ผลการแข่งขัน

LATVIA: 1. Liga
Round 5
01/08 - 21:00 FK Smiltene 2 : 4 Riga/Staicele
01/08 - 20:00 Grobina 2 : 2 Lokomotiv Daugavpils
01/08 - 18:00 Auda 5 : 2 Rezekne
01/08 - 18:00 Saldus SS/Leevon 1 : 6 Super Nova
Round 4
26/07 - 18:00 Super Nova 2 : 3 FK Smiltene
25/07 - 22:00 Riga/Staicele 0 : 3 Auda
25/07 - 20:00 Saldus SS/Leevon 0 : 5 Lokomotiv Daugavpils
Round 3
18/07 - 20:00 Rezekne 1 : 0 Riga/Staicele
18/07 - 20:00 Saldus SS/Leevon 1 : 1 Alberts JDFS
18/07 - 18:00 Auda 2 : 3 Super Nova
Round 2
11/07 - 20:00 Alberts JDFS 1 : 0 FK Smiltene
11/07 - 20:00 Lokomotiv Daugavpils 2 : 0 Auda
11/07 - 19:00 Grobina 5 : 1 Saldus SS/Leevon

โปรแกรมการแข่งขัน

LATVIA: 1. Liga
Round 6
08/08 - 18:00 Rezekne VS FK Smiltene
08/08 - 22:00 Riga/Staicele VS Saldus SS/Leevon
08/08 - 23:00 Super Nova VS Grobina
09/08 - 20:00 Alberts JDFS VS Lokomotiv Daugavpils
Round 7
15/08 - 19:00 Grobina VS Riga/Staicele
15/08 - 20:00 Saldus SS/Leevon VS Rezekne
16/08 - 22:00 Alberts JDFS VS Super Nova
Round 8
19/08 - 21:00 Rezekne VS Grobina
19/08 - 23:00 Alberts JDFS VS Riga/Staicele
19/08 - 23:00 Auda VS Saldus SS/Leevon
Round 9
29/08 - 19:00 Lokomotiv Daugavpils VS Riga/Staicele
29/08 - 20:00 Saldus SS/Leevon VS FK Smiltene

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Optibet Virsliga Lokomotiv Daugavpils 5 4 1 0 18 4 14 13
2. Promotion - Optibet Virsliga (Promotion) Super Nova 5 3 1 1 15 7 8 10
3. Auda 5 3 0 2 12 7 5 9
4. Alberts JDFS 4 2 1 1 4 4 0 7
5. FK Smiltene 5 2 0 3 8 13 -5 6
6. Grobina 4 1 1 2 8 7 1 4
7. Riga/Staicele 4 1 1 2 4 6 -2 4
8. Relegation Rezekne 4 1 0 3 5 12 -7 3
9. Relegation Saldus SS/Leevon 4 0 1 3 3 17 -14 1

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Andreev M. Lokomotiv Daugavpils 4 0
1. Davidenkovs A. Super Nova 4 0
1. Kovalkovs I. Super Nova 4 0
1. Yerkin A. Lokomotiv Daugavpils 4 0
5. Askerov V. Super Nova 3 0
5. Petunovs M. Auda 3 0
5. Rullis R. FK Smiltene 3 0
8. Borisovs D. Rezekne 2 0
8. Cugunovs S. Auda 2 0
8. German D. Lokomotiv Daugavpils 2 0
8. Gorodnickis A. Auda 2 0
8. Gucs T. Grobina 2 0
8. Jaudzems A. Lokomotiv Daugavpils 2 0
8. Pihockis S. Super Nova 2 0
8. Purins K. FK Smiltene 2 0
16. Bemba D. Riga/Staicele 1 0