ผลการแข่งขัน

NEW ZEALAND: Football Championship
Round 3
29/11 - 08:00 Auckland City 2 : 1 Hawke's Bay
28/11 - 07:00 Waitakere United 2 : 2 Team Wellington
28/11 - 07:00 Wellington Phoenix Res 2 0 : 4 Eastern Suburbs
Round 2
22/11 - 08:00 Hamilton 2 : 0 Auckland City
21/11 - 08:00 Waitakere United 1 : 4 Wellington Phoenix Res 2
21/11 - 07:00 Team Wellington 2 : 1 Hawke's Bay
Round 1
15/11 - 08:00 Hawke's Bay 0 : 3 Hamilton
14/11 - 08:00 Canterbury 0 : 4 Waitakere United
14/11 - 08:00 Wellington Phoenix Res 2 0 : 1 Team Wellington

โปรแกรมการแข่งขัน

NEW ZEALAND: Football Championship
Round 3
29/11 - 10:00 Canterbury VS Hamilton
Round 4
06/12 - 07:30 Hawke's Bay VS Canterbury
06/12 - 10:00 Eastern Suburbs VS Waitakere United
06/12 - 10:00 Team Wellington VS Auckland City
Round 5
12/12 - 09:00 Waitakere United VS Hamilton
13/12 - 09:00 Eastern Suburbs VS Team Wellington
13/12 - 10:00 Canterbury VS Auckland City
Round 6
19/12 - 08:00 Team Wellington VS Canterbury
20/12 - 07:00 Hawke's Bay VS Waitakere United
20/12 - 10:00 Hamilton VS Eastern Suburbs

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Football Championship (Play Offs) Team Wellington 3 2 1 0 5 3 2 7
2. Promotion - Football Championship (Play Offs) Eastern Suburbs 3 2 0 1 7 2 5 6
3. Promotion - Football Championship (Play Offs) Hamilton 2 2 0 0 5 0 5 6
4. Promotion - Football Championship (Play Offs) Auckland City 3 2 0 1 3 3 0 6
5. Waitakere United 3 1 1 1 7 6 1 4
6. Wellington Phoenix Res 2 3 1 0 2 4 6 -2 3
7. Hawke's Bay 3 0 0 3 2 7 -5 0
8. Canterbury 2 0 0 2 1 7 -6 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Tieku D. Hamilton 4 0
2. Thurston A. Eastern Suburbs 3 0
3. Grieve A. Waitakere United 2 0
3. Moreira J. Team Wellington 2 0
3. Old B. Wellington Phoenix Res 2 2 0
3. Randall J. Hawke's Bay 2 0
3. Signey J. Hamilton 2 0
8. Connor-McClean A. Waitakere United 1 0
8. Garriga G. Waitakere United 1 0
8. Gibert G. Waitakere United 1 0
8. Hailemariam N. Team Wellington 1 0
8. Howieson C. Auckland City 1 0
8. Hoyle S. Eastern Suburbs 1 0
8. Kalua K. Eastern Suburbs 1 0
8. Manickum D. Auckland City 1 0
8. Redfearn J. Waitakere United 1 0
8. Richards J. Canterbury 1 0
8. Schwarz T. Canterbury 1 0
8. Searle P. Waitakere United 1 0
8. Semmy T. Hamilton 1 0
8. Sinclair J. Team Wellington 1 0
8. Sinclair K. Eastern Suburbs 1 0
8. Strong C. Eastern Suburbs 1 0
8. Tade E. Auckland City 1 0
8. Watson H. Team Wellington 1 0
8. van Hattum O. Wellington Phoenix Res 2 1 0