Playhouse88
Sbobet
Allbet Club
Sbobet

ผลบอลสด 7m โดย 7mscorethai

เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที เช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7mscorethai ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น ดูบอลสดได้ทุกคู่ บอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscorethai ที่นี่ที่เดียว

ลีก เวลา ทีมเหย้า สกอร์ ทีมเยือน ครึ่ง Sbobet odds
SPA D4
16:35
85
Alcorcon B 1 - 1 CDA นาวาลคาร์เนโล 1 - 1
SPA D1
17:00
61
[7] มาลาก้า 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[17] 0 - 0
1.00
1.63
0.25
3.95
0.92
5.60
SPA D2
17:00
61
[4] ลาส พัลมาส 0 - 1 บายาโดลิด[5] 0 - 0
0.54
1.91
0
3.40
1.61
3.85
POR D2
17:00
62
[7] Sporting CP B 4 - 1 Oriental Lisboa[14] 2 - 1
1.11
1.54
0.25
4.00
0.80
5.00
VIE D1
17:00
57
[14] Dong Nai Berjaya 0 - 0 ด่องตัมลองอัน[7] 0 - 0
0.65
0
1.05
TUR D1
17:00
54
[18] บาลิเคซิสปอร์ 1 - 0 เอร์ซิเยสปอร์[17] 1 - 0
0.99
2.23
0
3.20
0.93
3.15
TUR D1
17:00
56
[9] คอนยาสปอร์ 2 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[11] 1 - 1
0.62
1.98
0
3.40
1.42
3.55
SPA D4
17:00
63
CD Varea 4 - 0 Vianes 2 - 0
SPA D4
17:00
66
Guadalcacin CD 0 - 0 La Palma 0 - 0
SPA D4
17:00
59
CD Atletico Rafal 1 - 1 CE Mercadal 0 - 1
SPA D4
17:00
58
อัลบาเซเต้ 2 2 - 0 Almagro CF 2 - 0
SPA WD1
17:00
59
[7] สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 1 - 0 เลบานเต้(หญิง)[5] 1 - 0
1.00
2.88
0
3.00
0.84
2.26
SPA WD1
17:00
58
[13] ทรานสปอเตส อัลเคน(หญิง) 0 - 2 บาร์เซโลน่า(หญิง)[1] 0 - 1
0.90
7.20
-0.75
6.00
0.94
1.23
SPA WD1
17:00
62
[11] เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 1 - 0 Santa Teresa CD Women's[10] 0 - 0
1.23
2.22
0.25
3.10
0.65
2.86
SPA D4
17:05
55
CD San Roque de Cadiz 4 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 2 3 - 0
POR D2
17:15
46
[22] Atletico Clube Purtugal 1 - 0 ปอร์โต้ บี[9] 1 - 0
0.82
2.66
-0.25
3.15
1.08
2.47
SPA WD1
17:20
45
[8] เอสปันญ่อล(หญิง) 2 - 0 โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง)[9] 2 - 0
0.77
1.60
0.25
3.75
1.07
4.40
ITA D1
17:30
พักครึ่ง
[17] อตาลันต้า 1 - 1 เอ็มโปลี[16] 1 - 1
0.86
2.65
0
2.93
1.06
3.00
HOL D1
17:30
พักครึ่ง
[18] ดอร์เดรชท์ 0 - 0 คัมบูร์[10] 0 - 0
1.06
3.60
-0.25
3.75
0.86
1.86
RUS D1
17:30
พักครึ่ง
[6] สปาร์ตัก มอสโก 0 - 0 รูบิน คาซาน[5] 0 - 0
0.80
2.76
0
3.05
1.13
2.57
POL D2
17:30
พักครึ่ง
[6] อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 0 วิสล่า พล็อค[2] 0 - 0
1.03
2.31
0.25
3.15
0.87
2.88
FRA U19D
17:30
พักครึ่ง
[9] นีซ(U19) 1 - 0 แซงต์ เอเตียน(U19)[2] 1 - 0
SPA WD1
17:30
พักครึ่ง
[6] ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1 - 0 Fundacion Albacete (W)[15] 1 - 0
0.94
1.60
0.5
3.80
0.90
4.30
GER RegN
18:00
15
[2] แวร์เดอร์ เบรเมน(Am) 0 - 0 ETSV Weiche Flensburg[5] 0 - 0
0.88
1.79
0.5
3.50
1.02
3.95
GERJBS
18:00
14
[5] ไมนซ์(U19) 0 - 0 ซาร์บรัคเค่น ยู19[12] 0 - 0
GERJBW
18:00
16
[12] พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(U19)[2] 0 - 0
DEN D2-E
18:00
16
[6] อวาลต้า 0 - 1 Elite 3000 Helsingor[1] 0 - 0
DEN D2-E
18:00
17
[3] อเมเจอร์ 0 - 0 โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์[9] 0 - 0
DEN D2-W
18:00
16
[11] สเวนเบิร์ก 1 - 1 Jammerbugt[4] 0 - 0
DEN D2-W
18:00
15
[3] ทิซเตด 0 - 0 Ringkobing[7] 0 - 0
POL D1
18:00
17
[14] ปิแอส กลิวิส 0 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย[8] 0 - 0
0.94
2.49
0
3.10
0.98
2.79
UKR D1
18:00
16
[11] เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0 - 0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[6] 0 - 0
0.83
3.35
-0.5
3.35
1.03
1.91
UKR D1
18:00
16
[14] คาร์ปาตี้ 1 - 0 Olimpic Donetsk[9] 0 - 0
1.02
1.72
0.5
3.60
0.84
3.85
BLR D1
18:00
17
[8] วิเท็บส์ค 0 - 1 นาฟตาน[9] 0 - 0
0.76
2.58
0
2.91
1.08
2.58
THA PR
18:00
16
[5] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชนาวีสโมสร[16] 0 - 0
0.75
1.12
1.75
7.60
1.09
10.00
THA PR
18:00
15
