ผลบอล
Time | Home | Score | Away | HT | Handicap | |
---|---|---|---|---|---|---|
AUSTRALIA: A-League Women | ||||||
29/03 - 13:00 | Adelaide W | 0 - 0 | Newcastle W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
29/03 - 03:00 | Dikhil | - | ASAS | 0 | ||
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
29/03 - 07:30 | ASAC Concorde | - | Chemal | 0/0.5 | ||
CHINA: Super League Women | ||||||
29/03 - 14:00 | Shaanxi Changan W | - | Yongchuan Chashan W | 0 | ||
SOUTH KOREA: WK League Women | ||||||
29/03 - 14:00 | Boeun Sangmu W | - | Incheon Hyundai Steel W | 0 | ||
KYRGYZSTAN: Premier Liga | ||||||
29/03 - 14:30 | Aldier | - | Kara Balta | 0 | ||
RUSSIA: Youth League | ||||||
29/03 - 15:00 | Ural U19 | - | ซีเอสเคเอ มอสโก U19 | 1.5 | ||
AUSTRALIA: A-League | ||||||
29/03 - 15:45 | แอดิเลด ยูไนเต็ด | - | เวสเทิร์น ยูไนเต็ด | 0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
29/03 - 16:00 | Olympie Brezova | - | Hrebec | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
29/03 - 16:00 | สโลวาน ลิเบเรก U19 | - | ฟาสตาฟ ซลิน U19 | 0.5/1 | ||
BANGLADESH: Premier League | ||||||
29/03 - 16:15 | Chittagong Abahani | - | Bangladesh Police | 0.5/1 | ||
29/03 - 16:15 | Mohammedan | - | Fortis | 0.5/1 | ||
29/03 - 16:15 | Sheikh Jamal | - | Sheikh Russel | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
29/03 - 16:15 | Admira Prague | - | Vltavin | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
29/03 - 16:15 | Brandys n. Labem | - | Louny | 0 | ||
29/03 - 16:15 | Meteor Prague | - | Slany | 1 | ||
29/03 - 16:15 | Neratovice | - | Chomutov | 0.5/1 | ||
29/03 - 16:15 | Ujezd Prague | - | Steti | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
29/03 - 16:15 | Vratimov | - | Havirov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
29/03 - 16:15 | Mirovice | - | Trebon | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
29/03 - 16:15 | Kurim | - | SK Krumvir | 2 | ||
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
29/03 - 16:15 | Petrin Plzen B | - | Sokol Lhota | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
29/03 - 16:15 | Branik | - | Dukla JM | 0 | ||
29/03 - 16:15 | Podoli Praha | - | CAFC | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
29/03 - 16:15 | SK Doksy | - | Libis | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 16:15 | Modlany | - | Krupka | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
29/03 - 16:30 | Ceske Budejovice B | - | Kraluv Dvur | 1/1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
29/03 - 16:30 | Kolin | - | Jablonec B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
29/03 - 16:30 | Dobrovice | - | Caslav | 0.5/1 | ||
29/03 - 16:30 | Spoje Prague | - | Velke Hamry | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division E | ||||||
29/03 - 16:30 | Slavicin | - | Batov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
29/03 - 16:30 | Svratka Brno | - | Bystrc | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
29/03 - 16:30 | Tempo Prague | - | Predni Kopanina | 0 | ||
29/03 - 16:30 | Uhrineves | - | Kralovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 16:30 | Litomericko | - | Vilemov | 0 | ||
29/03 - 16:30 | Srbice | - | Nestemice | 0 | ||
KYRGYZSTAN: Premier Liga | ||||||
29/03 - 16:30 | Abdish-Ata | - | Alay Osh | 0.5/1 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
29/03 - 16:30 | Slovan Bratislava B | - | Presov | 1/1.5 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 16:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (Fin) | - | PK-35 (Fin) | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division D | ||||||
29/03 - 17:00 | Zdirec n. D. | - | Velka Bites | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
29/03 - 17:00 | Moravska Slavia | - | Rajecko | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 17:00 | Zatec | - | Brna | 0 | ||
ISRAEL: Liga Alef South | ||||||
29/03 - 17:00 | Ironi Modiin | - | Nordia Jerusalem | 0.5/1 | ||
JAPAN: J1 League | ||||||
29/03 - 17:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | - | เกียวโต แซงก้า | 0 | ||
RUSSIA: Youth League | ||||||
29/03 - 17:00 | Dynamo Moscow U19 | - | Fakel Voronezh U19 | 1 | ||
29/03 - 17:00 | Nizhny Novgorod U19 | - | FK Rostov U19 | 2.5 | ||
SOUTH KOREA: WK League Women | ||||||
29/03 - 17:00 | Hwacheon W | - | Sejong Sportstoto W | 0 | ||
29/03 - 17:00 | Seoul W | - | Gyeongju W | 0 | ||
29/03 - 17:00 | Suwon FC W | - | Changnyeong W | 0 | ||
TURKMENISTAN: Yokary Liga | ||||||
29/03 - 17:00 | Merw | - | Kopetdag Asgabat | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
29/03 - 17:00 | FSC Mariupol | - | Prykarpattya | 0.5/1 | ||
UKRAINE: U19 League | ||||||
29/03 - 17:00 | Minaj U19 | - | Oleksandriya U19 | 0 | ||
29/03 - 17:00 | Veres Rivne U19 | - | Kryvbas 2020 U19 | 0 | ||
29/03 - 17:00 | Zhytomyr U19 | - | Ch. Odessa U19 | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
29/03 - 17:30 | Kaznejov | - | Horni Briza | 0/0.5 | ||
INDIA: I-League 2 | ||||||
29/03 - 17:30 | Kenkre | - | Bengaluru Utd | 1 | ||
29/03 - 17:30 | SC Bengaluru | - | United SC | 1 | ||
PORTUGAL: Liga Revelacao U23 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 17:30 | Leixoes U23 | - | Academico Viseu U23 | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
29/03 - 17:30 | Castellonense | - | Castellon B | 0/0.5 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | ||||||
29/03 - 17:30 | Podillya Khmelnytskyi | - | Kremin | 1 | ||
UZBEKISTAN: Pro Liga | ||||||
29/03 - 17:30 | Olimpik-Mobiuz | - | Mashal Muborak | 0 | ||
ISRAEL: Liga Alef North | ||||||
29/03 - 17:35 | Ironi Nesher | - | H. Raanana | 0/0.5 | ||
ISRAEL: Liga Alef South | ||||||
29/03 - 17:40 | SC Dimona | - | H. Bikat Hayarden | 0 | ||
29/03 - 17:45 | M. Ironi Ashdod | - | Maccabi Yavne | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
29/03 - 17:45 | UE Tona | - | Castelldefels | 0 | ||
ARMENIA: First League | ||||||
29/03 - 18:00 | FC Gandzasar | - | Lernayin Artsakh | 0 | ||
29/03 - 18:00 | Nikarm | - | Ararat Yerevan 2 | 0 | ||
AZERBAIJAN: I Liqa | ||||||
29/03 - 18:00 | Zaqatala | - | MOIK Baku | 1/1.5 | ||
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
29/03 - 18:00 | มิดเดิลสโบรห์ U18 | - | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 | 0 | ||
ISRAEL: Liga Alef North | ||||||
29/03 - 18:00 | Hapoel Kaukab | - | Tzeirey Um El Fahem | 0/0.5 | ||
29/03 - 18:00 | M. Nazareth | - | M. Kiryat Ata-Bialik | 0/0.5 | ||
MACAO: Elite League | ||||||
29/03 - 18:00 | Gala | - | University of Macau | 0.5/1 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
29/03 - 18:00 | Jagiellonia II | - | Skierniewice | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
29/03 - 18:00 | Pogon Szczecin II | - | Blekitni Stargard | 0.5/1 | ||
POLAND: Central Youth League | ||||||
29/03 - 18:00 | Cracovia U19 | - | Arka Gdynia U19 | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
29/03 - 18:00 | Os Belenenses | - | Feirense | 0 | ||
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group | ||||||
29/03 - 18:00 | SC Farense U19 | - | Vitoria Guimaraes U19 | 0/0.5 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
29/03 - 18:00 | Trebisov | - | Petrzalka | 0/0.5 | ||
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
29/03 - 18:00 | Raca | - | Podkonice | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
