ผลการแข่งขัน

FINLAND: Kakkonen Group C
22/05 - 22:00 Komeetat 1 : 2 JBK
22/05 - 22:00 OLS Oulu 3 : 2 Rovaniemi
22/05 - 21:00 GBK Kokkola 2 : 2 Kajaanin Haka
22/05 - 18:00 OTP 0 : 2 VIFK
21/05 - 22:00 เอร์กูเลส 2 : 2 Narpes Kraft
20/05 - 23:00 JJK Jyvaskyla 4 : 0 Vaajakoski
18/05 - 23:00 VIFK 5 : 2 GBK Kokkola
15/05 - 22:30 Narpes Kraft 1 : 1 OLS Oulu
14/05 - 22:00 Rovaniemi 3 : 0 Komeetat
14/05 - 21:00 JBK 1 : 2 JJK Jyvaskyla
14/05 - 21:00 Vaajakoski 0 : 0 Kajaanin Haka
14/05 - 21:00 VIFK 1 : 0 เอร์กูเลส
14/05 - 18:00 OTP 3 : 2 GBK Kokkola
08/05 - 22:00 เอร์กูเลส 1 : 0 OTP
08/05 - 22:00 Komeetat 0 : 2 Narpes Kraft
08/05 - 18:00 OLS Oulu 0 : 1 VIFK
08/05 - 17:00 GBK Kokkola 1 : 3 Vaajakoski

โปรแกรมการแข่งขัน

FINLAND: Kakkonen Group C
29/05 - 18:00 JBK VS OLS Oulu
29/05 - 21:30 Kajaanin Haka VS JJK Jyvaskyla
29/05 - 22:30 Narpes Kraft VS OTP
29/05 - 22:30 Rovaniemi VS เอร์กูเลส
30/05 - 23:00 Komeetat VS Vaajakoski
02/06 - 22:30 OTP VS Rovaniemi
03/06 - 23:00 Komeetat VS Kajaanin Haka
05/06 - 18:00 OLS Oulu VS Vaajakoski
05/06 - 20:00 JJK Jyvaskyla VS GBK Kokkola
05/06 - 22:30 เอร์กูเลส VS JBK
09/06 - 23:00 JJK Jyvaskyla VS Komeetat
11/06 - 21:00 JBK VS OTP
11/06 - 21:00 Kajaanin Haka VS OLS Oulu
11/06 - 21:00 Vaajakoski VS เอร์กูเลส
11/06 - 22:00 Rovaniemi VS VIFK

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage) VIFK 5 4 0 1 9 3 6 12
2. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage) JJK Jyvaskyla 4 3 1 0 11 3 8 10
3. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage) Narpes Kraft 4 2 2 0 7 4 3 8
4. Promotion - Kakkonen Group C (Winners stage) OLS Oulu 4 2 1 1 7 4 3 7
5. เอร์กูเลส 4 2 1 1 6 3 3 7
6. Kajaanin Haka 4 1 3 0 5 4 1 6
7. Rovaniemi 4 1 2 1 8 6 2 5
8. JBK 4 1 2 1 6 6 0 5
9. Vaajakoski 4 1 1 2 4 7 -3 4
10. OTP 4 1 0 3 3 8 -5 3
11. Relegation GBK Kokkola 5 0 1 4 7 16 -9 1
12. Relegation Komeetat 4 0 0 4 1 10 -9 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Zuca F. GBK Kokkola 4 0
1. Uwaegbulam J. JBK 4 0
3. Kiljunen M. Rovaniemi 3 0
3. Kurvinen J. OLS Oulu 3 0
3. Vaaraniemi J. เอร์กูเลส 3 0
3. Venalainen E. Rovaniemi 3 0
7. Etoka L. VIFK 2 0
7. Hedman A. GBK Kokkola 2 0
7. Ibric N. Narpes Kraft 2 0
7. Lehtonen A. JJK Jyvaskyla 2 0
7. Manninen A. JJK Jyvaskyla 2 0
7. Manninen M. JJK Jyvaskyla 2 0
7. Nurkkala T. Kajaanin Haka 2 0
7. Pitkakangas J. VIFK 2 0
7. Saily D. JJK Jyvaskyla 2 0
7. Shkelqim X. VIFK 2 0
17. Abonde J. Narpes Kraft 1 0