Liga Alef South

ผลการแข่งขัน

ISRAEL: Liga Alef South
Round 3
23/09 - 18:40 Holon Yermiyahu 2 : 1 Maccabi Yavne
23/09 - 18:30 H. Marmorek 1 : 0 Shimshon Tel Aviv
23/09 - 18:30 M. Ironi Ashdod 3 : 1 Ironi Modiin
23/09 - 18:15 MS Ironi Kuseife 0 : 1 Hapoel Herzliya
23/09 - 18:00 Beitar Tel Aviv 0 : 0 Maccabi Shaarayim FC
23/09 - 16:00 H. Bikat Hayarden 2 : 2 SC Dimona
22/09 - 22:00 M. Herzliya 3 : 3 Hapoel Kfar Shalem
22/09 - 20:15 Bnei Eilat 4 : 1 Shimshon Kafr Qasim
Round 2
16/09 - 19:00 Maccabi Shaarayim FC 2 : 2 H. Marmorek
16/09 - 18:45 Maccabi Yavne 2 : 1 MS Ironi Kuseife
16/09 - 16:30 Hapoel Herzliya 2 : 0 Bnei Eilat
16/09 - 16:00 SC Dimona 1 : 1 M. Herzliya
16/09 - 01:30 Shimshon Tel Aviv 1 : 2 H. Bikat Hayarden
16/09 - 00:05 Holon Yermiyahu 0 : 0 Ironi Modiin
15/09 - 22:00 Hapoel Kfar Shalem 1 : 0 M. Ironi Ashdod

โปรแกรมการแข่งขัน

ISRAEL: Liga Alef South
Round 4
01/10 - 17:00 Hapoel Herzliya VS Holon Yermiyahu
01/10 - 17:00 Hapoel Kfar Shalem VS H. Bikat Hayarden
01/10 - 17:00 Ironi Modiin VS Maccabi Yavne
01/10 - 17:00 Maccabi Shaarayim FC VS Bnei Eilat
01/10 - 17:00 M. Ironi Ashdod VS M. Herzliya
01/10 - 17:00 SC Dimona VS H. Marmorek
01/10 - 17:00 Shimshon Kafr Qasim VS MS Ironi Kuseife
01/10 - 17:00 Shimshon Tel Aviv VS Beitar Tel Aviv
Round 5
08/10 - 17:00 Bnei Eilat VS Shimshon Tel Aviv
08/10 - 17:00 H. Bikat Hayarden VS M. Ironi Ashdod
08/10 - 17:00 H. Marmorek VS Hapoel Kfar Shalem
08/10 - 17:00 Holon Yermiyahu VS Shimshon Kafr Qasim
08/10 - 17:00 Maccabi Yavne VS Hapoel Herzliya
08/10 - 17:00 M. Herzliya VS Ironi Modiin
08/10 - 17:00 MS Ironi Kuseife VS Maccabi Shaarayim FC
Round 6
15/10 - 17:00 Ironi Modiin VS Hapoel Herzliya
15/10 - 17:00 Maccabi Shaarayim FC VS Holon Yermiyahu
15/10 - 17:00 M. Herzliya VS H. Bikat Hayarden
15/10 - 17:00 M. Ironi Ashdod VS H. Marmorek
15/10 - 17:00 SC Dimona VS Bnei Eilat
15/10 - 17:00 Shimshon Kafr Qasim VS Maccabi Yavne
15/10 - 17:00 Shimshon Tel Aviv VS MS Ironi Kuseife

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Leumit League H. Bikat Hayarden 3 2 1 0 5 3 2 7
2. Promotion - Liga Alef South (Promotion - Play Offs) Hapoel Herzliya 2 2 0 0 5 1 4 6
3. Promotion - Liga Alef South (Promotion - Play Offs) M. Herzliya 3 1 2 0 7 6 1 5
4. Promotion - Liga Alef South (Promotion - Play Offs) Hapoel Kfar Shalem 3 1 2 0 5 4 1 5
5. Promotion - Liga Alef South (Promotion - Play Offs) H. Marmorek 2 1 1 0 5 3 2 4
6. Bnei Eilat 3 1 1 1 6 5 1 4
7. Maccabi Yavne 2 1 1 0 4 3 1 4
8. SC Dimona 3 0 3 0 3 3 0 3
9. Ironi Modiin 2 0 2 0 1 1 0 2
10. Holon Yermiyahu 2 0 2 0 0 0 0 2
11. Maccabi Shaarayim FC 2 0 1 1 2 3 -1 1
12. MS Ironi Kuseife 2 0 1 1 1 2 -1 1
13. M. Ironi Ashdod 2 0 1 1 0 1 -1 1
14. Liga Alef South (Relegation) Beitar Tel Aviv 2 0 1 1 1 3 -2 1
15. Relegation Shimshon Kafr Qasim 3 0 1 2 2 7 -5 1
16. Relegation Shimshon Tel Aviv 2 0 0 2 3 5 -2 0