[8] โอสถสภา เอ็ม–150 สระบุรี 0 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[12] 0 - 0
1.12
2.48
-0.5
3.15
0.73
2.49
IND D1
18:00
17
[4] Royal Wahingdoh 0 - 1 มัมไบ[8] 0 - 0
0.70
1.73
0.5
3.50
1.16
3.85
UZB D1
18:00
15
[11] เมตาลุค เบคาเบด 0 - 1 บุนยอดกอร์[7] 0 - 0
1.25
-0.75
0.50
SPA D4
18:00
16
CD Vera 0 - 0 UD Ibarra 0 - 0
SPA D4
18:00
17
Estrella CF 0 - 0 CD Union Sur Yaiza 0 - 0
SPA D4
18:00
16
Atletico Victoria 0 - 0 Union Viera 0 - 0
THA D1
18:00
17
[9] สงขลา ยูไนเต็ด 0 - 0 อ่างทอง เอฟซี[2] 0 - 0
THA D1
18:00
15
[17] สมุทรสงคราม เอฟซี 0 - 0 นครปฐม เอฟซี[5] 0 - 0
THA D1
18:00
17
[14] ไทย-ฮอนด้า 0 - 0 บางกอก เอฟซี[4] 0 - 0
THA D1
18:05
11
[3] บีบีซียู เอฟซี 0 - 1 อินทรี เพื่อนตำรวจ[1] 0 - 0
GER D2
18:30
[10] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน - อิงโกลสตัดท์[1]
1.04
4.10
-0.5
3.30
0.88
1.87
GER D2
18:30
[13] FSV แฟร้งค์เฟิร์ต - VfR อาเล่น[16]
1.02
2.70
0
3.15
0.90
2.54
GER D2
18:30
[11] ไฮน์เดนเฮลม์ - ซังค์ เพาลี[17]
1.12
2.46
0.25
3.15
0.81
2.80
SCO PR
18:30
[5] ดันดี ยูไนเต็ด - เซลติก[1]
1.05
8.25
-1.5
5.80
0.87
1.28
GER RegNO
18:30
[8] TSG Neustrelitz - VfB Auerbach[13]
0.72
1.40
1
4.40
1.21
6.20
GER RegNO
18:30
[1] มักเดเบิร์ก - Budissa Bautzen[12]
0.67
1.21
1.5
6.00
1.29
9.75
GER RegNO
18:30
[2] FSV Zwickau - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am)[6]
0.98
1.53
1
3.90
0.92
5.20
GER RegNO
18:30
[3] Wacker Nordhausen - เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม[4]
0.82
2.09
0.25
3.30
1.08
3.15
GER RegNO
18:30
[5] Berliner AK 07 - คาร์ล ไซส์ เยน่า[7]
0.87
2.48
0
3.05
1.03
2.69
CHA CSL
18:35
[8] ซานตง ลู่เนิ่ง - ปักกิ่ง กั๋วอัน[4]
0.92
2.34
0
3.10
0.96
2.72
SUI D1
18:45
[1] บาเซิ่ล - ลูเซิร์น[8]
1.03
1.43
1.25
4.20
0.89
6.80
SUI D1
18:45
[5] เซนต์ กัลเลน - วาดุซ[9]
1.06
1.78
0.75
3.65
0.86
4.10
FRA D1
19:00
[5] แซงต์ เอเตียน - มงต์เปลลิเย่ร์[7]
0.82
1.81
0.5
3.35
1.11
4.40
CHA CSL
19:00
[2] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ - เจียงซู เซียนตี้[7]
0.93
1.30
1.5
4.20
0.95
9.00
GRE D1
19:00
[3] พีเอโอเค ซาโลนิก้า - เจียนนิน่า[5]
0.90
1.36
1.25
4.60
1.02
8.00
GER D3
19:00
[16] สตุ๊ตการ์ต(Am) - อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[18]
1.01
1.99
0.5
3.30
0.91
3.70
GER D3
19:00
[11] ดินาโม เดรสเดน - ดุ๊ยส์บวร์ก[3]
0.82
2.80
-0.25
3.15
1.11
2.47
GER RegN
19:00
[17] วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ - SV Meppen[9]
0.79
2.56
-0.25
3.30
1.12
2.46
GER RegN
19:00
[3] ฮัมบูร์ก(Am) - Freie Turnerschaft Braunschweig[18]
0.60
1.17
1.75
7.20
1.42
9.50
GERJBN
19:00
[11] โฮลสไตน์ คีล(U19) - ฮันโนเวอร์ 96(U19)[3]
SWE D1N
19:00
[5] ยูเมีย FC - โมตาลา AIF[2]
0.64
1.64
0.5
3.80
1.35
4.30
DEN SASL
19:00
[9] ซอนเดอร์ไจสกี - อัลบอร์ก[7]
1.04
2.26
0.25
3.25
0.88
3.05
LIT D1
19:00
[9] Utenis Utena - ซัลกิริส[2]
0.82
5.80
-1.25
4.20
1.02
1.41
WAL PRoff
19:00
[3] แอร์บัส - นิวทาวน์ เอเอฟซี[6]
0.77
1.20
1.75
6.20
1.07
8.00
WAL PRoff
19:00
[2] บาลา ทาวน์ - เดอะ นิว เซนต์ส[1]
0.86
2.84
-0.25
3.10
0.98
2.24
WAL PRoff
19:00
[4] พอร์ท ทัลบ็อต - อเบอรี่สวิธ[5]
0.85
2.45
0
3.00
0.99
2.63
WAL PRoff
19:00
[2] บังกอร์ ซิตี้ - รีห์ล[1]
0.90
2.97
-0.25
3.10
0.94
2.18
WAL PRoff
19:00
[5] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ - คาร์มาร์เธ็น[4]
0.90
3.40
-0.5
3.25
0.94
1.93
WAL PRoff
19:00
[3] คอนนาห์ คิวเอ็น - เปรสตาทีน[6]
0.69
1.22
1.5
6.00
1.17
7.60
THA PR
19:00
[3] บางกอกกล๊าส เอฟซี - ชลบุรี เอฟซี[13]
0.83
2.09
0.25
3.60
1.01
2.75
UZB D1
19:00
[8] Shurtan Guzor - นาซาฟ การ์ชิ[3]
0.91
-0.75
0.79
THA D1
19:00
[7] เอฟซี ภูเก็ต - เชียงใหม่ เอฟซี[16]
RUS FDH
19:00
Norilsky Nickel Futsal - MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
INT FRL
19:00
อาร์เมเนีย ยู19 - อุซเบกิสถาน ยู19
GER WD1
19:00
[10] SC Sand Women - ทูลไบร์น โพสดาม (W)[4]
ENG PR
19:30
[12] เอฟเวอร์ตัน - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[4]
0.91
4.00
-0.5
3.25
1.04
2.04
HOL D1
