ผลการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: CFL - Group A
Round 8
11/10 - 15:30 Plzen B 2 : 1 Povltavska FA
11/10 - 15:15 Slavia Prague B 2 : 1 Pribram B
11/10 - 15:15 Sparta Prague B 4 : 1 Hostoun
10/10 - 20:00 Domazlice 2 : 0 Kraluv Dvur
10/10 - 15:30 SK Rakovnik 0 : 1 Karlovy Vary
10/10 - 15:15 Pisek 3 : 0 Motorlet Prague
10/10 - 15:15 Vltavin 2 : 0 Benesov
Round 7
04/10 - 20:00 Hostoun 2 : 1 Povltavska FA
04/10 - 15:30 Karlovy Vary 3 : 1 Slavia Prague B
03/10 - 20:00 Domazlice 8 : 0 Plzen B
03/10 - 15:30 Kraluv Dvur 1 : 3 Vltavin
03/10 - 15:15 Benesov 0 : 2 Admira Prague
03/10 - 15:15 Motorlet Prague 1 : 3 Sparta Prague B
03/10 - 15:15 Pribram B 1 : 4 Pisek
03/10 - 15:15 Sokolov 1 : 2 SK Rakovnik
Round 1
30/09 - 20:30 Domazlice 2 : 0 Sparta Prague B

โปรแกรมการแข่งขัน

CZECH REPUBLIC: CFL - Group A
Round 8
11/10 - 15:15 Admira Prague VS Sokolov
Round 3
14/10 - 22:00 Karlovy Vary VS Hostoun
Round 9
17/10 - 15:15 Motorlet Prague VS Slavia Prague B
17/10 - 15:15 Sokolov VS Vltavin
17/10 - 15:30 Kraluv Dvur VS Plzen B
17/10 - 15:30 Povltavska FA VS Sparta Prague B
18/10 - 15:00 Pribram B VS SK Rakovnik
18/10 - 15:30 Karlovy Vary VS Admira Prague
18/10 - 19:30 Hostoun VS Pisek
Round 10
24/10 - 15:15 Vltavin VS Karlovy Vary
24/10 - 15:30 Kraluv Dvur VS Benesov
24/10 - 19:30 Domazlice VS Sokolov

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - CFL - Group A (Play Offs) Sparta Prague B 7 6 0 0 1 1 28:5
2. Domazlice 7 6 0 0 1 1 24:9
3. Vltavin 8 5 0 0 3 3 17:10
4. Admira Prague 7 5 0 0 2 2 13:8
5. Plzen B 7 4 1 0 2 2 13:16
6. Motorlet Prague 8 3 0 3 2 2 13:11
7. Benesov 8 4 0 0 4 4 13:14
8. Pisek 6 3 1 0 2 2 11:8
9. Karlovy Vary 6 3 1 0 2 2 8:8
10. Hostoun 6 3 0 0 3 3 6:11
11. Kraluv Dvur 8 2 1 1 4 4 9:15
12. Povltavska FA 7 2 1 0 4 4 13:11
13. Slavia Prague B 6 2 0 1 3 3 16:13
14. SK Rakovnik 8 2 0 0 6 6 9:18
15. Relegation Pribram B 7 1 0 0 6 6 6:20
16. Relegation Sokolov 6 0 0 0 6 6 1:23

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Dosly P. Domazlice 8 0
1. Patrak V. Sparta Prague B 8 0
3. Pejsa P. Vltavin 7 0
4. Cerveny J. SK Rakovnik 6 0
4. Kratky K. Plzen B 6 0
4. Turyna D. Sparta Prague B 6 0
7. Doudera M. Admira Prague 4 0
7. Fronek T. Pisek 4 0
7. Kulhavy K. Hostoun 4 0
7. Sima A. Slavia Prague B 4 0
11. Dvorak F. Domazlice 3 0