Division 1

ผลการแข่งขัน

FYR OF MACEDONIA: Division 1
Round 9
01/12 - 19:00 Borec 1 : 0 Tikves
01/12 - 19:00 Teteks 1 : 2 FK Skopje
Round 14
24/11 - 19:00 Bregalnica Stip 1 : 1 Tikves
24/11 - 19:00 FK Korab 3 : 0 Gench Kalemler
24/11 - 19:00 KF Gostivar 1 : 2 Struga Trim & Lum
24/11 - 19:00 Kit Go Pehchevo 4 : 0 Detonit Junior
24/11 - 19:00 Kozuv Gevgelija 2 : 1 Borec
24/11 - 19:00 Pelister 1 : 0 Teteks
24/11 - 19:00 Plackovica 2 : 0 Partizan Obrshani
24/11 - 19:00 Vardar Negotino 3 : 1 Sasa
24/11 - 19:00 Vellazerimi 0 : 0 FK Skopje
Round 13
17/11 - 19:00 Detonit Junior 3 : 1 Vardar Negotino
17/11 - 19:00 Partizan Obrshani 0 : 1 Kozuv Gevgelija
17/11 - 19:00 Sasa 0 : 0 Plackovica
17/11 - 19:00 Tikves 1 : 0 Kit Go Pehchevo

โปรแกรมการแข่งขัน

FYR OF MACEDONIA: Division 1
Round 15
09/03 - 19:00 Goblen VS FK Korab
09/03 - 19:00 Struga Trim & Lum VS Labunishta
09/03 - 20:00 Borec VS Plackovica
09/03 - 20:00 Detonit Junior VS Tikves
09/03 - 20:00 Gench Kalemler VS FK Skopje
09/03 - 20:00 Kozuv Gevgelija VS Bregalnica Stip
09/03 - 20:00 Partizan Obrshani VS Vardar Negotino
09/03 - 20:00 Pelister VS Vellazerimi
09/03 - 20:00 Sasa VS Kit Go Pehchevo
09/03 - 20:00 Teteks VS KF Gostivar
Round 16
17/03 - 20:30 FK Korab VS Struga Trim & Lum
17/03 - 20:30 FK Skopje VS Goblen
17/03 - 20:30 KF Gostivar VS Pelister
17/03 - 20:30 Kit Go Pehchevo VS Partizan Obrshani
17/03 - 20:30 Labunishta VS Teteks
17/03 - 20:30 Plackovica VS Kozuv Gevgelija
17/03 - 20:30 Tikves VS Sasa
17/03 - 20:30 Vardar Negotino VS Borec
17/03 - 20:30 Vellazerimi VS Gench Kalemler
Round 17
23/03 - 20:30 Goblen VS Gench Kalemler
23/03 - 20:30 KF Gostivar VS Vellazerimi
23/03 - 20:30 Kozuv Gevgelija VS Vardar Negotino
23/03 - 20:30 Partizan Obrshani VS Tikves
23/03 - 20:30 Pelister VS Labunishta
23/03 - 20:30 Plackovica VS Bregalnica Stip
23/03 - 20:30 Sasa VS Detonit Junior
23/03 - 20:30 Struga Trim & Lum VS FK Skopje
23/03 - 20:30 Teteks VS FK Korab

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
East
1. Promotion - First League Borec 14 12 1 1 29 8 21 37
2. Promotion - Division 1 (Relegation) Tikves 14 8 5 1 22 9 13 29
3. Kozuv Gevgelija 14 8 4 2 22 9 13 28
4. Kit Go Pehchevo 14 7 5 2 19 8 11 26
5. Division 1 (Relegation) Bregalnica Stip 14 7 3 4 25 16 9 24
6. Division 1 (Relegation) Plackovica 14 4 3 7 15 20 -5 15
7. Division 1 (Relegation) Vardar Negotino 14 3 1 10 14 26 -12 10
8. Relegation Partizan Obrshani 14 3 1 10 8 23 -15 10
9. Relegation Detonit Junior 14 3 1 10 11 27 -16 10
10. Relegation Sasa 14 1 4 9 12 31 -19 7
West
1. Promotion - First League Struga Trim & Lum 14 8 4 2 18 13 5 28
2. Promotion - Division 1 (Relegation) Labunishta 14 7 6 1 14 11 3 27
3. FK Skopje 14 6 3 5 16 9 7 21
4. Vellazerimi 14 6 3 5 17 15 2 21
5. Division 1 (Relegation) KF Gostivar 14 6 1 7 23 18 5 19
6. Division 1 (Relegation) FK Korab 14 5 3 6 19 18 1 18
7. Division 1 (Relegation) Pelister 14 5 3 6 12 14 -2 18
8. Relegation Gench Kalemler 14 4 4 6 17 21 -4 16
9. Relegation Goblen 14 2 8 4 9 15 -6 14
10. Relegation Teteks 14 2 3 9 9 20 -11 9