ผลการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Niedersachsen
Round 4
12/09 - 00:30 Hagen/Uthlede 0 : 1 VfL Oldenburg
Round 6
08/09 - 20:00 Gifhorn 1 : 1 Uphusen
08/09 - 20:00 Heeslinger 4 : 2 Spelle-Venhaus
08/09 - 20:00 Hildesheim 3 : 0 Wolfenbuttel
07/09 - 22:00 Eintracht Celle 2 : 2 Hagen/Uthlede
07/09 - 21:00 Delmenhorst 6 : 3 Lupo-Martini Wolfsburg
07/09 - 21:00 FT Braunschweig 1 : 1 Eintracht Northeim
07/09 - 21:00 Tundern 0 : 2 Emden
Round 5
01/09 - 20:00 Hagen/Uthlede 2 : 1 Bersenbruck
01/09 - 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 1 : 1 Gifhorn
01/09 - 20:00 Spelle-Venhaus 5 : 0 Eintracht Northeim
01/09 - 20:00 Wolfenbuttel 3 : 1 Tundern
31/08 - 23:00 Emden 2 : 1 Heeslinger
31/08 - 22:00 Uphusen 0 : 2 Hildesheim
31/08 - 21:00 Arminia Hannover 1 : 1 Delmenhorst
31/08 - 21:00 Egestorf-Langreder 1 : 3 VfL Oldenburg

โปรแกรมการแข่งขัน

GERMANY: Oberliga Niedersachsen
Round 7
14/09 - 21:00 Emden VS Hildesheim
14/09 - 22:00 Wolfenbuttel VS Gifhorn
15/09 - 19:00 Eintracht Northeim VS Heeslinger
15/09 - 20:00 Arminia Hannover VS Bersenbruck
15/09 - 20:00 Egestorf-Langreder VS Eintracht Celle
15/09 - 20:00 Hagen/Uthlede VS FT Braunschweig
15/09 - 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg VS VfL Oldenburg
15/09 - 20:00 Spelle-Venhaus VS Tundern
15/09 - 20:00 Uphusen VS Delmenhorst
Round 8
21/09 - 21:00 Tundern VS Eintracht Northeim
21/09 - 22:00 Eintracht Celle VS Arminia Hannover
22/09 - 20:00 Bersenbruck VS Lupo-Martini Wolfsburg
22/09 - 20:00 FT Braunschweig VS Heeslinger
22/09 - 20:00 Gifhorn VS Emden
22/09 - 20:00 Hagen/Uthlede VS Egestorf-Langreder
22/09 - 20:00 Hildesheim VS Spelle-Venhaus
22/09 - 21:00 Delmenhorst VS Wolfenbuttel

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Regionalliga North Hildesheim 6 5 0 1 12 2 10 15
2. Promotion - Oberliga Play Offs Heeslinger 6 4 0 2 16 7 9 12
3. Spelle-Venhaus 6 4 0 2 18 10 8 12
4. Delmenhorst 5 3 2 0 13 5 8 11
5. Eintracht Celle 5 3 1 1 16 8 8 10
6. Arminia Hannover 5 3 1 1 8 6 2 10
7. VfL Oldenburg 5 3 1 1 8 6 2 10
8. Emden 6 3 0 3 8 9 -1 9
9. Wolfenbuttel 6 3 0 3 12 16 -4 9
10. Gifhorn 6 1 4 1 10 9 1 7
11. Bersenbruck 6 2 1 3 10 12 -2 7
12. Uphusen 6 2 1 3 5 8 -3 7
13. FT Braunschweig 6 2 1 3 8 12 -4 7
14. Hagen/Uthlede 6 2 1 3 6 10 -4 7
15. Relegation Lupo-Martini Wolfsburg 6 1 1 4 9 13 -4 4
16. Relegation Egestorf-Langreder 6 1 1 4 8 16 -8 4
17. Relegation Eintracht Northeim 6 1 1 4 5 15 -10 4
18. Relegation Tundern 6 1 0 5 6 14 -8 3