19:30
[8] โกรนิงเก้น - เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[3]
1.06
3.75
-0.5
3.65
0.86
1.85
HOL D1
19:30
[7] ซโวลเล่ - อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
0.91
3.05
-0.25
3.25
1.01
2.25
MAS PL
19:45
[8] เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า - Johor Darul Takzim II[7]
0.67
0.25
1.03
MAS PL
19:45
[9] DRB-Hicom - ปุเลา ปีนัง[4]
1.25
-0.25
0.50
SWE WD1
19:45
[10] ปิเทีย IF (W) - โอเรโบร(W)[11]
1.00
3.10
-0.25
3.10
0.84
2.11
ITA D1
20:00
[9] โตริโน่ - ยูเวนตุส[1]
0.90
4.10
-0.5
3.20
1.05
2.04
ITA D1
20:00
[20] ปาร์ม่า - ปาแลร์โม่[11]
0.84
3.15
-0.25
3.20
1.12
2.38
ITA D1
20:00
[15] เวโรน่า - ซัสเซาโล่[13]
0.85
2.17
0.25
3.30
1.11
3.50
ITA D1
20:00
[8] เจนัว - เชเซน่า[18]
0.99
1.54
1
3.90
0.96
7.00
ITA D1
20:00
[2] ลาซิโอ - คิเอโว่[14]
0.87
1.35
1.25
4.70
1.08
10.50
RUS D1
20:00
[11] เอฟเค รอสตอฟ - ดินาโม มอสโก[4]
1.05
3.20
-0.25
3.25
0.87
2.18
SWE D1
20:00
[8] GIF ซันด์สวาลล์ - เยอร์การ์เด้น[10]
0.85
3.05
-0.25
3.05
1.07
2.36
SWE D1
20:00
[15] ฮาล์มสตัด - เอล์ฟส์บอร์ก[2]
0.89
4.30
-0.75
3.65
1.03
1.74
ITA C1-B
20:00
[17] ปิสโทลเซ่ - กุบบิโอ[13]
1.04
0.25
0.84
ITA C1-B
20:00
[12] กรอสเซโต้ - ปราโต[15]
1.12
0.25
0.77
ITA C1-B
20:00
[3] เรจเจียนา - ซาน มาริโน แคลซิโอ[19]
0.77
1
1.12
ITA C1-B
20:00
[16] ฟอร์ลิ - ซาโวนา[18]
0.99
0.5
0.89
GER RegN
20:00
[16] FC Hansa Luneburg - โวล์ฟสบวร์ก(Am)[1]
1.02
5.40
-1
3.90
0.88
1.51
FRA WD1
20:00
[5] มงต์เปลลิเย่ร์(W) - Juvisy Women[3]
BEL D2
20:00
[17] K.RC.Mechelen - ทูบิซี่[8]
1.17
-2.5
0.75
SWE D2
20:00
[5] อัสซีริสก้า - ไอเค ฟรีจ[14]
1.02
2.01
0.5
3.05
0.90
3.90
SWE D1N
20:00
[10] นีคอปปิ้ง - IFK ลูเลีย[6]
0.84
2.10
0.25
3.30
1.06
3.10
DEN D1
20:00
[10] เอบี โคเปนฮาเกน - โรสกิลด์[9]
0.71
2.63
-0.25
3.05
1.26
2.68
SUI D2
20:00
[5] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น - โวห์เลน[3]
0.76
2.28
0
3.10
1.13
2.76
SUI D2
20:00
[2] เซอร์เวตต์ - ลัวซานนี สปอร์ท[6]
0.70
1.53
0.75
3.85
1.21
4.80
TUR D1
20:00
[8] เกนเคลอร์บิลิจี้ - แทร็บซอนสปอร์[6]
0.93
3.05
-0.25
3.20
0.99
2.26
TUR D2
20:00
[5] ซัมซั่นสปอร์ - มานิซาสปอร์[16]
0.91
1.50
1
3.80
0.99
6.00
FIN CUP
20:00
[FIN D2-5] ฮาก้า - HJK เฮลซิงกิ[FIN D1-4]
0.99
8.00
-1.5
5.20
0.91
1.28
FIN CUP
20:00
[FIN D1-6] HIFK - อินเตอร์ ตูร์คู[FIN D1-1]
1.19
2.87
0
3.20
0.74
2.28
FIN CUP
20:00
[FIN D1-5] IFK มาเรียฮามน์ - เอซี โอลู[FIN D2-4]
0.86
1.37
1.25
4.70
1.04
6.40
FIN CUP
20:00
[FIN D1-3] คูพีเอส - PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU)[FIN D3E-5]
0.69
2.25
1.26
ENG WSL
20:00
[2] อาร์เซน่อล(W) - ซุนเอร์แลนด์(W)[4]
0.79
1.26
1.5
5.40
1.05
7.20
ENG WSL
20:00
[7] เบอร์มิงแฮม(W) - เชลซี(W)[1]
1.06
4.40
-0.75
3.85
0.78
1.58
THA PR
20:00
[7] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด[6]
0.64
1.63
0.5
3.45
1.25
4.60
SALC
20:00
[SAPL D1-2] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส - วาสโก ดากามา(RSA)[SAFL-9]
BRA SPB
20:00
[18] Matunisi SP - โอเอสเต้[4]
FIN D3S
20:00
NJS - กนิสตัน เฮลซิงกิ[8]
FIN D3W
20:00
[FIN D3S-2] GrIFK - MaPS Masku[5]
GER D1
20:30
[18] พาเดอร์บอร์น - แวร์เดอร์ เบรเมน[9]
0.93
2.64
0
3.25
1.02
2.76
NOR D1
20:30
[15] อาเลซุนด์ - ทรอมโซ่[13]
1.08
2.07
0.5
3.30
0.84
3.40
DEN D1
20:30
[8] เวเจิล - AGF อาร์ฮุส[2]
0.85
4.60
-0.75
3.45
1.07
1.75
POL D1
20:30
[9] เลเชีย กอเดนซ์ - โกลนิค เลชน่า[11]
0.80
1.79
0.5
3.35
1.13
4.50
IRN PR
20:30
[3] นาฟ เตหะราน - มาลาวัน[12]
1.07
1.77
0.75
3.30
0.77
4.00
IRN PR
20:30
[4] ฟูแลด - ซบ อฮัน[6]
1.06
2.44
0.25
2.98
0.78
2.67
UAE LP
20:55
[14] อิตติฮัต คาลบา - อัล อาห์ลี ดูไบ[6]
0.94
6.00
-1.25
4.20
0.94
1.40
SPA D2
21:00
[20] ซาบาเดย์ - ราซิ่ง ซานตานเดร์[19]
0.89
2.18
0.25
3.10
1.03
3.35
SUI D1
21:00
[7] กราสฮ็อปเปอร์ - ยัง บอยส์[2]
1.12
2.85
0
3.15
0.81
2.43
POR D2
21:00
[1] Desportivo de Tondela - ปอร์ติโมเนนเซ่[11]
0.94
1.50
1
3.90
0.96
5.60
POR D2
21:00
[15] Academico Viseu - Vitoria Guimaraes B[10]
0.75
2.00
