โปรแกรมการแข่งขัน

BELGIUM: Belgian Cup - Qualification
1/16-finals
09/08 - 21:00 Adegem VS Excelsior Mariakerke
09/08 - 21:00 AFC Evere VS Hoboken
09/08 - 21:00 Andenne-Seilles VS Royal Marloie Sport
09/08 - 21:00 Anzegem VS Meetjesland
09/08 - 21:00 Arquet VS Walhain
09/08 - 21:00 Aubel VS Waltwilder
09/08 - 21:00 Bambrugge VS Luignois
09/08 - 21:00 Beloeil VS Entente Mons
09/08 - 21:00 Bercheux VS RUS Gouvy
09/08 - 21:00 Berlaar-Heikant VS Stockel
09/08 - 21:00 Berlare VS Sint Niklaas
09/08 - 21:00 Bierbeek VS Zwarte Leeuw
09/08 - 21:00 Bievene VS SG-Tertre Hautrage
09/08 - 21:00 Binche VS Ransartoise
09/08 - 21:00 Blegny VS Herderen-Millen
09/08 - 21:00 Boezinge VS Dadizele
09/08 - 21:00 Braine VS Bossierois
09/08 - 21:00 BX Brussels VS Bertem-Leefdaal
09/08 - 21:00 Elene-Grotenberge VS Houdinois
09/08 - 21:00 Elsautoise VS Chaudfontaine
09/08 - 21:00 Eppegem VS Rupelmonde
09/08 - 21:00 Galmaarden VS Rapid Symphorinois
09/08 - 21:00 Gembloux VS Royal Gosselies
09/08 - 21:00 Gerpinnes VS Entite Manageoise
09/08 - 21:00 Haasdonk VS Eendracht Zele
09/08 - 21:00 Herent VS Broechem
09/08 - 21:00 Herstal VS Schoonbeek-Beverst
09/08 - 21:00 Hoeilaart VS Aische
09/08 - 21:00 Hornu VS Templeuve
09/08 - 21:00 Huy VS Ster-Francorchamps II
09/08 - 21:00 Jeunesse Tamines VS Ways Genappe
09/08 - 21:00 Jodoigne VS Hasselt
09/08 - 21:00 Jong Lede VS Kruibeke
09/08 - 21:00 KRC Mechelen VS Kalken
09/08 - 21:00 La Roche VS Messancy
09/08 - 21:00 Linden VS Mariaburg
09/08 - 21:00 Lochristi VS Dendermonde
09/08 - 21:00 Meerbeek VS Saint-Josse
09/08 - 21:00 Meix-Devant-Virton VS Aywaille
09/08 - 21:00 Melsele VS Rapid Leest
09/08 - 21:00 Monceau VS Namur
09/08 - 21:00 Munkzwalm VS Eendracht A.
09/08 - 21:00 Nivelles VS Denderhoutem
09/08 - 21:00 Oostkamp VS Houthulst
09/08 - 21:00 Opitter VS Fizoise
09/08 - 21:00 Pays Vert VS Burst
09/08 - 21:00 Rac. Waregem VS Proven
09/08 - 21:00 Ranst VS Lenaarts
09/08 - 21:00 Rechaintoise VS Hombourg
09/08 - 21:00 Renaissance Mons VS Mesvinois
09/08 - 21:00 RFC Raeren VS Trois-Frontieres
09/08 - 21:00 Rhisnois VS Malonne
09/08 - 21:00 Rhodienne-De Hoek VS Walcourt
09/08 - 21:00 Richelle Utd. VS Calcio Genk
09/08 - 21:00 Rochefort VS Saint Leger
09/08 - 21:00 Schaerbeek-Evere VS FC Schaerbeek
09/08 - 21:00 Sint-Job VS Betekom
09/08 - 21:00 Spa VS Mormont
09/08 - 21:00 Sporting Bruxelles VS St. Jozef
09/08 - 21:00 Stade Brainois VS Naastois
09/08 - 21:00 Stade Everois VS K. Berchem Sport
09/08 - 21:00 Standard Elen VS Eendr. Termien
09/08 - 21:00 Tenneville VS Huccorgne
09/08 - 21:00 Tollembeek VS Tournai
09/08 - 21:00 Torhout VS Lauwe
09/08 - 21:00 Vacresse VS Ardennen
09/08 - 21:00 Vaux VS Sprimont-Comblain II
09/08 - 21:00 Vissenaken VS De Kempen
09/08 - 21:00 Vliermaal VS Tilleur
09/08 - 21:00 Voorde Appelterre VS Meslin-Grand-Marais
09/08 - 21:00 Wanze VS Chevetogne
09/08 - 21:00 Wellen VS Minerois
09/08 - 21:00 Wetteren VS Wemmel
09/08 - 21:00 Wevelgem VS KE Wervik
09/08 - 21:00 White Star Lauwe VS Latem
09/08 - 21:00 Willebroekse VS Grimbergen
09/08 - 21:00 Witgoor Sport VS Kadijk Overpelt
09/08 - 21:00 Wolvertem Merchtem VS Ternat
09/08 - 21:00 Zedelgem VS Wielsbeke
09/08 - 21:00 Zwevezele VS Sint-Denijssport
09/08 - 23:00 Dilbeek VS Sint-Jozef L.
09/08 - 23:00 ลีลล์ VS Helchteren
09/08 - 23:00 Punt Larum VS Sint-Dymphna
10/08 - 00:00 Alken VS Torpedo Hasselt

