Elitedivisionen Women
ผลการแข่งขัน
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 5 | |||
21/04 - 20:00 | Nordsjaelland W | 2 : 1 | Aarhus W |
21/04 - 18:00 | KoldingQ W | 1 : 1 | Fortuna Hjorring W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 5 | |||
20/04 - 19:30 | Osterbro W | 1 : 1 | B93 W |
20/04 - 19:00 | Naestved W | 1 : 1 | Aalborg W |
20/04 - 19:00 | Thisted FC W | 0 : 0 | Odense Q W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 5 | |||
20/04 - 18:00 | Brondby W | 1 : 1 | Koge W |
Round 4 | |||
14/04 - 00:00 | KoldingQ W | 0 : 1 | Nordsjaelland W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Aalborg W | 2 : 0 | Thisted FC W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Aarhus W | 2 : 1 | Brondby W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | B93 W | 1 : 0 | Naestved W |
13/04 - 19:00 | Odense Q W | 4 : 0 | Osterbro W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 3 | |||
30/03 - 21:00 | Fortuna Hjorring W | 1 : 0 | Aarhus W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 3 | |||
30/03 - 20:30 | Osterbro W | 1 : 0 | Thisted FC W |
30/03 - 20:00 | Naestved W | 0 : 2 | Odense Q W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 3 | |||
30/03 - 20:00 | Nordsjaelland W | 2 : 3 | Brondby W |
โปรแกรมการแข่งขัน
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 6 | |||
04/05 - 18:45 | Aarhus W | VS | Fortuna Hjorring W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 6 | |||
04/05 - 19:00 | Odense Q W | VS | B93 W |
04/05 - 19:00 | Thisted FC W | VS | Naestved W |
04/05 - 19:30 | Osterbro W | VS | Aalborg W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 6 | |||
04/05 - 20:00 | Brondby W | VS | KoldingQ W |
05/05 - 18:00 | Koge W | VS | Nordsjaelland W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 7 | |||
11/05 - 19:00 | Aalborg W | VS | Odense Q W |
11/05 - 19:00 | Naestved W | VS | Osterbro W |
11/05 - 19:30 | B93 W | VS | Thisted FC W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 7 | |||
11/05 - 20:00 | Aarhus W | VS | Nordsjaelland W |
12/05 - 18:00 | Fortuna Hjorring W | VS | KoldingQ W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation | |||
Round 8 | |||
25/05 - 19:00 | Aalborg W | VS | B93 W |
25/05 - 19:00 | Odense Q W | VS | Naestved W |
DENMARK: Elitedivisionen Women - Championship Group | |||
Round 8 | |||
25/05 - 20:30 | Nordsjaelland W | VS | Fortuna Hjorring W |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Champions League Women | Nordsjaelland W | 19 | 11 | 4 | 4 | 28 | 13 | 15 | 37 | |
2. Promotion - Champions League Women | Brondby W | 19 | 11 | 3 | 5 | 30 | 20 | 10 | 36 | |
3. | Koge W | 19 | 9 | 6 | 4 | 23 | 12 | 11 | 33 | |
4. | Fortuna Hjorring W | 19 | 7 | 8 | 4 | 21 | 12 | 9 | 29 | |
5. | Aarhus W | 19 | 7 | 2 | 10 | 21 | 29 | -8 | 23 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Walter A. | Nordsjaelland W | 4 | 0 |
2. | Garcia O. | Koge W | 3 | 0 |
2. | Rasmussen M. | Aarhus W | 3 | 0 |
4. | Buchberg C. | Brondby W | 2 | 0 |
4. | Dyrehauge S. | Aarhus W | 2 | 0 |
4. | Omewa J. | Fortuna Hjorring W | 2 | 0 |
7. | Pobegaylo A. | Fortuna Hjorring W | 1 | 0 |
8. | Baattrup S. | Aarhus W | 1 | 0 |
8. | Faurskov L. | Aarhus W | 1 | 0 |
10. | Aagaard A. | Nordsjaelland W | 1 | 0 |
10. | Arnadottir K. | Brondby W | 1 | 0 |
10. | Funch J. | Nordsjaelland W | 1 | 0 |
10. | Halldorsdottir H. | Brondby W | 1 | 0 |
10. | Hashemi D. | Brondby W | 1 | 0 |
10. | Hornemann S. | Brondby W | 1 | 0 |
10. | Jans M. | Koge W | 1 | 0 |
10. | Knudsen K. | Nordsjaelland W | 1 | 0 |
10. | Moss B. | KoldingQ W | 1 | 0 |
10. | Nielsen S. | KoldingQ W | 1 | 0 |
10. | Oskarsdottir E. | Koge W | 1 | 0 |
10. | Valvik J. | Fortuna Hjorring W | 1 | 0 |
22. | Andersen V. | Koge W | 0 | 0 |