29/03 - 18:00 | Prat | - | ยูอี โอลอต | 0/0.5 | ||
29/03 - 18:00 | Vilafranca | - | Grama | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
29/03 - 18:00 | Tres Cantos | - | Parla | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
29/03 - 18:00 | Deportiva Minera | - | UCAM Murcia B | 1/1.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
29/03 - 18:00 | Fuente de Cantos | - | Azuaga | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
29/03 - 18:00 | Casalarreina | - | Alfaro | 0/0.5 | ||
TURKMENISTAN: Yokary Liga | ||||||
29/03 - 18:00 | Sagadam | - | FC Asgabat | 0 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
29/03 - 18:00 | Karpaty Lviv | - | Viktoria | 1 | ||
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
29/03 - 18:00 | Chaika | - | Zvyagel | 1 | ||
UKRAINE: U19 League | ||||||
29/03 - 18:00 | Obolon Kiev U19 | - | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก U19 | 0 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 18:00 | Ekenas (Fin) | - | KaPa (Fin) | 1.5 | ||
29/03 - 18:00 | PEPO (Fin) | - | JIPPO (Fin) | 0.5/1 | ||
WORLD: Club Friendly Women | ||||||
29/03 - 18:00 | Trelleborg W (Swe) | - | Vittsjo W (Swe) | 0 | ||
ISRAEL: Liga Alef North | ||||||
29/03 - 18:15 | Maccabi Nujeidat Ahmad | - | MS Tira | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
29/03 - 18:30 | Vysehrad | - | Kolovraty | 0 | ||
ISRAEL: Liga Alef South | ||||||
29/03 - 18:30 | Hapoel Bnei Lod | - | Hapoel Herzliya | 0/0.5 | ||
29/03 - 18:30 | M. Ironi Kiryat Malachi | - | H. Marmorek | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
29/03 - 18:30 | Olivenza | - | Jaraiz | 0/0.5 | ||
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
29/03 - 18:30 | Livyi Bereg | - | Ahrobiznes Volochysk | 0.5/1 | ||
CHINA: Super League | ||||||
29/03 - 18:35 | Shenzhen Xinpengcheng | - | Cangzhou | 0 | ||
AZERBAIJAN: I Liqa | ||||||
29/03 - 19:00 | Imisli FK | - | Shamakhi | 0 | ||
BULGARIA: Parva liga | ||||||
29/03 - 19:00 | Pirin Blagoevgrad | - | Etar | 0.5 | ||
CROATIA: 1. HNL Women | ||||||
29/03 - 19:00 | Hajduk Split W | - | Dinamo Maksimir W | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP | ||||||
29/03 - 19:00 | Dolni Datyne | - | Kravare | 0 | ||
29/03 - 19:00 | Koberice | - | Cesky Tesin | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 19:00 | Probostov | - | Oldrichov | 0 | ||
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
29/03 - 19:00 | Saku Sporting W | - | Tabasalu W | 0 | ||
29/03 - 19:00 | Viimsi JK W | - | Tallina Kalev W | 0 | ||
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
29/03 - 19:00 | Hertha Berlin II | - | Lokomotive Leipzig | 0 | ||
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
29/03 - 19:00 | BTS Neustadt | - | Geestemunde | 0/0.5 | ||
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
29/03 - 19:00 | Rigas W | - | Iecava W | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
29/03 - 19:00 | Gornik Zabrze II | - | Kluczbork | 0/0.5 | ||
RUSSIA: Youth League | ||||||
29/03 - 19:00 | Chertanovo M. U19 | - | FK Orenburg U19 | 2/2.5 | ||
29/03 - 19:00 | Krylya Sovetov Samara U19 | - | UOR 5-Yegoryevsk U19 | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
29/03 - 19:00 | Las Palmas B | - | Villa Santa Brigida | 1/1.5 | ||
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
29/03 - 19:00 | Lunds | - | Rosengard | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
29/03 - 19:00 | Viggbyholms | - | Osteraker IFK | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland | ||||||
29/03 - 19:00 | IFK Karlshamn | - | IFK Hassleholm | 0.5/1 | ||
29/03 - 19:00 | Osterlen | - | Nosaby | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
29/03 - 19:00 | Enskede | - | Nykopings | 0 | ||
29/03 - 19:00 | Smedby | - | Sylvia | 0 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 19:00 | VPS (Fin) | - | Jaro (Fin) | 0 | ||
WORLD: Club Friendly Women | ||||||
29/03 - 19:00 | IF Brommapojkarna W (Swe) | - | Gamla Upsala W (Swe) | 0 | ||
LEBANON: Premier League - Losers stage | ||||||
29/03 - 19:15 | Tadamon | - | Tripoli | 0 | ||
MONGOLIA: Premier League | ||||||
29/03 - 19:15 | Bavarians | - | Khovd | 0 | ||
AZERBAIJAN: Premier League | ||||||
29/03 - 19:30 | Gabala | - | Neftci Baku | 0.5/1 | ||
CAMEROON: Elite Two - Championship Group | ||||||
29/03 - 19:30 | Dragon de Yaounde | - | Eding Sport | 0/0.5 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
29/03 - 19:30 | บริสตอล ซิตี้ | - | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0.5/1 | ||
ESTONIA: Meistriliiga | ||||||
29/03 - 19:30 | Kuressaare | - | Tallinna Kalev | 1 | ||
WALES: Cymru Premier - Championship Group | ||||||
29/03 - 19:30 | Connahs Q. | - | Newtown | 1 | ||
WALES: Cymru Premier - Relegation Group | ||||||
29/03 - 19:30 | Barry | - | Penybont | 0/0.5 | ||
29/03 - 19:30 | Colwyn Bay | - | Aberystwyth | 0 | ||
29/03 - 19:30 | Pontypridd | - | Haverfordwest | 0/0.5 | ||
CROATIA: Prva NL | ||||||
29/03 - 19:45 | Cibalia | - | Zrinski Osjecko | 0.5/1 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
29/03 - 20:00 | Igman K. | - | Sloga Doboj | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
29/03 - 20:00 | Marianske Lazne | - | Cesky Krumlov | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
29/03 - 20:00 | Cesky Brod | - | Ostrov | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
29/03 - 20:00 | Bridlicna | - | Valasske Mezirici | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
29/03 - 20:00 | Porici n. S. | - | Dobris | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
29/03 - 20:00 | FK Jilove | - | Ledvice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: 2. Liga Women | ||||||
29/03 - 20:00 | Lisen W | - | Teplice W | 0 | ||
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | ||||||
29/03 - 20:00 | B93 W | - | Aalborg W | 0 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
29/03 - 20:00 | มิลล์วอลล์ | - | เวสต์บรอม | 0/0.5 | ||
ENGLAND: National League North | ||||||
29/03 - 20:00 | Gloucester | - | Brackley Town | 0.5/1 | ||
ENGLAND: Professional Development League | ||||||
29/03 - 20:00 | เบิร์นลี่ย์ U21 | - | Crewe U21 | 2 | ||
29/03 - 20:00 | ชาร์ลตันแอธเลติก U21 | - | บอร์มัธ U21 | 0 | ||
ETHIOPIA: Premier League | ||||||
29/03 - 20:00 | Adama City | - | St. George | 0/0.5 | ||
ICELAND: League Cup Women - Play Offs | ||||||
29/03 - 20:00 | Valur W | - | Breidablik W | 0/0.5 | ||
ISRAEL: Leumit League | ||||||
29/03 - 20:00 | Hapoel Afula | - | H. Ironi Rishon | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Hapoel Kfar Saba | - | Nes Tziona | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Hap. Ramat Gan | - | Ironi Tiberias | 0/0.5 | ||
29/03 - 20:00 | Kiryat Shmona | - | Hapoel Umm al-Fahm | 1/1.5 | ||
29/03 - 20:00 | Nof Hagalil | - | Bnei Yehuda | 0 | ||
MACAO: Elite League | ||||||
29/03 - 20:00 | Tak Chun Ka I | - | Hang Sai | 0 | ||
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Sparta Selemet | - | Saxan Gagauz Yeri | 0 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