ตารางคะแนน

1/16-finals
Diksmuide
KSK Oostnieuwkerke
Schelde
Avanti
AFC Evere
Hoboken
Berlaar-Heikant
Stockel
Sporting Bruxelles
St. Jozef
Kosova Schaerbeek
Ixelles
Stade Everois
K. Berchem Sport
Meerbeek
Saint-Josse
BX Brussels
Bertem-Leefdaal
GBA Kontich
R. Leopold
Schaerbeek-Evere
FC Schaerbeek
Jodoigne
Hasselt
RFC Raeren
Trois-Frontieres
Bree-Beek
Sart-Tilman
Vliermaal
Tilleur
Richelle Utd.
Calcio Genk
Rechaintoise
Hombourg
Herstal
Schoonbeek-Beverst
Wellen
Minerois
Stade Disonais
Aubel B
Aubel
Waltwilder
Blegny
Herderen-Millen
Opitter
Fizoise
Elsautoise
Chaudfontaine
Vaux
Sprimont-Comblain II
Huy
Ster-Francorchamps II
La Roche
Messancy
Wanze
Chevetogne
Tenneville
Huccorgne
Meix-Devant-Virton
Aywaille
Andenne-Seilles
Royal Marloie Sport
Rochefort
Saint Leger
Spa
Mormont
RUS Gouvy
Bercheux
Montignies
Forchies
Rhisnois
Malonne
Braine
Bossierois
Hoeilaart
Aische
Rhodienne-De Hoek
Walcourt
Arquet
Walhain
Onhaye
Fernelmont-Hemptinne
Sart-Bernard
Overijse
Nismes
Lasne-Ohain
Jeunesse Tamines
Ways Genappe
Monceau
Namur
Gembloux
Royal Gosselies
Binche
Ransartoise
Tollembeek
Tournai
Galmaarden
Rapid Symphorinois
Renaissance Mons
Mesvinois
Vacresse
Ardennen
Stade Brainois
Naastois
Hornu
Templeuve
Gerpinnes
Entite Manageoise
Nivelles
Denderhoutem
Bievene
SG-Tertre Hautrage
Beloeil
Entente Mons
Elene-Grotenberge
Houdinois
Bambrugge
Luignois
Pays Vert
Burst
Voorde Appelterre
Meslin-Grand-Marais
Rumbeke
Jong Zulte
Oostduinkerke
Blankenberge
Waanrode
FC Turnhout
Glabbeek
Hoegaarden-Outgaarden
Esperanza Pelt
Meldert
Diest
Berg en Dal
Achel
Verbr. Lommel
Hamme
Schelle
Weerstand Koersel
Wezel Sport
Vorselaar
Oud Turnhout
FC Lebbeke
Bornem
Beringen
Noordstar
Herselt
Herk
Oppagne
Bastogne
Torhout
Lauwe
Eppegem
Rupelmonde
Zwevezele
Sint-Denijssport
Wetteren
Wemmel
Sint-Job
Betekom
Linden
Mariaburg
Adegem
Excelsior Mariakerke
Berlare
Sint Niklaas
Jong Lede
Kruibeke
Anzegem
Meetjesland
KRC Mechelen
Kalken
Wevelgem
KE Wervik
Rac. Waregem
Proven
Zedelgem
Wielsbeke
Ranst
Lenaarts
Lochristi
Dendermonde
Vissenaken
De Kempen
Haasdonk
Eendracht Zele
Munkzwalm
Eendracht A.
Willebroekse
Grimbergen
Herent
Broechem
Wolvertem Merchtem
Ternat
Bierbeek
Zwarte Leeuw
Boezinge
Dadizele
Standard Elen
Eendr. Termien
Oostkamp
Houthulst
Witgoor Sport
Kadijk Overpelt
Melsele
Rapid Leest
White Star Lauwe
Latem
Punt Larum
Sint-Dymphna
ลีลล์
Helchteren
Dilbeek
Sint-Jozef L.
Alken
Torpedo Hasselt