ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Tipsport liga
20/01 - 16:30 Usti nad Labem 2 : 4 Slavia Prague B
19/01 - 19:00 สปาตัค เทอร์นาวา 2 : 2 Skalica
16/01 - 19:00 Slavia Prague B 2 : 0 Varnsdorf
16/01 - 16:30 Hradec Kralove 2 : 2 Sparta Prague B
13/01 - 19:00 Chrudim 3 : 2 Slavia Prague B
13/01 - 16:30 Hradec Kralove 1 : 1 Mas Taborsko
12/01 - 19:00 สปาตัค เทอร์นาวา 1 : 0 เทรนซิน
10/01 - 16:30 Mas Taborsko 3 : 3 Dukla Prague
09/01 - 16:30 Varnsdorf 0 : 2 Chrudim
07/01 - 17:00 Sparta Prague B 3 : 1 Mas Taborsko

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: Tipsport liga
19/01 - 19:00 เทรนซิน VS Z. Moravce-Vrable
23/01 - 16:30 Sparta Prague B VS Dukla Prague
23/01 - 19:00 Usti nad Labem VS Varnsdorf
23/01 - 19:00 Z. Moravce-Vrable VS Skalica
26/01 - 16:30 Dukla Prague VS Hradec Kralove
26/01 - 16:30 Skalica VS เทรนซิน
27/01 - 16:30 Chrudim VS Usti nad Labem

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Sparta Prague B 2 1 1 0 5 3 2 4
2. Hradec Kralove 2 0 2 0 3 3 0 2
3. Mas Taborsko 3 0 2 1 5 7 -2 2
4. Dukla Prague 1 0 1 0 3 3 0 1
Group B
1. Slavia Prague B 3 2 0 1 8 5 3 6
2. Chrudim 2 2 0 0 5 2 3 6
3. Usti nad Labem 1 0 0 1 2 4 -2 0
4. Varnsdorf 2 0 0 2 0 4 -4 0
Group C
1. สปาตัค เทอร์นาวา 2 1 1 0 3 2 1 4
2. Skalica 1 0 1 0 2 2 0 1
3. Z. Moravce-Vrable 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เทรนซิน 1 0 0 1 0 1 -1 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Doudera M. Slavia Prague B 2 0
1. Novotny O. Sparta Prague B 2 0
1. Rybicka P. Chrudim 2 0
1. Sejk V. Sparta Prague B 2 0
5. Badura R. Hradec Kralove 1 0
5. Benovic S. สปาตัค เทอร์นาวา 1 0
5. Boula J. Mas Taborsko 1 0
5. Cap R. 1 0
5. Capek D. Mas Taborsko 1 0
5. Dudl V. Sparta Prague B 1 0
5. Hronik L. Slavia Prague B 1 0
5. Jurasek M. Slavia Prague B 1 0
5. Kneifel J. Slavia Prague B 1 0
5. Kopacek J. Slavia Prague B 1 0
5. Koubek M. Usti nad Labem 1 0
5. Krunert S. Dukla Prague 1 0
5. Latal D. Chrudim 1 0
5. Morales H. 1 0
5. Nagy F. 1 0
5. Nemergut R. Skalica 1 0
5. Olejnik S. สปาตัค เทอร์นาวา 1 0
5. Penc V. Mas Taborsko 1 0
5. Prekop E. Hradec Kralove 1 0
5. Prosek V. Usti nad Labem 1 0
5. Samek D. Slavia Prague B 1 0
5. Sebesta D. Skalica 1 0
5. Visinsky D. 1 0
5. Vlkanova A. Hradec Kralove 1 0
5. Yoo K. Chrudim 1 0
5. Zezula J. Mas Taborsko 1 0