ผลการแข่งขัน

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura
Round 5
05/10 - 03:00 Santa Rosa 1 : 1 Guanacasteca
05/10 - 00:00 Cariari Pococi 1 : 1 Santa Ana
04/10 - 04:00 Municipal Turrialba 0 : 4 CS Uruguay
03/10 - 07:00 Municipal Garabito 0 : 0 Marineros
Round 4
28/09 - 04:00 Marineros 1 : 2 ไลบีเรีย
28/09 - 03:00 Ad Aserri 1 : 0 Municipal Turrialba
28/09 - 00:00 Municipal San Ramon 1 : 0 Escazucena
27/09 - 07:00 Santa Ana 2 : 0 Carmelita
27/09 - 04:00 Puntarenas FC 2 : 1 Santa Rosa
27/09 - 03:00 Guanacasteca 2 : 2 Municipal Garabito
27/09 - 00:00 Cofutpa 2 : 1 Cariari Pococi
Round 3
22/09 - 02:00 Barrio Mexico 1 : 0 FC Desamparados

โปรแกรมการแข่งขัน

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura
Round 5
04/10 - 07:00 Escazucena VS Cofutpa
06/10 - 00:00 ไลบีเรีย VS Puntarenas FC
06/10 - 08:00 Barrio Mexico VS Ad Aserri
07/10 - 03:00 FC Desamparados VS Puerto Golfito FC
Round 6
11/10 - 03:00 Barrio Mexico VS CS Uruguay
11/10 - 03:00 Cariari Pococi VS Municipal San Ramon
11/10 - 03:00 Cofutpa VS Santa Ana
11/10 - 03:00 Escazucena VS Carmelita
11/10 - 03:00 FC Desamparados VS Municipal Turrialba
11/10 - 03:00 Guanacasteca VS Marineros
11/10 - 03:00 Municipal Garabito VS Puntarenas FC
11/10 - 03:00 Puerto Golfito FC VS Ad Aserri
11/10 - 03:00 Santa Rosa VS ไลบีเรีย
Round 7
18/10 - 03:00 Ad Aserri VS FC Desamparados
18/10 - 03:00 Carmelita VS Cariari Pococi
18/10 - 03:00 CS Uruguay VS Puerto Golfito FC
18/10 - 03:00 ไลบีเรีย VS Municipal Garabito
18/10 - 03:00 Municipal San Ramon VS Cofutpa
18/10 - 03:00 Municipal Turrialba VS Barrio Mexico
18/10 - 03:00 Puntarenas FC VS Guanacasteca
18/10 - 03:00 Santa Ana VS Escazucena

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) Guanacasteca 4 1 3 0 6 5 1 6
2. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) ไลบีเรีย 3 2 0 1 4 3 1 6
3. Ranking of third-placed teams Puntarenas FC 3 1 2 0 3 2 1 5
4. Municipal Garabito 5 0 4 1 5 6 -1 4
5. Marineros 4 0 3 1 3 4 -1 3
6. Santa Rosa 3 0 2 1 3 4 -1 2
Group 2
1. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) Cofutpa 4 3 0 1 6 3 3 9
2. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) Cariari Pococi 5 2 2 1 5 4 1 8
3. Ranking of third-placed teams Santa Ana 5 2 1 2 7 6 1 7
4. Escazucena 4 2 0 2 5 5 0 6
5. Municipal San Ramon 5 2 0 3 6 8 -2 6
6. Carmelita 5 1 1 3 4 7 -3 4
Group 3
1. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) FC Desamparados 4 3 0 1 10 5 5 9
2. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) CS Uruguay 4 2 0 2 8 5 3 6
3. Ranking of third-placed teams Barrio Mexico 3 2 0 1 4 2 2 6
4. Ad Aserri 4 2 0 2 4 6 -2 6
5. Puerto Golfito FC 2 1 0 1 2 2 0 3
6. Municipal Turrialba 5 1 0 4 3 11 -8 3
Ranking of third-placed teams
1. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) Santa Ana 5 2 1 2 7 6 1 7
2. Promotion - Liga de Ascenso (Apertura - Play Offs) Barrio Mexico 3 2 0 1 4 2 2 6
3. Puntarenas FC 3 1 2 0 3 2 1 5

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Alan G. Santa Ana 2 0
1. Monge A. CS Uruguay 2 0
1. Sandoval E. Cariari Pococi 2 0
4. Acuna E. Cariari Pococi 1 0
4. Adams L. Guanacasteca 1 0
4. Aguilar E. 1 0
4. Alcocer J. Escazucena 1 0
4. Alvarado D. Municipal Turrialba 1 0
4. Borbon F. CS Uruguay 1 0
4. Borbon J. CS Uruguay 1 0
4. Campbell D. Municipal Turrialba 1 0
4. Castillo G. FC Desamparados 1 0
4. Centeno M. Puntarenas FC 1 0
4. Chavez M. 1 0
4. Cordero E. Municipal Garabito 1 0
4. Cordoba P. Guanacasteca 1 0
4. Diaz D. CS Uruguay 1 0
4. Diaz K. Municipal Turrialba 1 0
4. Espinoza R. Escazucena 1 0
4. Garcia Lopez K. ไลบีเรีย 1 0
4. Jimenez A. Cariari Pococi 1 0
4. Madrigal D. 1 0
4. Mendoza A. CS Uruguay 1 0
4. Nunez A. FC Desamparados 1 0
4. Pablo M. Carmelita 1 0
4. Parra J. Carmelita 1 0
4. Ramirez M. Escazucena 1 0
4. Sanchez J. Municipal Garabito 1 0
4. Sancho K. Marineros 1 0
4. Scott J. Barrio Mexico 1 0
4. Scott V. Ad Aserri 1 0
4. Smith J. Puerto Golfito FC 1 0
4. Smith R. Escazucena 1 0
4. Solorzano B. Cofutpa 1 0
4. Suarez A. Escazucena 1 0
4. Taylor R. Santa Ana 1 0
4. Vega Nunez D. Santa Ana 1 0
4. Villalobos K. Marineros 1 0
4. Villegas C. Puerto Golfito FC 1 0
4. Zuniga E. Municipal San Ramon 1 0