ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 2
19/05 - 00:30 Bordesholm 1 : 2 Todesfelde
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 6
19/05 - 00:30 Lubeck II 3 : 3 Frisia Risum-Lindholm
19/05 - 00:00 Dornbreite Lubeck 2 : 0 Kronshagen
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 7
15/05 - 20:00 Eckernforder SV 1 : 1 Eichede
15/05 - 20:00 Inter Turkspor Kiel 6 : 3 Pansdorf
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 8
14/05 - 20:00 Dornbreite Lubeck 8 : 0 Altenholz
14/05 - 19:00 Eutin 1 : 1 SC Weiche-08 II
14/05 - 19:00 Neumunster 3 : 3 Frisia Risum-Lindholm
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 7
14/05 - 18:30 Bordesholm 0 : 5 Oldenburger
14/05 - 18:30 Flensburg 1 : 4 Todesfelde
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 1
12/05 - 00:30 Frisia Risum-Lindholm 4 : 3 Lubeck II
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 4
12/05 - 00:30 Inter Turkspor Kiel 2 : 4 Eichede
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 7
12/05 - 00:00 Altenholz 2 : 6 Neumunster
12/05 - 00:00 Dornbreite Lubeck 1 : 1 SC Weiche-08 II
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 6
08/05 - 20:00 Eckernforder SV 3 : 1 Pansdorf
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 6
08/05 - 20:00 Preussen Reinfeld 1 : 1 Altenholz
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 6
08/05 - 19:00 Eichede 0 : 2 Flensburg
08/05 - 19:00 Todesfelde 2 : 1 Bordesholm

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 9
21/05 - 18:00 SC Weiche-08 II VS Lubeck II
21/05 - 19:00 Altenholz VS Eutin
21/05 - 19:00 Kronshagen VS Preussen Reinfeld
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Promotion Group
Round 8
21/05 - 19:00 Pansdorf VS Bordesholm
22/05 - 19:00 Eichede VS Inter Turkspor Kiel
22/05 - 19:00 Todesfelde VS Eckernforder SV
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group
Round 9
22/05 - 20:00 Frisia Risum-Lindholm VS Dornbreite Lubeck
Round 10
26/05 - 00:30 Preussen Reinfeld VS SC Weiche-08 II
Round 10
28/05 - 19:00 Lubeck II VS Altenholz
28/05 - 19:00 Neumunster VS Kronshagen
29/05 - 19:00 Eutin VS Frisia Risum-Lindholm

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Neumunster 15 11 1 3 36 17 19 34
2. SC Weiche-08 II 14 7 4 3 30 19 11 25
3. Preussen Reinfeld 14 7 2 5 26 16 10 23
4. Dornbreite Lubeck 14 7 2 5 32 25 7 23
5. Lubeck II 13 6 3 4 26 18 8 21
6. Frisia Risum-Lindholm 13 5 4 4 28 28 0 19
7. Relegation Altenholz 14 4 3 7 15 37 -22 15
8. Relegation Eutin 13 3 2 8 12 22 -10 11
9. Relegation Kronshagen 12 0 1 11 6 29 -23 1