0.25
3.10
1.17
3.60
POR D2
21:00
[2] ชาเวซ - อาเวส[18]
1.04
1.39
1.25
4.20
0.86
7.00
SWE D1S
21:00
[11] FC Hollviken - นอร์บี้[13]
1.04
3.15
-0.25
3.25
0.86
2.12
SWE D1S
21:00
[8] คริสเตียนสตัดส์ FF - Eskilsminne IF[7]
0.88
1.87
0.5
3.30
1.02
3.80
SWE D1N
21:00
[9] BK ฟอร์เวิร์ด - ปิเทีย IF[3]
0.84
2.08
0.25
3.40
1.06
3.05
UKR D1
21:00
[3] ดนีโปร ดนีโปรเปตรอฟสค์ - อิลลิชิเว็ตส์[13]
0.76
1.15
2
7.20
1.08
9.25
SER D1
21:00
[7] โอเอฟเค เบลเกรด - แรด[6]
0.94
2.30
0.25
3.05
0.90
2.80
CYP D1
21:00
[4] AEL ลิมาสซอล - โดซ่า คาโตโกเปีย[1]
1.21
2.49
0.25
3.35
0.70
2.40
CYP D1
21:00
[6] Othellos Athienou - เอธนิกอส อัชนาส[5]
1.13
2.12
0.5
3.20
0.76
2.97
CYP D1
21:00
[3] เนีย ซาลามิส - Agia Napa[2]
1.08
1.80
0.75
3.35
0.80
3.75
LIT D1
21:00
[8] Klaipedos Granitas - Spyris Kaunas[7]
1.09
2.46
0.25
3.10
0.75
2.56
BUL D1
21:00
[2] โลโคโมทีฟ โซเฟีย - โบเตฟ พล็อฟดิฟ[5]
0.88
1.87
0.5
3.30
0.96
3.60
UAE LP
21:00
[3] อัล ชาบับ(UAE) - อาห์ลี อัล ฟูจารัช[9]
0.80
1.47
1
3.90
1.08
5.40
TUN D1
21:00
[15] AS Gabes - Club Sportif Sfaxien[4]
0.80
3.20
-0.5
3.20
1.04
2.02
TUN D1
21:00
[7] C. A. Bizertin - Stade Gabesien[10]
0.94
1.93
0.5
2.84
0.90
4.00
TUN D1
21:00
[3] Esperance Sportive de Tunis - A.S Djerba[16]
0.87
1.15
2
5.00
0.97
22.00
TUN D1
21:00
[5] Esperance Sportive Zarzis - ES du Sahel[2]
0.87
3.50
-0.5
3.10
0.97
1.96
TUN D1
21:00
[9] J.S. Kairouanaise - E.Gawafel.S.Gafsa[12]
0.85
2.17
0.25
2.92
0.99
3.15
TUN D1
21:00
[14] U.S.Monastir - Club Africain[1]
0.79
4.10
-0.75
3.25
1.05
1.75
INT CF
21:00
Dina Moscow Futsal(N) - Sporting Lisbon Futsal
SWE D2SS
21:00
[7] IK สเล็ปเนอร์ - วอร์มโด IF[1]
GRE D1
21:15
[13] เลวาเดียกอส - PAE อโตรมิตอส[6]
1.13
1.75
0.75
3.55
0.80
4.40
GRE D1
21:15
[4] แอสเตราส - แพนทรากิกอส[15]
0.73
1.54
0.75
4.10
1.23
5.40
GRE D1
21:15
[14] Platanias FC - พาไนโทลิกอส[8]
0.96
1.62
0.75
3.60
0.96
5.40
QCP Cup
21:15
[QAT D1-2] อัล ซาดด์ - อัล จาอิส(QAT)[QAT D1-3]
1.05
2.36
0.25
3.30
0.83
2.54
SPA D2
21:30
[8] ยูอี ยาโกสเตรา - สปอร์ติ้ง กิฆอน[2]
1.16
2.95
0
3.05
0.78
2.43
AUT D1
21:30
[4] เรนดอร์ฟ อัลทัช - ออสเตรียเวียนนา[7]
0.94
3.10
-0.25
3.15
0.98
2.27
POL D2
21:30
[3] LKS Nieciecza - Olsztyn OKS 1945[7]
0.79
1.44
1
4.00
1.12
6.40
HUN D1
21:30
[10] ETO กีโอรี่ - Puskas Akademia Fehervar[9]
0.75
1.70
0.5
3.55
1.09
4.00
HOL D1
21:45
[9] เอฟซี ทเวนเต้ - AZ อัลค์ม่าร์[5]
0.95
1.73
0.75
4.00
0.97
3.90
ENG PR
22:00
[3] อาร์เซน่อล - เชลซี[1]
1.13
2.51
0.25
3.00
0.83
3.10
SPA D1
22:00
[18] อัลเมเรีย - เออิบาร์[16]
0.89
2.21
0.25
3.20
1.06
3.50
FRA D1
22:00
[20] ล็องส์ - โมนาโก[3]
1.11
5.60
-0.75
3.50
0.82
1.61
POR D1
22:00
[15] อารัวก้า - ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[8]
0.85
2.53
0
3.00
1.07
2.83
POR D1
22:00
[10] นาซิอองนาล - เปนาฟิลด์[18]
0.82
1.62
0.75
3.60
1.11
5.60
POR D2
22:00
[23] มาริติโม่ 2 - SC Farense[16]
0.73
2.33
0
3.10
1.20
2.90
POR D2
22:00
[17] ไลซอส - ซานตาคลารา[19]
1.03
2.36
0.25
3.10
0.87
2.83
POR D2
22:00
[13] UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ - อูเนียว มาไดร่า[8]
0.96
2.92
-0.25
3.15
0.94
2.28
POR D2
22:00
[20] สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - สปอร์ติ้ง โควิลฮา[4]
1.04
2.72
0
3.05
0.86
2.47
POR D2
22:00
[24] โทรเฟนเซ่ - โอลฮาเนนเซ่[21]
0.77
2.64
-0.25
3.10
1.14
2.51
SWE D1S
22:00
[3] เทรลเลบอร์ก - ควิดิ้ง[10]
0.74
1.42
1
4.10
1.19
6.60
SWE D1S
22:00
[12] แลนด์สโครน่า - ฮัสควาร์น่า[14]
0.90
1.89
0.5
3.30
1.00
3.70
SWE D1N
22:00
[11] บราเก้ - วาซาลุนด์[7]
0.75
1.74
0.5
3.40
1.17
4.30
DEN SASL
22:00
[4] บรอนด์บี้ - เวสเจลแลนด์[11]
1.12
1.60
1
3.75
0.81
5.40
CRO D1
22:00
[7] Slaven Belupo Koprivnica - ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[4]
0.97
2.27
0.25
3.15
0.91
2.76
CHI D1(c)
22:00
[15] ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ - โอ.ฮิกกิ้นส์[8]
1.01
2.21
0.25
3.35
0.91
3.05
CHI D1(c)
22:00
[9] โคเบรลัว - โคโล โคโล่[4]
0.94
