ผลการแข่งขัน

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve
Round 3
05/04 - 17:30 Din. Minsk 2 5 : 1 Slutsk 2
03/04 - 19:00 Slavia Mozyr 2 4 : 0 Smorgon 2
03/04 - 17:00 Rukh Brest 2 2 : 1 Energetik-BGU 2
02/04 - 21:00 Zhodino 2 4 : 0 Vitebsk 2
02/04 - 19:30 Sputnik 2 1 : 6 Minsk 2
02/04 - 19:00 BATE 2 4 : 2 FC Gomel 2
02/04 - 19:00 Sachter Soligorsk 2 6 : 2 Isloch 2
01/04 - 19:00 Neman 2 4 : 0 Brest 2
Round 2
20/03 - 19:00 Slutsk 2 0 : 0 Neman 2
20/03 - 16:00 FC Gomel 2 3 : 1 Sputnik 2
19/03 - 17:00 Brest 2 0 : 2 BATE 2
19/03 - 17:00 Energetik-BGU 2 4 : 3 Sachter Soligorsk 2
19/03 - 17:00 Minsk 2 2 : 2 Rukh Brest 2

โปรแกรมการแข่งขัน

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve
Round 4
08/04 - 18:00 Energetik-BGU 2 VS Sputnik 2
09/04 - 19:00 Isloch 2 VS Rukh Brest 2
09/04 - 19:00 Slutsk 2 VS Zhodino 2
10/04 - 16:00 FC Gomel 2 VS Neman 2
10/04 - 17:00 Slavia Mozyr 2 VS Vitebsk 2
10/04 - 20:00 Smorgon 2 VS Sachter Soligorsk 2
10/04 - 21:30 Minsk 2 VS BATE 2
11/04 - 17:00 Brest 2 VS Din. Minsk 2
Round 5
15/04 - 17:00 Vitebsk 2 VS Slutsk 2
16/04 - 17:00 BATE 2 VS Energetik-BGU 2
16/04 - 17:00 Neman 2 VS Minsk 2
16/04 - 17:00 Sachter Soligorsk 2 VS Slavia Mozyr 2
16/04 - 17:00 Zhodino 2 VS Brest 2
17/04 - 17:00 Din. Minsk 2 VS FC Gomel 2
17/04 - 17:00 Rukh Brest 2 VS Smorgon 2

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Din. Minsk 2 3 3 0 0 11 2 9 9
2. BATE 2 3 3 0 0 8 2 6 9
3. Minsk 2 3 2 1 0 10 4 6 7
4. Rukh Brest 2 3 2 1 0 6 4 2 7
5. Neman 2 3 2 1 0 6 0 6 7
6. Energetik-BGU 2 3 2 0 1 12 5 7 6
7. Isloch 2 3 2 0 1 10 6 4 6
8. Slavia Mozyr 2 3 2 0 1 6 4 2 6
9. Sachter Soligorsk 2 3 1 0 2 10 8 2 3
10. FC Gomel 2 3 1 0 2 6 7 -1 3
11. Zhodino 2 3 1 0 2 5 6 -1 3
12. Brest 2 3 1 0 2 4 6 -2 3
13. Slutsk 2 3 0 1 2 1 7 -6 1
14. Vitebsk 2 3 0 0 3 1 8 -7 0
15. Sputnik 2 3 0 0 3 2 13 -11 0
16. Smorgon 2 3 0 0 3 0 16 -16 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Kolomatskiy A. Isloch 2 5 0
2. Latykhov D. Din. Minsk 2 4 0
2. Penchuk S. Minsk 2 4 0
2. Zgurskiy P. FC Gomel 2 4 0
5. Frantsuzov A. BATE 2 3 0
5. Karpitsky E. Sachter Soligorsk 2 3 0
5. Lozhkin V. Din. Minsk 2 3 0
5. Omelyanchuk M. Energetik-BGU 2 3 0
5. Yussif R. Energetik-BGU 2 3 0
5. Zulfikarov B. Energetik-BGU 2 3 0
11. Galua D. Zhodino 2 2 0