boys 0
Immaculata
Lisburn
Ballynahinch United (WO.)
Strabane Athletic
Lurgan Town Boys 3
Iveagh Utd 1
Abbey Villa 1
St. James' Swifts 4
Maiden City 3
Bourneview 2
Tullycarnet
Moneyslane 2
Malachians 1
Markethill 1
Mossley FC 4
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 4
Grove 2
Dungiven 1
Banbridge 2
Newtowne FC (WO.)
Drumaness
Newington Rangers
Portstewart
Dromore Amateurs 1
Belfast Celtic 9
Rathfriland
Sirocco 2
Seagoe 3
Richhill (WO.)
Ballywalter
Valley Rangers
Shankill
Lisburn Rangers
Suffolk 3
St Luke's 0
Larne Technical Old Boys
Tandragee
18th Newtownabbey Old Boys
Tobermore
Barn 0
Oxford Sunnyside FC 3
Woodvale 5
Windmill 1
Derriaghy 1
Annagh 4
Killyleagh Youth
Downshire Y.M.
Aquinas
Craigavon City
Armagh
Dunloy
Ballymacash
Dunmurry Y.M.
Ballymoney
East Belfast
Banbridge Rangers
Bangor FC
Brantwood
Moyola
Comber Rec
Coagh Utd
Crewe
Crumlin United
Crumlin Star
Trojans
Dollingstown
Lower Maze
Dunmurry Rec
Newbuildings
Glebe
Chimney
Greenisland
Foundry
Hanover
Oxford Stars
Islandmagee
Shorts
Ardstraw
Wakehurst
Limavady
Immaculata
Lisburn
Strabane Athletic
Lurgan Town Boys
St. James' Swifts
Maiden City
Tullycarnet
Moneyslane
Mossley FC
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
Banbridge
Newtowne FC
Newington Rangers
Portstewart
Belfast Celtic
Rathfriland
Seagoe
Richhill
Valley Rangers
Shankill
Lisburn Rangers
Suffolk
Larne Technical Old Boys
Tandragee
18th Newtownabbey Old Boys
Tobermore
Oxford Sunnyside FC
Woodvale
Annagh