2.56
0
3.30
0.98
2.59
CHI D1(c)
22:00
[7] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี - นูเบลนเซ่[17]
1.02
1.46
1.25
4.40
0.90
6.00
GER D1
22:30
[4] มึนเช่นกลัดบัค - โวล์ฟสบวร์ก[2]
0.89
2.17
0.25
3.40
1.06
3.40
RUS D1
22:30
[1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก - อาร์เซน่อล ตูล่า[14]
0.90
1.21
1.75
6.60
1.02
9.75
SWE D1
22:30
[6] AIK โซลน่า - โอเรโบร[16]
0.85
1.64
0.75
3.75
1.07
4.90
SWE D1
22:30
[11] คัลมาร์ - ฮัคเค่น[14]
0.90
2.59
0
3.05
1.02
2.75
ROM D1
22:30
[18] โอเตลุล กาลาติ - เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[6]
1.11
3.20
-0.25
3.10
0.78
2.07
TUR D2
22:30
[3] อันคาราสปอร์ - เคย์เซริสปอร์[1]
0.85
2.45
0
3.10
1.05
2.71
CZE D1
22:45
[2] สปาร์ตาปราก - เบอโน่[10]
0.73
1.21
1.5
5.80
1.23
12.50
ITA D1
22:59
[6] ฟิออเรนติน่า - กาญารี่[19]
1.01
1.44
1.25
4.40
0.94
7.60
SPA D2
22:59
[22] เรเครติโบ อูเอลบา - คิโรน่า[3]
0.80
2.92
-0.25
3.05
1.13
2.44
BEL D1off
22:59
[2] เกนค์ - คลับบรูซ[4]
1.05
2.38
0.25
3.05
0.87
3.00
POR D1
22:59
[1] เบนฟิก้า - ปอร์โต้[2]
1.08
2.34
0.25
3.00
0.84
3.10
NOR D1
22:59
[10] ลีลล์สตรอม - สตาเบ็ค[9]
0.89
1.89
0.5
3.40
1.03
3.90
NOR D1
22:59
[8] ชาร์ปบอร์ก 08 - โบโด กลิมท์[16]
1.05
1.77
0.75
3.55
0.87
4.30
NOR D1
22:59
[12] สตรอมก็อดเซ็ท - ซานเดฟยอร์ด[5]
0.92
1.53
1
3.85
1.00
6.00
NOR D1
22:59
[14] เฮาเกซุนด์ - โมลด์[4]
1.00
5.00
-0.75
3.50
0.92
1.69
NOR AL
22:59
[1] อาซาเน่ ฟุตบอล - ไบรน์[5]
1.09
2.35
0.25
3.35
0.83
2.82
NOR AL
22:59
[14] เลวานเจอร์ - ซานด์เนส[6]
0.70
3.80
-0.75
3.35
1.28
1.93
NOR AL
22:59
[7] คริสเตียนซุนด์ BK - สตรอมเมน[11]
1.12
1.62
1
3.70
0.81
5.20
NOR AL
22:59
[10] เรนเฮล์ม - ฟอลโล่[2]
0.99
1.73
0.75
3.60
0.93
4.50
NOR AL
22:59
[13] แบรัม - โฮดด์[3]
1.25
3.10
0
3.45
0.72
2.15
NOR AL
22:59
[15] เนสท์ โซตรา - ซองน์ดาล[4]
0.76
4.20
-0.75
3.25
1.19
1.87
POL D1
22:59
[6] วิสล่า คราคอฟ - โคโรน่า[10]
1.07
2.06
0.5
3.20
0.85
3.55
TUR D1
22:59
[3] กาลาตาซาราย - กาเซียนเทปสปอร์[10]
1.01
1.25
1.75
5.60
0.91
9.75
SPA D2
23:15
[7] เรอัล ซาราโกซ่า - นูมานเซีย[11]
1.04
2.03
0.5
3.40
0.88
3.45
GRE D1
23:30
[10] พานิโอนิออส - โอลิมเปียกอส[1]
0.78
3.25
-0.5
3.25
1.16
2.16
UKR D1
23:30
[2] ชักตาร์ โดเน็ตส์ก - ดินาโม เคียฟ[1]
0.64
1.82
0.25
3.40
1.25
3.60
HUN D1
23:30
[13] บูดาเปสต์ ฮอนเวด - เดเบรเซน[4]
0.85
3.25
-0.5
3.25
0.99
1.98
INT CF
23:30
[SPA FDH-2] บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) - ไครัต อัลมาตี้
ECU D1
23:30
[7] Liga de Loja - เดปอร์ติโบ กีโต้[4]
0.66
1.93
0.25
3.20
1.21
3.50
ECU D1
23:30
[8] เอล นาซิอองนาล - เดปอร์ติโว คูเอนก้า[12]
1.00
1.75
0.75
3.55
0.84
3.75
UAE LP
23:45
[8] บานนี่ ยาส - อัล ด๊าฟร่า[12]
1.17
2.16
0.5
3.20
0.73
2.89
UAE LP
23:45
[5] อัล วาเซิ่ล - อัจมาน[13]
1.00
1.45
1.25
3.95
0.88
5.60
SPA D1
00:00
[5] เซบีย่า - ราโย่ บาเยกาโน่[11]
0.85
1.30
1.5
5.60
1.11
9.25
DEN SASL
00:00
[3] แรนเดอร์ส - เอฟซี โคเปนเฮเกน[2]
0.83
3.05
-0.25
3.05
1.09
2.34
SVK D1
00:00
[3] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า - สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[11]
1.11
1.33
1.5
4.20
0.76
7.60
CRO D1
00:00
[2] ริเยก้า - อิสทรา 1961 พูลา[8]
1.03
1.43
1.25
4.20
0.85
5.60
BUL D1
00:00
[4] ลิเท็กซ์ โลเวช - ซีเอสเคเอ โซเฟีย[6]
1.04
2.03
0.5
3.10
0.80
3.30
MEX D1(c)
00:00
[10] โตลูก้า - Club Tijuana[4]
0.80
2.04
0.25
3.40
1.13
3.40
ENG WSL
00:00
[6] ลิเวอร์พูล(W) - แมนเชสเตอร์ ซิตี้(W)[3]
0.86
2.46
0
3.00
0.98
2.62
ECU D1
00:00
[11] Sociedad Deportiva Aucas - คลับสปอร์ต เอเมเลค[3]
1.03
3.65
-0.5
3.50
0.81
1.79
SPA D4
00:00
อคูลัส CF - Real Murcia Imperial
SPA D4
00:00
Martos Club Deportivo - Loja CD
ARG D2
00:30
[22] Sportivo Belgrano - ลอส อันเดส[4]
1.20
2.99
0
2.89
0.67
2.27
BEL D1off
01:00
ลีแอร์ส - เซอร์เคอร์ บรูซ
1.02
2.01
0.5
3.35
0.90
3.50
ROM D1
01:00
[5] FC แอสตร้า - มีแตน มีดิแอช[15]
0.78
1.77
0.5
3.30
1.11
3.95
POR D1
01:15
[13] เบาวิสต้า - วิตอเรีย เซตูบัล[16]
1.05
2.33
0.25
3.05
0.87
3.10