29/03 - 20:00 | Solec Kujawski | - | Swit Skolwin | 2.5/3 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Aerostar | - | Brodoc | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | CSM Ramnicu Sarat | - | Sutesti | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Calarasi | - | Agricola Borcea | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | CS Din. Bucuresti | - | Dunarea Giurgiu | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Popesti Leordeni | - | CS Blejoi | 1 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | FC Pucioasa | - | Paulesti | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Odorheiu | - | SR Brasov | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Sepsi Sf. Gheorghe 2 | - | V. Curita | 0/0.5 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Ramnicu Valcea | - | Vedita Colonesti | 0.5/1 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Sporting Rosiori | - | Petrolul Potcoava | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Unirea Bascov | - | Curtisoara | 1/1.5 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Ghiroda & Giarmata Vii | - | CSM Deva | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | CS U Craiova 2 | - | Turceni | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Gilortul Tg. Carbunesti | - | U Craiova 1948 2 | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Avantul Periam | - | Teuz Cermei | 0/0.5 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Gloria 2018 Bistrita | - | Univ. din Alba Iulia | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Metalurgistul Cugir | - | Avantul Reghin | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Targu Mures 1898 | - | Industria Galda | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 20:00 | CSM Zalau | - | Sighetu Marmatiei | 1 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 20:00 | Baile Felix | - | Baia Mare | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Sanatatea Cluj | - | Satu Mare | 0.5/1 | ||
RWANDA: Premier League | ||||||
29/03 - 20:00 | Amagaju | - | Marines | 0 | ||
SERBIA: Super Liga | ||||||
29/03 - 20:00 | Cukaricki | - | Novi Pazar | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 1 - Norra | ||||||
29/03 - 20:00 | Vasalund | - | Karlbergs | 1 | ||
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
29/03 - 20:00 | Torns | - | Torslanda | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
29/03 - 20:00 | Ahlafors IF | - | Lidkoping | 1 | ||
29/03 - 20:00 | Forward | - | Grebbestad | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Gauthiod | - | Vanersborgs FK | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Herrestads AIF | - | Kumla | 1 | ||
29/03 - 20:00 | Saffle SK | - | Stenungsunds | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
29/03 - 20:00 | Enkopings SK | - | Gute | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
29/03 - 20:00 | Astrio | - | Tord | 0.5/1 | ||
29/03 - 20:00 | Laholms | - | Ockero | 0 | ||
UGANDA: Premier League | ||||||
29/03 - 20:00 | Airtel Kitara | - | BUL | 0.5/1 | ||
29/03 - 20:00 | Wakiso Giants | - | NEC FC | 0 | ||
ZIMBABWE: Premier Soccer League | ||||||
29/03 - 20:00 | Highlanders | - | Simba Bhora | 0.5/1 | ||
29/03 - 20:00 | Hwange | - | Bulawayo Chiefs | 0 | ||
29/03 - 20:00 | Yadah | - | Dynamos | 0 | ||
INDONESIA: Liga 1 | ||||||
29/03 - 20:30 | Barito Putera | - | PSIS Semarang | 0/0.5 | ||
29/03 - 20:30 | Madura United | - | PSS Sleman | 0.5/1 | ||
29/03 - 20:30 | PSM Makassar | - | Borneo | 0/0.5 | ||
ITALY: Serie D - Group C | ||||||
29/03 - 20:30 | Campodarsego | - | Union Clodiense | 0 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
29/03 - 20:30 | ซาแลร์นิตาน่า U19 | - | Monopoli U19 | 0.5/1 | ||
29/03 - 20:30 | สปาล U19 | - | Vicenza U19 | 0.5/1 | ||
ITALY: Serie B Women | ||||||
29/03 - 20:30 | Cesena W | - | Lazio W | 0 | ||
ALBANIA: Superliga | ||||||
29/03 - 21:00 | Egnatia | - | Kukesi | 0.5/1 | ||
ANGOLA: Girabola | ||||||
29/03 - 21:00 | CD Lunda Sul | - | Bravos do Maquis | 0 | ||
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
29/03 - 21:00 | San Lorenzo W | - | Independiente W | 0.5/1 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
29/03 - 21:00 | Dnepr Mogilev | - | Arsenal Dzyarzhynsk | 0/0.5 | ||
BOTSWANA: Premier League | ||||||
29/03 - 21:00 | Masitoaka | - | Orapa United | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Nico United | - | Jwaneng Galaxy | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Tafic FC | - | Holy Ghost | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
29/03 - 21:00 | Hostoun | - | Povltavska FA | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
29/03 - 21:00 | Banik Most-Sous | - | Mlada Boleslav B | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
29/03 - 21:00 | Blansko | - | Start Brno | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Hodonin | - | Zlinsko | 0/0.5 | ||
29/03 - 21:00 | Uhersky Brod | - | Zlin B | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division D | ||||||
29/03 - 21:00 | Lanzhot | - | Zdar na Sazavou | 1.5 | ||
29/03 - 21:00 | Lisen B | - | Velke Mezirici | 1.5 | ||
29/03 - 21:00 | Slavoj Polna | - | Pelhrimov | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: Division E | ||||||
29/03 - 21:00 | Holesov | - | Vsetin | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Prerov | - | Novy Jicin | 1 | ||
29/03 - 21:00 | Skastice | - | HFK Olomouc | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Hluboka nad Vltavou | - | Trebetice | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Olesnik | - | Malse Roudne | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Mutenice | - | Bosonohy | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Orlova | - | Haj ve Slezsku | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Plzen-Cernice | - | Rapid Plzen | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
29/03 - 21:00 | Motorlet Prague B | - | Stresovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Mnichovohradistsky SK | - | Tuchlovice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP | ||||||
29/03 - 21:00 | Napajedla | - | Kvasice | 0 | ||
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | ||||||
29/03 - 21:00 | Koge W | - | KoldingQ W | 1.5/2 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
29/03 - 21:00 | เบรสชา U19 | - | AlbinoLeffe U19 | 0 | ||
LATVIA: Virsliga | ||||||
29/03 - 21:00 | Jelgava | - | Metta/LU | 0 | ||
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
29/03 - 21:00 | Riga FC W | - | FK Olaine W | 0 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
29/03 - 21:00 | Pacos Ferreira | - | Oliveirense | 1 | ||
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
29/03 - 21:00 | CARA Brazzaville | - | Cheminots | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Leopard | - | AS BNG | 0 | ||
29/03 - 21:00 | V. Club Mokanda | - | Kondzo | 0 | ||
RUSSIA: Youth League | ||||||
29/03 - 21:00 | Konoplev Academy U19 | - | FK Strogino Moscow U19 | 0/0.5 | ||
29/03 - 21:00 | Sochi U19 | - | Rubin Kazan U19 | 1 | ||
29/03 - 21:00 | สปาร์ตัก มอสโก U19 | - | โลโคโมทีฟ มอสโก U19 | 0 | ||
29/03 - 21:00 | เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก U19 | - | Akhmat Grozny U19 | 2.5/3 | ||
SERBIA: Prva Liga | ||||||
29/03 - 21:00 | Jedinstvo U. | - | Metalac | 0/0.5 | ||
29/03 - 21:00 | Radnicki Beograd | - | Sloboda | 0/0.5 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
29/03 - 21:00 | Puchov | - | D. Kubin | 1/1.5 | ||
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
29/03 - 21:00 | Malacky | - | Sered | 0/0.5 | ||
