3. Liga - East
ผลการแข่งขัน
SLOVAKIA: 3. Liga - East | |||
Round 24 | |||
28/04 - 21:30 | Snina | 4 : 1 | Namestovo |
28/04 - 21:30 | Spisske Podhradie | 3 : 1 | Rimavska Sobota |
27/04 - 21:30 | Lipany | 1 : 0 | Bardejov |
27/04 - 21:30 | Lubovna | 4 : 0 | 1.FK Svidnik |
27/04 - 21:30 | MSK Lucenec | 3 : 0 | Kalinovo |
27/04 - 21:30 | Oravske Vesele | 2 : 3 | Slavia TU Kosice |
27/04 - 21:30 | Vranov | 2 : 3 | Stropkov |
Round 23 | |||
21/04 - 21:30 | Kalinovo | 0 : 2 | Spisske Podhradie |
21/04 - 21:30 | Rimavska Sobota | 0 : 0 | Snina |
21/04 - 21:30 | Stropkov | 0 : 0 | Lipany |
21/04 - 16:00 | Slavia TU Kosice | 1 : 2 | Lubovna |
20/04 - 21:30 | Bardejov | 1 : 2 | Oravske Vesele |
20/04 - 21:30 | Namestovo | 2 : 1 | Vranov |
โปรแกรมการแข่งขัน
SLOVAKIA: 3. Liga - East | |||
Round 25 | |||
04/05 - 22:00 | Bardejov | VS | Vranov |
04/05 - 22:00 | MSK Lucenec | VS | Spisske Podhradie |
04/05 - 22:00 | Namestovo | VS | Rimavska Sobota |
05/05 - 16:00 | Slavia TU Kosice | VS | Lipany |
05/05 - 22:00 | 1.FK Svidnik | VS | Oravske Vesele |
05/05 - 22:00 | Filakovo | VS | Lubovna |
05/05 - 22:00 | Stropkov | VS | Snina |
Round 26 | |||
11/05 - 22:00 | Lubovna | VS | Kalinovo |
11/05 - 22:00 | Vranov | VS | Slavia TU Kosice |
12/05 - 22:00 | Oravske Vesele | VS | Filakovo |
12/05 - 22:00 | Rimavska Sobota | VS | Stropkov |
12/05 - 22:00 | Snina | VS | Bardejov |
12/05 - 22:00 | Spisske Podhradie | VS | Namestovo |
Round 27 | |||
18/05 - 22:00 | MSK Lucenec | VS | Lubovna |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - 2. liga | Stropkov | 22 | 12 | 5 | 5 | 44 | 24 | 20 | 41 | |
2. | Lubovna | 23 | 13 | 4 | 6 | 49 | 31 | 18 | 40 | |
3. | Lipany | 23 | 12 | 3 | 8 | 40 | 29 | 11 | 39 | |
4. | Filakovo | 22 | 11 | 5 | 6 | 34 | 30 | 4 | 38 | |
5. | Snina | 21 | 10 | 7 | 4 | 42 | 33 | 9 | 37 | |
6. | Rimavska Sobota | 21 | 10 | 5 | 6 | 36 | 23 | 13 | 35 | |
7. | MSK Lucenec | 23 | 9 | 5 | 9 | 29 | 35 | -6 | 32 | |
8. | Slavia TU Kosice | 22 | 9 | 5 | 8 | 40 | 37 | 3 | 32 | |
9. | Vranov | 22 | 9 | 4 | 9 | 48 | 42 | 6 | 31 | |
10. | Kalinovo | 23 | 9 | 3 | 11 | 41 | 42 | -1 | 30 | |
11. | Namestovo | 21 | 8 | 3 | 10 | 31 | 37 | -6 | 27 | |
12. | Spisske Podhradie | 22 | 6 | 5 | 11 | 32 | 39 | -7 | 23 | |
13. | Oravske Vesele | 23 | 7 | 2 | 14 | 27 | 40 | -13 | 23 | |
14. | Bardejov | 22 | 5 | 4 | 13 | 27 | 49 | -22 | 19 |