ITA D1
01:45
[4] นาโปลี - ซามพ์โดเรีย[5]
1.04
1.44
1.25
4.40
0.91
8.00
SPA D1
02:00
[9] เซลต้า บีโก้ - เรอัล มาดริด[2]
0.99
4.50
-0.75
4.00
0.96
1.72
FRA D1
02:00
[17] แร็งส์ - โอลิมปิก ลียง[2]
0.94
4.20
-0.75
3.75
0.98
1.73
SPA D2
02:00
[10] เลกาเนส - ซีดี มิรานเดส[14]
1.07
1.81
0.75
3.40
0.85
4.30
BRA RJ
02:00
เบาวิสต้า อาร์เจ - โนว่า อีกูอาคุ
0.90
2.21
0.25
3.15
1.02
3.25
BRA RJ
02:00
วาสโก ดากามา(RJ) - โบตาโฟโก้ (RJ)
1.12
2.50
0.25
3.05
0.81
2.84
COL D1(a)
02:00
[11] Deportivo Itagui - อ็องเซ่ กัลดาส[13]
1.05
2.36
0.25
3.10
0.79
2.66
BRA SPoff
02:00
พัลไมรัส - ซานโตส
1.07
2.37
0.25
3.15
0.85
2.92
ECU D1
02:00
[6] CD River Plate - ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[9]
1.02
2.37
0.25
3.15
0.82
2.65
BRA CGD1off
02:00
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ - อินเตอร์นาซิอองนาล
BRA MGoff
02:00
[3] อัตเลติโก มิไนโร่ - Caldense(MG)[1]
BRA CBDoff
02:00
Vitoria da Conquista BA - บาเฮีย
CONMEBOL Qualifier
02:15
เปรู ฟุตบอลชายหาด - อุรุกวัย ฟุตบอลชายหาด
CHI D1(c)
02:30
[1] โคเบรซอล - CSyD Barnechea[18]
0.75
1.18
1.75
6.60
1.20
12.50
CHI D1(c)
02:30
[2] ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า - Deportes Iquique[12]
0.77
1.34
1.25
5.20
1.17
7.00
ARG D2
02:30
[14] CA Douglas Haig - Central Cordoba SDE[21]
0.92
1.91
0.5
3.10
0.92
3.65
ARG D2
03:00
[7] Estudiantes de San Luis - โบค่า ยูนิดอส[12]
1.07
2.43
0.25
2.88
0.77
2.77
ARG D2
03:00
[17] Union Mar del Plata - Atletico Parana[10]
1.02
2.34
0.25
2.89
0.82
2.88
CONMEBOL Qualifier
03:30
เอกวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด - หมู่เกาะอาร์เจนติน่า ฟุตบอลชายหาด
MLS
04:00
[5] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส - แอลเอ กาแลกซี่[6]
1.07
2.35
0.25
3.15
0.85
2.98
COL D1(a)
04:00
[17] Alianza Petrolera - อัตเลติโก นาซิอองนาล[8]
1.11
3.30
-0.25
3.25
0.74
1.98
PAR D1
04:30
[12] Sportivo San Lorenzo - โอลิมเปีย อาซันซิออง[4]
1.17
5.60
-0.75
3.55
0.69
1.52
ECU D1
04:30
[5] บาร์เซโลน่า เอสซี(อีซียู) - LDU กีโต้[2]
0.91
1.90
0.5
3.40
0.93
3.35
CONMEBOL Qualifier
04:45
บราซิล(ชายหาด) - ปารากวัย(ชายหาด)
COL D1(a)
05:00
[5] เดปอร์ติโว กาลี - Patriotas FC[10]
0.64
1.48
0.75
3.70
1.25
5.80
ARG D2
05:00
[8] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย - Guillermo Brown[20]
0.92
1.91
0.5
3.10
0.92
3.70
ARG D2
05:00
[3] Patronato Parana - Villa Dalmine[11]
0.81
1.80
0.5
3.15
1.03
4.00
MLS
06:00
[15] ออร์แลนโด ซิตี้ - โตรอนโต้ เอฟซี[19]
0.85
2.13
0.25
3.20
1.07
3.35
COL D1(a)
06:00
[2] เอ็นบิกาโด - มิลเลียนนาริออส[7]
0.99
2.55
0
3.00
0.85
2.52
MEX D1(c)
06:30
[3] ชีวาส กัวดาลาจาร่า - คลับ อเมริกา[6]
0.99
2.65
0
3.00
0.93
2.71
PAR D1
06:40
[5] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง - โซล เดอ อเมริกา[3]
0.76
1.57
0.75
3.70
1.08
4.70
COL D1(a)
08:00
[18] U. Autonoma - ดิปอร์เทส โตลิม่า[9]
1.23
3.65
-0.25
3.40
0.65
1.81
MLS
08:30
[8] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ - พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[11]
0.89
1.88
0.5
3.45
1.03
3.85
MEX D1(c)
07:00
จบ
[13] มอนเทอร์เรย์ 1 - 0 มอเรเลีย[18] 0 - 0
0.97
1.68
0.75
3.50
0.95
5.00
MEX D2(c)
07:00
จบ
Atletico San Luis 2 - 0 Correcaminos UAT 1 - 0
ARG SC
07:10
จบ
[ARG D1-2] ริเวอร์เพลท(N) 0 - 1 CA ฮูราแคน[ARG D1-25] 0 - 1
1.09
1.51
1.25
3.70
0.83
6.80
MLS
07:35
จบ
[8] ฮุสตัน ไดนาโม 4 - 4 แคนซัส วิซาร์ดส์[11] 2 - 1
1.08
2.77
0.25
2.90
0.84
2.67
USA WD1
07:35
จบ
[5] ชิคาโก เร้ดสตาร์ (W) 2 - 2 Portland Thorns FC Women[1] 2 - 1
COL D1(a)
08:00
จบ
[5] ซานตาเฟ่ 3 - 0 Jaguares de Cordoba[14] 2 - 0
0.84
1.24
1.25
5.00
1.00
8.75
MEX D1(c)
08:05
จบ
[11] ปาชูก้า 2 - 1 พูอีบลา[15] 0 - 1
0.97
2.16
0.5
3.20
0.95
3.25
CRC D1(c)
09:00
จบ
[3] Herediano 1 - 0 Cartagines Deportiva SA[8] 0 - 0
0.84
1.33
1.25
4.60
1.00
6.60
CRC D1(c)
09:00
จบ
[1] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 1 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้[12] 0 - 1