29/03 - 21:00 | Zvolen | - | AFC Nove Mesto | 2/2.5 | ||
SLOVAKIA: 4. liga - West | ||||||
29/03 - 21:00 | Crystal | - | FK TJ Lokomotiva Kozarovce | 0 | ||
29/03 - 21:00 | Hurbanovo | - | Pata | 0 | ||
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
29/03 - 21:00 | Rogaska | - | Bravo | 0/0.5 | ||
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
29/03 - 21:00 | Ilirija | - | Triglav | 0 | ||
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
29/03 - 21:00 | Falkenberg | - | Trollhattan | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
29/03 - 21:00 | Team TG | - | IFK Lulea | 0.5/1 | ||
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland | ||||||
29/03 - 21:00 | Kristianstad | - | Simrishamn | 0/0.5 | ||
UZBEKISTAN: Super League | ||||||
29/03 - 21:00 | OKMK | - | Bunyodkor | 0 | ||
WALES: Cymru South | ||||||
29/03 - 21:00 | Baglan Dragons | - | Llantwit Major | 0.5/1 | ||
29/03 - 21:00 | Carmarthen Town | - | Cwmbran Celtic | 0.5/1 | ||
UZBEKISTAN: Super League | ||||||
29/03 - 21:15 | Qizilqum | - | Lok. Tashkent | 0 | ||
BULGARIA: Parva liga | ||||||
29/03 - 21:30 | Arda | - | Krumovgrad | 0.5 | ||
CAMEROON: Elite Two - Championship Group | ||||||
29/03 - 21:30 | Tonnerre | - | Aigle Moungo | 0.5/1 | ||
CROATIA: Prva NL | ||||||
29/03 - 21:30 | Solin | - | Jarun | 0.5 | ||
CROATIA: Druga NL | ||||||
29/03 - 21:30 | Bjelovar | - | Grobnican | 0.5/1 | ||
29/03 - 21:30 | Dragovoljac | - | Dugo Selo | 0/0.5 | ||
29/03 - 21:30 | Kustosija | - | Jadran LP | 0.5/1 | ||
29/03 - 21:30 | Opatija | - | Zdralovi | 0.5/1 | ||
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
29/03 - 21:30 | FK Frydek-Mistek | - | Karvina B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
29/03 - 21:30 | Boskovice - Letovice | - | Rajhradice | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Kunstat | - | Ratiskovice | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Sparta Brno | - | Lednice | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
29/03 - 21:30 | Dolni Chabry | - | Zlicin | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Zizkov B | - | Treboradice | 0 | ||
ITALY: Serie D - Group C | ||||||
29/03 - 21:30 | Virtus Bolzano | - | Este | 0/0.5 | ||
ITALY: Primavera 2 | ||||||
29/03 - 21:30 | Cittadella U19 | - | อูดิเนเซ่ U19 | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
29/03 - 21:30 | Luzino | - | Notec Czarnkow | 0/0.5 | ||
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
29/03 - 21:30 | Ostrowiec Swietokrzyski | - | Sokol Sieniawa | 1/1.5 | ||
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
29/03 - 21:30 | Jadran Dekani | - | Tabor Sezana | 0.5/1 | ||
SLOVENIA: 1. SZNL Women | ||||||
29/03 - 21:30 | Olimpija W | - | Radomlje W | 0 | ||
WALES: Cymru South | ||||||
29/03 - 21:30 | Afan Lido | - | Abergavenny Town | 2/2.5 | ||
29/03 - 21:30 | Ammanford | - | Caerau Ely | 1 | ||
29/03 - 21:30 | Llanelli | - | Pontardawe | 2.5 | ||
29/03 - 21:30 | Trefelin | - | Goytre Utd | 0/0.5 | ||
WALES: Cymru North | ||||||
29/03 - 21:30 | Buckley | - | Guilsfield | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Gresford | - | Ruthin | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Llandudno | - | Holywell | 2 | ||
29/03 - 21:30 | Llanidloes | - | Chirk AAA FC | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Mold Alexandra | - | Caersws FC | 0 | ||
29/03 - 21:30 | Porthmadog | - | Airbus | 2/2.5 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 21:30 | Klubi 04 (Fin) | - | SalPa (Fin) | 0 | ||
CHAD: Premiere Division - LPFN | ||||||
29/03 - 21:45 | Foullah Edifice | - | Aiglons | 0 | ||
CROATIA: HNL | ||||||
29/03 - 21:50 | Istra 1961 | - | Lok. Zagreb | 0 | ||
AZERBAIJAN: Premier League | ||||||
29/03 - 22:00 | Kapaz | - | คาราบัค | 1.5 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
29/03 - 22:00 | Tuzla City | - | FK Sarajevo | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
29/03 - 22:00 | Velvary | - | Teplice B | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
29/03 - 22:00 | Hlinsko | - | Turnov | 0 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
29/03 - 22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | - | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี | 0 | ||
29/03 - 22:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ | - | โคเวนทรี ซิตี้ | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | ฮัลล์ซิตี | - | สโต๊ค ซิตี้ | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | นอริช ซิตี้ | - | พลิมัท | 1/1.5 | ||
29/03 - 22:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | - | โรเธอร์แฮม | 1 | ||
29/03 - 22:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | - | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | - | สวอนซี | 0 | ||
29/03 - 22:00 | เซาแธมป์ตัน | - | มิดเดิลสโบรห์ | 1 | ||
ENGLAND: League One | ||||||
29/03 - 22:00 | บาร์นสลีย์ | - | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 | ||
29/03 - 22:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | - | แบล็กพูล | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | - | ชาร์ลตันแอธเลติก | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Fleetwood | - | Cheltenham | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Lincoln | - | Leyton Orient | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | - | คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด | 1.5 | ||
29/03 - 22:00 | Port Vale | - | Bristol Rovers | 0 | ||
29/03 - 22:00 | เร้ดดิ้ง | - | Northampton | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | - | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | สตีฟเนจ | - | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | วีแกน แอธเลติก | - | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | - | Portsmouth | 0/0.5 | ||
ENGLAND: League Two | ||||||
29/03 - 22:00 | Accrington | - | Morecambe | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | - | Harrogate | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Barrow | - | Grimsby | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Bradford City | - | Tranmere | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | โคลเชสเตอร์ | - | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Crawley | - | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Forest Green | - | Stockport County | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Gillingham | - | Crewe | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | MK Dons | - | Walsall | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Salford | - | Sutton | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Swindon | - | Notts Co | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Wrexham | - | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 | ||
ENGLAND: National League | ||||||
29/03 - 22:00 | Boreham Wood | - | Dag & Red | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Dorking | - | Bromley | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Ebbsfleet | - | เซาเทิร์น | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Gateshead | - | โรชเดล | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | ฮาร์เทิลพูล | - | FC Halifax | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ | - | Altrincham | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Maidenhead | - | Aldershot | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Oldham | - | AFC Fylde | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Oxford City | - | Wealdstone | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Solihull Moors | - | Barnet | 0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Woking | - | Eastleigh | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | York City | - | Chesterfield | 0/0.5 | ||
