Africa Cup of Nations

ผลการแข่งขัน

AFRICA: Africa Cup of Nations - Qualification
Round 6
25/03 - 00:00 ลิเบีย 1 : 2 แอฟริกาใต้
24/03 - 22:00 เบนิน 2 : 1 ตองโก
24/03 - 22:00 กาบูเวร์ดี 0 : 0 เลโซโท
24/03 - 22:00 แทนซาเนีย 3 : 0 ยูกันดา
24/03 - 21:00 สาธารณรัฐแอฟริกากลาง 0 : 0 กินี
24/03 - 20:00 สาธารณรัฐคองโก 1 : 0 ไลบีเรีย
24/03 - 20:00 ซิมบับเว 2 : 0 คองโก
24/03 - 02:00 มาลี 3 : 0 ซูดานใต้
24/03 - 02:00 เซเนกัล 2 : 0 มาดากัสการ์
24/03 - 01:00 กานา 1 : 0 เคนย่า
24/03 - 00:00 ไอวอรีโคสต์ 3 : 0 รวันดา
23/03 - 23:30 กินีบิสเซา 2 : 2 โมซัมบิก
23/03 - 23:30 แซมเบีย 4 : 1 นามิเบีย
23/03 - 22:30 ไนเจอร์ 1 : 1 อิยิปต์
23/03 - 22:00 แคเมอรูน 3 : 0 คอโมโรส
23/03 - 20:00 บุรุนดี 1 : 1 กาบอง
23/03 - 02:45 แอลจีเรีย 1 : 1 แกมเบีย
23/03 - 01:15 ตูนิเซีย 4 : 0 ซวาซิแลนด์
23/03 - 00:00 บอตสวานา 0 : 1 แองโกลา
23/03 - 00:00 บูร์กินาฟาโซ 1 : 0 มอริเตเนีย
22/03 - 22:00 ไนจีเรีย 3 : 1 เซเชลส์
22/03 - 21:00 ซูดาน 1 : 4 อิเควทอเรียลกินี
22/03 - 20:00 มาลาวี 0 : 0 โมร็อกโก

โปรแกรมการแข่งขัน

AFRICA: Africa Cup of Nations
Round 1
22/06 - 03:00 อิยิปต์ VS ซิมบับเว
22/06 - 21:30 สาธารณรัฐคองโก VS ยูกันดา
23/06 - 00:00 ไนจีเรีย VS บุรุนดี
23/06 - 03:00 กินี VS มาดากัสการ์
23/06 - 21:30 โมร็อกโก VS นามิเบีย
24/06 - 00:00 เซเนกัล VS แทนซาเนีย
24/06 - 03:00 แอลจีเรีย VS เคนย่า
24/06 - 21:30 ไอวอรีโคสต์ VS แอฟริกาใต้
25/06 - 00:00 ตูนิเซีย VS แองโกลา
25/06 - 03:00 มาลี VS มอริเตเนีย
26/06 - 00:00 แคเมอรูน VS กินีบิสเซา
26/06 - 03:00 กานา VS เบนิน
Round 2
27/06 - 00:00 ยูกันดา VS ซิมบับเว
27/06 - 03:00 อิยิปต์ VS สาธารณรัฐคองโก

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) ซิมบับเว 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) สาธารณรัฐคองโก 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams อิยิปต์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. ยูกันดา 0 0 0 0 0 0 0 0
Group B
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) บุรุนดี 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) ไนจีเรีย 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams มาดากัสการ์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. กินี 0 0 0 0 0 0 0 0
Group C
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) แอลจีเรีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) เซเนกัล 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams แทนซาเนีย 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เคนย่า 0 0 0 0 0 0 0 0
Group D
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) โมร็อกโก 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) นามิเบีย 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams แอฟริกาใต้ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. ไอวอรีโคสต์ 0 0 0 0 0 0 0 0
Group E
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) มอริเตเนีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) ตูนิเซีย 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams มาลี 0 0 0 0 0 0 0 0
4. แองโกลา 0 0 0 0 0 0 0 0
Group F
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) กานา 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) แคเมอรูน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ranking of third-placed teams เบนิน 0 0 0 0 0 0 0 0
4. กินีบิสเซา 0 0 0 0 0 0 0 0
Ranking of third-placed teams
1. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) แทนซาเนีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) แอฟริกาใต้ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) มาดากัสการ์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. Promotion - Africa Cup of Nations (Play Offs) มาลี 0 0 0 0 0 0 0 0
5. อิยิปต์ 0 0 0 0 0 0 0 0
6. เบนิน 0 0 0 0 0 0 0 0