0.84
1.29
1.25
5.20
1.00
6.60
MEX D1(c)
09:00
จบ
[7] อัตลาส 3 - 2 เลออน[17] 1 - 2
1.20
2.35
0.5
3.15
0.75
2.97
USL D1
09:10
จบ
[23] Real Monarchs 0 - 1 Los Angeles Galaxy II[18] 0 - 0
MLS
09:30
จบ
[1] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด[5] 1 - 1
0.89
1.62
0.5
3.80
1.03
5.00
USL D1
09:30
จบ
[6] แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 0 - 2 Portland Timbers Reserve[8] 0 - 2
MEX D1(c)
09:35
จบ
[12] ซานโตส ลากูน่า 1 - 0 Leones Univ Guadalajara[16] 1 - 0
0.82
1.74
0.5
3.45
1.11
4.70
USL D1
09:40
จบ
[1] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 2 Orange County Blues FC[9] 1 - 1
JPN D2
11:00
จบ
[7] อวิสปา ฟูกูโอกะ 2 - 2 FC กิฟู[22] 1 - 1
1.04
1.95
0.5
3.35
0.88
3.75
JPN D2
11:00
จบ
[17] โทชิกิ SC 0 - 1 เอฮิเมะ[8] 0 - 1
0.97
2.12
0.25
3.25
0.95
3.30
JPN D2
11:00
จบ
[11] โยโกฮามา เอฟซี 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส[18] 0 - 1
1.03
1.92
0.5
3.15
0.89
4.10
JPN D2
11:00
จบ
[4] V-วาเรน นากาซากิ 0 - 1 โออิตะ ตรินิต้า[21] 0 - 0
0.95
1.91
0.5
3.15
0.97
4.10
JPN D2
11:00
จบ
[5] ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร[10] 0 - 1
1.09
2.25
0.25
3.00
0.83
3.30
JPN D2
11:00
จบ
[12] โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 0 เธสปา คูซัทสึ[16] 0 - 0
0.85
2.30
0.25
3.05
1.07
3.15
JPN WD1
11:00
จบ
[7] อูราวะ เร้ดไดมอนด์(W) 2 - 2 เวกัลตา เซนได(W)[3] 0 - 2
JPN WD1
11:00
จบ
[10] AS ซายาม่า (W) 1 - 3 INAC เลโอเนสซา (W)[2] 0 - 0
JPN D3
11:00
จบ
[11] Blaublitz Akita 3 - 0 SC Sagamihara[2] 2 - 0
JPN D3
11:00
จบ
[8] FC เรียวเคียว 3 - 1 Grulla Morioka[13] 2 - 0
JPN D3
11:00
จบ
[3] ไกนาเร โตโตริ 1 - 2 Fukushima United FC[6] 1 - 0
JPN D3
11:00
จบ
[10] คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 Fujieda MYFC[9] 1 - 0
JPN D1
12:00
จบ
[4] กัมบะ โอซาก้า 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[15] 0 - 0
0.75
1.76
0.75
3.45
1.20
4.50
KOR D1
12:00
จบ
[7] ซองนัม FC 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 0 - 1
0.76
2.55
-0.25
2.98
1.19
2.84
KOR D1
12:00
จบ
[6] ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] 1 - 1
0.98
4.20
-0.5
3.50
0.94
1.81
KOR D1
12:00
จบ
[8] กวางจู FC 1 - 1 เอฟซี โซล[9] 1 - 1
1.06
3.15
-0.25
3.15
0.86
2.27
JPN D2
12:00
จบ
[13] Kamatamare Sanuki 1 - 3 เซเรโซ โอซาก้า[9] 0 - 3
1.05
4.80
-0.75
3.75
0.87
1.66
JPN D2
12:00
จบ
[19] เกียวโต แซงก้า 2 - 0 กิระวันสึ คิตะคิวชู[14] 1 - 0
0.96
1.85
0.5
3.40
0.96
4.10
AUS D1
12:00
จบ
[5] เวลริงตัน โฟนิค 1 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี[3] 0 - 2
1.21
2.27
0
3.15
0.74
3.10
KOR D2
12:00
จบ
[2] ซูวอน เอฟซี 1 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[3] 0 - 0
0.88
2.40
-0.25
3.25
0.96
2.30
AUS NSW
12:00
จบ
[7] Blacktown Spartans 1 - 0 PCYC Parramatta Eagles[10] 0 - 0
0.82
1.96
0.25
3.60
1.02
3.05
AUS NSW
12:00
จบ
[2] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 4 แมนลี่ ยูไนเต็ด[8] 0 - 3
0.82
1.56
1
3.95
1.02
4.40
AUS NSW
12:00
จบ
[1] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers[3] 0 - 0
0.86
1.79
0.5
3.90
0.98
3.25
AUS VPL
12:00
จบ
[13] Werribee City SC 2 - 2 Avondale Heights[7] 1 - 1
0.88
2.72
-0.25
3.25
1.02
2.34
Aus VD1
12:00
จบ
[20] Nunawading City 1 - 6 Springvale White Eagles[19] 0 - 3
JPN D3
12:00
จบ
[4] AC Nagano Parceiro 2 - 1 Renofa Yamaguchi[1] 2 - 1
AUS BPL
12:15
จบ
[5] Ipswich knights SC 0 - 4 Queensland Lions SC[4] 0 - 0
0.88
5.20
-1.25
4.60
0.96
1.41
AUS VPL
13:00
จบ
[2] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 เมลเบิร์น ไนท์[3] 0 - 0
0.92
1.94
0.5
3.40
0.98
3.45
SAUS FCup
13:30
จบ
[AUS SASL-9] Poet Adelarde Pirates 1 - 1 Adelaide Raiders SC[AUS SASL-10] 0 - 1
0.90
2.78
-0.25
3.40
0.94
2.15
KOR D1
14:00
จบ
[2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 2 แทจอน ซิติเซน[12] 0 - 0
0.92
1.21
1.5
6.00
1.00
11.50
JPN D2
14:00
จบ
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 2 Zweigen Kanazawa FC[2] 0 - 1