ENGLAND: National League North | ||||||
29/03 - 22:00 | Alfreton | - | Rushall | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Banbury | - | Hereford | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Blyth | - | Curzon Ashton | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Boston Utd | - | Peterborough Sports | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Buxton | - | Chester | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Darlington | - | Chorley | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Farsley | - | Southport | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Scarborough | - | Warrington | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Scunthorpe | - | King’s Lynn | 1/1.5 | ||
29/03 - 22:00 | South Shields | - | Spennymoor | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Tamworth | - | Bishop's Stortford | 2.5 | ||
ENGLAND: National League South | ||||||
29/03 - 22:00 | Bath | - | Weymouth | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Chelmsford | - | Dartford | 1 | ||
29/03 - 22:00 | Eastbourne Boro | - | Maidstone | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Farnborough | - | Chippenham | 1 | ||
29/03 - 22:00 | Hampton & Richmond | - | Tonbridge | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Havant & W | - | Worthing | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Hemel Hempstead | - | Aveley | 0 | ||
29/03 - 22:00 | St. Albans | - | Braintree | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Welling | - | Dover | 1/1.5 | ||
29/03 - 22:00 | Weston-super-Mare | - | Taunton | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | - | Torquay | 0.5/1 | ||
ENGLAND: NPL Premier Division | ||||||
29/03 - 22:00 | Ashton Utd | - | Whitby | 0/0.5 | ||
ENGLAND: Southern League Central Division | ||||||
29/03 - 22:00 | AFC Telford | - | Redditch | 0.5/1 | ||
29/03 - 22:00 | Hitchin | - | Needham Market | 0.5/1 | ||
ENGLAND: Southern League South Division | ||||||
29/03 - 22:00 | Basingstoke | - | Gosport | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Chesham | - | Hayes & Yeading | 1/1.5 | ||
29/03 - 22:00 | Hungerford | - | Bracknell | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Poole | - | AFC Totton | 0.5/1 | ||
ENGLAND: Isthmian League Premier Division | ||||||
29/03 - 22:00 | Cray Wanderers | - | Chatham | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Folkestone | - | Lewes | 0 | ||
29/03 - 22:00 | Haringey | - | Hastings | 0.5/1 | ||
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
29/03 - 22:00 | Flora W | - | FC Ararat W | 0 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
29/03 - 22:00 | Dila Gori | - | Iberia 1999 | 0.5/1 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
29/03 - 22:00 | Loco. Tbilisi | - | Shturmi | 1.5 | ||
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
29/03 - 22:00 | Club America U23 | - | Atl. San Luis U23 | 0.5/1 | ||
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
29/03 - 22:00 | Warta Gorzow | - | Gwarek Tarnowskie Gory | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group A | ||||||
29/03 - 22:00 | CDC Montalegre | - | AD Limianos | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group C | ||||||
29/03 - 22:00 | Uniao de Coimbra | - | Alverca B | 0 | ||
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Promotion Group | ||||||
29/03 - 22:00 | Cetatea | - | Viitorul Daesti | 0 | ||
SERBIA: Super Liga | ||||||
29/03 - 22:00 | Radnik | - | Vojvodina | 0.5/1 | ||
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
29/03 - 22:00 | BASK | - | Zemun | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
29/03 - 22:00 | Rapitenca | - | Mollerussa | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 1 - Norra | ||||||
29/03 - 22:00 | FBK Karlstad | - | Taby | 0 | ||
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
29/03 - 22:00 | Kongahalla | - | Motala | 0/0.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
29/03 - 22:00 | Hittarp | - | Bergdalens IK | 0 | ||
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 22:00 | Ilves (Fin) | - | AC Oulu (Fin) | 0/0.5 | ||
29/03 - 22:00 | Mariehamn (Fin) | - | KTP (Fin) | 0 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
29/03 - 22:30 | Domazlice | - | Plzen B | 1 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
29/03 - 22:30 | Zivanice | - | Hradec Kralove B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
29/03 - 22:30 | Klatovy | - | Petrin Plzen | 0 | ||
DENMARK: Landspokal Cup | ||||||
29/03 - 22:30 | Nordsjaelland | - | Aarhus | 0.5 | ||
PERU: Liga Women | ||||||
29/03 - 22:30 | UNSAAC W | - | Dep. Municipal W | 0 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
29/03 - 22:30 | Gil Vicente | - | Famalicao | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
29/03 - 22:30 | Tondela | - | Vilaverdense | 0.5/1 | ||
ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group | ||||||
29/03 - 22:30 | FC Voluntari | - | FC Hermannstadt | 0 | ||
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
29/03 - 22:30 | Cerro Largo | - | Racing Montevideo | 0/0.5 | ||
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
29/03 - 23:00 | Dynamo Brest | - | Smorgon | 1.5 | ||
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
29/03 - 23:00 | SK Hranice | - | Bohunice | 0/0.5 | ||
ETHIOPIA: Premier League | ||||||
29/03 - 23:00 | Hadiya Hossana | - | Hambericho Durame | 1 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
29/03 - 23:00 | Kolkheti 1913 | - | Telavi | 0 | ||
LITHUANIA: I Lyga | ||||||
29/03 - 23:00 | FK Panevezys 2 | - | BE1 NFA | 1 | ||
29/03 - 23:00 | Kauno Zalgiris 2 | - | Nevezis Kedainiai | 0/0.5 | ||
29/03 - 23:00 | Siauliai 2 | - | Neptunas | 0.5/1 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
29/03 - 23:00 | Correcaminos 2 | - | Saltillo | 0.5/1 | ||
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
29/03 - 23:00 | Mazatlan FC U23 | - | Club Tijuana U23 | 0/0.5 | ||
RUSSIA: Youth League | ||||||
29/03 - 23:00 | Baltika U19 | - | คราสโนดาร์ U19 | 1 | ||
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
29/03 - 23:00 | Pohronie | - | Komarno | 0.5/1 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
29/03 - 23:00 | Torina | - | Escobedo | 0 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
29/03 - 23:00 | Utiel | - | Ontinyent 1931 | 0/0.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
29/03 - 23:00 | Felanitx | - | Santanyi | 1 | ||
RUSSIA: Premier League | ||||||
29/03 - 23:30 | Dynamo Moscow | - | FK Rostov | 0.5/1 | ||
SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group | ||||||
29/03 - 23:30 | Ruzomberok | - | Dun. Streda | 0/0.5 | ||
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
29/03 - 23:30 | มาริบอร์ | - | Radomlje | 1/1.5 | ||
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
29/03 - 23:30 | Laredo | - | Vimenor | 0.5/1 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
