ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: MSFL
Round 8
26/09 - 00:00 Znojmo 1 : 0 Jihlava B
25/09 - 21:30 Ostrava B 0 : 0 Hlucin
Round 7
20/09 - 15:30 Zlin B 2 : 3 Ostrava B
20/09 - 15:15 Slovacko B 1 : 0 Jihlava B
20/09 - 15:15 Unicov 6 : 2 Znojmo
19/09 - 20:30 Nove Mesto na M. 3 : 3 Sigma Olomouc B
19/09 - 20:30 Rosice 0 : 0 Odra Petrkovice
19/09 - 20:30 Uhersky Brod 2 : 2 Frydek-Mistek
19/09 - 19:30 Dolni Benesov 1 : 3 Kromeriz
19/09 - 15:15 Vyskov 2 : 0 Velke Mezirici
18/09 - 23:00 Hlucin 1 : 4 Otrokovice
Round 6
13/09 - 15:15 Sigma Olomouc B 2 : 1 Hlucin

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: MSFL
Round 8
26/09 - 15:15 Frydek-Mistek VS Rosice
26/09 - 15:15 Odra Petrkovice VS Zlin B
26/09 - 15:15 Otrokovice VS Nove Mesto na M.
26/09 - 23:00 Kromeriz VS Slovacko B
27/09 - 15:15 Sigma Olomouc B VS Vyskov
27/09 - 15:15 Unicov VS Uhersky Brod
27/09 - 15:15 Velke Mezirici VS Dolni Benesov
Round 9
03/10 - 15:15 Vyskov VS Otrokovice
03/10 - 15:30 Jihlava B VS Kromeriz
03/10 - 19:00 Dolni Benesov VS Sigma Olomouc B
03/10 - 20:00 Nove Mesto na M. VS Ostrava B
03/10 - 20:00 Rosice VS Unicov
03/10 - 20:00 Uhersky Brod VS Znojmo
04/10 - 15:15 Slovacko B VS Velke Mezirici
04/10 - 15:30 Zlin B VS Frydek-Mistek

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 Vyskov 8 5 2 1 17 9 8 17
2. Slovacko B 8 4 4 0 12 4 8 16
3. Unicov 8 5 0 3 32 14 18 15
4. Hlucin 9 4 3 2 11 8 3 15
5. Ostrava B 9 4 3 2 14 12 2 15
6. Rosice 8 4 2 2 12 8 4 14
7. Frydek-Mistek 8 4 1 3 19 16 3 13
8. Kromeriz 8 3 4 1 10 10 0 13
9. Odra Petrkovice 8 4 1 3 8 11 -3 13
10. Otrokovice 8 4 0 4 13 17 -4 12
11. Velke Mezirici 8 3 1 4 11 7 4 10
12. Sigma Olomouc B 8 2 4 2 13 13 0 10
13. Znojmo 9 3 1 5 13 18 -5 10
14. Uhersky Brod 8 1 6 1 10 9 1 9
15. Nove Mesto na M. 8 2 3 3 12 14 -2 9
16. Relegation Zlin B 8 1 4 3 11 15 -4 7
17. Relegation Dolni Benesov 8 1 1 6 5 15 -10 4
18. Relegation Jihlava B 9 0 0 9 5 28 -23 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Krc A. Unicov 9 0
2. Ambrozek J. Unicov 8 0
3. Komenda T. Unicov 7 0
3. Loksa R. Ostrava B 7 0
3. Simr P. Vyskov 7 0
6. Kovar M. Kromeriz 5 0
6. Oklestek T. Znojmo 5 0
6. Teply J. Frydek-Mistek 5 0
9. Chwaszcz S. Zlin B 4 0
9. Demeter R. Velke Mezirici 4 0
9. Fila A. Rosice 4 0
9. Kraut D. Hlucin 4 0
13. Hykel T. Frydek-Mistek 3 0