ผลการแข่งขัน

CYPRUS: Division 2
Round 6
09/11 - 19:30 ASIL Lysi 2 : 0 Ypsonas
09/11 - 19:30 Ayia Napa 1 : 2 Omonoia Psevda
09/11 - 19:30 Dighenis 0 : 2 Sotiras
09/11 - 19:30 Karmiotissa 1 : 0 Aris
09/11 - 19:30 Omonia Aradippou 0 : 0 Alki Oroklini
09/11 - 19:30 Xylotympou 0 : 2 Othellos Athienou
09/11 - 19:30 Zakakiou 1 : 1 Chloraka
08/11 - 23:00 Anagennisi Derynia 0 : 1 Ermis
Round 5
02/11 - 19:30 Alki Oroklini 9 : 0 Omonoia Psevda
02/11 - 19:30 Chloraka 2 : 0 Anagennisi Derynia
02/11 - 19:30 Ermis 2 : 0 Xylotympou
02/11 - 19:30 Karmiotissa 2 : 0 Ayia Napa
02/11 - 19:30 Othellos Athienou 2 : 1 Sotiras
02/11 - 19:30 Ypsonas 0 : 0 Omonia Aradippou
02/11 - 19:30 Zakakiou 0 : 4 Dighenis
01/11 - 23:00 Aris 2 : 1 ASIL Lysi
Round 5
02/11 - 19:30 Alki Oroklini 9 : 0 Omonoia Psevda
02/11 - 19:30 Chloraka 2 : 0 Anagennisi Derynia
02/11 - 19:30 Ermis 2 : 0 Xylotympou
02/11 - 19:30 Karmiotissa 2 : 0 Ayia Napa
02/11 - 19:30 Othellos Athienou 2 : 1 Sotiras
02/11 - 19:30 Ypsonas 0 : 0 Omonia Aradippou
02/11 - 19:30 Zakakiou 0 : 4 Dighenis
01/11 - 23:00 Aris 2 : 1 ASIL Lysi
27/10 - 19:30 Sotiras 1 : 1 Ermis

โปรแกรมการแข่งขัน

CYPRUS: Division 2
Round 7
22/11 - 23:00 Aris VS Ayia Napa
23/11 - 19:30 Chloraka VS Dighenis
23/11 - 19:30 Ermis VS Zakakiou
23/11 - 19:30 Omonoia Psevda VS Omonia Aradippou
23/11 - 19:30 Othellos Athienou VS Anagennisi Derynia
23/11 - 19:30 Sotiras VS Xylotympou
23/11 - 19:30 Ypsonas VS Karmiotissa
24/11 - 19:30 Alki Oroklini VS ASIL Lysi
Round 8
30/11 - 19:30 Ayia Napa VS Omonia Aradippou
30/11 - 19:30 Dighenis VS Xylotympou
30/11 - 19:30 Ermis VS Chloraka
30/11 - 19:30 Omonoia Psevda VS ASIL Lysi
30/11 - 19:30 Othellos Athienou VS Zakakiou
30/11 - 19:30 Sotiras VS Anagennisi Derynia
30/11 - 19:30 Ypsonas VS Aris
Round 9
07/12 - 19:30 Aris VS Alki Oroklini
07/12 - 19:30 ASIL Lysi VS Omonia Aradippou
07/12 - 19:30 Chloraka VS Othellos Athienou
07/12 - 19:30 Ermis VS Dighenis
07/12 - 19:30 Karmiotissa VS Omonoia Psevda
07/12 - 19:30 Zakakiou VS Sotiras

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Division 2 (Championship Group) Karmiotissa 6 4 0 2 9 7 2 12
2. Promotion - Division 2 (Championship Group) Aris 6 4 0 2 12 4 8 12
3. Promotion - Division 2 (Championship Group) Ayia Napa 6 3 1 2 8 8 0 10
4. Promotion - Division 2 (Championship Group) ASIL Lysi 6 3 1 2 10 6 4 10
5. Division 2 (Relegation Group) Alki Oroklini 6 2 2 2 10 3 7 8
6. Division 2 (Relegation Group) Ypsonas 6 1 3 2 4 5 -1 6
7. Division 2 (Relegation Group) Omonoia Psevda 6 2 0 4 6 22 -16 6
8. Division 2 (Relegation Group) Omonia Aradippou 6 0 3 3 2 6 -4 3
Group B
1. Promotion - Division 2 (Championship Group) Ermis 6 4 2 0 8 3 5 14
2. Promotion - Division 2 (Championship Group) Chloraka 6 2 4 0 10 7 3 10
3. Promotion - Division 2 (Championship Group) Othellos Athienou 6 3 1 2 8 6 2 10
4. Promotion - Division 2 (Championship Group) Sotiras 6 2 3 1 10 6 4 9
5. Division 2 (Relegation Group) Xylotympou 6 2 2 2 7 8 -1 8
6. Division 2 (Relegation Group) Dighenis 6 1 2 3 8 9 -1 5
7. Division 2 (Relegation Group) Zakakiou 6 1 2 3 4 11 -7 5
8. Division 2 (Relegation Group) Anagennisi Derynia 6 0 2 4 2 7 -5 2