30/03 - 00:00 | Motz/Silz | - | SC Imst | 0 | ||
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
30/03 - 00:00 | Perg | - | Edelweiss | 0 | ||
AUSTRIA: Salzburg | ||||||
30/03 - 00:00 | Grodig | - | UFC Siezenheim | 1.5/2 | ||
30/03 - 00:00 | Seekirchen | - | TSU Bramberg | 0 | ||
BULGARIA: Parva liga | ||||||
30/03 - 00:00 | Levski Sofia | - | Slavia Sofia | 1 | ||
CROATIA: HNL | ||||||
30/03 - 00:00 | Slaven Belupo | - | Osijek | 0/0.5 | ||
CROATIA: Druga NL | ||||||
30/03 - 00:00 | Karlovac | - | Hrvace | 1/1.5 | ||
CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group | ||||||
30/03 - 00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | - | Zakakiou | 1.5/2 | ||
30/03 - 00:00 | Doxa | - | Othellos Athienou | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
30/03 - 00:00 | Brno | - | Sparta Prague B | 0.5/1 | ||
30/03 - 00:00 | Jihlava | - | Dukla Prague | 0/0.5 | ||
30/03 - 00:00 | Opava | - | Kromeriz | 0.5/1 | ||
30/03 - 00:00 | Pribram | - | Vlasim | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
30/03 - 00:00 | Pisek | - | Dukla Prague B | 0/0.5 | ||
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
30/03 - 00:00 | Usti nad Labem | - | Chlumec nad Cidlinou | 0.5/1 | ||
ENGLAND: National League South | ||||||
30/03 - 00:00 | Truro | - | Slough | 0/0.5 | ||
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
30/03 - 00:00 | Tammeka Tartu W | - | Polva Lootos W | 0 | ||
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
30/03 - 00:00 | Dinamo Batumi | - | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0.5/1 | ||
LITHUANIA: A Lyga | ||||||
30/03 - 00:00 | Banga | - | Dziugas Telsiai | 0 | ||
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
30/03 - 00:00 | Juk | - | Nathalys | 0 | ||
SERBIA: Super Liga | ||||||
30/03 - 00:00 | IMT Novi Beograd | - | Zeleznicar Pancevo | 0.5/1 | ||
30/03 - 00:00 | TSC | - | Vozdovac | 1/1.5 | ||
WORLD: Friendly International Women | ||||||
30/03 - 00:00 | Japan U16 W | - | Sweden U16 W | 0 | ||
AUSTRIA: 2. Liga | ||||||
30/03 - 00:10 | Leoben | - | Kapfenberg | 1 | ||
30/03 - 00:10 | St. Polten | - | Amstetten | 1 | ||
WORLD: Friendly International Women | ||||||
30/03 - 00:15 | France U16 W | - | Mexico U16 W | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
30/03 - 00:30 | Saalfelden | - | Wolfurt | 0 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
30/03 - 00:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | - | อิปสวิช ทาวน์ | 0.5 | ||
ITALY: Serie A Women - Championship Group | ||||||
30/03 - 00:30 | Inter W | - | AS Roma W | 1/1.5 | ||
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
30/03 - 00:30 | NK Krka | - | Fuzinar | 0.5/1 | ||
30/03 - 00:30 | Rudar | - | Tolmin | 0/0.5 | ||
AFRICA: CAF Champions League - Play Offs | ||||||
30/03 - 01:00 | Simba | - | อัล อาห์ลี | 0 | ||
ALBANIA: Superliga | ||||||
30/03 - 01:00 | KF Tirana | - | Teuta | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:00 | Vllaznia | - | Erzeni | 1 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
30/03 - 01:00 | Guillermo Brown | - | Talleres (R.E) | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura | ||||||
30/03 - 01:00 | Nautico Hacoaj | - | Social Atletico Television | 0/0.5 | ||
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
30/03 - 01:00 | Boca Juniors W | - | Platense W | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga East | ||||||
30/03 - 01:00 | Drassburg | - | Neusiedl | 0/0.5 | ||
30/03 - 01:00 | Marchfeld | - | TWL Elektra | 1 | ||
AUSTRIA: Regionalliga Central | ||||||
30/03 - 01:00 | Bad Gleichenberg | - | ASK Voitsberg | 1 | ||
30/03 - 01:00 | Gleisdorf | - | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Am) | 1 | ||
30/03 - 01:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ (Am) | - | Vocklamarkt | 0 | ||
30/03 - 01:00 | SC Weiz | - | Allerheiligen | 0 | ||
30/03 - 01:00 | SPG Wels | - | Deutschlandsberger | 1 | ||
30/03 - 01:00 | Wallern/St Marienkirchen | - | ASK Klagenfurt | 0 | ||
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
30/03 - 01:00 | Schwaz | - | TSV St. Johann | 0 | ||
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
30/03 - 01:00 | Oedt | - | Leonfelden | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Schallerbach | - | Micheldorf | 0 | ||
AUSTRIA: Salzburg | ||||||
30/03 - 01:00 | Adnet | - | Golling | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Burmoos | - | UFC Hallein | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Eugendorf | - | SAK 1914 | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:00 | Puch | - | Union Henndorf | 0 | ||
AUSTRIA: Steiermark | ||||||
30/03 - 01:00 | Koflach | - | Stadtwerke Bruck/Mur | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Lafnitz (Am) | - | Furstenfeld | 0 | ||
30/03 - 01:00 | SV Frauental | - | Heiligenkreuz | 1 | ||
30/03 - 01:00 | Tillmitsch | - | Kalsdorf | 1/1.5 | ||
30/03 - 01:00 | UFC Fehring | - | Ilzer SV | 1.5 | ||
AUSTRIA: Tirol | ||||||
30/03 - 01:00 | Fugen | - | Vols | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Tirol (Am) | - | SC Kundl | 2 | ||
BRAZIL: Catarinense U20 | ||||||
30/03 - 01:00 | Hercilio Luz U20 | - | Avai U20 | 0 | ||
BRAZIL: Paranaense U20 - First stage | ||||||
30/03 - 01:00 | Operario PR U20 | - | Prudentopolis U20 | 0 | ||
DENMARK: Landspokal Cup | ||||||
30/03 - 01:00 | Silkeborg | - | Fredericia | 1 | ||
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
30/03 - 01:00 | ASC Hayab | - | Garde-Cotes | 0 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie B | ||||||
30/03 - 01:00 | Dongu | - | Caja Oblatos | 0.5/1 | ||
NETHERLANDS: Derde Divisie | ||||||
30/03 - 01:00 | Kloetinge | - | Hoek | 0 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
30/03 - 01:00 | เบนฟิก้า | - | Chaves | 2.5 | ||
SERBIA: Prva Liga | ||||||
30/03 - 01:00 | Dubocica | - | Macva | 0/0.5 | ||
SLOVENIA: 3. SNL - West | ||||||
30/03 - 01:00 | Sencur | - | Ljubljana Svoboda | 1/1.5 | ||
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
30/03 - 01:00 | Varbergs GIF | - | Savedalen | 0 | ||
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League | ||||||
30/03 - 01:00 | Al Wahda | - | Shabab Al-Ahli Dubai | 0 | ||
30/03 - 01:00 | Ittihad Kalba | - | Ajman | 0.5/1 | ||
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
30/03 - 01:26 | Bron Radom | - | T. Mazowiecki | 0 | ||
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura | ||||||
30/03 - 01:30 | Deportivo Camioneros | - | Belgrano Zarate | 1/1.5 | ||
AUSTRIA: Bundesliga - Relegation Group | ||||||
30/03 - 01:30 | ออสเตรียเวียนนา | - | BW Linz | 0.5/1 | ||
AUSTRIA: Regionalliga East | ||||||
30/03 - 01:30 | Ardagger | - | Wiener Sport-Club | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Kremser | - | SV Oberwart | 1 | ||
30/03 - 01:30 | Traiskirchen | - | SK Rapid (Am) | 0/0.5 | ||
AUSTRIA: Burgenland | ||||||
30/03 - 01:30 | Bad Sauerbrunn | - | Edelserpentin | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:30 | Leithaprodersdorf | - | Deutschkreutz | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Marz | - | USVS Rudersdorf | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Parndorf | - | Halbturn | 3/3.5 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
30/03 - 01:30 | Ortmann | - | Schrems | 0 | ||