1.16
3.05
0
3.10
0.78
2.34
JPN D2
14:00
จบ
[6] โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[15] 0 - 1
1.11
1.84
0.75
3.35
0.82
4.20
JPN D2
14:00
จบ
[3] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 2 จูบิโล อิวาตะ[1] 0 - 1
0.85
2.60
0
3.00
1.07
2.74
CHA D1
14:00
จบ
[9] Qingdao Hainiu 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน[13] 1 - 0
1.00
2.31
0.5
3.10
0.84
2.73
AUS D1
14:00
จบ
[1] เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[8] 2 - 1
0.80
1.36
1.25
4.90
1.13
7.00
KOR D2
14:00
จบ
[7] เอฟซี่ อันยาง 0 - 0 กยองนัม[10] 0 - 0
0.94
2.36
0.25
3.00
0.90
2.48
HKFA CUP
14:00
จบ
[HK PR-2] อีสเทอร์น AA 1 - 0 เซาธ์ ไชน่า[HK PR-4] 0 - 0
0.88
0
0.88
CHA D1
14:30
จบ
[10] หวูฮั่น ซอลล์ 3 - 2 Hunan Billows[12] 1 - 0
0.89
2.14
0.75
3.15
0.95
2.98
HK D1
14:30
จบ
[2] Southern District 4 - 1 Flower[11] 1 - 1
0.76
2.75
1.00
HK D1
14:30
จบ
[4] Yau Tsim Mong 2 - 2 ซิติเซ่น[5] 1 - 0
1.06
0.75
0.70
HK D1
14:30
จบ
[9] Sunray Cave JC Sun Hei 5 - 1 Tuen Mun Football Team[15] 2 - 0
1.01
1.25
0.75
CHA CSL
14:35
จบ
[1] เอเชียตะวันออกเซี่ยงไฮ้ เอฟซี 3 - 0 เหอหนาน เจี้ยนเย้[5] 0 - 0
0.81
1.58
0.75
3.45
1.03
5.00
CHA CSL
14:35
จบ
[12] ชางชุน ย่าไท่ 1 - 2 กว่างโจว R&F[6] 0 - 1
0.84
2.04
-0.25
3.35
1.00
3.00
GRE U20
15:00
จบ
พานิโอนิออส(U20) 0 - 0 โอลิมเปียกอส(U20) 0 - 0
AUS BPL1
15:00
จบ
Southside Eagles 3 - 1 นอร์ธ สตาร์ 2 - 1
AUS BPL1
15:00
จบ
Moggill FC 0 - 0 Bayside United FC 0 - 0
CZE CFL
15:15
จบ
[18] Meteor Praha 1 - 0 FK สลาโว วีเซลัด[3] 0 - 0
CZE CFL
15:15
จบ
[11] SK Prevysov 6 - 0 FK Chomutov[17] 3 - 0
GERJBN
16:00
จบ
[8] ซังค์ เพาลี(U19) 0 - 2 RB LeipzigU19[2] 0 - 1
GERJBS
16:00
จบ
[9] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(U19) 3 - 2 1860 มิวนิค (U19)[10] 0 - 1
GERJBS
16:00
จบ
[4] ไฟร์บวร์ก(U19) 1 - 0 เอาก์สบวร์ก (U19)[13] 1 - 0
GERJBW
16:00
จบ
[9] วัปเปอร์ทาเลอร์(U19) 0 - 1 ดุ๊ยส์บวร์ก(U19)[10] 0 - 0
GERJBW
16:00
จบ
[1] ชาลเก้ 04(U19) 2 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(U19)[6] 1 - 1
GERJBW
16:00
จบ
[13] บอนเนอร์(U19) 2 - 2 เลเวอร์คูเซ่น(U19)[4] 1 - 0
GERJBW
16:00
จบ
[11] โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1 - 3 โคโลญจน์(U19)[3] 0 - 1
GERJBW
16:00
จบ
[8] มึนเช่นกลัดบัค 1894 ยู19 1 - 0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U19)[5] 0 - 0
GERJBW
16:00
จบ
[14] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U19) 0 - 3 โบคุ่ม(U19)[7] 0 - 2
AUS NSW
16:00
จบ
[4] ซิดนีย์ โอลิมปิก 5 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[11] 3 - 1
0.86
1.14
1.75
7.20
0.98
9.50
JPN D3
16:00
จบ
[16] ฟาเจียโน โอคายามา 2 1 - 5 Osaka FC[6] 0 - 3
HUN U21
16:00
จบ
[8] Kaposvar(U21) 0 - 1 Dunaujvaros Pase(U21)[1] 0 - 1
RUS FDH
16:00
จบ
Progress Futsal 7 - 6 Mytishchi Futsal 2 - 3
SPA WD1
16:00
จบ
[12] ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 1 - 3 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)[2] 0 - 2
0.98
6.40
-1.25
4.40
0.86
1.35
SPA D4
16:15
จบ
Santutxu FC 1 - 0 Amurrio 1 - 0
SPA D3-B
16:30
จบ
[3] แอธเลติก บิลเบา 2 3 - 0 เกตาเฟ่ B[9] 2 - 0
SPA D3-B
16:30
จบ
[19] CF Trival Valderas 2 - 1 ฟูเอนลาบราดา[12] 1 - 1
SPA D3-C
16:30
จบ
[7] อัลโคยาโน่ 1 - 0 ยูอี โอลอต[13] 0 - 0
VIE D1
16:30
จบ
[10] Quang Nam 0 - 0 Thanh Hoa FC[4] 0 - 0
0.75
-0.25
0.95
SPA D4
16:30
จบ
Deportivo Cieza 0 - 1 Pinatar CF 0 - 0
SPA D4
16:30
จบ
โปรตุเกตเรเต้ 0 - 0 เอล ซอว์ร่า 0 - 0
SPA D4
16:30
จบ
AD Union Adarve 2 - 1 CF Rayo Majadahonda 1 - 0
{{VAL_LEAGUE_SHOTNAME}}
{{VAL_TIME_START}}
{{VAL_PLAY_STATUS}}
{{VAL_TEAM1_YELLOWCARD}} {{VAL_TEAM1_REDCARD}} {{VAL_TEAM1_RANKING}} {{VAL_TEAM1_NAME}} {{VAL_SCORE}} {{VAL_TEAM2_NAME}} {{VAL_TEAM2_RANKING}} {{VAL_TEAM2_REDCARD}} {{VAL_TEAM2_YELLOWCARD}} {{VAL_SCORE_HT}}
{{VAL_ODD_TEAM1_ODD1}}
{{VAL_ODD_TEAM2_ODD1}}
{{VAL_ODD_TEAM1_ODD2}}
{{VAL_ODD_TEAM2_ODD2}}
{{VAL_ODD_TEAM1_ODD3}}
{{VAL_ODD_TEAM2_ODD3}}