30/03 - 01:30 | SCU Kilb | - | Langenrohr | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Zwettl | - | Kottingbrunn | 0 | ||
AUSTRIA: Salzburg | ||||||
30/03 - 01:30 | Kuchl | - | Strasswalchen | 0 | ||
AUSTRIA: Tirol | ||||||
30/03 - 01:30 | Kitzbuhel | - | FC Volders | 0 | ||
BRAZIL: Paranaense U20 - First stage | ||||||
30/03 - 01:30 | Cianorte U20 | - | Arapongas U20 | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Hope Internacional U20 | - | Athletico-PR U20 | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Parana S.T.C. U20 | - | AA Iguacu U20 | 0 | ||
FRANCE: National | ||||||
30/03 - 01:30 | Chateauroux | - | Martigues | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Cholet | - | Red Star | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:30 | ดิฌง | - | นีมส์ | 0.5 | ||
30/03 - 01:30 | Le Mans | - | Epinal | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:30 | Marignane GCB | - | Versailles | 0 | ||
KUWAIT: Premier League - Championship Group | ||||||
30/03 - 01:30 | Al-Fahaheel | - | Al Qadisiya | 1 | ||
QATAR: QSL | ||||||
30/03 - 01:30 | Shamal | - | Al Ahli Doha | 0 | ||
30/03 - 01:30 | Umm-Salal | - | Muaither SC | 0 | ||
ROMANIA: Liga 1 - Championship Group | ||||||
30/03 - 01:30 | Sepsi Sf. Gheorghe | - | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0/0.5 | ||
SAUDI ARABIA: Division 1 | ||||||
30/03 - 01:30 | Al Adalah | - | Al Taraji | 1/1.5 | ||
SWITZERLAND: Challenge League | ||||||
30/03 - 01:30 | Stade Nyonnais | - | เอฟซี ซิยง | 0.5/1 | ||
30/03 - 01:30 | Xamax | - | Schaffhausen | 0.5/1 | ||
SAUDI ARABIA: Division 1 | ||||||
30/03 - 01:45 | Al-Faisaly | - | Al Kholood | 0 | ||
30/03 - 01:45 | Al-Qaisumah | - | Al Safa | 0 | ||
AUSTRIA: Burgenland | ||||||
30/03 - 02:00 | Pinkafeld | - | Schattendorf | 0 | ||
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
30/03 - 02:00 | Wiener Neustadt | - | Korneuburg | 0 | ||
BELGIUM: Challenger Pro League | ||||||
30/03 - 02:00 | Beerschot VA | - | เกงค์ U23 | 1 | ||
30/03 - 02:00 | คลับ บรูกก์ U23 | - | Dender | 1 | ||
BELGIUM: Pro League U21 | ||||||
30/03 - 02:00 | St. Truiden U21 | - | RFC Liege U21 | 0 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
30/03 - 02:00 | Zeljeznicar | - | Velez Mostar | 0 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
30/03 - 02:00 | Ferroviaria W | - | Cruzeiro W | 0.5/1 | ||
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
30/03 - 02:00 | Puskas Academy | - | Fehervar FC | 0.5/1 | ||
NETHERLANDS: Eerste Divisie | ||||||
30/03 - 02:00 | De Graafschap | - | อาแซด อัลค์มาร์ | 0.5/1 | ||
30/03 - 02:00 | เดน บอสช์ | - | ดอร์เดรชท์ | 0.5 | ||
30/03 - 02:00 | เอดีโอ เดนฮาก | - | โกรนิงเก้น | 0 | ||
30/03 - 02:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | - | คัมบูร์ | 0 | ||
30/03 - 02:00 | เอ็มเมน | - | ยอง อาแจ็กซ์ | 1 | ||
30/03 - 02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | - | วิลเลม ทเว | 0.5/1 | ||
30/03 - 02:00 | NAC Breda | - | มาสทริชท์ | 1.5 | ||
30/03 - 02:00 | เทลสตาร์ | - | ยอง อูเทร็คท์ | 0.5/1 | ||
30/03 - 02:00 | วีวีวี เวนโล | - | ออสส์ | 0.5/1 | ||
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League | ||||||
30/03 - 02:00 | Al Akhdoud | - | Al Raed | 0 | ||
30/03 - 02:00 | Al Ettifaq | - | Al Ahli SC | 0/0.5 | ||
30/03 - 02:00 | Al Ittihad | - | Al Feiha | 1/1.5 | ||
30/03 - 02:00 | Al Taawon | - | Al Hazem | 1 | ||
30/03 - 02:00 | Damac | - | Al Khaleej | 0/0.5 | ||
SAUDI ARABIA: Division 1 | ||||||
30/03 - 02:00 | Al Arabi | - | Al Qadisiya | 0 | ||
30/03 - 02:00 | Al Jabalain | - | Ohod | 0/0.5 | ||
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
30/03 - 02:00 | Penarol | - | Nacional | 0/0.5 | ||
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
30/03 - 02:15 | Domzale | - | มูรา | 0/0.5 | ||
SWITZERLAND: Challenge League | ||||||
30/03 - 02:15 | Bellinzona | - | Aarau | 0/0.5 | ||
AUSTRIA: 2. Liga | ||||||
30/03 - 02:30 | Ried | - | Grazer AK | 0/0.5 | ||
BELGIUM: Super League Women - Losers stage | ||||||
30/03 - 02:30 | Femina Woluwe W | - | Waregem W | 1 | ||
BELGIUM: Super League Women - Winners stage | ||||||
30/03 - 02:30 | Genk W | - | RSC Anderlecht W | 1.5 | ||
JORDAN: Premier League | ||||||
30/03 - 02:30 | Al Salt | - | Sahab | 0/0.5 | ||
SPAIN: LaLiga2 | ||||||
30/03 - 02:30 | Burgos CF | - | เอสปันญ่อล | 0 | ||
WALES: Cymru South | ||||||
30/03 - 02:30 | Cambrian & Clydach | - | Abertillery Bluebirds | 2.5 | ||
WALES: Cymru North | ||||||
30/03 - 02:30 | Prestatyn | - | Flint | 1.5/2 | ||
BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group | ||||||
30/03 - 02:45 | เกนท์ | - | สตองดาร์ด ลีแอช | 0.5/1 | ||
ENGLAND: Isthmian League Premier Division | ||||||
30/03 - 02:45 | Concord | - | Carshalton | 1 | ||
IRELAND: Premier Division | ||||||
30/03 - 02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | - | Galway | 0.5 | ||
30/03 - 02:45 | Drogheda | - | St. Patricks | 0/0.5 | ||
30/03 - 02:45 | Shamrock Rovers | - | Bohemians | 1 | ||
30/03 - 02:45 | Shelbourne | - | ดันดาล์ค | 0.5/1 | ||
30/03 - 02:45 | Waterford | - | Sligo Rovers | 0 | ||
IRELAND: Division 1 | ||||||
30/03 - 02:45 | Bray | - | Cobh Ramblers | 0/0.5 | ||
30/03 - 02:45 | Cork City | - | Athlone | 1/1.5 | ||
30/03 - 02:45 | Kerry | - | Wexford | 0.5/1 | ||
30/03 - 02:45 | Longford | - | UC Dublin | 0 | ||
30/03 - 02:45 | Treaty United | - | Finn Harps | 0/0.5 | ||
NORTHERN IRELAND: Irish Cup | ||||||
30/03 - 02:45 | Glentoran | - | Linfield | 0 | ||
SCOTLAND: Championship | ||||||
30/03 - 02:45 | Ayr | - | Airdrieonians | 0 | ||
FRANCE: Ligue 1 | ||||||
30/03 - 03:00 | ลีลล์ | - | ล็องส์ | 0.5 | ||
SPAIN: LaLiga | ||||||
30/03 - 03:00 | คาดิส | - | กรานาดา ซีเอฟ | 0.5 | ||
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
30/03 - 03:00 | Port | - | CF GR/SIAF | 0 | ||
ENGLAND: Championship | ||||||
30/03 - 03:00 | วัตฟอร์ด | - | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 | ||
FRANCE: Division 1 Women | ||||||
30/03 - 03:00 | Paris FC W | - | Montpellier W | 1.5 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura | ||||||
30/03 - 03:00 | Zamora | - | Angostura | 0/0.5 | ||
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
30/03 - 03:30 | Estrela | - | สปอร์ติงลิสบอน | 1.5/2 | ||
ALGERIA: Algeria Cup | ||||||
30/03 - 04:00 | Annaba | - | Constantine | 1.5/2 | ||
30/03 - 04:00 | Biskra | - | Oran | 0.5/1 | ||
30/03 - 04:00 | CR Belouizdad | - | Olympique Akbou | 1/1.5 | ||
30/03 - 04:00 | Mostaganem | - | Hussein Dey | 1.5 | ||
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional | ||||||
30/03 - 04:00 | Defensa y Justicia | - | Estudiantes L.P. | 0 | ||
30/03 - 04:00 | Tigre | - | Belgrano | 0 | ||
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
30/03 - 04:00 | Sportivo Estudiantes | - | Biblioteca Atenas | 0/0.5 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
30/03 - 04:00 | Atletico-MG W | - | Flamengo W | 0.5/1 | ||
CHILE: Primera B | ||||||
30/03 - 04:00 | San Felipe | - | Limache | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga MX Women - Clausura | ||||||
30/03 - 04:45 | Cruz Azul W | - | Club America W | 2.5 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
30/03 - 05:00 | Fluminense W | - | Sao Paulo W | 0.5/1 | ||
30/03 - 05:00 | Santos W | - | Bragantino W | 0.5/1 | ||
COLOMBIA: Primera A - Apertura | ||||||
30/03 - 05:00 | Alianza | - | Deportes Tolima | 0/0.5 | ||
MOROCCO: Coupe du Trone | ||||||
30/03 - 05:00 | Chabab Mohammedia | - | Youssoufia Berrechid | 0/0.5 | ||
30/03 - 05:00 | Olympique Khouribga | - | Difaa El Jadidi | 0 | ||
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
30/03 - 05:05 | Agropecuario | - | Quilmes | 0/0.5 | ||
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
30/03 - 05:30 | Tevragh-Zeina | - | Inter Nouakchott | 0.5/1 | ||
BOLIVIA: Division Profesional - Apertura | ||||||
30/03 - 06:00 | Santa Cruz | - | The Strongest | 1 | ||
BRAZIL: Amazonense - Second stage - Play Offs | ||||||
30/03 - 06:00 | Amazonas | - | Parintins | 0 | ||
30/03 - 06:00 | Manaus | - | Sao Raimundo AM | 0 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie B | ||||||
30/03 - 06:00 | Poza Rica | - | Ayense | 1 | ||
MEXICO: Liga MX Women - Clausura | ||||||
30/03 - 06:00 | Queretaro W | - | Necaxa W | 1/1.5 | ||
SURINAME: SML | ||||||
30/03 - 06:00 | Broki | - | PVV | 0 | ||
USA: USL Championship | ||||||
30/03 - 06:00 | North Carolina | - | Hartford Athletic | 0/0.5 | ||
USA: USL League One | ||||||
30/03 - 06:00 | Lexington | - | Greenville | 0 | ||
USA: NWSL Women | ||||||
30/03 - 06:00 | Orlando Pride W | - | Chicago W | 0/0.5 | ||
VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura | ||||||
30/03 - 06:00 | Fundacion AIFI | - | Maritimo | 0 | ||
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional | ||||||
30/03 - 06:30 | Huracan | - | ริเวอร์เพลท | 0.5 | ||
CHILE: Primera Division | ||||||
30/03 - 06:30 | Cobresal | - | Palestino | 0/0.5 | ||
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
30/03 - 07:00 | Macara | - | Barcelona SC | 0 | ||
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura | ||||||
30/03 - 07:00 | Celaya | - | Tlaxcala | 1/1.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
30/03 - 07:00 | Tecos FC | - | Cimarrones de Sonora 2 | 0.5/1 | ||
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
30/03 - 07:00 | Cusco | - | Union Comercio | 1/1.5 | ||
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
30/03 - 07:30 | Corinthians W | - | Internacional W | 1.5/2 | ||
COLOMBIA: Primera A - Apertura | ||||||
30/03 - 07:30 | Junior | - | La Equidad | 0.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
30/03 - 07:45 | Orgullo Reynosa | - | Coras | 0 | ||
COSTA RICA: Primera Division - Clausura | ||||||
30/03 - 08:00 | Zeledon | - | AD Santos | 0.5/1 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
30/03 - 08:00 | Puebla | - | U.A.N.L.- Tigres | 0.5/1 | ||
MEXICO: Liga MX Women - Clausura | ||||||
30/03 - 08:06 | Club Leon W | - | Mazatlan FC W | 2 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
30/03 - 09:00 | Club America | - | Atl. San Luis | 1/1.5 | ||
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
30/03 - 09:00 | Chihuahua | - | Apodaca | 0 | ||
USA: USL League One | ||||||
30/03 - 09:00 | Central Valley Fuego | - | Forward Madison | 0/0.5 | ||
USA: NWSL Women | ||||||
30/03 - 09:00 | San Diego Wave W | - | Reign W | 0/0.5 | ||
AUSTRALIA: A-League Women | ||||||
30/03 - 10:00 | Wellington Phoenix W | - | WS Wanderers W | 0/0.5 | ||
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
30/03 - 10:00 | Mazatlan FC | - | Club Tijuana | 0/0.5 | ||
JAPAN: J1 League | ||||||
30/03 - 11:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | - | กัมบะ โอซะกะ | 1 | ||
JAPAN: J2 League | ||||||
30/03 - 11:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | - | รีโนฟา ยามากูชิ | 0.5/1 | ||
JAPAN: J3 League | ||||||
30/03 - 11:00 | Osaka | - | Imabari | 0/0.5 | ||
30/03 - 11:00 | Sagamihara | - | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0/0.5 | ||
JAPAN: Nadeshiko League Women | ||||||
30/03 - 11:00 | Ehime W | - | FC Takatsuki Speranza W | 0/0.5 | ||
30/03 - 11:00 | Harima Albion W | - | Orca Kamogawa W | 0/0.5 | ||
30/03 - 11:00 | Shizuoka Bonita W | - | NGU Nagoya W | 1 | ||
AUSTRALIA: NPL South Australian | ||||||
30/03 - 11:30 | Campbelltown City | - | South Adelaide | 1.5/2 | ||
30/03 - 11:30 | Modbury Jets | - | Adelaide Olympic | 0.5/1 | ||
30/03 - 11:30 | Para | - | Croydon | 0/0.5 | ||
AUSTRALIA: A-League Women | ||||||
30/03 - 12:00 | Brisbane Roar W | - | Canberra W | 1 | ||
JAPAN: J1 League | ||||||
30/03 - 12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | - | คาชิวะ เรย์โซล | 0 | ||
30/03 - 12:00 | วิสเซล โคเบะ | - | คอนซาโดเล ซัปโปโร | 0.5/1 | ||
JAPAN: J2 League | ||||||
30/03 - 12:00 | Blaublitz | - | Iwaki | 0 | ||
30/03 - 12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | - | Kagoshima Utd | 0/0.5 | ||
30/03 - 12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | - | ชิมิสุ เอสพัลส์ | 0.5/1 | ||
30/03 - 12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | - | ฟาเจียโน โอคายามา | 0/0.5 | ||
30/03 - 12:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | - | เธสปา คูซัทสึ | 0/0.5 | ||
30/03 - 12:00 | โยโกฮามา | - | เวกัลตา เซนได | 0.5/1 | ||
JAPAN: J3 League | ||||||
30/03 - 12:00 | Nagano | - | Azul Claro Numazu | 0 | ||
RUSSIA: FNL | ||||||
30/03 - 12:00 | Yenisey | - | Khimki | 0 | ||
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
30/03 - 12:00 | Incheon | - | Daejeon | 0.5 | ||
30/03 - 12:00 | ช็อนบุก | - | Ulsan HD | 0 | ||
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
30/03 - 12:00 | Asan | - | Cheongju | 0/0.5 | ||
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
30/03 - 12:00 | Changwon | - | Paju Citizen | 0 | ||
30/03 - 12:00 | Daegu 2 | - | Gimhae | 0/0.5 | ||
AUSTRALIA: NPL NSW | ||||||
30/03 - 12:30 | Sutherland Sharks | - | APIA Leichhardt | 1 | ||
ENGLAND: Premier League 2 | ||||||
29/03 - 19:00 | Postponed | คริสตัล พาเลซ U21 | 0 - 0 | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U21 | 0 - 0 | 1 |
WORLD: Club Friendly | ||||||
29/03 - 20:00 | Cancelled | Ilves (Fin) | 0 - 0 | Lahti (Fin) | 0 - 0 | 0 |
SIERRA LEONE: Premier League | ||||||
29/03 - 23:15 | Postponed | SLIFA | 0 - 0 | Bhantal | 0 - 0 | 0 |
29/03 - 23:15 | Postponed | Wilberforce Strikers | 0 - 0 | Old Edwardians | 0 - 0 | 0 |
USA: NISA | ||||||
30/03 - 04:00 | Postponed | Club de Lyon | 0 - 0 | Capo | 0 - 0 | 0 |
30/03 - 04:00 | Postponed | Michigan Stars | 0 - 0 | Irvine Zeta | 0 - 0 | 0 |
{{val.league}} {{val.league}} | ||||||
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} | {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates | {{v.team1}} | {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} | {{v.team2}} | {{v.halftime}} | {{v.odds[0]}} |
7m scorethai บ้านผลบอล รายงานผลบอลสดทั่วโลกตลอด 24 ชั่วโมง
เว็บไซต์ 7m รายงานผลบอลสด 24 ชั่วโมง สดแบบนาทีต่อนาที ผลบอลล่าสุดเช็คผลบอลสดอัพเดทสดๆ ร้อนๆ จากสนาม ทุกนัด ทุกประเทศ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจ เที่ยงตรง ถูกต้องและแม่นยำ เว็บไซต์ 7m ผลบอลวันนี้ ยังให้บริการ ราคาบอล ทรรศนะบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอลวันนี้ ดูบอลสดที่เรามีให้บริการโดดเด่นกว่าที่อื่น 7mscoreดูบอลสดได้ทุกคู่ 7mบอลบิ๊กแมท พร้อมทั้งเชียร์ทีมที่คุณรัก ไม่ต้องไปหาดูที่อื่น ผลบอล7mผลบอลสดวันนี้ที่นี้มีให้บริการครบทุกอย่าง เรียกว่า ครบวงจรกันเลยทีเดียว ดูได้ทุกลีก Livescore ทั้งบอลไทย บอลทีมชาติ บอลยุโรป บอลอังกฤษ เยอรมัน ฝรั่งเศส ฝั่งอเมริกาใต้ ไม่พลาดทุกการยิงประตู ไม่พลาดการยิงจุดโทษ ใบเหลืองใบแดง ฟังผลบอลสด คุณสามารถมาตรวจสอบผลบอลสดพร้อมกับดูบอลสดที่ท่านต้องการได้ที่เว็บไซต์ 7mscore ที่นี่ที่เดียว ผลบอลสดๆ ดูผลบอลสด บ้านผลบอล